นางกวักหลวงตาปลอด,ลูกอมหลวงปู่ทิม,หลวงปู่หมุนและเกจิสายใต้ราคาเบาๆ ค่ะ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย น้ำดี1, 3 มกราคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. thejum

thejum เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2010
    ขออนุญาตโพสนิดนึงครับ
    โอนเงินเรียบร้อยครับ วันนี้
    7,250 กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์
    11/01/11 10:23 am

ที่อยู่ตาม pm ครับผม
    ขอบคุณคุณน้ำมากครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      353.7 KB
      เปิดดู:
      201
  2. น้ำดี1

น้ำดี1 เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    รับทราบค่ะ เด๋วสักครู่จะรีบไปส่งให้เลยค่ะ รหัสจัดส่งจะแจ้งให้ทราบทาง PM ทุกท่านนะค่ะ

- รับแจ้งการจองเหรียญนางกวักโภคทรัพย์ จำนวน 2 เหรียญจากพี่อรุณีค่ะ (โอนเสร็จแล้วโทรแจ้งได้เลยนะค่ะ น้ำแจ้งเจ้าของพระให้ทราบแล้วค่ะ วันนี้จะได้ส่งเลยค่ะ)

3. น้ำดี1

<CENTER>สวัสดีครับ

</CENTER>
    <HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1>ผมที่เคยโทรมาตอน คุณน้ำปวดฟันแหละครับ ผมถามพระมงคลมหาลาภ และประคำหลวงปู่หมุน มีเปล่าครับ ขอทราบราคา ครับ ผมตั้งจิตไว้ว่าจะสวดมนต์ภาวนาครับ ก็จะหามาบูชา และเอาไว้ช่วยผมในงานขายประกันครับ
    ผมอยู่เชียงใหม่ ครับ ยินดีที่รู้จักครับ

ตอบ PM แล้วค่ะคุณชยสิทธิ์ ตอนนี้หายปวดแล้วค่ะ เรื่องประคำตามภาพเลยค่ะ เมื่อครู่น้ำโทรหาเจ้าของประคำค่ะ พอดีพี่เขาปิดมือถืออยู่ ดึก ๆ ถึงจะเปิดค่ะ ถ้าอย่างไรจะแจ้งให้ทราบทันทีนะค่ะ เด๋วน้ำไปส่งของก่อนค่ะ จะได้ทันเที่ยวบ่ายสอง กลับมาจะลงภาพปิดตาหลวงปู่โต๊ะ เนื้อตะกั่ว วัดโคนอนให้ชมค่ะ จองได้ค่ะ น้ำให้บูชาเพียงองค์ละ 150 บาท รับประกันแท้แน่นอน ตลอดชีพด้วยค่ะ ที่อื่นขายกันองค์ละ 6-700 บาท เด๋วรอส่งของเสร็จกลับมาจะถ่ายภาพให้ชม มี 50 องค์ค่ะ

4. น้ำดี1

รหัสจัดส่งวันนี้ค่ะ

1. คุณโอเล่ - พระปิดตาหลวงปู่สิม รุ่นเมตตา 2 องค์ (ได้รับแจ้งการโอนเงินแล้วค่ะ รายการนี้เจ้าของพระส่งโดยตรงจากกรุงเทพฯ ค่ะ)

2. คุณพีระ - EG 6740 4490 1 TH
    3. คุณ Roj_56 - EG 6740 4494 6 TH
    4. คุณชาตรี - หมุนเงินหมุนทอง 1 เหรียญ (น้ำส่งเอง - EG 6740 4491 5 TH), เหรียญนางกวักโภคทรัพย์ 1 เหรียญ (เจ้าของพระจัดส่งจากกรุงเทพฯ ค่ะ)
    <!-- google_ad_section_end -->5. คุณ5000 - EG 6740 4493 2 TH
    6. คุณ Thejum - EG 6740 4492 9 TH

