พยากรณ์ดวง 1 ข้อฟรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย โหรพะโล้, 26 มิถุนายน 2015.

1. kantiphong

kantiphong เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2005
    จะค้าขายหารายได้เสริมระหว่างเรียนอะไรดีครับ
    เกิด 31 กรกฎาคม 2534 เวลา 03.51 ที่กรุงเทพ
    ขอบคุณครับ

2. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    รบกวนอาจารย์ค่ะ
    คือว่า เพื่อนฝากถามนะคะ เพื่อนไม่ได้เป็นสมาชิกพลังจิตเลยฝากถามค่ะ

เกิด 1 ก.ย. 22 เวลา 15.28 วันเสาร์ ที่กทม. เพศหญิง

ถามเรื่องงานค่ะ
    งานที่มีปัญหาอยุ่ โดนย้ายสายงานใหม่ที่ไม่ถนัด จะทำอย่างไรดี ให้ได้ทำงานที่อยากทำจริงๆ ได้มีโอกาสแสดงความสามารถมากกว่านี้
    นอกจากงานที่ลักษณะงานเราไม่ชอบไม่ถนัดแล้ว ยังถุกจับจ้องจากผุ้ใหญ่ว่าเราไม่ค่อยคุยเล่น ไม่เข้ากลุ่มกับคนที่ทำงาน ซึ่งมันเปนบุคคลิกเราที่ไม่สนิทเราไม่คุยเล่นมากอยุ่แล้ว

ควรทนต่อไป หรือลาออกไปที่อื่น
    ถ้าไปที่อื่นควรไปที่ไหนที่จะราบรื่นงาน

ขอบพระคุณมากๆค่ะ

3. โหรพะโล้

โหรพะโล้ Active Member

26 มิถุนายน 2015
    ตอบคุณ เดโชว์

ก่อนอื่นต้องขออภัยคุณเป็นอย่างยิ่งครับ ที่ไม่ได้ตอบ จนเวลาล่วงเลยมาหลายวัน ช่วงนี้มีภาระกิจที่จะต้องทำหลายเรื่องครื่องครับ

คุณเป็นชาวราศีพิจิก. มีดาวซึ่งมีอำนาจวิเศษ อยู่ในเรือนลัคนา คือ พระเสาร์ เป็นราชาโชค ดาวนี้ มีคุณสมบัติอย่างหนึ่งคือ ให้เป็นคนใจใหญ่ คิดใหญ่ คิดแบบนักเลงกล้าได้กล้าเสีย แต่ จะต้องสุ่นวายก่อนจะสมปราถนาเสมอ
    ขณะเดียวกันมีมฤตยูร่วมด้วย หมายความว่า บางสิ่ง ยอมเสียเปรียบบ้าง อึดอัดบ้าง แต่ได้ผลคุ้มค่าครับ.........

ผมขอชี้ชัดเรื่องดวงชะตาเลยครับ ตามที่คุณถามมา งาน คุณสมปราถนาแน่นอน แต่จะเหนื่อย. จะต้องลุ้น ต้องกังวลไปสักพัก เดี๋ยวอำนาจดาวเขาอ่อนแรง คุณก็หยุดกังวลเอง

พระพุธ เป็นมหาอุจ. งานด้านการทูต การตลาด การค้า การประชาสัมพันธ์ โดดเด่นและรุ่งเรืองครับ.........ชาตินี้ไม่คำว่าจนสำหรับผู้ชายคนนี้

เพียงแต่ 2 ปีนี้ ต้องอดทนหน่อยครับ. ดวงคุณอดทนแล้วรุ่งเรืองครับ
    ขอขนานนามลักษณะดวงชะตาคุณว่า พยัฆรอเหยื่อ......