ซื้อบัตรชิงโชคพระสมเด็จองค์ปฐมวัดท่าซุง รุ่น๓ ปรอทชมพูนุช-พระท่ากระดานน้อย

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 10 พฤษภาคม 2009.

1. arjarhnnop

arjarhnnop เป็นที่รู้จักกันดี

2. หยกแดง

หยกแดง เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุเจ้าค่ะ

nut1663;2408811]จองพระหลวงปู่ด้วยครับ

น้องหยก ดันตะกรุตไปเร็วเลย เพิ่มอีกหน่อย นะครับ 5999

เพื่อ เพื่อนๆ ที่ซุ่ม จะออกมาแจม

จัดให้เจ้าค่ะ จะได้นำปัจจัยมาช่วยบุญยายให้สำเร็จลุร่วงเร็วขึ้นเจ้าค่ะ
    เอ้า....ใครที่ซุ่มดูอยู่ออกมาเผยตัวซะดีๆ

ขะเยิบอีกนิดเป็น 6009.- เจ้าค่ะ สาธุฯ.....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กันยายน 2009
  3. Kermit

Kermit เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2005
    ผมขอช่วยดันด้วยอีกแรง

ขอประมูลตะกรุดที่ 6,969.- ครับ

4. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ

แหม...เมื่อคืนตอนสวดมนต์นอน กราบหลวงปู่โตว่า คุณเคอมิทจะมาครอบครูด้วยไหมหนอ อ้าว...ตอนไปกราบหลวงปู่ด้วยกันนั้น ยายแบ่งให้แล้วไม่ใช่เหรอคะ (ตอนนี้สมองความจำยายผีป่าไม่ค่อยดีค่ะ แก่แล้ว บางวันลืมทานข้าว เพราะคิดว่าทานแล้ว มันอิ่มไปค่ะ ไม่มีอาการว่าหิว ไม่มีอาการว่าเพลีย อย่างนี้ไม่ดีสำหรับสุขภาพเนาะ)

5. กีรติศักดิ์

กีรติศักดิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนคุณยายผมจองพระปรอท1ชุด ตามสิทธิ์ที่จะได้อันดับถัดจากคุณ Wสุรพลที่ได้รับไปขอโมทนานะครับ

6. Kermit

Kermit เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2005

ท่านยายความจำคงแย่แล้วจริง ผมไม่เคยไปกราบหลวงปู่ละมัยพร้อมกับท่านยายนะครับ แต่เคยไปพร้อมกับกลุ่มของคุณคณานันท์ครั้งเดียวเมื่อตอนต้นปีนี้ครับ

7. DevilBitch

เอ...แล้วยายผีป่่าให้ใครไปละเนี่ย
    มีคุณตั้มศักดิ์คนนึงละ
    พี่ตุ่นด้วย

อ้า...ว่าไงคะจะมีใครอัพเดทการประมูลเพิ่มไหมคะ ส่วนท่านที่อยากได้จริงๆ นะคะ ใกล้เวลาตีเป๊ง...ต้องจ้องหน้าจออัพเดทห้ามไปไหนนะคะ ไม่งั้นเดี๋ยวมีม้ามืดมาแซงโค้ง

8. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    ขอทำบุญ 1 ชุดรับวันเกิดเดือนก.ย. ครับยาย...
    บูชาชุดตะกรุดคู่ (ปลอกกระสุน .๓๕๗ ขาวดีบุกประกับทองเหลือง ภายในบรรจุตะกรุด มวลสารต่างๆ ครบตามตำรา อุดครั่ง ปิดแผ่นเงิน-ทอง ด้วยสีผึ้งเสน่ห์จันทร์ ใส่ที่ครอบพลาสติก พร้อมชุดครอบตะกรุดสแตนเลส และเชือกพร้อมห้อยคอ)

จำนวนให้บูชา ๕๐ ชุด พร้อมรับเงินขวัญถุงเบิกโชค-รับลาภ และอาจมีมงคลวัตถุอื่นๆ แถมร่วมด้วย

ชุดละ ๕๙๙ บาท รวมค่าจัดส่งแบบ EMS (เฉพาะภายในประเทศเท่านั้น)

ยังเหลือมั้ยครับ???
    ถ้ามีขอบูชา 1 ชุด ครับ

9. หยกแดง

หยกแดง เป็นที่รู้จักกันดี

ปั่นจักรยานกลับจากโรงเรียนมาก็รีบมาเปิดคอมเลยค่ะยาย ไม่รู้ว่ายังทันมั้ยแต่เอาเป็นว่า ข้าน้อยขอประมูลตะกรุดหลวงปู่เป็น 9999.- เจ้าค่ะ สาธุฯ

10. DevilBitch

เหลือแต่ดอกเล็ก ดอกละ ๓๙๙ บาท ค่ะ เหลือ ๒๑ ดอกเท่านั้นนะคะ

ขอให้ปีนี้ที่อายุตัวเลขมากขึ้น ขอให้มากด้วยสิ่งมงคลเช่นกัน จงมีความเจริญ คิดหวังสิ่งใด สมหวังททุกประการนะคะ

..................................................