5. น้ำดี1

รายการฝากเพื่อหาค่าเทอมค่ะ

หนุมาน กายสิทธิ์ หลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส จ.จันทบุรี เนื้อนวะโลหะ ตอกโคต ก้นอุดผงพรายกุมารของ หลวงปูทิม สร้างปี พ.ศ.2529 จำนวนสร้างประมาณ 1999 ตน ค่าบูชาสามารถสอบถามคุณ phromkaew ได้โดยตรงนะค่ะ ทาง PM หรือที่เบอร์โทร 086-6623230

ขอบคุณค่ะ

ขนาดไฟล์:
      38.7 KB
      เปิดดู:
      105
  6. น้ำดี1

ของดีไม่จำเป็นต้องแพงเสมอไปค่ะ

ปิดตาหลวงปู่โต๊ะ วัดโคนอน ป่ระมาณปี 15 จำนวนการสร้าง 84000 องค์ค่ะ เนื้อตะกั่ว มีโค้ตตอกชัดเจนทุกองค์ รับประกันแท้ตลอดชีพ พระชุดนี้น้ำเช่ามานานแล้วค่ะ ได้จากรังใหญ่หลวงปู่โต๊ะท่านหนึ่งที่เก็บพระเครื่องของท่านไว้เยอะมาก ๆ แบ่งให้น้ำเพียงองค์ละ 100 บาท น้ำเอากำไร 50 บาทคงไม่แพงแน่นอนค่ะ เพราะที่อื่นเขาขายกัน 6-700 บาท (ลองดูที่อื่นได้ค่ะ) มีเพียง 50 องค์เท่านั้น

พระปิดตาเนื้อชินตะกั่ว ออกแบบพิมพ์คล้ายกับพระปิดตาของหลวงปู่เอี่ยม โดยได้นำตะกั่วเก่าของหลวงปู่เอี่ยมมาเป็นชนวนในการสร้างด้วย โดยมีพระเดชพระคุณหลวงปู่โต๊ะ อินทสุวัณโณ เป็นประธานในการสร้าง พิธีมหาพุทธาภิเศกโดยพระเกจิอาจารย์ที่เรืองเวทในสมัยนั้นหลายท่านดังนี้

-หลวงปู่โต๊ะ อินทสุวัณโณ วัดประดู่ฉิมพลี
    -หลวงพ่อเงิน จันทสุวัณโณ วัดดอนยายหอม
    -หลวงพ่อเต๋ คงทอง วัดสามง่าม
    ...ฯลฯ และคณาจารย์อีกหลายท่าน

พุทธคุณสูงทางด้านแคล้วคลาด คงกระพัน เมตตา มหานิยม ครบถ้วน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2011
  7. น้ำดี1

- รับแจ้งการจองเหรียญนางกวักโภคทรัพย์ จำนวน 2 เหรียญจากพี่อรุณีค่ะ (โอนเสร็จแล้วโทรแจ้งได้เลยนะค่ะ น้ำแจ้งเจ้าของพระให้ทราบแล้วค่ะ วันนี้จะได้ส่งเลยค่ะ)<!-- google_ad_section_end -->

ได้รับโทรศัพท์แจ้งการโอนเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ เด๋วน้ำจะรีบโทรแจ้งเจ้าของพระให้ส่งวันนี้เลยนะค่ะ จากที่ทำการไปรษณีย์บางแคค่ะ

8. รับโชค

รับโชค เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2009
    สวัสดีครับคุณน้ำ
    ขอจอง 2 องค์ครับ
    เอาองค์ที่เห็นคราบปรอทได้ชัดเจนหน่อยนะครับผม
    ขอบคุณครับ
    โอนแล้วจะแจ้งครับ

9. น้ำดี1

รับทราบค่ะคุณรับโชค เด๋วเลือกให้ค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

10. ลูกแม่ค้า

ลูกแม่ค้า Active Member

31 สิงหาคม 2010
    [​IMG] อย่าลืมเก็บไว้ให้ผมนะครับ ตามที่โทรคุยกันนะครับ
    ขอบคุณที่แบ่งองค์หวงองค์นี้ให้นะครับ:cool::cool::cool:

