ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Zatan061

Zatan061 สมาชิกใหม่

27 สิงหาคม 2008
    ผมเกิด วันพุทธ ที่ 9 ต.ค. 2534 เวลา 17.00น. อยากดู
    1. ดวงชะตา
    2. เนื้อคู่

2. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    ขอแนะนำว่าไม่ควรรับราชการเลยครับ สำหรับคุณดวงไม่เหมาะรับราชการ
    คงจะออกแนวเจ้าของกิจการส่วนตัวมากกว่าครับ

3. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

1.พอได้แต่ออกจะเหนื่อยอยู่สักหน่อย และต้องออกไปแนวท้องถิ่นก่อน ต้องระวังเรื่องเพื่อนให้ดีมีแนวโน้มหักเหลี่ยมเฉือนคมกันน่าดู ถ้าการงานเป็นทหารตำรวจก็น่าจะดีครับ
    2.ตอนช่วงอายุ 18 หรือ 19 น่าจะมีมาครั้งนะครับแต่ไปไม่ตลอด ช่วง อายุ 31 ไปแล้วจะมีโอกาสมากครับ

4. หน้ากากเสือ

คนที่สวยๆและการศึกษาดีจบนอกหรือเป็นคนที่ชอบในศาสนาก็ได้ มีทรัพย์สินที่ดินและอาจเคยเจอกันมาแล้วตอนอายุ 22แต่มีเหตุให้จากกันไป
    การงานปีนี้ถ้าเป็นงานโรงงานเกษตรกรรมหรือเกี่ยวข้องอสังหาฯก็จะดีอยู่ แต่ถ้าเป็นงานเกี่ยวกับวิชาการ หรืองานกิจการส่วนตัวหรือเป็นผู้บริหารจัดการภายใน พวกinhouse ปีนี้มีปัญหากับผู้ใหญ่ผู้หญิง งานที่เกี่ยวกับต่างประเทศมีปัญหาแต่ก็ได้รับการปรับปรุงเปลี่ยนแปลงไปในทางดีได้อยู่

5. หน้ากากเสือ

หลังวันเกิดปีหน้านี้จะมีการเดินทางไปมาเพื่อการค้าขายหุ้นกับเพื่อนหรือพี่น้อง อาจมีการหุ้นกันทำการค้า ได้รับการสนับสนุนจากผู้ใหญ่หญิง เป็นการค้าข้ามประเทศอะไรเทีอกนั้น ถ้าสมัครงานอาจได้ในเดือนธันวาปีนี้เกี่ยวกับหน่วยงานราชการ ถ้าไม่ได้ พอเลยเดือนเกิดปีหน้าจะทำกิจการเองอย่างที่กล่าวข้างต้นครับ

6. หน้ากากเสือ

ไม่ถูกโฉลกทั้งเครื่องประดับและอาหารแต่ถ้าเป็นงานบริการ เกี่ยวข้องกับน้ำและมีอาหารบ้างก็พอได้ เสื้อผ้าไม่ได้ เน้นด้านการซื้อมาขายไปสิ่งของหลายๆสิ่งมากกว่าหรือเครื่องประดับโลหะที่มีความแวววาว พวกเพชรพลอยได้ ไม่ควรเน้นขายอาหารหรือเปิดร้านอาหารหรือเปิดร้านขายเสื้อผ้า ถ้าจะขายควรเป็นซื้อมาขายไปประเภทนำเข้าส่งออกเป็นหลักครับ

7. voravadee

voravadee สมาชิกใหม่

26 สิงหาคม 2008
    ขอบคุณมากค่ะที่ดูดวงให้

;aa27ขอบคุณคุณกันนะมากๆ นะคะที่ช่วยตรวจดวงชะตาให้ ขอร่วมอนุโมทนาค่ะrat_wting ;aa26

8. black Bird

black Bird เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2008
    พฤหัสบดีที่ 14 ตุลาคม 2519
    เวลา19.00 น. ลพบุรี

1.การงาน
    2.การเงิน
    3.ทางธรรม(ตอนนี้เรียนกสินอยู่)

9. k_tung

k_tung สมาชิกใหม่

30 สิงหาคม 2008
    เพศชายครับ

เกิดวันอังคารที่ 4 มี.ค.2529 เวลา 12.00 น. ที่ จ.ลำปาง

ขอทราบ 2 เรื่อง ครับ

1. หน้าที่การงาน (กำลังจะเรียนจบครับ)

2. เกี่ยวกับโชคลาภครับ

ขอบคุณมากครับ
    <!-- / message --><!-- edit note -->

10. namjaii

namjaii เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2008
    1.เพศหญิงเกิด 17 พฤศจิกายน 2511 ประมาณบ่าย 3 โมงเย็น
    เกิดจังหวัดนครสวรรค์
    ขอทราบเรื่อง..
    1.จะหมดหนี้สินเมื่อไร
    2.บ้านเลขที่ 299/121 ดีไหม จะผ่อนหมดหรือไม่ จะผ่อนได้ตลอดรอดฝั่งไหม

..ขอบคุณค่ะ
    <!-- / message -->

11. Laywoman

Laywoman เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2008
    สวัสดีค่ะ ดิฉันขอรบกวนดูดวงให้นิดนึงนะคะ
    เกิดวันที่ 17 ธ.ค.2522 เวลาประมาณ 10.00 น. (ช่วงเช้า) กทม.ค่ะ ตอนนี้เป็นพนักงานบริษัท แต่กำลังจะออกจากงาน อยากทำธุรกิจส่วนตัว
    อยากทราบเรื่อง
    1.สามารถทำธุรกิจส่วนตัวได้ไหมคะ แล้วควรเป็นงานประเภทใด ทำที่ไหนถึงจะเหมาะ ตจว.ได้ไหม แล้วถ้าทำแล้วจะมีโอกาสรวยไหมคะ
    2.ดวงอาภัพคู่ไหมคะ จะได้เจอเนื้อคู่ แล้วจะได้แต่งงานกันหรือเปล่า

ขอบพระคุณมากค่ะ
    ขออนุโมทนา สาธุ...

