หมดแล้ว พระกริ่งสมปรารถนา เนื้อกรรมการ เบอร์ ๕๘ ให้โชค ๒ งวดแล้วปีนี้ ^^

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ดร.แอนดี้, 23 มกราคม 2011.

1. รับโชค

รับโชค เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2009
    สาธุ สาธุ สาธุ
    อนุโมทนาทั้งหมดทั้งมวลด้วยครับ

2. ดร.แอนดี้

ดร.แอนดี้ เป็นที่รู้จักกันดี

พรุ่งนี้เดินทางครับ....:cool:

3. คชบุตร

คชบุตร ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

11 กุมภาพันธ์ 2008
    วันนี้ผมไปทำบุญ ที่วัดเขาวง รีบเลยลืมเอาเลขที่ บ/ช ของคุณแอนดี้ ไปด้วย กลับมาก็โอนไม่ทันแล้ว พรุ่งนี้ผมจะโอนเงินทำบุญไปให้นะครับ

4. คชบุตร

คชบุตร ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

11 กุมภาพันธ์ 2008
    โอนเงินร่วมทำบุญไปให้แล้วนะครับ ขออนุโมทนาครับ

5. Pongpat86

Pongpat86 เป็นที่รู้จักกันดี

ของหลวงปู่บุญศรีอ่ะครับ

6. ดร.แอนดี้

ส่งไปให้ตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วครับ น่าจะถึงนานแล้ว...:cool:

7. ดร.แอนดี้

ภาพก่อนการหล่อพระ ที่วัดชัยมงคล

ชนวนทองทองเบ้าที่หล่อพระพุทธะ อโรคา นิรันตนาย พระมหาเศรษฐีนวโกฏิ ที่คุณสุวัฒน์ (ขอนแก่น) ส่งมาเพื่อร่วมหล่อพระในครั้งนี้

เงินที่นำไปทำบุญหล่อพระ ทั้งหมดได้ 22,000 บาท (มีการต่อยอดที่วัดครับ)

1) ถวายหลวงพ่ออนันต์เพื่อหล่อพระ 21,000 บาท
    2) ซื้อแผ่นทองคำแท้ 1,000 บาท เพื่อนำไปร่วมหล่อพระ
    3) ผมนำเงินแท้ ไปร่วมหล่อพระในครั้งนี้ด้วย

ผมเดินมาถึงหน้าประตูวัด รถหลวงพ่ออนันต์ก็มาถึงพร้อมกันเลยครับ (ตาดีได้ ตาร้ายเสีย)

ญาติโยมมารอถวายสังฆทานกับหลวงพ่ออนันต์

ญาติโยมมาร่วมบุญกันเยอะมากครับ ผมต้องขอใช้คำว่าล้นวัดครับ ผมไม่คิดว่าคนจะมากกันมากขนาดนี้ครับ ที่จอดรถตามทุ่งนาเต็มไปหมด

โต๊ะบวงสรวงชุดใหญ่ครับงานนี้....:cool:

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      169.1 KB
      เปิดดู:
      38
      ขนาดไฟล์:
      185.5 KB
      เปิดดู:
      38
      ขนาดไฟล์:
      168.1 KB
      เปิดดู:
      40
      ขนาดไฟล์:
      223.2 KB
      เปิดดู:
      56
      ขนาดไฟล์:
      202.3 KB
      เปิดดู:
      35
      ขนาดไฟล์:
      224.8 KB
      เปิดดู:
      38
      ขนาดไฟล์:
      131.8 KB
      เปิดดู:
      34
      ขนาดไฟล์:
      185.2 KB
      เปิดดู:
      171
      ขนาดไฟล์:
      195.1 KB
      เปิดดู:
      39
      ขนาดไฟล์:
      129.4 KB
      เปิดดู:
      39
      ขนาดไฟล์:
      155.2 KB
      เปิดดู:
      38
      ขนาดไฟล์:
      139.8 KB
      เปิดดู:
      37
      ขนาดไฟล์:
      144.8 KB
      เปิดดู:
      39
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 กุมภาพันธ์ 2011
  8. pom_chaovarit

pom_chaovarit เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2010
    ภาพก่อนการหล่อพระ ที่วัดชัยมงคล <fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

กราบอนุโมทนาด้วยครับ:VO....สาธุ สาธุ สาธุ.....อนุโมทามิ:cool::cool::cool:

</fieldset>

9. ดร.แอนดี้

ภาพระหว่างการหล่อพระครับ เป็นอีกครั้งที่ผมเห็นคนมอบทองมาหล่อพระเยอะมากๆ บางคนถอดแหวน ถอดสร้อยคอ แกะกรอบพระเอาทองมาร่วมหล่อพระในครัง้นี้ ลูกหลานของสมเด็จพ่อองค์ปฐมมากันมากจริงๆครับ ผมนั่งอยู่ข้างหลังเลยได้ภาพไม่ค่อยสวยครับ....:cool:

