ปิดกระทู้นี้ครับ โพสไม่ขึ้น กุมารทองของขึ้น!!!เชิญบูชาวัตถุมงคลหลวงปู่ครูบาสิงห์โต

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย teaycub2009, 3 สิงหาคม 2009.

1. มากับพระครับ

มากับพระครับ เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2008
    ประสบการณ์ในวัตถุมงคลของหลวงปู่ฯนั้นล้วนเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริง สามารถอ่านได้ในกระทู้หลวงปู่สิงห์โตอริยสงฆ์ลงดอย ประสบการณ์ต่างๆเหล่านี้ถูกโพสต์โดยเพื่อนสมาชิกที่มีประสบการณ์จริงทั้งนั้น สามารถ PM สอบถามดูได้ เพื่อนแต่ละคนอยู่เป็นสมาชิกในเวปกันมานานก่อนที่จะมีกระทู้หลวงปู่สิงห์โตอริยสงฆ์ลงดอยเกิดขึ้นอีก เพราะฉะนั้นจึงเชื่อมั่นได้ว่าปราศจากการจัดตั้งมาโพสต์แน่นอน ข้อความทั้งหลายเป็นประสบการณ์ที่เกิดขึ้นจริงล้วนๆครับ ลองไปอ่านดูเถอะครับ

2. มากับพระครับ

มากับพระครับ เป็นที่รู้จักกันดี

อีกอย่างที่ศิษยานุศิษย์หลวงปู่สิงห์โตบูชากุมารทองพรายจินดา ก็เพราะว่า ได้ทราบประวัติกุมารทองพรายจินดาตัวครูของหลวงปู่ที่เลี้ยงไว้ว่าเจ๋งขนาดไหนมากกว่า กุมารทองพรายจินดาของหลวงปู่นั้นมีที่ไปที่มาแห่งการสร้าง มีที่ไปที่มาของความขลัง ไม่ใช่สร้างส่งเดชนึกเห็นว่าเค้าทำขายกันได้ก็ทำขาย ท่านลองถามกุมารทององค์อื่นดูว่านึกยังไงถึงสร้าง ดูสิว่าเค้าตอบยังไงกัน มีที่มาที่ไปมั๊ย แล้วแต่ละคนไปเอกกุมารทองมาจากไหน เสกเป็นมั๊ย เสกยังไง ถ้าตอบไม่ได้ก็แปลว่าโม้ เลี้ยงไปจนคนเลี้ยงจะแก่ตายอยู่แล้วพบอะไรบ้าง? แล้วของหลวงปู่ฯพบอะไรบ้าง....ไปดูในกระทู้ดังกล่าวได้เลยครับ เค้าบอกว่าจงดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัยน้องพรายจินดาเอ๋ย.....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 สิงหาคม 2009
  3. น้ำดี1

น้ำดี1 เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    สวัสดีค่ะ

ทุกวันนี้น้ำพยายามเช่ากุมารทอง และรักยมเป็นหลัก ใจจริงอยากเล่าอะไรเยอะ ๆ แต่เกรงว่าจะหาว่าแต่งเรื่องขึ้นเอง แต่ขอบอกนะค่ะว่าตั้งแต่น้ำเลี้ยงกุมารทอง รักยมมาเป็นเวลาร่วม 3 เดือน ไม่เคยมีวันไหนไม่ได้เงินจากรักยม กุมารทองที่เลี้ยงไว้เลยค่ะ (จากเดิมมี 1 เด๋วนี้มี 13 แล้วค่ะ องค์แรกเขาให้มาฟรี ๆ นับจากองค์แรกไปเช่าจากในเว็บทั้งสิ้น) และเงินที่ได้มาก็ไม่ใช่น้อย ๆ ด้วยค่ะ วันไหนเงินยังไม่เข้าช่วงเช้า พอช่วงบ่ายเงินเข้าแล้ว (ลืมบอกไปค่ะ น้ำยังไม่ได้ทำงานอะไร ยังไม่มีกิจการอะไรเลยแม้แต่อย่างเดียว ไว้วันหลังจะเขียนเล่าในประสบการณ์เรื่องเล่าให้ฟังนะค่ะ ว่าเงินที่น้ำได้มาได้มาตรงจุดไหนทั้ง ๆ ที่ไม่ได้ลงทุนอะไรเลยแม้แต่อย่างเดียว) เพราะตื่นมาหลังจากไหว้พระเรียบร้อยก็อธิษฐานบอกลูกรักยม บอกลูกกุมารทองทุกครั้ง ทำให้น้ำมีเงินเช่าพระได้อย่างสบายเลย แต่ก็สบายเกินไป เช่าจนไม่มีเก็บเลยค่ะ เพราะไปเช่าพระหมด

