เพื่อการกุศล ปิดประมูลรอบที่ ๕๙

ในห้อง 'ตลาด พระเครื่องเพื่อการกุศล' ตั้งกระทู้โดย พี เสาวภา, 7 มีนาคม 2012.

1. chartphet

chartphet เป็นที่รู้จักกันดี

ผม อยู่ในกระทรวงสาธารณสุขแถวแยกแครายนี้เองครับ พี่พี เสาวภา:cool::cool:

2. แสงแข

แสงแข เป็นที่รู้จักกันดี

แม่พิม รุ่น รวย คุณพี เสาวภา แจกฟรี ตามกติกาข้างต้นค่ะ

ครูเพชรพญาธร ท่านยังสามารถขอรับเดี่ยวๆหรือขอรับพร้อมกับ แม่พิม รุ่น รวย ได้ จนกว่าคุณพี เสาวภา จะมีประกาศเปลี่ยนแปลงค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 พฤษภาคม 2013
  3. Chang_oncb

Chang_oncb ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

25 สิงหาคม 2011
    อ๋อเราอยู่วัดบัวขวัญ แต่ไปกินราดหน้า หนังกระทรวงบ่อยครับ อร่อยมาก ขาประจำ อีกอย่างก็ผัดไทย กุ้งสด อร่อยมาก กินไม่เบื่อจริง ๆ แนะนำ ท่านผู้อ่านครับ

4. Chang_oncb

Chang_oncb ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

มากราบ พระประธานวัดใหม่ (หลวงตาเล็ก วัดใหม่ ) เอาโชค เอาลาภ กลับจากทำงาน

5. พี เสาวภา

พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

21 กุมภาพันธ์ 2008
    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 พฤษภาคม 2013
  6. พี เสาวภา

พี เสาวภา ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

ใกล้มาก ระยะ ว น่าจะถึง

เล่น ว แดงไหมครับ

ช่อง ๗๑ Caption Nemo น่ะครับ

7. แสงแข

กราบ กราบ กราบ หลวงตาเล็ก ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 สิงหาคม 2014
  8. Chang_oncb

มากราบ หลวงตาเล็ก วัดใหม่ เอาโชค เอาลาภ กลับจากทำงาน กราบ กราบ กราบ

9. Chang_oncb

มากราบ หลวงตาเล็ก หลวงพ่อทรง หลวงปู่อั๊บ เอาฤกษ์ เอาชัย กราบ กราบ กราบ

10. Chang_oncb

มากราบพระอริยเจ้า เอาฤกษ์ เอาชัย กราบ กราบ กราบ

11. Chang_oncb

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

มากราบ พระอริยเจ้า ขอโชค ขอลาภ กราบ กราบ กราบ

12. พี เสาวภา

เดี๋ยววันนี้บ่ายๆผมคงว่าง

จะเริ่มรอบที่ ๑๔ ข้าม ๑๓ ไปน่ะครับ สะสมเงิน สะสมบุญไว้ ผมว่าจะไปเปิด บัญชี หนึ่งที่ โรงพยาบาลสงฆ์ ในนาม พี่น้องบ้านเหรียญบิน ดอกเขาจะเอามาบำรุง โรงพยาบาลสงฆ์ ได้บุญกลับทุก วัน เวลา หลับและตื่น

เอากันไหมจ้ะ

13. แสงแข

กราบโมทนา ขอสนับสนุนค่ะ สาธุ

14. แสงแข

อ้างอิง ข้อความเดิม พี เสาวภา

แจกฟรี ของฟรี ดีที่สุด

ผ้ายันต์๑๒ ราศี รูปพระกริ่งแพฯ รูปหลวงตาเล็ก

ฝ่ามือโภคทรัพย์ ห้ามเรื่องร้ายๆ

รูปพกกระเป๋าสตางค์ ลูกแก้ววิเศษ

รูปพกกระเป๋าสตางค์ ยิ้มคุ้งมัทรี

รูปเล็กห้อยคอ ลูกแก้ววิเศษ

ใครอยากได้ ส่งซองมา ระบุ ว่าต้องการอะไร

อย่าไปสนใจของแพง ถ้างบจำกัด ผมแจกฟรี จิตมั่น ใช้ได้เหมือนกันครับ

ต้องส่งซองมาครับ ขอเป็นซองกันกระแทก ดีที่สุด

๑ ซอง หนึ่งชิ้นครับ

๑ จ่าหน้าซอง ถึงตัวท่านเอง

๒ ใส่โพยมาว่า user ในพลังจิตชื่อ......... หรือวงเล็บที่มุมซองก็ได้

๓ ซองกันกระแทก +ติดแสตมป์ ๕ บาท

๔ ใส่ซองให้เรียบร้อย ส่งมาที่

ร.ท. สันติ ศรีงาม (พี เสาวภา )