12. อเมทิสท์

อเมทิสท์ สมาชิกใหม่

30 สิงหาคม 2008
    สวัสดีค่ะ
    เกิด 1 มกราคม 2512 เวลา 23.00น. กรุงเทพฯ
    1.เรื่องเนื้อคู่
    2.เรื่องการงาน
    ขอบพระคุณค่ะ

13. HS4OFL

HS4OFL เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2007
    1.วันที่ 27 เดือน มิถุนายน ปี พ.ศ. 2528 เกิด
    2.เวลาตกฟาก 12.00 เที่ยววันนะครับ
    3.จังหวัดที่เกิด จังหวัด ร้อยเอ็ด
    คำถาม 1 . เรื่องเนื้อคู่ครับ 2. เรื่องเรียนครับ

14. l_nuni_l

l_nuni_l เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยนะค่ะ
    เกิด14 เม.ย. 2522 เวลา12.30น จังหวัด กรุงเทพฯ
    1.เรื่องคู่ครอง(กับคนรักเก่าจะเป็นอย่างไรสามารถกลับมาคบกันใหม่ได้รึเปล่า หรือเป็นแค่เพื่อนกันและคนรักใหม่จะมีมาเมื่อไรและเป็นคนลักษณะอย่างไร)
    2.เรื่องหนี้สิน+การงาน

15. somcheng02

somcheng02 สมาชิกใหม่

22 กันยายน 2007
    วันที่ 2 มิถุนายน 2528
    เกิด 11.00
    จังหวัดชลบุรี

16. tomkanyarat

tomkanyarat สมาชิก

26 สิงหาคม 2008
    รบกวนดูให้ด้วยนะคะ เพศหญิง เกิด 10 มิถุนายน 2521 เวลา 0.46 เกิดที่เชียงใหม่ แต่บ้านอยู่ลำพูนค่ะ อยากถามถึงดวงคู่ค่ะ ว่าจะมีวาสนาได้เจอรึเปล่า จะได้เจอเมื่อไหร่ โสดหรือม่ายคะ ลักษณะอย่างไรคะ มีโอกาศได้ลงเอย กับแฟนเก่า ที่เพิ่งเลิกไปในอนาคต อันไกล มั้ยคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กันยายน 2008
  17. หน้ากากเสือ

1.ปีนี้ตั้งแต่ต.ค.ปีที่แล้วถึงต.ค.ปีนี้จะมีการย้ายงานไปเริ่มประกอบกิจการหรือเกี่ยวกับต่างประเทศหรือเกี่ยวกับสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ของสวยงามที่มีความแวววาว แต่รายได้ก็ยังไม่ดีนักยังเป้นทุกข์หนักๆ แต่จะคลี่คลายหลังวันเกิดปีนี้ไปแล้ว
    2.การเงินยังไม่ดีนัก อาจมีหนี้ก้อนใหญ่อยู่ โดยรวมจะทุกข์ใจเรื่องงานซึ่งใกล้จะหลุดแล้ว
    3.เรียนต่อไป

18. หน้ากากเสือ

1.คุณจะมีการงานที่มั่นคง และมักเป้นงานที่อยู่เบื้องหลัง หรืองานที่เกี่ยวกับการเงินหรือธนาคาร อาจเกี่ยวกับพวกตามหนี้ก็ได้
    2.ไม่ค่อยมีส่วนใหญ่ก็มาจากงานที่ทำ และปีนี้ไม่ค่อยมีโชคลาภ

19. หน้ากากเสือ

1.ถ้าก้อนใหญ่มากๆต้องหลัง 46 ปีไปแล้ว ถ้าก้อนไม่ใหญ่ ปีหน้ามีโอกาส
    2.พอได้แต่บวกกันได้ 7 มักต้องทุกข์ยากวิตกกังวลตามดาว โดยรวม ก็เป้นเรื่องภายในครอบครัว มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์เป็นพวกนางไม้นางฟ้าหรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์เจ้าที่เพศหญิง ซึ่งท่านไม่ค่อยมีความสุขนัก ส่วนที่ว่าเหมาะกับดวงหรือเปล่าต้องรู้ทิศหน้าบ้านจึงจะตอบได้ครับ

20. หน้ากากเสือ

1.สามารถทำได้ และปีหน้าคือหลังวันเกิดปีนีคุณทำแน่นอน แต่อาจต้องจากครอบครัวไปทำต่างจังหวัด แต่ทำแล้วรวยได้ ต้องค้าขายกับต่างประเทศ
    2.ไม่อาภัพหรอกแต่ต้องหลังอายุ 30 ไปแล้ว ปีนี้ถ้ามีเข้ามาก็จากกันอีก ช่วงอายุ 24 น่าจะมีโอกาสอยู่แต่ก็มีเหตุอีก จะมีอีกทีก็ไม่เกินอายุ 37หรือ38 มีโอกาสสุงมากครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้