นางกวักหลวงตาปลอด,ลูกอมหลวงปู่ทิม,หลวงปู่หมุนและเกจิสายใต้ราคาเบาๆ ค่ะ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย น้ำดี1, 3 มกราคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. น้ำดี1

น้ำดี1 เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    มีคนเคยพูดให้ฟังคำหนึ่งค่ะ ลูกค้าน่ะส่วนใหญ่มีเงิน แต่ไม่มีเวลาหาของ ถ้าเขาเป็น เขาจะดูออกว่าของที่เรานำมาให้บูชาเป็นของแท้ เขาจะไว้ใจเรา แล้วจะกลับมาซื้อของเราจนเป็นลูกค้าขาประจำของเราอีก การเป็นเซียนพระอยู่ในวงการสำคัญที่ความน่าเชื่อถือ ถ้าคุณทำให้เขาเชื่อคุณ เขาไว้ใจคุณ เมื่อนั้นลูกค้าจะติดและไม่หนีคุณไปที่อื่นอย่างแน่นอน คำพูดนี้ยังดังก้องหูและเป็นอมตะอยู่ไม่มีวันเสื่อมคลายค่ะ แต่น้ำแค่อยากเสริมอีกสักนิดค่ะ ตราบใดที่คนค้าก้าวเข้าไปนั่งในใจลูกค้าได้เมื่อไร ตราบนั้นคนค้ายิ่งมีภาระอันยิ่งใหญ่ที่จะต้องรักษามาตรฐานและความซื่อสัตย์ต่อลูกค้าทุก ๆ คนตลอดไป ดังนั้นหากท่านใดที่เช่าพระจากน้ำ ถ้าน้ำเป็นน้ำจะสอนวิธีดูให้นะค่ะ แต่หากไม่เป็น หาข้อมูลมาให้ไม่ได้ก็ต้องขออภัย ณ ที่นี้ด้วยค่ะ (สำหรับพระหลวงปู่บุญ วัดกลางบางแก้ว สอบถามได้ตลอดค่ะ ยินดีให้ความรู้เป็นวิทยาทานค่ะ)

2. น้ำดี1

1. คุณทินกร - กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์ 1 องค์
    2. คุณวิชัย - กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์ 1 องค์

น้ำโทรให้เจ้าของพระจัดส่งให้โดยตรงจากสระแก้ววันนี้เรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ สำหรับท่านอื่น รอชมภาพวันเสาร์นะค่ะ <!-- google_ad_section_end -->

3. น้ำดี1

สวัสดีตอนสายๆครับ อยากได้เหรียญหลวงพ่อคูณครับคุณน้ำ แต่ขอโอนเงินสิ้นเดือนได้ไหมครับ
    แล้วเหรียญนารายณ์ทรงครุฑมีเหลือไหมครับคุณน้ำ ถ้ามีเหลือรบกวนขอสวยๆสักเหรียญนะครับ

รับแจ้งการจองค่ะคุณชยพล เด๋วเก็บใส่ซองเตรียมไว้ให้เลยค่ะ

4. น้ำดี1

รายการเหรียญนารายณ์ทรงครุฑ หมดเรียบร้อยแล้วค่ะ ส่วนลูกอมหลวงปู่ทิม เหลือ 4 ลูกค่ะ

5. น้ำดี1

25. คุณอัมพร - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 1 เหรียญ

11. คุณอุทัย - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ ตอกโค้ตเลข 7 จำนวน 1 เหรียญ

ได้รับโทรศัพท์แจ้งการโอนเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ เด๋วน้ำออกไปส่งให้เลยค่ะ ส่งเสร็จจะโทรแจ้งรหัสให้ทราบนะค่ะ จะมาใหม่อีกทีหลังสามทุ่มค่ะ

6. น้ำดี1

22. คุณพนม - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 1 เหรียญ
    26. คุณมานะ - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 1 เหรียญ
    27. คุณอั๋น - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 1 เหรียญ

ได้รับแจ้งการโอนเงินแล้วค่ะ พรุ่งนี้น้ำส่งให้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

7. น้ำดี1

รับแจ้งการจองลูกอมหลวงปู่ทิมจากคุณ keniji_narathiwat จำนวน 1 ลูกค่ะ

8. น้ำดี1

รับแจ้งการจองลูกอมหลวงปู่ทิมจาก จ.ส.อ.สมโภชน์ จำนวน 1 ลูกตามที่โทรแจ้งเมื่อสักครู่ค่ะ