ขอเลื่อนเวลาปิดการประมูลแผ่นเงิน(ตะกรุด) จารเลขยันต์อักขระผ่านสมาธิญาณของหลวงปู่ละมัย ฐิติมะโน พระโบราณที่ยายผีป่าเรียกพ่อ

ปิดที่วันที่ ๙ เดือน ๙ เวลา ๑๑.๖๐ น. (อิอิ...งงไหมคะ) ก็เที่ยงตรงนั่นเองจ้า

11. nut1663

nut1663 เป็นที่รู้จักกันดี

ขี่ขนาด ปั่น 2 ล้อ มา ประมูลนะครับ ถ้า ขี่รถเมล์ (ใหญ๋กว่าจักรยาน) จะ ขนาดหนาย ..ยย

12. DevilBitch

อ้าว..ปั๋นต่อเร้ว

13. chirakit

chirakit เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านที่สนใจพระปรอทที่พระอาจารย์ท่านจะส่งมาให้ยายผีป่าช่วยบอกบุญนะคะ รีบลงชื่อไว้ จะให้เฉพาะผู้ที่ร่วมครอบครูทรงธรรมที่บ้านยายผีปามีสิทธิ์ในการเลือกบูชาก่อนเจ้าค่ะ

ขอจองพระปรอทด้วยคน ครับ

_Hi__

14. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
    ขอนิมนต์ครับ

15. hawnoi

hawnoi เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอลงชื่อบูชาพระปรอทหลวงปู่ละมัย...แต่ไม่ได้ไปร่วมครอบครู

16. DevilBitch

ท่านที่สนใจพระปรอทหุง ขอให้ระบุว่าจะขอบูชาแบบเป็นชุด(ไม่มีตลับนะคะ เพราะหลวงปู่ท่านทำตลับเพียง ๕๐๐ ชุดให้บูชา และจองหมดภายในพริบตาตอนนั้น เหลือติดวัดไม่มากและหมดแล้วจริงๆ เจ้าค่ะ) ที่ไม่มีตลับเพราะหลวงปู่ท่านทำเกิน เนื่องจกาหุงปรอทที่วัด ไม่ได้สั่งโรงงาน มีตาทิพย์ หูทิพย์ ปากทิพย์ ขอให้ท่านระบุว่า จะเอาแบบครบชุดคือมีอย่างละพิมพ์ หรือจะเอาองค์เดียว พิมพ์อะไร

ท่านใดที่ระบุก่อน หากยายผีป่าได้รับพระมาแล้ว จะได้แยกไว้ให้ท่านที่ระบุตามคิวก่อน ที่เหลือคือว่า ไม่มีสิทธิ์เลือกค่ะ

หมายเหตุ...ยังไม่ทราบอยู่ดีว่ามีกี่ชุดที่ครบทุกพิมพ์ และเหลือพิมพ์อะไรบ้าง เนื่องจากดึกไปไม่กล้าติดต่อท่านไป

17. DevilBitch

เอ้า...ประมูลล่าสุดน้องหยกแดงจากเดอะเนเทอแลนด์แดนทิวลิปงาม กลัวจะพลาด เล่นเลขใกล้หมื่นไปแล้ว

เชิญท่านแข่งกันต่อเจ้าค่ะ

18. javapor

javapor เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2007
    สนใจปรอทหุง แบบครบชุดครับ

19. javapor

javapor เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2007
    สนใจปรอทหุง แบบครบชุดครับ

20. DevilBitch

ปล. กระซิบๆ กันนะคะ ท่านที่จองพระปรอทหุงหลวงปู่ผ่านยายผีป่ามาเนี่ย คิดว่า จะให้ยายผีป่าสนนค่าบูชาไปที่อาจารย์ต่อชุด หรือต่อองค์เท่าไร กรุณาส่งข้อความส่วนตัวระบุมานะคะ (ไม่อยากให้กระทู้อื่นหมั่นไส้) ยายผีป่าจะได้แจ้งท่านไป กรณีที่ต่ำกว่าที่ท่านเคยเกริ่นไว้ นี่ขนาดยายแย็บไปว่า ห้าพันได้ไหม ท่านยังว่า "ว่าไงนะ ...อะไรนะ..." อิอิ...ล้อเล่นเจ้าค๊าหลวงพี่...)