ทะเบียนรถที่ดี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟีฟะ, 23 มกราคม 2006.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    ดีครับที่ไม่ตรง

ไม่ตรง เพราะ คนที่ใช้รถคันนี้ประจำอาจมี ดวงกำเนิดที่ดี อยู่บ้านเลขที่ที่ดี เป็นต้นครับ

แก้ไขโดยนำแผ่นทองคำเปลวมาติดทับที่เลข 7 (3739) โดยให้ติดวันศุกร์ที่ ๒๔ ส.ค. ช่วงเพลครับ และให้ไปทำบุญ + ตักบาตร (ถือศีล นั่งสมาธิ ด้วยจะดีมาก) หลังจากนั้นกรวดน้ำ อธิฐานขอให้แผ่นทองที่ติดนี้จงเป็นไปตามเลขใหม่ด้วยเถิด (339)

ป.ล.ระวังคนทักว่าถูกหวย รวยเบอร์นะ [​IMG]

2. tiwtoon

tiwtoon สมาชิก

แล้วถ้าเลขนี้หล่ะค่ะ 3416 ช่วยดูให้ด้วยค่ะ

3. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2
    ดี

3+4+1+6=14

คนที่ใช้รถคันนี้ประจำ ดีครับ ชอบความตื่นเต้น คิดเร็วตัดสินใจไม่ชักช้า มีความคิดมากมาย แก้ปัญหาเฉพาะหน้าได้ดี ไม่ชอบความจำเจ ไม่ชอบการอยู่กับที่นาน ๆ คบคนง่าย นิสัยดี รับฟังความคิดเห็นคนรอบข้าง มีวิสัยทัศน์ที่กว้าง สู้ชีวิต แต่ต้องระวังการแสดงความคิดเห็น พูดตรงไปและในบางครั้งลืมคิดก่อนที่จะพูดไป เป็นคนจุกจิกจู้จี้ไปสักหน่อยนะ

ทะเบียนนี้เมื่อใช้ไปบ่อย ๆ นาน ๆ จะทำให้ชีวิตประสบผลสำเร็จอย่างดี จะทำให้คนขับมีความเข้มแข็ง สุขุม ชอบค้นหาความก้าวหน้าในชีวิต มีโอกาสไปเกี่ยวข้องกับต่างประเทศ และยังมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองป้องกัน สรุปว่าดี

4. tiwtoon

รบกวนช่วยดูทะเบียนนี้ให้ด้วยค่ะ 5845 ขอบคุณค่ะ

5. tiwtoon

และขอรบกวนอีกครั้งช่วยดูทะเบียนนี้ให้ด้วยค่ะ 6292

6. tiwtoon

ขอบคุณ คุณปอ มากที่ช่วยดูให้ ก็ภาวนาให้ตรงนะคะ อ่านแล้วใจชื่นขึ้นเยอะเลย ขอบคุณมากค่ะ

ขอให้มีความสุข ความเจริญ ขอพระคุ้มครองคุณปอด้วยนะคะ

7. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    เพ้อ

5+8+4+5=22

คนที่ขับรถคันนี้ประจำ มักจะเป็นนักคิดนักฝัน ชอบสร้างบ้านในอากาศ เพ้อฝันในสิ่งเป็นไปไม่ได้ มั่นใจตัวเองสูง ไม่อยู่ติดที่ ไม่ชอบเดินตามรอยใคร ดื้อและหูเบา เชื่อถืออะไรแล้วจะไม่มีการเปลี่ยนแปลง มักมีความคิดเห็นขัดกับบุคคลอื่น แนะนำสิ่งดีไม่ยอมฟัง
    ระวังการไปเกี่ยวข้องกับศาสตร์เร้นลับ จะถูกครอบงำ
    รถคันนี้ไม่เหมาะกับเด็กวัยรุ่น มันบ่งบอกถึงการที่คิดผิด การเบี่ยงเบนทางเพศ

ระวังโรคที่ยากแก่การวินิจฉัย โรคภายในช่องท้อง การผ่าตัด

ตรงไหมนะ

8. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ชายดีกว่า

6+2+9+2=19

คนที่ขับรถคันนี้ประจำมักจะเป็นคนที่มั่นใจในตนเอง รักศักดิ์ ถือยศ ชอบเกียรติชอบชื่อเสียง เกลียดคนที่ดูหมิ่นศักดิ์ศรี ไม่ชอบให้ใครมาคอยบ่นคอยสอน ไม่ชอบให้ใครมาบังคับ แต่เป็นคนขี้สงสาร ใจอ่อน ชอบช่วยคนที่น่าสงสาร น่าลำบาก ชอบรับปัญหาภาระของคนอื่นมาเป็นของตน เป็นคนฉลาด ชอบสั่งสอนคนอื่นจนถูกมองว่าเป็นคนขี้บ่นหรือป่าว
    ทะเบียนนี้ไม่เหมาะกับผู้หญิง เมื่อใช้ไปนาน ๆ มักจะมีปัญหาในเรื่องความรัก
    แต่จะเหมาะสมกับผู้ชายมากว่า จะได้รับความสุข ประสบความสำเร็จ แต่ก็ต้องระวังถ้าทะเบียนนี้ไปเจอคนดวงไม่ดีก็ไม่ดีตามด้วย จะกลับตาลปัตร เป็นตรงข้ามได้เหมือนกัน

ระวังโรคหัวใจ ความดันโลหิต สายตา

ตรงไหมนะ[​IMG]

9. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    อุตสาห์นั่งพิมพ์เป็นชั่วโมง แล้วไม่มาอ่าน งอนแล้วด้วย โป้งคุณ tiwtoon แล้ว