พรุ่งนี้จะโอนเงินขอเช่าบูชากุมารทองที่ได้จองไว้นะค่ะ โอนเสร็จจะสแกนใบโอนมาลงไว้ในกระทู้ค่ะ (ที่เขียนเล่ามานี้เพียงเพื่อจะบอกว่าหากท่านใดยังลังเล หรือไม่เชื่อในเรื่องเหล่านี้ น้ำขอบอกว่าอย่าลังเลเลยค่ะ เพียงแต่อาจจะเป็นความบังเอิญหรือเปล่าไม่ทราบที่น้ำเลี้ยงรักยมและกุมารทอง เขาให้โชคกับน้ำตลอด และอีกอย่างน้ำมีเทคนิคในการเลี้ยง จะไม่ขอเล่าในที่นี้นะค่ะ เป็นเทคนิคเฉพาะตัว เพราะลองมาแล้ว ทำให้มั่นใจว่ากุมารทอง รักยมหากเลี้ยงอย่างถูกวิธี เลี้ยงด้วยความรัก ความเอาใจใส่ เขาก็ช่วยเราค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 สิงหาคม 2009
  4. มากับพระครับ

กุมารทองบางที่ที่ไม่ได้ผูกพยนต์ หรือปลุกเสกไม่เป็น บางตนก็อาจจะขลังได้ แต่ต้องบังเอิญไปอยู่กับคนที่บูชาเป็น สามารถเซ่นจนวิญญาณจรของเด็กถูกทำแท้งมาสถิตย์อยู่ แต่กุมารประเภทนี้ หากเลี้ยงอยู่ใกล้พระบูชาพระเครื่องที่ถูกปลุกเสกอย่างถูกวิธีแล้วจะอยู่ไม่ได้ วิญญาณจรเหล่านี้มีจริงและเวลาไม่มีที่ไปจะเกาะติดตามแม่ที่ทำแท้งเขาอยู่ตลอด และจะคอยแกล้งแม่ตัวเองเป็นการแก้แค้นทำให้ตกต่ำมีแต่ปํญหา กุมารแบบนี้เวลาเลี้ยงดีก็ดี แต่เวลาเลี้ยงไม่ดีโปรดระวัง....เพราะเขามากับความแค้น.ที่ผมเชื่อเพราะผมเคยเอาเด็กที่สิงเข้าไปในแม่ออกมาแล้ว ..แต่กุมารของหลวงปู่สิงห์โตไม่มีการให้โทษ ผู้เลี้ยงทุกคนสามารถควบคุมดูแลได้

5. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
    ถ้าวันนี้ไปเช่าพรายจินดาที่วัดอโยธยา ให้หลวงปู่เจิมและเรียกจิตเรียกนามได้เปล่าครับ และจะรู้ได้อย่างไรว่ากุมารที่เราบูชามามีตัวตนแล้วครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ และถ้าเข้าไปเช่าวันนี้คุณมากับพระอยู่ที่วัดด้วยเปล่าครับ จะได้ขอความรู้ด้วยครับ

