บันทึกกรรมของฉัน

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย Suryar, 10 พฤศจิกายน 2023.

1. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    เรื่องของคุณ Charlie Lee…

เหตุที่ฉันเขียนไปหาคุณ Charlie Lee นั้นเพราะฉันได้ยินมาว่า มังกรของตระกูลลีนั้น ปกป้องคุ้มครองพระพุทธศาสนามาหลายพันปีแล้ว และยังคงทำหน้าที่นี้อยู่
    ตระกูลลีนั้น สืบทอดเชื้อสายมังกรอันเป็น อิลลูมิเนติสายเอเชีย 1 ใน 13 bloodlines จากทั่วทุกมุมโลก
    พูดง่ายๆคือ เป็นตระกูลมังกรเพียงตระกูลเดียวในสายเอเชียที่ปกป้องคุ้มครองโลกใบนี้
    การที่ฉันเขียนอีเมล์ไปนั้น จึงไม่เป็นเรื่องแปลกอะไร มังกรมีสิทธิ์ในการเลือกเจ้านายของตนเองว่าจะรับใช้ใคร และฉันเลือกคุณ Charlie Lee
    แต่บัดนี้ ฉันไม่มีปีกเสียแล้ว ฉันโดนแกล้ง จึงทำได้เพียงจำศีลเงียบๆ ในตู้ปลา และฝันถึงคุณ Charlie Lee ผู้มีดวงตาสวยที่สุดตั้งแต่ฉันเคยเห็น IMG_9186.jpeg

2. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

Jaja Bing Go คือหนึ่งในมังกรที่คุยกับฉัน
    จาจาบิงโก้ เล่าว่า ทำงานตามสายการบินและเรือเดินสมุทรขนาดใหญ่
    มังกรมีธุรกิจมากมายด้วยประการฉะนี้
    ฉันถามถึงเรือรบลำล่าสุดคือเรือรบภูมิพลฯ ที่ไปต่อที่เกาหลี
    จาจาบิงโก้รู้จักเป็นอย่างดี
    จาจาบิงโก้เล่าว่า มังกรยังมีหน้าที่ ค้ำสวรรค์และรอยเชื่อมมิติที่แตกร้าวอีกด้วย
    จาจาบิงโก้นอนในถ้ำที่เย็นเฉียบโดยไม่ต้องใส่เสื้อกันหนาวแต่อย่างใดเลย
    และนอนรวมกลุ่มกัน…

3. Suryar

1530 ในห้องของเรากลายเป็น War room มีการถกเถียงว่า เขาผลิตซอสอย่างไรถึงอร่อย
    บ้างก็ว่า ผลักคนตกลงไป หมักในหม้อซอส
    บ้างก็บอกว่า เขาไม่ทำแบบนี้หรอก เพราะเป็นสูตร เจ
    เฮ้อ….

4. Suryar

I am JaJaBinGo I come for proposition, I would send your CP chicken to the Platform, what will you say?

5. Suryar

1745 การที่จะบินไปออสเตรเลียนั้นต้องอาศัยการ refer
    เนื่องจากเงินเก็บฉันมีไม่มาก
    และฉันไม่มีอาชีพ
    การเข้าออกประเทศนี้ ต้องอาศัย Ishak
    ฉันรู้สึกไม่ดีเลยจริงๆ ที่ต้องสนทนากับเขา
    เขาเป็นไบโพล่าร์
    และฉันต้องอดทน
    เพื่อให้บรรลุเป้าหมาย
    การเก็บวิญญาณ…
    และ เจ้าหญิงของฉัน…

6. Suryar

ถึงแม้จะมีเพียงแสงสลัว สลัว
    ฉันก็จะไป
    เพื่อกุหลาบของฉัน
    ฉันต้องลองทุกสิ่งทุกอย่าง
    เพื่อให้มั่นใจว่า
    ได้ลองทำทุกวิถีทางแล้ว
    ฉันคือพลเมืองคนหนึ่ง
    ที่จะติดตามรับใช้รองพระบาททุกชาติไป
    ฉันสัญญา…

