ปิดประมูลเหรียญรวมกำลังจักรพรรดิปราบไตรภพ หลวงตาม้า

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Ltnutcha, 13 ธันวาคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. rungsun2503

rungsun2503 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2010
    ไม่ขัดแย้งหรอกครับ จะว่าไปจริงๆแล้ว คนทีผิดกติกาคือผม คนที่ควรได้สิทธิ์คือคุณครับไม่ใช่ผม

2. คนชานเมือง

คนชานเมือง เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2009
    ก่อนอื่น ต้องขออภัย คุณ Ltnutcha ด้วยครับ หากมิได้มีเจตนาเพื่อที่รับเงินประมูลเพิ่ม การตัดสินประมูลผิดเป็นไปได้ครับ

ส่วนตัว ผมกับ คุณ eng_will ไม่รู้จักกันนะ แต่แก กับ ผม เฉือนชนะกันในการประมูลบ่อย บางครั้ง แกประมูลเลยไป 1 นาที เพราะคำนวณผิด หรือกดช้าไปนิดนึง ผมชนะ ตัวแกเองก้อยอมรับในผลประมูลนะ ก้อเลยนับถือแก

กระทู้นี้ นำเงินไปทำบุญ ก้อขออนุโมทนา ครับ
    ทางออกที่ดี ที่สุด ในมุมมองผมนะ คือ ให้เป็นไปตามเกมส์ ผู้ชนะประมูลจ่ายเงิน ตามกำหนด ผู้ตั้งประมูลส่งพระ

การที่เราเก็บพระคืน ผมมองว่า ไม่เป็นการแก้ปัญหา แต่จะทำให้เกิดปัญหา และ ข้อครหา ครับ

3. wirat_lor

wirat_lor เป็นที่รู้จักกันดี

จริงๆแล้วไม่อยากท้วงติงนะครับ เพราะแบ่งเงินส่วนนึงทำบุญ (นึกแล้วก้อรู้สึกผิด)แต่ผมอ่านเหตุผลที่คุณให้แล้ว แหม! มันรู้สึกขัดๆจริงๆอดไม่ไหวที่ต้องท้วงติงครับ

ขออภัยด้วยครับ

4. Ltnutcha

Ltnutcha เป็นที่รู้จักกันดี

ขอสรุปเรื่องดังนี้นะคะ ตอนนี้คุณ rungsun2503 ยินดีให้เหรียญตะกั่วพร้อมสร้อยตามสิทธิ์ที่คุณ eng_wil สมควรได้ และคุณคนชานเมือง ในฐานะผู้ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียก็เห็นเช่นนั้น ว่าไม่ควรเก็บวัตถุมงคลกลับคืนควรให้คุณ eng_wil ไป (ความผิดการตัดสินทั้งหมดมาจากดิฉันเอง) แต่เดิม คุณ eng_wil รู้สึกไม่ดีจึงไม่อยากรับไว้ เพื่อเป็นการสรุปผลการประมูลครั้งนี้โดยฟังความเห็นของทุกฝ่าย จึงขอรับการยืนยันอีกครั้งจาก คุณ eng_wi ค่ะ ว่าจะรับสิทธิ์เหรียญตะกั่วพร้อมสร้อยหรือไม่ค่ะ ก่อนเปิดโอกาสถัดไปให้คุณ rungsun2503 รับพระไปโดยดิฉันไม่เก็บคืนตามคำแนะนำค่ะ
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

5. wirat_lor

wirat_lor เป็นที่รู้จักกันดี

การประมูลครั้งนี้ขอเปิดโอกาสให้คุณ rungsun2503 ครับผม

6. rungsun2503

rungsun2503 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอน้อมรับไว้ครับ ขอบคุณครับ

7. rungsun2503

ผมโอนเงินให้แล้ว 1,900.09 บาท เวลา 17.19 น.ครับ
    ที่อยู่จัดส่ง
    นายรังสรรค์ ลีวัฒนภิญโญ
    บ.แฟนซีวู้ดอินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
    เลขที่ 219 ม.5 ต.ท่าโรงช้าง อ.พุนพิน จ.สุราษฎร์ธานี 84130

ไฟล์ที่แนบมา:

8. Ltnutcha

Ltnutcha เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบการโอนจะจัดส่งวัตถุมงคลให้วันพรุ่งนี้ค่ะ ขออนุโมทนาบุญค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้