*ลูกอมหลวงปู่ทิมเหลือ 2 ลูกแล้วค่ะ

9. น้ำดี1

วันจันทร์จะมีพระปิดตาหลวงปู่เอี่ยม วัดโคนอน เนื้อตะกั่ว ปี 14-15 หลวงปู่โต๊ะปลุกเสก มาใหม่จำนวน 50 องค์นะค่ะ ขอแบ่งพี่เขามาค่ะในราคาองค์ละ 150 บาท น้ำมาให้บูชาองค์ละ 200 บาท สามารถลงชื่อจองไว้ได้เลยค่ะ รับประกันแท้ ดูง่ายมาก ตอกโค้ตชัดเจนค่ะ

*ต้องขออภัยนะค่ะ พอดีลืมชื่อค่ะ อาจเป็นปิดตาหลวงปู่โต๊ะ ออกที่วัดโคนอน หรือป่าวไม่แน่ใจค่ะ เด๋ววันจันทร์ได้พระมาแล้วจะถ่ายภาพให้ชมค่ะ (พอดีไม่ได้ลงทุนค่ะ เจ้าของพระส่งให้ก่อน)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2011
  10. น้ำดี1

รับแจ้งการจองลูกอมหลวงปู่ทิม 1 ลูกจากคุณ piyatabun ค่ะ

*ลูกอมหลวงปู่ทิมเหลือลูกสุดท้าย 1 ลูกค่ะตอนนี้

11. น้ำดี1

Update รายการคงเหลือประจำวันที่ 7 ม.ค.54 ค่ะ

รายการแนะนำค่ะ เนื่องจากประสบการณ์เกิดกับตัวน้ำเองมากมาย โดยเฉพาะด้านหาเงินหาทองคล่องค่ะ ขอเพียงศรัทธาและเชื่อมั่น น้ำรับรองว่าจะได้พบสิ่งดี ๆ เกิดขึ้นอย่างแน่นอนค่ะ นางกวักหลวงตาปลอด วัดหัวป่า มีเหลือ 84 องค์ค่ะหลากหลายพิมพ์ค่ะ
    1. นางกวักหลวงตาปลอด วัดหัวป่า