7. Suryar

สิ่งที่ทำทุกอย่างนั้น ฉันไม่เคยหวังผลตอบแทนเลย
    ขอเพียงฉันได้ลองทำให้ดีที่สุดก็พอ
    ฉันไขว้เขวเมื่อมีเรื่องรักๆใคร่ๆ
    ฉันทำงานใหญ่ไม่ได้เวลามีความรัก
    ฉันจะพะวงหน้าพะวงหลัง
    ฉันถึงชอบอยู่คนเดียว
    เวลาเดินออกจากเมืองนรกหรือเมืองลับแลจะมีพวกกายจำแลง
    หากฉันห่วงคนที่ฉันรัก ฉันจะติดอยู่ในมิติ
    อันเป็นสิ่งที่อันตรายมากจริงๆค่ะ

8. Suryar

ณ ทางสามแพร่ง
    คนที่ฉันรัก มักจะเดินผิดทาง
    เลี้ยวไปในทางที่มิใช่ทางออกจากมิตินรก/เมืองลับแล
    ฉันต้องวิ่งไปเรียกให้คนที่ฉันรัก เดินกลับมาในเส้นทางที่ถูก
    ทำให้ฉันหลงทาง
    หากฉันปล่อยคนที่ฉันรักไป
    เขาก็จะหลงทางในมิตินั้น
    ฉันทำสองสิ่งในเวลาเดียวกันไม่ได้
    เวลาที่จะออกจากมิติก็มีจำกัด
    ฉันถึงไม่อยากรักใคร
    นี่คือตัวอย่างที่หยิบยกมาค่ะ…

9. Suryar

อ่านมาถึงตรงนี้ สงสาร Ishak กันใช่ไหมคะ
    ไม่ต้องสงสารนะคะ
    ฉันมีของสมนาคุณให้เขาค่ะ
    ฉันเตรียมไว้แล้ว…
    เพราะอาจมีการ แลกตัวประกัน ตามมิติ
    ฉันก็ยังสามารถ carry ได้
    ฉันคิดไว้แล้วค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 พฤศจิกายน 2023
  10. Suryar

1830 ฉันคิดว่า จาก July คงเปลี่ยนมาเป็น Jan ค่ะ เพราะทุกคนรอไม่ไหวกัน ฉันขอองค์คุณเจนนี่มาลดน้ำหนักหน่อยได้ไหมคะ กลัวว่า Ishak จะจำไม่ได้ค่ะ
    ตอนนี้ใช้สูตร Atkins ลดอยู่ค่ะ
    นอกจากนี้ ฉันขอโฟกัสเรื่อง สรีระ หน่อยนะคะ เหมือนผู้ชายมากเลยค่ะ ส่วนเว้าส่วนโค้งไม่มีเลยค่ะ
    ฉันขอ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ หากจะร่วมมือกันกับโปรเจคทะลุจักรวาลนี้ เพราะเป็นการทะลายหลุมดำและโยงเสาร์ห้าค่ะ

11. Suryar

1920 พี่นกโพสต์ขอความช่วยเหลือทางเฟสบุ๊ค ด้วยการเปลี่ยนรูปโปรไฟล์เกิดอาการ shape shifted บนใบหน้า
    ฉันต้องทำอย่างไร
    ขอเวลาแป๊บนะคะ

12. Suryar

นี่คือสิ่งที่เก็บรวบรวมข้อมูลมาได้
    Blind faith ที่คนในศาสนาพุทธนับถือในที่นี้คือเสาร์ห้า
    กับ Blackhole ตามกฎฟิสิกส์
    ดูว่า ใครจะมีอำนาจมากกว่ากัน

13. Suryar

พ่อของฉัน…
    ฉันจะได้ พ่อของฉัน คืนมา
    หากฉันทำภารกิจ ตะลุยจักรวาลสำเร็จ !!!
    ฉันฆ่าพ่อของฉันจริงๆด้วย !!!

Jewish เป็นผู้เล่าให้ฉันฟัง กับเรื่องราวทั้งหมด ที่เกิดขึ้นกับพ่อของฉัน

ขอบคุณ Jewish ที่ไม่โกหกฉัน

14. Suryar

18 พย 66
    1145
    หลายคนสงสัย ทำไมฉันถึงมั่นใจว่า การรวมญาณของฉัน จะส่งผลถึง กุหลาบของฉัน
    ฉันเล่าให้ฟังได้เพียง ฉันได้รับบางสิ่ง มาจากท่านที่ฉันรักและเทิดทูนที่สุดในชีวิตนี้เมื่อปี 2541
    นั่นคือสิ่งเดียวที่ฉันอธิบายได้
    แต่แล้วในปี 2551 ฉันกลับโอนไปให้ David Bowie ดูแล
    ซึ่งเขาเอาไปฝากให้พี่นก ดูแลต่อ
    มาตอนนี้ ฉันขอทวงคืนจากเขา เพื่อจะรวมญาณ ไปช่วยกุหลาบของฉัน นั่นเอง IMG_0351.jpeg

