เรื่องเด่น นักบินสหรัฐฯ ยืนยัน“มนุษย์ต่างดาว”เยือนโลก-บุกคลังแสงอาวุธนิวเคลียร์

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย NoOTa, 27 กันยายน 2010.

1. อาจีฟา

อาจีฟา เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2009
    มาดีครับ ที่เราคิดว่าเขามาร้ายน่าจะ
    1. จากภาพยนตร์ต่างๆที่ให้บท มนตด เป็นตัวร้าย
    2. ข่าวข้อมูลต่างๆที่เกิดการบิดเบือน
    3. หน้าตาที่ดูแปลกๆดูพิกลๆ (หน้าตาดีเหมือนคนก็มีนะแต่คนไม่ค่อยรู้)
    4. ทำตัวลับๆล่อๆไม่แสดงตัวซักที
    แต่ผมรู้สึกว่าเขามาดีนะ มาช่วยหลายๆอย่างในโลกแต่คนปิดๆกัน
    ที่ไม่ดีจริงๆและน่ากลัว ส่วนตัวผมกลัวคนบนโลกนี้นะ อารมณ์แรงๆกันทั้งนั้น