10. parkorn

parkorn สมาชิกใหม่

18 สิงหาคม 2007
    ทะเบียนรถ

รบกวนช่วยดูเลขทะเบียน 7026

11. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ดี

7+0+2+6=15

คนที่ใช้รถทะเบียนนี้ประจำ มักจะเป็นคนที่มีเสน่ห์ เข้ากับทุกคนได้ง่าย รับฟังความคิดเห็นของคนรอบข้าง มีบ้างสิ่งบ้างอย่างในตัวที่ดึงดูดใจคน ชอบความสงบ รักความยุติธรรม โอ่อ่า หรูหรา ดูดี

ทะเบียนนี้จะส่งผลให้ผู้ได้พบเห็นเกิดความนิยม ชมชอบ ปราถนาที่จะเข้าใกล้ดึงดูดให้บุคคลเข้าหาอย่างประหลาด และจะโชคดีได้รับของกำนัลความรักความเสน่หาจากผู้อื่น เป็นหมายเลขที่ดี จะได้รับแต่สิ่งดี ๆ

ข้อควรระวัง ถ้าทำอะไรที่ผิดในศีลธรรมอันดี ก็จะได้รับผลเป็นตรงกันข้ามได้นะ

ตรงไหมนะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 สิงหาคม 2007
  12. Nongmaika

Nongmaika เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนคะพอดีทะเบียนรถ 3174 คะ ไม่รู้ความหมายเหมือนเดียวกับ คนที่เขาโพสไว้ 3147 หรือว่าคะ เห็นว่าเลขสลับกันคะ ขอบคุณคะ

13. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    เหมือนแต่

ครับ ใช่ครับความหมายเดียวกันครับ เพราะผลรวมได้ หมายเลข 15 เป็นเลขที่ดีครับ แต่ทุกอย่างย่อมมีความแตกต่างเพราะคนขับคนละคน อิทธิของเลขที่เราใช้อยู่จะเป็นตัวแปรว่ารถที่ขับอยู่นี้ดีจังไหม เช่น อยู่บ้านเลขที่ ดีหรือไม่ดี ก็มีอิทธิพลส่งผลกับคนขับทะเบียนนี้

แต่ถ้าใช้รถทะเบียนนี้ประจำจริง ๆ อิทธิพลของเลขรถที่ดีจะเป็นตัวบอกถึงลักษณะที่แท้จริงของคนที่ขับได้

14. Nongmaika

Nongmaika เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณ คุณ ปอ อีกครั้งคะ ^L^

15. aek_nida7

aek_nida7 เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2006
    รบกวนด้วยครับ 7886 คับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

16. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ผู้ถูกกำหนด

7+8+8+6=29

คนที่ขับรถทะเบียนนี้ประจำ จะเป็นคนสุภาพ นักฝันนักคิด มีจินตนาการ แต่ส่วนมากจะอยู่ในสมอง ไม่ค่อยจะลงมือทำอย่างจริงจัง ลางสังหารณ์ดี อ่อนไหวโรแมนติค เป็นคนที่ซ่อนบุคลิกได้ดีคนอ่านใจได้ยาก เป็นคนเอาพวกเอาพ้อง ความอ่อนไหวจึงมักถูกคนหมู่มากลากไปทำอะไรมัก ดีต้นปลายร้าย นับหนึ่งไม่ถึงสิบ

คนที่ใช้ทะเบียนนี้ไปนาน ๆ มักถูกกดดันกลั่นแกล้งทั้งทางตรงและทางอ้อม เมื่อถูกกดดันนาน ๆ คนที่ขับรถคันนี้ประจำมักจะมีพฤติกรรมที่อำมหิตขึ้น กลายเป็นคนที่อาฆาตคน ชีวิตคู่มักหักกลางเพศตรงข้ามจะมีปัญหาให้แก้ ไม่ควรประมาทเพื่อนและเพศตรงข้ามที่คบอยู่ จะสร้างปัญหามาให้ คนหน้าชื่นอกตรม

โรคภัยให้ระวังระบบการย่อยอาหาร ระบบขับถ่ายไม่ปกติ อักเสบในช่องท้อง
    ริดสีดวง เป็นต้น

ตรงบ้างไหมครับ

17. kikinlala

kikinlala เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2005
    ถ้ารวมแล้วได้ 20 เป็นไงคะ?

18. wara_asc

wara_asc สมาชิกใหม่

22 สิงหาคม 2007
    สวัสดีค่ะ...คุณปอ
    รบกวนคุณปอด้วยนะค่ะ 9318 ค่ะ แล้วก็ 9525 อ้อ มีมอเตอร์ไซต์น้องชาย 447 รบกวนด้วยนะคะ

19. Catt Bewer

Catt Bewer เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2006
    รบกวนคุณปอ ด้วยค่ะ

131
    142
    937

ขอบคุณค่ะ

20. aek_nida7

aek_nida7 เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2006

ขอบคุณคุณปอมากๆคับ

ตรงใช้ได้เลยคับ แต่ช่วงที่บอกว่า พอใช้ไปนานๆ นี่ผมเริ่มกังวล ผมใช้คันนี้มา 1 ปีแล้ว ตรงตามทำนาย เลยเกรงว่าใช้ต่อไปจะเป็นอย่างที่ทำนายป่าว เหอๆ
    ด้านสุขภาพ มีโรคด้านการย่อย คับ ถ้าต้องเป็นริดสีดวงตามทำนาย แย่เลย

มีวิธีแก้มั้ยคับ ช่วยแนะนำหน่อย

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้