11. น้ำดี1

รับทราบค่ะ เห็นบอกจะสมัครพลังจิตไม่นึกว่าจะสมัครเร็วเหลือเกินค่ะ เด๋วเก็บให้เลยค่ะ พิมพ์ถุงเงินถุงทองเป็นพิมพ์ที่แพงเป็นลำดับ 3 รองจากกรรมการใหญ่ และกรรมการเล็กค่ะ เรื่องความหายาก พิมพ์หัวมวยที่ว่ายากแล้ว พิมพ์ถุงเงินถุงทองเทียบอัตราส่วนความหายาก 1 ต่อ 84 ค่ะ ที่เขาเรียกว่าพิมพ์ถุงเงินถุงทองเนื่องจากบริเวณมือด้านซ้ายของท่านจะมีลักษณะถือถุงอยู่ค่ะ องค์นี้เจ้าของเดิมปลดจากคอกรรมการตัดสินพระหลวงตาปลอดมาโดยตรงค่ะ ถ้าอย่างไรขอให้เดินทางไปต่างประเทศอย่างปลอดภัยนะค่ะ วันหลังน้ำจะถ่ายภาพกรรมการใหญ่ กรรมการเล็กให้ชมค่ะ ขอส่งทางอีเมล์ละกันค่ะ พอดีไม่อยากโชว์หน้ากระทู้ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2011
  12. น้ำดี1

รับแจ้งการจองปิดตาวัดโคนอน จำนวน 10 องค์จากคุณนพวรรณที่โทรมาแจ้งค่ะ

13. น้ำดี1

Update รายการคงเหลือประจำวันที่ 12 ม.ค.54 ค่ะ

รายการแนะนำค่ะ เนื่องจากประสบการณ์เกิดกับตัวน้ำเองมากมาย โดยเฉพาะด้านหาเงินหาทองคล่องค่ะ ขอเพียงศรัทธาและเชื่อมั่น น้ำรับรองว่าจะได้พบสิ่งดี ๆ เกิดขึ้นอย่างแน่นอนค่ะ นางกวักหลวงตาปลอด วัดหัวป่า มีเหลือ 84 องค์ค่ะหลากหลายพิมพ์ค่ะ
    1. นางกวักหลวงตาปลอด วัดหัวป่า