- ยุคต้น ให้บูชาองค์ละ 6200-6500 บาทค่ะ (เหลือ 16 องค์ค่ะ)
    - ยุคกลาง ให้บูชาองค์ละ 7200-7500 บาทค่ะ (เหลือ 29 องค์ค่ะ)
    - ยุคปลายแบบเคลือบบรอนซ์ทอง ให้บูชาองค์ละ 15000-18000 บาทค่ะ (เหลือ 39 องค์ค่ะ)
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    2. พระผงรุ่นแรกหสวงพ่อปาน วัดโคกสมานคุณ ปี 16 ประสบการณ์มากมายค่ะ พิธีใหญ่มากค่ะ สายเขาอ้อและสงขลาไปกันหมดค่ะ สภาพสวยมาก ให้บูชาองค์ละ 1000 บาท
    3. กริ่งพระพุทธิธรรมธาดา กริ่งแรกแห่งสายเขาอ้อและองค์แรกแห่งเมืองลุง 2498 แชมป์ประเทศไทยค่ะ ยังไม่เคยเจอองค์ไหนสวยเทียบเท่าองค์นี้มาก่อนเลยค่ะ องค์นี้น้ำให้บูชา 6000 บาทค่ะ
    [​IMG] [​IMG]
    4. แม่นางกวัก วัดนวล ปี 06 จ.ชุมพร พิธีหลวงปู่ทวด แก่เนื้อสมเด็จวัดบางขุนพรหมค่ะ พบเห็นพิมพ์นี้ได้น้อยมาก ๆ เนื่องจากพระชุดนี้หลัก ๆ แล้วจะเป็นพิมพ์หลวงปู่ทวด ส่วนแม่นางกวักสร้างน้อยมาก หายากสุด ๆ ค่ะ น้ำให้บูชาองค์นี้เพียง 3500 บาทเท่านั้น
    5. พระเนื้อว่านพ่อท่านน่วม วัดหลวงครู พิมพ์ใหญ่ หลังพระอานนท์ เนื้อจัดมาก องค์จริงมีหน้ามีตา ดูง่ายสุด ๆ ค่ะ น้ำให้บูชา 1800 บาทค่ะ
    6. พระเนื้อว่านหลวงตาปลอด วัดหัวป่า พิมพ์อาจารย์คง ภาพถ่ายไม่ชัดค่ะเนื่องจากอยู่ในกรอบ ถ่ายยากมากค่ะ แต่องค์จริงสวยมาก ๆ ให้บูชาองค์นี้เพียง 3200 บาทค่ะ
    7. พระพิมพ์ทหารผี หลวงตาปลอด สภาพสวยมากค่ะ ให้บูชาองค์นี้เพียง 2800 บาทค่ะ
    8. ผ้ายันต์รอยมือปั๊มสดพร้อมจาร หลวงพ่อเล็ก วัดประดู่เรียง หายากมาก ๆ ค่ะ จำนวนการสร้างนั้นน้อยมาก ๆ ซึ่งปกตินาน ๆ จะเจอสักครั้งหนึ่งค่ะ ที่เจอก็จะมีเพียงปั๊มรอยมือเท่านั้น แต่ผืนนี้มีจาร เเละสภาพสมบูรณ์ 100% น้ำให้บูชาผืนนี้เพียง 4000 บาทค่ะ
    9. รูปหล่อโบราณเหล็กหลบ (พร้อมกล่อง) หลวงพ่อจันทร์ วัดทุ่งเฟื้อ หนึ่งเดียวในประเทศไทยที่มีเหล็กหลบวัตถุอาถรรผสมอยู่ เจ้าของตำนานควายธนูอันดับหนึ่งแห่งเเดนใต้ค่ะ องค์นี้สภาพสมบูรณ์มาก ๆ น้ำให้บูชาองค์นี้เพียง 7000 บาทค่ะ (มี 6 องค์ค่ะ)
    10. ภาพถ่ายพร้อมจาร เลี่ยมเดิมออกวัด พ่อท่านเเก่น วัดทุ่งหล่อ ตัวจริงเสียงจริงนั้นหายากมาก ๆ ค่ะ ประสบการณ์ลือลั่นทั่วแดนใต้ค่ะ น้ำให้บูชาภาพนี้เพียง 2500 บาทค่ะ
    11. เหรียญพ่อท่านคลิ้ง วัดถลุงทอง (โกหว่า) สุดยอดเหรียญที่กำลังเเรงตาม อ.นำ มาติด ๆ ราคา ไปหมื่นเเล้วในเหรียญสวย ๆ เหรียญนี้หากท่านใดยังไม่เคยมีไว้ในครอบครองเอาไว้เป็นครูหรือบูชาติดตัว เมตตามหานิยมท่านแน่นอนมาก ๆค่ะ เหรียญสภาพน่ารักความคมชัดยังอยู่ครบหากแต่เป็นเหรียญที่เคยใช้มาแต่ไม่มากค่ะ ปัจจุบันเหรีญญนี้เป็นที่ต้องการอยู่มาก เซียนใหญ่แอบซุ่มเก็บกันมากมาย ราคาขึ้นเป็นทองคำ น้ำให้บูชาเหรียญนี้เพียง 4500 บาทค่ะ
    12. ว่านลอยองค์ตาหลวงปลอด วัดหัวป่า มวลสารเห็นเกศา เห็นกันด้วยตาเปล่าค่ะ เป็นพิมพ์ที่นาน ๆ จะพบสักองค์ หายากสุด ๆ ในวัตถุมงคลของท่านชิ้นหนึ่งค่ะ น้ำให้บูชาองค์นี้เพียง 7000 บาทค่ะ
    13. ตะกรุดสาริกา อ.นำ วัดดอนศาลา จ.พัทลุง สุดยอดแห่งความหายากในวัตถุมงคลของ อ.นำ ชิ้นหนึ่งที่แทบจะหายไปจากวงการค่ะ ของแท้เรียกว่านับชิ้นเลยค่ะ เด่นด้านเมตตาโชคลาภอย่างสูง ปัจจุบันเหรียญของท่านราคาหลักแสนไปแล้วค่ะ น้ำให้บูชาอยู่ที่ 8000 บาทค่ะ
    14. ตะกรุด 5 ดอก เนื้อตะกั่ว พ่อท่านเเก่น วัดทุ่งหล่อ สุดยอดประสบการณ์เเห่งเมืองคอนน้ำให้บูชาชุดนี้ 3000 บาทค่ะ

