!!จัดไป!! ขุนแผนแสนสะท้าน สุดยอดมหาเสน่ห์

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย chainerror, 30 กรกฎาคม 2008.

1. chainerror

chainerror เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    k kom
    วันนี้(1/8/51)ผมได้ดอนเงินในการบุชาขุนแผนชมนางหลังม้าเสพนาง สีเขียว ตะกรุด3K หลวงปู่ชื่น วัดตาอี จ.บุรีรัมย์ รายละเอียดทาง pm ครับ
    ขอบคุณครับ

รับทราบครับจะรีบจัดส่งให้นะครับผม
    ส่งให้แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

2. chainerror

คุณ K Kom
    ผมได้ส่งของให้เรียบร้อยแล้วนะครับ วันนี้ 11:00 น.
    ยังไงได้รับของแล้วกรุณาแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

3. thippanannat

thippanannat เป็นที่รู้จักกันดี

โอนให้แล้วนะครับ รายละเอียดใน PM ครับ

4. chainerror

thippanannat
    โอนให้แล้วนะครับ รายละเอียดใน PM ครับ

รับทราบครับ
    เดี๋ยวจะรีบจัดส่งให้ครับ

5. k_kom

k_kom Active Member

วันนี้ได้รับพระแล้วนะครับ ไม่ทราบว่ามีคาถาบูชาหรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ

6. chainerror

จัดไปครับ คาถาบูชาขุนแผนหลวงปู่ชื่น

นะโม 3 จบ แล้วว่า
    พุทธํงเมตตาอาถัน ธัมมังเมตตาอาถัน สังฆํงเมตตาอาถัน ปฏิสังขาโญ นิโสมาแวะ ปฏิมาแวะ (9 จบ)
    แล้วอธิฐานได้ดังใจนึก

หรือ

อีกหนึ่งบทคาถาที่หลวงตาชื่น มักใช้อยู่เป็นประจำครับ
    นะวน นะเวียน นะสถิตย์ นะเสถียร นะเวียนมาหากู
    โม "---------------------------------------"
    พุท"---------------------------------------"
    ธา "---------------------------------------"
    ยะ "---------------------------------------"
    โอมหลงมหาหลงสารพัดที่จะหลง สวาหะ ฯ (ภาวนาสัก 5 คาบ)

ขอบคุณข้อมูลคุณน้าป้อม และ คุณchaiyabhat ครับ
    <!-- / message -->