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 พฤศจิกายน 2023
  15. Suryar

1150
    โชคดีที่ในปี 2551 ฉันได้โอนบางส่วนให้แก่ เดวิด โบวี่ มิเช่นนั้น คงจะอยู่ในหลุมดำ ออกมาไม่ได้เป็นแน่แท้
    มาถึงตอนนี้ ฉันเขียนจดหมายไปทวงคืนจากเขา เขาส่งคืนมาครบถ้วน ฉันต้องขอบคุณเขาที่ดูแลสาวๆเป็นอย่างดี
    สาวๆ มีกิน มีใช้ ไม่ขาดตกบกพร่องเลย
    ฉันเสียอีก ที่ทานแต่กล้วย ประทังชีวิต IMG_1315.jpeg

16. Suryar

1320 ฉันนึกถึงท่านสมชาย และอาจารย์ของฉัน รวมทั้งความคิดเรื่อง พรหมสมิง ฉันควรไปกราบท่านก่อนไปออสเตรเลียหรือไม่ สิ่งที่ฉันกังวลที่สุดคือ สถานกงสุลไม่ให้ฉันเข้าประเทศเพราะฉันมียาประจำตัวมากมายและมีเงินเก็บน้อย แถมไม่มีอาชีพ IMG_7225.jpeg

ขอบคุณภาพจากท่านฐิติพงศ์พยากรณ์

17. Suryar

1340 โปรเจคทะลุจักรวาล…
    เมื่อฉันได้เข้าออสเตรเลีย ฉันจะต้องไปที่ถนนสายที่ฉันเคยขับรถเหินฟ้า ต้องไปเก็บวิญญาณของตนเองให้ได้
    จากนั้น เมื่อกลับมาเมืองไทย ให้ทำลายอุณาโลมบนยอดบายศรีของเสาร์ห้าทิ้งทันทีที่ถ้ำสวนหินผานางคอย
    นี่คือแผนการคร่าวๆ ของฉัน และรอกุหลาบฟื้น… IMG_6675.jpeg

18. Suryar

Blind Faith ของศาสนา VS หลุมดำทางวิทยาศาสตร์

เพื่อนๆ คิดว่า อันไหนจะมีแรงดึงดูดและมีอิทธิพลมากกว่ากันคะ
    ฉันได้ประกอบพิธีเสาร์ห้าในปีพศ 2543 ส่วนในปีพศ 2551 โดยประมาณ ฉันถูกภาพหลุมดำดูดเอาวิญญาณไป
    กฎทางฟิสิกส์กล่าวว่า ทั้งความเชื่อทางศาสนาและหลุมดำล้วนก่อให้เกิดแรงดึงดูดมหาศาลทางหลักฟิสิกส์
    แต่อันไหนจะมีอิทธิพลมากกว่ากัน
    ลองมาดู เคส ของฉันนะคะ
    โปรเจค ทะลุจักรวาล จะเป็น Case Study ค่ะ IMG_4667.jpeg

19. Suryar

1500 ฉันต้องกราบขอบพระคุณท่านอาจารย์ ประคอง และลูกศิษย์ ที่ช่วยฉันตามหา ท่านสมชาย มา ณ โอกาสนี้ด้วยนะคะ
    กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 พฤศจิกายน 2023
  20. Suryar

1800 เป็นห่วง Ishak และไม่รู้ว่า ใครคือคนที่คุยกับฉันอยู่ในตอนนี้ ใครคือ Simulated Ishak กันแน่
    คือว่า ฉัน unblock Ishak เขาแล้ว…
    เขาจะเป็น referee ให้ฉันเข้าออสเตรเลีย
    เพื่อไปเก็บวิญญาณของฉัน นั่นเอง
    Simulated Ishak ไม่กล้าจีบฉัน
    ไม่พูดเรื่อง สัปดน อีกแล้ว
    คราวนี้ เรียบร้อย และมีมารยาทดีงาม
    ฉัน สับสนจริงๆ
    Ishak เป็นไบโพลาร์ หรือพวกมุสลิมเล่นอะไรกันหนอ