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      206.3 KB
      เปิดดู:
      28
      ขนาดไฟล์:
      179.1 KB
      เปิดดู:
      23
      ขนาดไฟล์:
      228.9 KB
      เปิดดู:
      29
      ขนาดไฟล์:
      147.3 KB
      เปิดดู:
      21
      ขนาดไฟล์:
      147.2 KB
      เปิดดู:
      24
      ขนาดไฟล์:
      164.8 KB
      เปิดดู:
      23
      ขนาดไฟล์:
      159 KB
      เปิดดู:
      24
  10. ดร.แอนดี้

ผมได้พระสมเด็จองค์ปฐม วัดป่าพทุธโมกข์มา 80 องค์ ถูกจองไปแล้ว 24 องค์ ตอนนี้เหลือ 56 องค์ บูชาได้เลยครับครับ....:cool:

11. ดร.แอนดี้

วัตถุมงคลที่เหลือ

เงินส่วนหนึ่งจากการให้บูชาวัตถุมงคลในกระทู้นี้ผมจะหักเอาไว้ทำบุญเพื่อพระศาสนาและงานสาธารณประโยชน์ครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] (มอบให้กระทู้บุญ สร้างโบสถ์วัดญาณเสนแล้ว)

รูปเหมือนระฆัง รุ่น ๑ หลวงปู่ชื้น พศ. ๒๕๔๖ มีเกศาหลวงปู่อยุ่ทางขวามือ สภาพสวยมาก บูชา 300 บาท (มอบให้กระทู้บุญ สร้างโบสถ์วัดญาณเสนแล้ว)

[​IMG] [​IMG] [​IMG] (องค์ที่ 2)

พระรัตนจักรชัยสิทธิ์ (ซุ้มประตู) ๕ ธันวา มหราช ๒๕๔๔ (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุงด้วย) สภาพสวยมาก บูชา 250 บาท

พระสมเด็จวัดระฆัง (แตกลายงา) ปี ๒๕๓๙ พิมพ์นิยม ครูบาอาจารย์มาอธิฐานจิตหลายรูปครับ ใครไม่มีพระสมเด็จวัดระฆังองค์หลักล้าน บูชาองค์นี้ได้ครับ สภาพสวยมาก บูชา 300 บาท เท่านั้น

เหรียญพัดยศ เลื่อนสมณะศักอิ์ รุ่นแรก หลวงพ่อพูน วัดบ้านแพน ๑๘ มิย. ๔๙ ตอกโค้ต ๓๒๔ สร้างน้อย พระสวยมาก บูชา 350 บาท เท่านั้น องค์นี้เหมาะกับข้าราชการ หรือหัวหน้างานครับ

พระปิดตาพิมพ์เล็ก รุ่นเพิ่มบำรุงสุข หลวงปู่เพิ่ม วัดป้อมแก้ว ปี ๒๕๔๙ สภาพสวยมาก องค์นี้เพิ่มลาภครับ บูชา 100 บาท เท่านั้น

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

พระผงรูปเหมือน หลวงพ่อเอียด วัดไผ่ล้อม ฝังตะกรุด ผสมเกศาหลวงพ่อ ๒๘ ม.ค. ๔๙ สภาพสวยมากๆ บูชา 250 บาท เท่านั้น

[​IMG] [​IMG]

พระสมเด็จ (นางพญา) จ.อยุธยา กรรมวัดอโยธยา จ.อยุธยา ให้ผมมา 3-4 องค์ (ตอนนี้เหลือ 1 องค์)) ผมไปช่วยหาเงินซ่อมหลังคาโบถ์อยู่นาน คราบกรุเกาะอยู่มาก ผมเลยไม่แน่ใจอายุพระ เลยนำไปขอให้ครูบาอาจารย์เมตตาอธิฐานดูว่า พระอายุท่าไร ใครสร้าง ท่านบอกว่าพระสร้างประมาณปี 2517 ครูบาอารย์เก่าสายอยุธยาอธิฐานจิต และผมก็นำเข้าอีกหลายพิธี และ พิธีสุดท้ายคือ พิธีเสาร์ ๕ วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ครับ บูชา 250 บาท

หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม ปี ๒๕๓๗ พระสภาพสวย ผมมีองค์เดียวครับ (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุงด้วย) บูชา 150 บาท

[​IMG] [​IMG] องค์ที่ 2

พระฤาษีท่องสวรรค์ วัดท่าซุง (หลังองค์หลวงพ่อมรณภาพ) หลังยันต์เกาะเพชร บูชา 100 บาท

พระสมเด็จ วัดพระพุทธบาทสี่รอย จ.เชียงใหม่ ผมนำเข้าอีกหลายพิธี และ พิธีสุดท้ายคือ พิธีเสาร์ ๕ วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ครับ สภาพสวย บูชา 100 บาทเท่านั้น