๙๔/๑๐ หมู่ ๖

ซ. กรุงเทพ - นนท์ ๑๔

อ. เมือง

จ. นนทบุรี ๑๑๐๐๐
    [/quote]
    ..................................................................................................................................................................

แจกฟรี ของฟรี ดีที่สุด จาก คุณพี เสาวภา ตามกติกาข้างต้นค่ะ

15. ตะวันมงคล

ตะวันมงคล เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2010
    (deejai)(deejai)

ได้รับแม่พิม กับผ้ายันต์ครูเพชรแล้ว สวยงามทั้งสองรายการ
    ว่าจะนำแม่พิมไปเลี่ยม ต้องเลี่ยมเปิดบริเวณใบหน้าใช่ไหมครับ
    ผ้ายันต์ได้หมายเลขที่ชอบด้วยครับ
    ขอขอบพระคุณพี่พีเสาวภามาก ๆ ครับ
    :VO

16. พี เสาวภา

เปิดหน้าเอาไว้ หยอดเหล้าตามเคล็ดครับ

สวยหมายเลขเป็นโค๊ดครับ หมายถึง ล้านหก

17. พี เสาวภา

ชุดที่ ๑๔ มีรายการคุณขอมาส่วนใหญ่ บางการขอมานานจนผมลืม มาเห็นพระนึกขึ้นได้...แหะๆ

พรุ่งนี้ลงรายละเอียดครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      2.4 MB
      เปิดดู:
      61
  18. พี เสาวภา

ประมูลรอบที่ ๑๔ ข้าม ๑๓ เอาเคล็ดน่ะครับ...แหะๆ

19. พี เสาวภา

รายการที่ ๑ สีผึ้งพระอินทร์ และ ทองคำเปลว นะ หน้าทอง นะปัดตลอด

ทองคำเปลวนี่ผมซื้อไปให้ท่านลงให้ แล้วท่านเป่าให้บนหัวหน้าผาก ท่านบอกเลยว่าของฉันไม่ละลายแบบเขานะ ผมได้ยินแล้วขำ บอกท่านว่าเอาครับ ท่านลงให้ที่ใบแรกตามลายมือที่โชว์ แล้วเอาสามแผ่น มาปิดที่หน้าผากผมแล้วตบเบาๆ ....ที่จริงสำหรับผมแค่นี้พอ ไม่ต้องใช้เครื่องรางของขลังอะไรอีก ทองอยู่ที่หน้ามาตลอด แน่นสถิตย์อยู่ในหัวใจ ไม่มีสั่นคลอน แต่ คนมันชอบวัตถุ เลยเก็บของท่านมาเรื่อยๆ

ทองเป็นโลหะเทพยดา เทพ เทวดาจะมาสถิตย์ที่ทอง คนโบราณจึงนิยมทองคำครับ เป็นโลหะชั้นสูง หลวงตาท่านย้ำเสมอเมื่อเอาของไปให้ท่านลง ว่าเอาทองมา เอาทองมา

RIMG0222.JPG RIMG0223.JPG RIMG0224.JPG

ส่วนลายมือ ไม่อ่านให้ฟัง ไม่บอกว่าท่านลงอะไร เอามาว่า ยันต์ครู นะ หน้าทอง ทองคำเปลวนี้ ผมไม่เคยแจกใคร น่าจะแจกหลวงพี่ไปแผ่นเดียว ส่วนคนอื่นไม่มีแจกน่ะครับ ...หวงครับ จะเก็บไว้ประจำตระกูล แต่เอามาสร้างวัดวา ทำกุศลเอาครับ