เหรียญรุ่นเเรกหรือไตรมาสราคาไปหลาย ๆ หมื่นนานเเล้วค่ะ หากแต่ตะกรุดท่านนั้นตัวจริงเสียงจริงนั้นหายากเหลือเกิน ตะกรุดชุดนี้เจ้าของเดิมรับจากมือพ่อท่านโดยตรง มาเป็นชุดพร้อมลูกอมเเละรอยมือ รอยเท้าพร้อมจารของพ่อท่าน พร้อมแห่ได้ทุกที่ทุกสนาม ซึ่งโดยปกตินั้นจะเห็นแบบที่ถักหุ้มมาเเล้วซึ่งทำให้ดูเนื้อในได้ยากยิ่งและไม่สามารถรู้ได้ถึงความเก่าเเละความแท้ ซึ่งตะกรุด 5 ดอกที่ได้มานี้ยังมิได้มีการถักหุ้มหรือผ่านการใช้งานแต่อย่างใด ทำให้สามารถพิจารณาดูทั้งเนื้อหาได้ชัดเจน รับประกันพ่อท่านแก่นแท้เเน่นอน

15. เหรียญรุ่นเเรกเนื้อเงิน ท่าน อ.ศรีเงิน วัดดอนศาลา เป็นเหรียญรุ่นแรกเเละรุ่นเดียวของท่านค่ะ น้ำให้บูชาเหรียญละ 4000 บาทค่ะ

เนื้อเงินนั้น หายาก เเละราคาขยับขึ้นอย่างไม่หยุดนิ่ง ท่านเป็นเกจิที่สืบทอดวิชาจากท่าน อ.ปาลและท่าน อ.นำ อย่างเรียกได้ว่าครบสูตรวิชาเขาอ้อเลยทีเดียว พุทธคุณทางเมตตามหาลาภของท่านโด่งดังไม่เป็นสองรองใคร เหรียญนี้สวยงามมากค่ะ พร้อมเลี่ยมพลาสติกกันน้ำเรียบร้อย
    16. ปั๊มหลวงปู่ทวด วัดควนวิเศษ รุ่นเเรก ปี 2506 พิธีใหญ่มากค่ะสำหรับหลวงปู่ทวดรุ่นนี้ น้ำนำมาให้บูชาเพียง 4500 บาทค่ะ

พระเครื่องหลวงปู่ทวด ซึ่งมีพิธีที่ยิ่งใหญ่ ถูกต้องตามตำราโบราณ มีเกจิอาจารย์มาเข้าร่วมพิธีปลุกเสกกันหลายสาย สายวัดระฆัง หลวงปู่นาคเป็นประธานเททองและพุทธาภิเษก สายหลวงพ่อทวด มีอาจารย์ทิม วัดช้างไห้ สายเขาอ้อ มีอาจารย์คง วัดบ้านสวน อาจารย์หมุนวัดเขาแดงออก พระอาจารย์นำ วัดดอนศาลาและท่านอาจารย์พระครูกาแก้ว วัดอินทราวาส จังหวัด พัทลุง พระพุทธธรรมธาดา วัดสุวรรณวิชัย นอกจากนั้นยังมีพระครูไพศาลพัฒนกิจ (อาจารย์รอด)วัดประดู่พัฒนาราม นครศรีธรรมราช,พระครูพิศาลวิหารธรรม วัดวังตะวันตก นครศรีธรรมราช,พระครูโอภาส วุฒิคุณ(หลวงพ่อแสง วัดคลองน้ำเจ็ด), พระครูสถิตธรรมโสภณ(อาจารย์คลิ้ง วัดศรีสุรรรณาราม) จังหวัดตรัง, พระราชสารโสภณ วัดตันตยาภิรมณ์ เจ้าคณะจังหวัดตรัง

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    17. หุ่นพยนต์พ่อท่านอ่อน วัดเขียน จ.อ่างทอง ให้บูชาองค์ละ 2000 บาทค่ะ
    18. ชูชกพ่อท่านอ่อน วัดเขียน จ.อ่างทอง ให้บูชาองค์ละ 1500 บาทค่ะ

19. กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์ หลวงปู่หมุน ปรอทเต็ม สภาพสวยมากค่ะ มีมาเพิ่มอีก 3 องค์ค่ะ (ลงชื่อจองได้ค่ะ)
    *ภาพถ่ายยังไม่มีค่ะ ชุดนี้ไม่ใช่พระของน้ำ แต่รับประกันความสวยและความแท้ตลอดชีพค่ะ

