ดาวเคราะห์ ใหญ่..ดาวเสาร์ จะย้านเรือนในวันที่ 7 กันยายนนี้

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย bankbankbank, 2 กันยายน 2012.

1. natsu_taa

natsu_taa เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2011
    ที่เห็นสรุปแผ่นดินไหวที่จีนค่ะ
    เรื่องดาวเสาร์เข้า มีทั้งคุณและโทษค่ะ เราเองราศีเมษ ลัคนาตุลย์ แต่ถ้าตัดเวลาถิ่น (กทม) จะกลายเป็นลัคนากันย์ เกิด 2527 อีกค่ะ หมอช้างว่าหนัก หมอลักษณ์ว่าหนักแต่ดี ไม่รู้ยังไงเหมือนกัน และจริงๆคือขึ้นอยู่กับบุญกรรมของแต่ละคนด้วยค่ะ การไหว้ทำพิธีเพื่อเป็นศิริมงคล(เราไปไหว้มาแล้ว) ถวายสังฆทาน ปล่อยปลา อุทิศบุญบ่อยๆค่ะ และมีสติตลอดเวลา ดำเนินชีวิตอย่างมีสติ ช่วยได้เยอะเลยค่ะ อ้อ เห็นเค้าแนะว่า ให้ปล่อยปลาวันเสาร์นะคะ เสาร์ไหนก็ได้ปล่อยตามกำลังของพระเสาร์คือ 10 ตัวค่ะ (แต่เราปล่อยเกินประจำ) -*- ราศีเมษ ระวังเรื่ิงสัญญา หุ้นส่วนที่เข้ามา ด้วยนะคะ สติ เท่านั้น