- ยุคต้น ให้บูชาองค์ละ 6200-6500 บาทค่ะ (เหลือ 16 องค์ค่ะ)
    - ยุคกลาง ให้บูชาองค์ละ 7200-7500 บาทค่ะ (เหลือ 29 องค์ค่ะ)
    - ยุคปลายแบบเคลือบบรอนซ์ทอง ให้บูชาองค์ละ 15000-18000 บาทค่ะ (เหลือ 39 องค์ค่ะ)
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    2. พระผงรุ่นแรกหสวงพ่อปาน วัดโคกสมานคุณ ปี 16 ประสบการณ์มากมายค่ะ พิธีใหญ่มากค่ะ สายเขาอ้อและสงขลาไปกันหมดค่ะ สภาพสวยมาก ให้บูชาองค์ละ 1000 บาท
    3. กริ่งพระพุทธิธรรมธาดา กริ่งแรกแห่งสายเขาอ้อและองค์แรกแห่งเมืองลุง 2498 แชมป์ประเทศไทยค่ะ ยังไม่เคยเจอองค์ไหนสวยเทียบเท่าองค์นี้มาก่อนเลยค่ะ องค์นี้น้ำให้บูชา 6000 บาทค่ะ
    [​IMG] [​IMG]
    4. แม่นางกวัก วัดนวล ปี 06 จ.ชุมพร พิธีหลวงปู่ทวด แก่เนื้อสมเด็จวัดบางขุนพรหมค่ะ พบเห็นพิมพ์นี้ได้น้อยมาก ๆ เนื่องจากพระชุดนี้หลัก ๆ แล้วจะเป็นพิมพ์หลวงปู่ทวด ส่วนแม่นางกวักสร้างน้อยมาก หายากสุด ๆ ค่ะ น้ำให้บูชาองค์นี้เพียง 3500 บาทเท่านั้น
    5. พระเนื้อว่านพ่อท่านน่วม วัดหลวงครู พิมพ์ใหญ่ หลังพระอานนท์ เนื้อจัดมาก องค์จริงมีหน้ามีตา ดูง่ายสุด ๆ ค่ะ น้ำให้บูชา 1800 บาทค่ะ
    6. พระพิมพ์ทหารผี หลวงตาปลอด สภาพสวยมากค่ะ ให้บูชาองค์นี้เพียง 2800 บาทค่ะ
    7. ผ้ายันต์รอยมือปั๊มสดพร้อมจาร หลวงพ่อเล็ก วัดประดู่เรียง หายากมาก ๆ ค่ะ จำนวนการสร้างนั้นน้อยมาก ๆ ซึ่งปกตินาน ๆ จะเจอสักครั้งหนึ่งค่ะ ที่เจอก็จะมีเพียงปั๊มรอยมือเท่านั้น แต่ผืนนี้มีจาร เเละสภาพสมบูรณ์ 100% น้ำให้บูชาผืนนี้เพียง 4000 บาทค่ะ
    8. รูปหล่อโบราณเหล็กหลบ (พร้อมกล่อง) หลวงพ่อจันทร์ วัดทุ่งเฟื้อ หนึ่งเดียวในประเทศไทยที่มีเหล็กหลบวัตถุอาถรรผสมอยู่ เจ้าของตำนานควายธนูอันดับหนึ่งแห่งเเดนใต้ค่ะ องค์นี้สภาพสมบูรณ์มาก ๆ น้ำให้บูชาองค์นี้เพียง 7000 บาทค่ะ (มี 6 องค์ค่ะ)
    9. ภาพถ่ายพร้อมจาร เลี่ยมเดิมออกวัด พ่อท่านเเก่น วัดทุ่งหล่อ ตัวจริงเสียงจริงนั้นหายากมาก ๆ ค่ะ ประสบการณ์ลือลั่นทั่วแดนใต้ค่ะ น้ำให้บูชาภาพนี้เพียง 2500 บาทค่ะ
    10. เหรียญพ่อท่านคลิ้ง วัดถลุงทอง (โกหว่า) สุดยอดเหรียญที่กำลังเเรงตาม อ.นำ มาติด ๆ ราคา ไปหมื่นเเล้วในเหรียญสวย ๆ เหรียญนี้หากท่านใดยังไม่เคยมีไว้ในครอบครองเอาไว้เป็นครูหรือบูชาติดตัว เมตตามหานิยมท่านแน่นอนมาก ๆค่ะ เหรียญสภาพน่ารักความคมชัดยังอยู่ครบหากแต่เป็นเหรียญที่เคยใช้มาแต่ไม่มากค่ะ ปัจจุบันเหรีญญนี้เป็นที่ต้องการอยู่มาก เซียนใหญ่แอบซุ่มเก็บกันมากมาย ราคาขึ้นเป็นทองคำ น้ำให้บูชาเหรียญนี้เพียง 4500 บาทค่ะ
    11. ตะกรุดสาริกา อ.นำ วัดดอนศาลา จ.พัทลุง สุดยอดแห่งความหายากในวัตถุมงคลของ อ.นำ ชิ้นหนึ่งที่แทบจะหายไปจากวงการค่ะ ของแท้เรียกว่านับชิ้นเลยค่ะ เด่นด้านเมตตาโชคลาภอย่างสูง ปัจจุบันเหรียญของท่านราคาหลักแสนไปแล้วค่ะ น้ำให้บูชาอยู่ที่ 8000 บาทค่ะ
    12. ตะกรุด 5 ดอก เนื้อตะกั่ว พ่อท่านเเก่น วัดทุ่งหล่อ สุดยอดประสบการณ์เเห่งเมืองคอนน้ำให้บูชาชุดนี้ 3000 บาทค่ะ