* มีคำพูดอยู่คำหนึ่งค่ะ น้ำแค่อยากจะบอกว่า ถ้าน้ำให้บูชาพระยังนึกหาเหตุผลที่จะบอกราคาแพงไม่ออกเลยค่ะ หากพระเครื่ององค์นั้น ๆ ทุนมาไม่แพง จะให้บอกราคาสูงเพื่อจะได้กำไรเยอะ ๆ อย่างนี้ใครจะทำก็ทำไปนะค่ะ แต่สำหรับน้ำไม่ทำค่ะ เงินทองกว่าจะหามาได้แต่ละบาทยากเย็นค่ะ เมื่อเงินแท้ พระก็ต้องแท้ ที่สำคัญต้องราคายุติธรรมด้วยค่ะ ไม่ใช่เงินแท้ พระแท้ แต่ขายแพง<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2011
  12. น้ำดี1

Update รายการจอง และจัดส่งประจำวันที่ 7 ม.ค.54 ค่ะ

รายชื่อที่จองค่ะ

1. อ.พิเชษฐ์ - ลูกอมหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ 1 ลูก
    2. คุณเรย์ - ลูกอมหลวงปู่ทิม 2 ลูก, รูปหล่อก้นช้าง 2 องค์

3. คุณ avis1998 - ลูกอมหลวงปู่ทิม 2 ลูก
    4. คุณนิศารัตน์ - นางกวักหลวงตาปลอดไม่เคลือบบรอนซ์ 1 องค์ (โอนเงิน 7 ม.ค.ค่ะ)
    5. คุณ sambe43 - กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์ 1 องค์
    6. คุณ The jum - กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์ 1 องค์
    7. คุณ Kumplee - กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์ 1 องค์,เหรียญรุ่นแรกตอกเลข 1
    8. คุณพรายน้อย - กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์ 1 องค์
    9. คุณวัชราภรณ์ - นางกวักหลวงตาปลอดไม่เคลือบบรอนซ์ 1 องค์ (15 ม.ค.ค่ะ)
    10. คุณน้องเกิ้ล - นางกวักหลวงตาปลอด + สาริกาหลวงปู่น่วม ตัวแชมป์ภาคใต้ แถมเหรียญพระพุทธนิรโรคันตราย (สิ้นเดือน ม.ค.ค่ะ)
    11. คุณ5000 - ลูกอมหลวงปู่ทิม 2 ลูก
    12. คุณ biggira - ลูกอมหลวงปู่ทิม 1 ลูก
    13. คุณ 9 บัวรอบาน 9 - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ ตอกโค้ตเลข 7 จำนวน 1 เหรียญ
    14. คุณ big09 - พระชัยเหล็กน้ำพี้ (รออีก 4 ท่านตามที่น้ำแจ้งให้ทราบค่ะ)
    15. พี่ต่างแดนจากเปรู - นางกวักไม่เคลือบบรอนซ์ 2 องค์ (ไม่เกิน 16 ม.ค.ค่ะ)
    16. คุณธีรภัทร - พระกริ่งสัมฤทธิผล เนื้อทองทิพย์ 1 องค์
    17. คุณ WB - กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์, พระชัยเหล็กน้ำพี้, เหรียญรุ่นแรกตอกเลข 1
    18. คุณ Roj_56 - ลูกอมหลวงปู่ทิม 1 ลูก
    19. คุณสุวิทย์ - ปรกโพธิ์ใหญ่ หลวงพ่อเจิม วัดหอยราก (ไม่เกิน 16 ม.ค.ค่ะ)
    20. คุณวีรวัฒน์ - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 2 เหรียญ
    21. คุณอุทิน - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 1 เหรียญ
    22. คุณธีรยุทธ - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 1 เหรียญ
    23. คุณปรัชญา - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 1 เหรียญ
    24. คุณ keniji_narathiwat - ลูกอมหลวงปู่ทิม 1 ลูก
    25. จ.ส.อ.สมโภชน์ - ลูกอมหลวงปู่ทิม 1 ลูก
    26. คุณโอเล่ - พระปิดตาหลวงปู่สิม รุ่นเมตตา 2 องค์ (รายการนี้รอเจ้าของพระนิดนึงนะค่ะ พี่เขาจะกลับกรุงเทพฯ วันที่ 11 ม.ค.ค่ะ เด๋วน้ำโทรแจ้งค่ะ)
    27. คุณ piyatabun - นางกวักหลวงตาปลอดไม่เคลือบบรอนซ์ 1 องค์, ลูกอมหลวงปู่ทิม 1 ลูก (สิ้นเดือน ม.ค.ค่ะ)
    28. คุณชยพล ศรีสะเกษ - เหรียญหลวงพ่อคูณ และเหรียญนารายณ์ทรงครุฑ (สิ้นเดือน ม.ค.ค่ะ)