6. kanid

kanid เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินแล้ววันที่ 7/8/52 เวลา 12:47 น.ธ.กรุงเทพ 4780916385 จำนวนเงิน 649 บาทเป็นค่าบูชากุมารพลายจินดา 1 องค์ จัดส่งตามที่อยู่ดังนี้
    นางกนิษฐ์ จันสีนาค
    74/16 หมู่ที่ 4 ถนนกะโรม
    ต. โพธิ์เสด็จ อ. เมือง
    จ. นครศรีธรรมราช
    80000
    ขอบคุณค่ะ

7. kanid

kanid เป็นที่รู้จักกันดี

ก่อนที่จะท่องคาถาปลุกกุมารทองหรือถาคาเรียกอื่นๆ ต้องตั้งนะโม 3 จบ ก่อนไหมค่ะ ?

8. teaycub2009

teaycub2009 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2009

รับทราบครับ

9. teaycub2009

teaycub2009 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2009
    update(07/8/52 เวลา 13.40 น.)
    รายชื่อผู้ที่จองวัตถุมงคล หลวงปู่ครูบาสิงโต

1.คุณ คิงส์ จิ้งจกมหาเสน่ห์ 1 ตัว ส่งแล้ว

2.คุณ sulady81จองพรายจินดา 1 องค์ ส่งเงินให้เป็น จ.ม ลงทะเบียน (ถ้าผมได้รับแล้วถึงจะส่งนะครับ)

3.คุณ ต้อมtm จองพรายจินดา 1 องค์​

4.คุณ น้ำดี1 จองพรายจินดา 2 องค์​

5.คุณitthiwat จองพรายจินดา 1 องค์ ส่งแล้ว

6.คุณ mail2wissnu จองพรายจินดา 1 องค์ ปู่ฤาษีพัดโบก 1 องค์ จิ้งจกเจ้าเสน่ห์ 2 ตัว สาริกาแดง,ดำ อย่างละ 2 องค์

7.คุณrenniw จองพรายจินดา 1 องค์<!-- google_ad_section_end --> ​

8.คุณตั้งชื่อยากจัง จองพรายจินดา 1 องค์ ส่งแล้ว

<!-- google_ad_section_end -->9.คุณ wee99 จองพรายจินดา 1 องค์<!-- google_ad_section_end -->

10.คุณ shashuจองพรายจินดา 2 องค์,จิ้งจกมหาเสน่ห์ 1 ตัว ส่งแล้ว

11.คุณ ยังเลวอยู่มาก จองพรายจินดา 1 องค์<!-- google_ad_section_end --> ​

12.คุณ 4930203328 จองพรายจินดา 1 องค์<!-- google_ad_section_end --> ส่งแล้ว

13.คุณexpresso จิ้งจกมหาเสน่ห์ 1 ตัว,สาริกาลิ้นทอง(แดง,ดำ)อย่างละ 1 พระขุนแผนหลังจาร 1 องค์<!-- google_ad_section_end --> ส่งแล้ว

14.คุณ thippanannat จองพรายจินดา 1 องค์<!-- google_ad_section_end -->

15.คุณpiyatabun ตะกรุดเทพรำจวน 1ดอก ,จิ้งจกมหาเสน่ห์ 1 ตัว พรายจินดา 1 องค์<!-- google_ad_section_end --> เพิ่ม พระขุนแผนหลังจาร 1 องค์<!-- google_ad_section_end --> ส่งแล้ว

16.คุณ avis1998 สาริกาลิ้นทอง1 องค์<!-- google_ad_section_end --> สีผึ้ง 1 ตลับ จิ้งจกมหาเสน่ห์ 1 ตัว,ส่งแล้ว

17.คุณ jdaijaidee จองพรายจินดา 2 องค์,จิ้งจกมหาเสน่ห์ 1 ตัว ส่งแล้ว

18.คุณsayank จองปู่ฤาษีพัดโบก 1 องค์ จิ้งจกเจ้าเสน่ห์ 1 ตัว สีผึ้ง 1 ตลับ ส่งแล้ว