เหรียญรุ่นเเรกหรือไตรมาสราคาไปหลาย ๆ หมื่นนานเเล้วค่ะ หากแต่ตะกรุดท่านนั้นตัวจริงเสียงจริงนั้นหายากเหลือเกิน ตะกรุดชุดนี้เจ้าของเดิมรับจากมือพ่อท่านโดยตรง มาเป็นชุดพร้อมลูกอมเเละรอยมือ รอยเท้าพร้อมจารของพ่อท่าน พร้อมแห่ได้ทุกที่ทุกสนาม ซึ่งโดยปกตินั้นจะเห็นแบบที่ถักหุ้มมาเเล้วซึ่งทำให้ดูเนื้อในได้ยากยิ่งและไม่สามารถรู้ได้ถึงความเก่าเเละความแท้ ซึ่งตะกรุด 5 ดอกที่ได้มานี้ยังมิได้มีการถักหุ้มหรือผ่านการใช้งานแต่อย่างใด ทำให้สามารถพิจารณาดูทั้งเนื้อหาได้ชัดเจน รับประกันพ่อท่านแก่นแท้เเน่นอน

13. เหรียญรุ่นเเรกเนื้อเงิน ท่าน อ.ศรีเงิน วัดดอนศาลา เป็นเหรียญรุ่นแรกเเละรุ่นเดียวของท่านค่ะ น้ำให้บูชาเหรียญละ 4000 บาทค่ะ

เนื้อเงินนั้น หายาก เเละราคาขยับขึ้นอย่างไม่หยุดนิ่ง ท่านเป็นเกจิที่สืบทอดวิชาจากท่าน อ.ปาลและท่าน อ.นำ อย่างเรียกได้ว่าครบสูตรวิชาเขาอ้อเลยทีเดียว พุทธคุณทางเมตตามหาลาภของท่านโด่งดังไม่เป็นสองรองใคร เหรียญนี้สวยงามมากค่ะ พร้อมเลี่ยมพลาสติกกันน้ำเรียบร้อย
    14. ปั๊มหลวงปู่ทวด วัดควนวิเศษ รุ่นเเรก ปี 2506 พิธีใหญ่มากค่ะสำหรับหลวงปู่ทวดรุ่นนี้ น้ำนำมาให้บูชาเพียง 4500 บาทค่ะ

พระเครื่องหลวงปู่ทวด ซึ่งมีพิธีที่ยิ่งใหญ่ ถูกต้องตามตำราโบราณ มีเกจิอาจารย์มาเข้าร่วมพิธีปลุกเสกกันหลายสาย สายวัดระฆัง หลวงปู่นาคเป็นประธานเททองและพุทธาภิเษก สายหลวงพ่อทวด มีอาจารย์ทิม วัดช้างไห้ สายเขาอ้อ มีอาจารย์คง วัดบ้านสวน อาจารย์หมุนวัดเขาแดงออก พระอาจารย์นำ วัดดอนศาลาและท่านอาจารย์พระครูกาแก้ว วัดอินทราวาส จังหวัด พัทลุง พระพุทธธรรมธาดา วัดสุวรรณวิชัย นอกจากนั้นยังมีพระครูไพศาลพัฒนกิจ (อาจารย์รอด)วัดประดู่พัฒนาราม นครศรีธรรมราช,พระครูพิศาลวิหารธรรม วัดวังตะวันตก นครศรีธรรมราช,พระครูโอภาส วุฒิคุณ(หลวงพ่อแสง วัดคลองน้ำเจ็ด), พระครูสถิตธรรมโสภณ(อาจารย์คลิ้ง วัดศรีสุรรรณาราม) จังหวัดตรัง, พระราชสารโสภณ วัดตันตยาภิรมณ์ เจ้าคณะจังหวัดตรัง

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    15. หุ่นพยนต์พ่อท่านอ่อน วัดเขียน จ.อ่างทอง ให้บูชาองค์ละ 2000 บาทค่ะ

16. กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์ หลวงปู่หมุน ปรอทเต็ม สภาพสวยมากค่ะ (หมดแล้วค่ะชุดนี้)

17. เหรียญมังกรคู่เนื้อทองแดง หลวงพ่อเอีย วัดบ้านด่าน ปี 17 มี 10 เหรียญค่ะ สภาพสวยมาก มีรอยจารหลวงพ่อสมจิต เจ้าอาวาสองค์ปัจจุบัน น้ำให้บูชาองค์ละ 2200 บาทค่ะ