รายการจัดส่งวันนี้ค่ะ (ส่งเสร็จจะโทรแจ้งรหัสจัดส่งให้ทราบทันทีค่ะ)

1. คุณพนม - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 1 เหรียญ
    2. คุณมานะ - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 1 เหรียญ
    3. คุณอั๋น - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 1 เหรียญ

<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

13. น้ำดี1

4. คุณนิศารัตน์ - นางกวักหลวงตาปลอดไม่เคลือบบรอนซ์ 1 องค์ (โอนเงิน 7 ม.ค.ค่ะ)

ได้รับแจ้งการโอนเงินแล้วค่ะ เด๋วสักครู่น้ำไปส่งให้ค่ะ ส่งเสร็จจะโทรแจ้งรหัสให้ทราบทันทีค่ะ ขอบคุณค่ะ

14. whatup

whatup เป็นที่รู้จักกันดี

15. น้ำดี1

มีคนมาช่วยอัพกระทู้ให้ ขอบคุณค่ะ อย่าลืมทำทุกวันนะค่ะ

16. น้ำดี1

ส่งเรียบร้อยทุกท่านแล้วค่ะ ขอบคุณที่อุดหนุนนะค่ะ

17. น้ำดี1

ภาพถ่ายพระกริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์หลวงปู่หมุน ส่วนหนึ่งที่ถ่ายภาพให้ชมค่ะ จะมีเข้ามาเพิ่มเติมอีก 3-4 องค์วันจันทร์นี้ค่ะ จองได้ค่ะ สวยมากทุกองค์ แต่น้ำถ่ายภาพไม่ได้เรื่องค่ะ (สภาพนี้ที่อื่นขายไม่ต่ำกว่า 10000 บาท แต่น้ำไม่จำเป็นค่ะ ขอกำไร 200 เกินพอสำหรับน้ำ)

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2011
  18. น้ำดี1

รับแจ้งการจองเหรียญหลวงปู่หมุน จำนวน 6 เหรียญจากคุณอำนาจ พี่นอกเว็บที่ได้โทรมาสอบถามค่ะ น้ำให้บูชาเหรียญละ 450 บาท โอนเสร็จแล้วแจ้งได้เลยนะค่ะ

19. น้ำดี1

22. คุณธีรยุทธ - เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ 1 เหรียญ

ได้รับแจ้งการโอนเงินแล้วค่ะ เด๋วจะไปส่งให้ช่วงบ่ายนะค่ะ ส่งเสร็จจะโทรแจ้งรหัสให้ทราบเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

20. น้ำดี1

ประชาสัมพันธ์นิดค่ะ พอดีเพื่อนน้ำ 2 คนสมัครพลังจิตเรียบร้อยแล้วค่ะ เด๋วคนหนึ่งสิ้นเดือน ม.ค.จะสมัคร Premium ประเดิมก่อน อีกคนจะสมัครเดือน ก.พ.นะค่ะ ถ้าอย่างไรน้ำจะแจ้งชื่อให้ทราบทีหลังค่ะ เพราะหลัง ก.พ.น้ำจะเลิกแล้วค่ะ ให้เพื่อนทำแทน แต่น้ำคอยหาพระป้อนให้ค่ะ เนื่องจากจะลุยเรื่องรถเต็มตัวค่ะ เพื่อนน้ำอยู่กรุงเทพฯ ทั้งสองคนค่ะ จะได้ส่งของสะดวกด้วย มีอะไรโทรสอบถามได้โดยตรงนะค่ะ ไม่ต้องผ่านน้ำค่ะ อีกอย่างสองคนนี้เล่นพระใหม่เป็นหลักค่ะ เพราะคลุกคลีกับสนามพระ เก่งมากค่ะ ส่วนตัวก็จะได้เลิกเป็น Premium เสียทีค่ะ เขียนแต่ห้องประสบการณ์พอ เอาภาพวิวทิวทัศน์สวย ๆ มาฝากรายวันพอแล้ว สบายหน่อย เพราะต้องเดินทางตลอดแล้วทีนี้ จะไม่มีเวลาเหมือนตอนอยู่คอนสารแล้วค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2011
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้