ดูไป บ่น ไป กับอ ก๋ง ครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinsair tavada, 26 มีนาคม 2011.

1. gatsuja

gatsuja เป็นที่รู้จักกันดี

มาจาก หน้าที่ 3 ครับ

2. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    สวีดัดพระอ. เป็นเยี่ยงไรบ้างช่วงนี้
    มิมีเวลาเข้าพลังจิตเลย งานยุ่งมาก
    เวลาจะหายใจยังแทบไม่มีเหนื่อยจริงๆๆ
    ช่วงนี้ก็เปื่อยไอมาหลายเพลาแล้ว ไม่หายสักที
    สงสัยจะเป็น I L Coo เป็นแน่
    จะมาถามว่าอ.ยังมีแร่เหล็กไหลชุดก่อนอีกไหม
    3 วันก่อนลูกค้ารุ่นแย้มฝาโลง 2 สามีภรรยาเข้ามาซื้อของที่ร้าน
    แล้วสามีแกก็สะกิดเมียแก แล้วก็มองมาที่คอ แล้วก็พูดว่า
    "ดูซิงอกสวยเชียว" เราก็อะไรงอก นั่งงง ลุงแกก็บอกป้าว่า
    ดูแร่ที่คอเขาซิงอกสวยเลย ได้มาจากไหนหรือ ก็เลยเล่าให้เขาฟัง
    แกก็ถามมีกี่อัน บอก 2 อัน ก็แขวนสลับไปมา ก็งอกทั้ง 2อันแหละ
    แกจะขอซื้อจากคอเลย บอกไม่ได้อ่ะ นี่ของรักของหวง ใส่ไว้คุ้มครอง
    กันเหนียว แกก็เลยให้ลองถาม อ. ว่ายังมีอีกไหม ถ้าที่เลี่ยมหมดเอา
    เป็นก้อนก็ได้ ก็เลยมาถามพระอ.ดูว่ายังมีอีกไหม เขาขอเช่า
    อันที่เลี่ยมนี่ห้อยแล้วแร่งอกเอางอกเอานะ อ. แต่ที่เป็นก้อนไม่เห็น
    งอกเลยที่วางไว้หน้าหิ้งพระอ่ะค่ะ ......

3. kittytitti

kittytitti สมาชิกใหม่

>O< อ.ค๊าาาาาา เลขที่บอกแม่หนู ถูก 3 ตัว ตรงๆเลยอ่า ขอบพระคุณค๊า >/\< แล้วจะให้แม่ไปทำบุญตามที่บอกนะคะ

4. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นิพ_พาน<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4658580", true); </SCRIPT> ยังพอ มีอีกนิดหน่อย แบ่งให้ครับ ก็จะเอากี่ องค์ ครับ จะได้ เลี่ยม ให้ ครับ งอก คือมัน จะมีโชคลาภ และ มีการได้ เรื่องดีๆ เกิดขึ้น ส่วนที่หน้าหิ้งพระไม่งอก เพราะว่า มันไม่ โดน ธาตุ ขันต์ ดินน้ำ ลมไฟ ครับ แต่มันเหลือน้อย แล้วครับ ใช้แล้ว กัน คุณไสย์ และเสริมโชคลาภ มีพลังงาน แห่ง เทวดา ที่ปฏิบัติธรรม ครับ ดีอย่างมากเหมาะ สำหรับท่านที่ ปฏิบัติ ดี ปฏิบัติ ชอบ ครับ ราคา ก็ ขอเป็น องค์ละ 999 แล้วกันครับ เพราะเหลือ แค่ ห้าก้อน เล็ก ครับ แต่ก้อนที่ยังไม่ ขัดเงา ยังพอมี่ ครับ ก็ อยากได้ กี่องค์ ก็แจ้งแล้วกันครับ ของดี มีน้อย และ เดี๋ยวนี้เค้าไม่ให้ขุดแล้ว ครับ แต่ที่ผมได้นี่ เทวดา ในถ้ำ ท่านอนูญาติ หล่นมาเองคนที่ได้ คือคนที่มี บุญครอบครอง ...........ครับ