* มีคำพูดอยู่คำหนึ่งค่ะ น้ำแค่อยากจะบอกว่า ถ้าน้ำให้บูชาพระยังนึกหาเหตุผลที่จะบอกราคาแพงไม่ออกเลยค่ะ หากพระเครื่ององค์นั้น ๆ ทุนมาไม่แพง จะให้บอกราคาสูงเพื่อจะได้กำไรเยอะ ๆ อย่างนี้ใครจะทำก็ทำไปนะค่ะ แต่สำหรับน้ำไม่ทำค่ะ เงินทองกว่าจะหามาได้แต่ละบาทยากเย็นค่ะ เมื่อเงินแท้ พระก็ต้องแท้ ที่สำคัญต้องราคายุติธรรมด้วยค่ะ ไม่ใช่เงินแท้ พระแท้ แต่ขายแพง<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

รายการพิเศษ
    ชุดหลวงพ่อทรง และเหรียญหมุนเงินหมุนทองชุดนี้ไม่ใช่ของน้ำค่ะ ราคาสอบถามได้นะค่ะ

ชุดหลวงปู่หมุนอีก 1 ชุดค่ะ (ของพี่ท่านนึงนะค่ะ ไม่ใช่ของน้ำ ยังมีอีกเยอะค่ะ แต่จะค่อย ๆ ลงค่ะ)

1. พระบูชาสิวลีมหาลาภ รุ่นเสาร์ 5
    2. ประคำหลวงปู่หมุน
    3. เหรียญนารายณ์ทรงครุฑ ตอกโค้ตเลข 7
    4. เหรียญหมุนเงินหมุนทอง

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>
    - หนุมาน กายสิทธิ์ หลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส จ.จันทบุรี เนื้อนวะโลหะ ตอกโคต ก้นอุดผงพรายกุมารของ หลวงปูทิม สร้างปี พ.ศ.2529 จำนวนสร้างประมาณ 1999 ตน ค่าบูชาสามารถสอบถามคุณ phromkaew ได้โดยตรงนะค่ะ ทาง PM หรือที่เบอร์โทร 086-6623230

- ปิดตาหลวงปู่โต๊ะ วัดโคนอน ประมาณปี 15 มี 50 องค์ค่ะ ให้บูชาองค์ละ 150 บาท (หมดแล้วค่ะ)

- ลูกอมหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ เหลือเพียง 1 ลูกสุดท้ายค่ะ
    เบอร์บัญชีน้ำค่ะ

น.ส.อุษาวดี ติยะบุตร
    ธ.ไทยพานิช ออมทรัพย์ สาขาย่อยกุมภวาปี
    เลขที่บัญชี 4010939390
    โทร. 088-3087390<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มกราคม 2011
  14. น้ำดี1