19.คุณ kanidจองพรายจินดา 1งค์ ส่งแล้ว

20. คุณ ณัฐพล ตะกรุดเทพรัญจวน 2 ดอก จิ้งจกเจ้าเสน่ห์ 2 ตัว ส่งแล้ว

ขาดตกผิดถูกท่านใดช่วยแจ้งผมด้วยนะครับ

และท่านใดที่เป็นสมาชิกเว็บพลังจิต โอนแล้วแจ้งที่อยู่ทาง pm
    หรือโพสลงในกระทู้ได้เลยครับ​

สำหรับท่านที่ไม่ได้เป็นสมาชิกเว็บพลังจิต สามารถโทรจองได้ตามเบอร์โทรข้างล่างครับ

083-8928737 เต้ย.​

080-1810220 พี่เอก(มากับพระครับ)​

เนื่องจากตอนนี้ผมไม่สามารถเปิดเข้าไปดูในข้อความส่วนตัว (pm) ได้ เข้าใจว่าเวปคงมีปัญหา ผมจึงขอความกรุณาท่านที่สั่งจองวัตถุมงคลไว้และได้โอนมาเรียบร้อยแล้ว โพสที่อยู่-จัดส่งลงในกระทู้เลยครับ หรือจะส่งมาที่เมลล์ผมก็ได้ครับ (ระบุ username ด้วยนะครับ)

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 สิงหาคม 2009
  10. sayank

sayank เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพรายจินดาแล้วครับ น่ารักมากๆ

11. มากับพระครับ

ไม่ต้องครับ

12. aries2947

aries2947 เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอจองกุมารทองพรายจินดา 1องค์นะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 สิงหาคม 2009
  13. มากับพระครับ

ตามแผนที่นี้ครับ ;welcome3;welcome3(kiss)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 สิงหาคม 2009
  14. มากับพระครับ

วันนี้ผมไม่อยู่ครับแต่หลวงปู่อยู่ เจิมได้ครับ เรื่องเรียกจิตไม่ต้องแล้วครับท่านทำไว้แล้ว เดี๋ยวท่านปลุกซ้ำให้ ส่วนตัวตนนั้นเป็นพยนต์ท่านผูกไว้แล้วครับ ไปเลี้ยงแล้วสังเกตุดูจะมีสิ่งบอกเหตุเป็นระยะๆ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 สิงหาคม 2009
  15. ยังเลวอยู่มาก

ยังเลวอยู่มาก เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินแล้ว 651 บาท วันนี้ครับ แจ้งที่อยู่ทาง e -mai,pm นะครับ

16. Hmee pooh

Hmee pooh Active Member

ขอจองน้องนู๋ 1 ตน นะจ๊ะ พรุ่งนี้โอนแล้วจะมาแจ้งอีกที

**ชื่อของน้องเค้า เราตั้งเองมั้ยคะ หรือว่าเรียกน้องพรายจินดาทุกตน??**

ขอบคุณค่า

17. w.สุรพล

w.สุรพล เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2008
    จองกุมารทองพรายจินดา 1 องค์ครับ

18. w.สุรพล

โอนเรียบร้อย 649.99 บาท 7/8/52 ครับ
    ส่ง สุรพล วัฒนกุลจรัส
    1/196 คอนโดสีลมแกรนด์เทอเรส
    ซ.ศาลาแดง ถ.สีลม ข.บางรัก
    กทม 10500

19. mail2wissnu

mail2wissnu เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินไปแล้วนะครับ

วิษณุ วัฒนไพบูลย์
    โรงพยาบาลมิชชั่นภูเก็ต
    4/1 ถ.เทพกษัตรีย์ ต.รัษฎา
    อ.เมือง จ.ภูเก็ต
    83000

ไฟล์ที่แนบมา:

20. w.สุรพล

ถึงคุณน้ำดี 1
    ขออนุญาตเรียนถามวิธีเลี้ยงและดูแล กุมารทอง อย่างถูกวิธี
    ช่วยแนะนำด้วยครับ เพราะไม่เคยเลี้ยงมาก่อน
    ขอบคุณครับ