ส่วนลายมือหลวงตา ผมเองไม่อยากเปิดเผย ผมมีรายมือท่านหลายร้อยตัว แต่จะไม่เน้น เปิดเผยในช่วงนี้ เพราะผมเห็นเครื่องรางหลายชิ้นมีลายมือที่อ้างว่า เป็นของวัดใหม่ ลายมือหลวงตา ผมเห็นแล้ว ชินตา ผมเห็นมาเป็นร้อยครั้ง ผมไปหาท่านเป็น สองสามร้อยครั้ง ท่านลงของให้ทุกที ผมเห็นที่ไหนก็จำได้ ผมชอบของที่ท่านลงเป็นพิเศษ ถ้าเอาไปบูชาเอง ท่านต้องลงให้อีกที ทุกชิ้น

การเอาลายมือมาเปิดเผย เหมือนดาบสองคม คนจะอยากได้ มีผีก็จะ ทำขึ้นมา เอาใจตลาด เพื่ออัพราคา ของหลวงตา ไม่ต้องมีจาร เหมือนกันครับ

RIMG0225.JPG RIMG0226.JPG RIMG0227.JPG

ทองนี้ลง นะ หน้าทอง ลงปัดตลอด ผมเอามาประมูลกับสีผึ้งพระอินทร์ เข้ากัน เหมือน พญาภมร กับ น้ำผึ้งป่าแสนหวาน มาแนว เมตตา เย็นใจ ในตลับสีผึ้งอันนี้มีเศษทองที่หลุดปลิวมาใส่ให้หน่อย สีผึ้งนี้ เสี่ยเขาทำ ผมเม้มมาต่อหน้าหลวงตาน่ะแหละ และ ตามสไตล์ของที่ผมมี หลวงตา เสกทั้งทอง และ สีผึ้ง มาเกินร้อยครั้ง สีผึ้งนี่เป็นของสุดยอดของหลวงตาทีเดียว แจกฟรีตลอด

เปิดราคาที่ ๑ บาทครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 พฤษภาคม 2013
  20. พี เสาวภา

๒) พระกริ่งแพโบสถ์น้ำ ฝาเงิน

RIMG0215.JPG RIMG0216.JPG RIMG0217.JPG

RIMG0218.JPG RIMG0219.JPG RIMG0220.JPG

พระนี้เป็นพิมพ์รรมดาน่ะครับ ท่านที่มองหา เกศา หลวงตา อย่ามาขอผม ที่ผมโชว์เพราะเดี๋ยวกลัวว่าจะมีคนเนียนมาโชว์แล้ว คิดว่าผมไม่มี ผมเลยเอาโชว์ว่ามีเป็นโถ และ หวงสุดขีด ไม่แจกใครครับ อันนี้ของร้อง อยู่อย่างไหน เก็บไว้แบบนั้น ผมมีอะไรหลายอย่างที่ท่านให้ ลงให้ ให้ด้วยเสน่หา เมตตา และ ไม่คิดโชว์ตอนนี้ ครับ

แต่....ที่ในองค์พระกริ่งทุกองค์มีเส้นเกศาและ ผงอิทธิเจทุกองค์ ผสมกาวอีป็อคซี่ ยกเว้นในองค์กรรมการจะมีตระกรุดสาริกา นอกนั้นเหมือนกันหมด เทพร้อมกัน ทองเบ้าเดียวกัน

รายการนี้คุณขอมา ทั้งขอเอามาประมูล ท่านจะเอาประมูลเอาเองครับ ไม่มีขาย และรายการนี้ จารย์ช้างขอไปสร้างพระเอาไว้แจกสายเขา

สายจารย์ช้างมีทั้ง ผู้พิพากษา ตำรวจ อัยการ ทนาย ข้าราชการหลายสาย เช่น ศุลกากร สายเขาทำบุญเข็มแข็งมาตลอด มาช่วยผมสร้างแพจนสำเร็จ ได้เงินมาเป็นล้าน เขาทำบุญก็มีของแจกกันมาตลอด มีพระดีๆเช่น หลวงตาเสกให้มาตลอด

รายการนี้ โอนทุกบาทไปบัญชีอาจารย์ช้างแยกจากสุวรรณบัญชี เอาไปไปต่อทุนบุญครับ

มาครบคู่ พระกริ่ง พระชัยฯ กล่องเดิมๆ เดิมทุกอย่างขนาด ฝาเงินขึ้นดำแล้วตามอายุ

เปิดราคาที่ ๑ บาทครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 พฤษภาคม 2013