Update รายการจองประจำวันที่ 12 ม.ค.54 ค่ะ

รายชื่อที่จองค่ะ

1. คุณเรย์ - ลูกอมหลวงปู่ทิม 2 ลูก, รูปหล่อก้นช้าง 2 องค์, ปิดตาวัดโคนอน 10 องค์
    2. คุณ avis1998 - ลูกอมหลวงปู่ทิม 2 ลูก
    3. คุณชยพล ศรีสะเกษ - เหรียญหลวงพ่อคูณ และเหรียญนารายณ์ทรงครุฑ, ปิดตาวัดโคนอน 1 องค์ (สิ้นเดือน ม.ค.ค่ะ)
    4. คุณ Kumplee - กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์ 1 องค์,เหรียญรุ่นแรกตอกเลข 1
    5. คุณพรายน้อย - กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์ 1 องค์
    6. คุณวัชราภรณ์ - นางกวักหลวงตาปลอดไม่เคลือบบรอนซ์ 1 องค์ (15 ม.ค.ค่ะ)
    7. คุณน้องเกิ้ล - นางกวักหลวงตาปลอด + สาริกาหลวงปู่น่วม ตัวแชมป์ภาคใต้ แถมเหรียญพระพุทธนิรโรคันตราย (สิ้นเดือน ม.ค.ค่ะ)
    8. คุณ biggira - ลูกอมหลวงปู่ทิม 1 ลูก
    9. คุณ big09 - พระชัยเหล็กน้ำพี้ (รออีก 4 ท่านตามที่น้ำแจ้งให้ทราบค่ะ)
    10. พี่ต่างแดนจากเปรู - นางกวักไม่เคลือบบรอนซ์ 2 องค์ (ไม่เกิน 16 ม.ค.ค่ะ)
    11. คุณ WB - กริ่งอุดปรอทแช่น้ำมนต์, พระชัยเหล็กน้ำพี้, เหรียญรุ่นแรกตอกเลข 1
    12. คุณสุวิทย์ - ปรกโพธิ์ใหญ่ หลวงพ่อเจิม วัดหอยราก (ไม่เกิน 16 ม.ค.ค่ะ)
    13. คุณวัฒนา - รูปหล่อก้นช้าง 1 องค์
    14. คุณสิทธิชัย - เหรียญผ่านตลอด 1 เหรียญ
    15. คุณ keniji_narathiwat - ลูกอมหลวงปู่ทิม 1 ลูก
    16. คุณนายน้ำ 5 - นางกวักหลวงตาปลอดไม่เคลือบบรอนซ์ 1 องค์
    17. คุณ piyatabun - นางกวักหลวงตาปลอดไม่เคลือบบรอนซ์ 1 องค์, ลูกอมหลวงปู่ทิม 1 ลูก (สิ้นเดือน ม.ค.ค่ะ)
    18. คุณรับโชค - ปิดตาวัดโคนอน 2 องค์
    19. คุณนพวรรณ - ปิดตาวัดโคนอน 10 องค์ (โอนวันนี้ค่ะ)
    20. คุณ Poompat - นางกวักถุงเงินถุงทอง (ปลายเดือน ม.ค.ค่ะ)
    21. คุณชุติมา - ปิดตาวัดโคนอน 27 องค์

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มกราคม 2011
  15. น้ำดี1

รบกวนนิดค่ะพี่ที่อยู่ที่เชียงใหม่ที่โทรหาน้ำเมื่อสองสามวันที่แล้ว ช่วยติดต่อกลับหน่อยค่ะ พอดีน้ำจำเบอร์ไม่ได้ค่ะ เยอะค่ะ เรื่องประคำหลวงปู่หมุน เส้นที่ลงภาพในกระทู้เส้นนี้น้ำให้บูชา 1000 บาทค่ะ สำหรับเหรียญนารายณ์ตอกโค้ตเลข 7 เหรียญนี้เจ้าของเขาเอา 1400 บาทค่ะ

16. น้ำดี1

รับแจ้งการจองดังนี้ค่ะ

1. คุณเรย์ - พระปิดตาวัดโคนอน 10 องค์
    2. คุณชุติมา - พระปิดตาวัดโคนอน 27 องค์ที่เหลือค่ะ (ขอโทษทีนะค่ะ พอดีคุยเอ็มกับคุณเรย์พอดีเลยคะ คุณเรย์ขอแบ่ง 10 องค์ค่ะ)

*รายการปิดตาวัดโคนอนหมดแล้วค่ะ

17. Ny-Ray

Ny-Ray เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2010
    ขอบคุณนะครับ............

18. น้ำดี1

เกือบไม่ทันเลยค่ะคุณเรย์ พี่เขาโทรมาตอนคุยเอ็มกับคุณเรย์พอดีเลย ดีนะที่แจ้งมาก่อนแปบนึง

19. น้ำดี1

19. คุณนพวรรณ - ปิดตาวัดโคนอน 10 องค์ (โอนวันนี้ค่ะ)

ได้รับโทรศัพท์แจ้งการโอนเงินแล้วค่ะ เด๋วน้ำส่งให้วันนี้ค่ะ ส่งเสร็จจะโทรแจ้งรหัสให้ทราบนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

20. น้ำดี1

2. คุณชุติมา - พระปิดตาวัดโคนอน 27 องค์ที่เหลือค่ะ (ขอโทษทีนะค่ะ พอดีคุยเอ็มกับคุณเรย์พอดีเลยคะ คุณเรย์ขอแบ่ง 10 องค์ค่ะ)
    14. คุณสิทธิชัย - เหรียญผ่านตลอด 1 เหรียญ

ได้รับแจ้งการโอนเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ เด๋วน้ำไปส่งให้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้