5. karuogar

karuogar สมาชิกใหม่

อาจารย์คับ อย่าลืมดูให้นะคับ จากหน้า 4 pig_cryy

6. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    ขอรบกวนอาจารย์ตรวจดวงให้ทีครับ

เกิดวัน ศุกร์ที่ 29 สิงหาคม 2518 ปีเถาะ เวลา 15.00น. เพศชาย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

7. kaminsmart

kaminsmart Active Member

รบกวนด้วยครับ 12 กุมภาพันธ์ 2536

8. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    อ.999 นี่พร้อมส่งหรือเปล่า เดี๋ยวไปถามแกก่อนนะ
    ก็แกถามว่าเช่ามาเท่าไรก็บอกไปเท่าครั้งก่อน ราคานี้เดี๋ยวไปถาม
    แกก่อนนะ ดูท่าอยากได้ของดี แต่อยากได้ราคาถูกๆๆ เดี่ยวแกจะหา
    ว่าไปเอากำไรแก เดี๋ยวจะเปิดหน้าที่อ.บอกราคาให้แกดูด้วยนะ รอปู้เดี๋ยวนะ

9. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นิพ_พาน<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4665200", true); </SCRIPT> มิได้ ครับไม่ตอ้งการกำไร อะไรมากมาย แต่มันเหลือน้อย แล้วครับ หมด แล้ว ก็ไม่มีปัญญา ไปหามาเพิ่มอีกครับ ราคานี้ให้เขาคิดว่า ทำบุญ เป็นค่า เซอรเวย์ ในการไป หาที่ปฏิบัติธรรมก็แล้วกัน ครับ ส่วน ราคา เก่า ก็ให้ได้ครับ แต่ว่า ........มันไม่อยากให้ครับ เพราะมันเหลือน้อย ครับ ดังนั้น ถ้าอยากได้ ก็ต้องกล้าเสีย ตังค์ครับ เพราะถ้าราคาเก่าป่านี้หมดไปนานแล้วครับ และ ไม่ได้ เป็นสมาชิกแต่อย่างใด ครับ แต่ ถ้าวีรี ขอร้องมา หรือว่า แกเป็นคนเบี้ยน้อยหอยน้อย ก็จะจัดให้ครับ รวมค่าจัดส่ง แล้วครับ คิดว่า ทำบุญแล้วกัน ครับ............. ยิ่งตอนนี้ พลังกรรมฐาน แก่กล้าด้วย แล้ว พลังงาน เทวดา ในแร่ ปึ่กๆๆๆๆๆๆๆๆ มากครับ สวยงาม เลี่ยม ให้ เลยก็ได้ ครับ แสตนเลท นะครับ เพราะถ้าไม่เปิดหน้าไว้ เค้าจะไม่งอก ครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ............

10. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->gatsuja<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4650689", true); </SCRIPT> ความร่ำรวยของคุณจะมาพร้อมผู้หญิงเสมอ ครับ หรือพร้อมความรัก ปีนี้ มีเกนณ์ได้ทรัพย์ก้อนโตและคนรักที่ถูกใจครับ เคาะห์ไม่มี มีแต่ว่า คาดหวัง ที่อยู่อาศัยยัง ไม่เห็นเงา ครับ บุญที่ควรสร้าง หนังสือกรรมฐาน หรือ แว่น ให้เด็กสายตาสั้น ครับแค่นี้ รับรอง กรกฏานี้ มีลาภ จากสัตว์สองเท้าและลาภลอย ครับ ............ดีใจด้วยครับ

11. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->karuogar<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4662553", true); </SCRIPT> ดวงแข็งดี การงาน เจริญดี และ มีเกณได้ยานพาหะนะคันใหม่ หรือได้ รถ ในปีหน้าครับ และการย้ายงาน ปีนี้ปลายปี ครับ พระที่ควรห้อย สิวลี เสริมบารมีโชคลาภ ครับ

12. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นรินสาคร<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4663467", true); </SCRIPT> กะต่ายหมายจัทรา เวลาแห่งความรุ่งเรืองมาแล้วปีทำ นี้ทำเจี้ยอะไร ก็ดีหมดครับ และมีเกณ มีร้าน ค้าเป็นของตัวเอง ปีหน้าครับ บุญที่ควรสร้าง นั่งกรรมฐาน วันละ 15 นาทีทุกวันแค่นี้ รวยโรจ ครับ

13. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->kaminsmart<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4663613", true); </SCRIPT> เมื่อหงส์บินมาห่าน ก็ต้องบินไป คนรักใหม่ กำลังจะมา การงานใหม่ กำลังจะเข้า ปีนี้ เป็นปี ของสิ่งใหม่ ๆ สิ่งเก่าไม่ควรยึดไว้ รังแต่ทำให้ใจ ไม่สงบ ครับ เริ่มต้นใหม่ หนทางยังอีกยาวไกลครับ บุญที่ควรสร้าง ถวายรองเท้าพระ

14. OraOng

OraOng Active Member

อ.คะ ขอจอง 1องค์ค่ะ เด๋ววันอาทิตย์ให้น้องสาวเข้าไปเอานะคะ ที่ร้านค่ะ..เลี่ยมให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 พฤษภาคม 2011
  15. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->OraOng<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4666032", true); </SCRIPT> เอา อะไร อ่า ถ้า แร่เหล็กไหลงอก เกาะล้าน ตอ้ง แจ้ง ขนาด ด้วย จะได้ เลี่ยมถูก อ่า เพราะ ไม่แจ้ง บอกไม่ถุก แต่ถ้าอย่ากได้ แบบแหวน แล้วก็มี เป็นของกูเอง แต่ถ้าจะห้อย เสริมพลังงาน ความเฮง และ กัน ภัยอุบัติเหตุ ได้ ก้ เชิญ ครับ ไป เปิด กูเกริล ดู พิมพ์คำว่า " แร่เกาะล้าน แล้วมึงจะได้ รู้ อานุภาพ ของเขา เอง ขี้เกียจบรรยาย เดี๋ยวหาว่า โฆษณาชวนเชื่ออี กแต่ถ้าไม่เจ๋ง จริง หลวงปู่ทิมไม่เอาไปใส ใส่ พระหลวงปู่ทว่ด รุ่นแรก ราคาเป็นล้าน หรอก อ่า นี่คือ เหตุ ที่มีผล จริง................

16. kaminsmart

kaminsmart Active Member

โอ้ อ.นี่แม่นจริง ๆ รู้ด้วยว่าผมอกหัก

17. sinsair tavada

18. karuogar

karuogar สมาชิกใหม่

ขอบคุนคับอาจารย์ แม่นจิงๆ :)

19. kittytitti

kittytitti สมาชิกใหม่

5555 นั่นสิ อ.รู้ได้ไงว่าตอนนั้นหนูเขียนข้อสอบทุกข้อ รู้ว่าพี่เฟริน วิ่งตามรถเมย์อ่า ยังข้องใจอยู่เลยยยยย ><a

ตามกระแสพี่บี้ ข้ามเวลามาหารัก อัพแบนเนอร์บอร์ด รวมเรื่องเจาะกรรมให้ใหม่ค่ะ 555555

<a href="http://a-gonk.thai-forum.net/">[​IMG]

เจาะกรรม ในอดีตชาติ ดูดวง สอนการเจริญกรรมฐาน</a

20. สัตตบงกชเหนือน้ำ

สัตตบงกชเหนือน้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ก๋งจ๋า ดูลายมือให้แอนบ้างได้ไหมจ้า แอนไม่เคยดูลายมือมาก่อนเลยจ้า ^-^