[​IMG] [​IMG] [​IMG] (ตอกโค้ต ๖๙๕๗)

เหรียญมหาเศรษฐีหลวงปู่ทิม วัดพระขาว ปี ๒๕๔๙ สภาพสวยมาก (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ด้วยครับ) บูชา 590 บาท

พระหลวงพ่อโต วัดพนัญเชิง พิมพ์ปรุหนัง เนื้อฟักทอง ฝังตะกรุดเงิน ปี ๒๕๔๕ สภาพสวยมาก บูชา 350 บาท (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ด้วยครับ)

พระผง 2 อริยะแดนทักษิณ รุ่น บูรณะอุโบสถ วัดนาสีทอง รุ่นนี้ติดจีวรของหลวงปู่พ่อท่านคลิ้ง วัดนาสี และหลวงปู่พ่อท่านคลิ้ง วัดถลุงทอง พระสภาพสวยมาก หายากครับสำหรับจีวรของทั้ง 2 องค์ บูชา 200 บาทเท่านั้น

หลวงปู่ทวดเนื้อว่าน ฝังตะกรุดสังขวานร รุ่น อุดมมงคลทักษิณ วัดพระมหาธาตุวรมหาวิหาร นครศรีธรรมราช ๒๕๓๘ (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ด้วยครับ) พระสภาพสวยแถมด้วยตะกรุดสังขวานร บูชา 400 บาทเท่านั้น (คุณโสรัจ จองแล้ว)

ท่านพ่อจตุคาม ท่านพ่อรามเทพ ปี ๒๕๕๐ รุ่นจักรพรรดิมหาราช พระสวยไม่ค่อยเห็นทำแบบนี้ ผมนำเข้าหลายพิธีแล้ว (เข้าพิธีเสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มี.ค. ๒๕๕๓ ที่วัดท่าซุง พิธีเดียวกับสมเด็จองค์ปฐม รุ่น 4 ด้วยครับ) สำหรับท่านที่มีของท่านสะสมไว้ไม่ต้องกลัวครับ เดี๋ยวมีกลับมานิยมอีกรอบครับ ตอนนี้เก็บกันเอาไว้ก่อน บูชา 150 บาทเท่านั้น

หลวงพ่อคูณ วัดบ้านไร รุ่นเหยียบโฉนด มหาลาภ ๙ บารมี รุ่นนี้เหมาะกับผู้ที่ทำธุรกิจ และการเจราจการค้าครับ พระสภาพสวยจากวัด บูชา 200 บาท

พระผงรูปเหมือนหลวงปู่เขียน วัดกระทิง เขาคิชฌกูด จ.จันทบุรี เลี่ยมเดิมจากวัดครับ บูชา 100 บาทเท่านั้น

พระนางพญา หลัง ส.ก. วัดนางพญา จ.พิษณุโลก ผมบูชามาเพราะครูบาอาจารย์ที่เป็นพระอริยะสงฆ์ท่านบอกว่ารุ่นนี้ดีมาก ให้เก็บเอาไว้ พระเลี่ยมาจากวัด บูชา 100 บาทเท่านั้น

[​IMG] [​IMG] [​IMG] ได้มา 80 องค์ (เหลือ 36 องค์)

สมเด็จองค์ปฐม วัดป่าพุทธโมกข์ ปี ๒๕๕๔ หลวงพ่อหนุนท่านเมตตาปลุกเสกตั้งแต่ 5 โมงเย็นจนถึง ตีห้าครับ สมเด็จองค์รุ่นที่ดีมากๆ อยากให้ทุกท่านมีไว้บูชา ดูมวลสารข้างล่างครับ พระมีไม่มากครับ บูชา 500 บาท

บูชาพระเพื่อช่วยสำนักปฏิบัติธรรมท่านแม่ชีปทุม อ.ปากช่อง จ.โคราช

[​IMG] [​IMG] (รูปตัวอย่างเท่านั้น)
    พระกริ่งสมปรารถนา เนื้อทองทิพย์ สร้างแค่ 400 องค์ และมีให้บูชาที่ สำนักท่านแม่ชีปทุมเท่านั้น บูชา 1,000บาท พระกริ่งนี้ผมจะไม่หักอย่างน้อย 5% มาทำบุญ ไม่งั้นทุกองค์ที่ท่านบูชาผมต้องออกเงินเพิ่มอีกอย่างน้อย 50 บาท จองบูชาเท่านั้น

[​IMG] [​IMG] (พระตัวอย่าง)

พระแร่โคตรเศรษฐี (ล้วนๆ) ทำมาจากเนื้อแร่โคตรเศรษฐีล้วนครับ องค์หลวงพ่อฤๅษีบอกท่านแม่ชีว่า แร่นี้ไม่ต้องทำเป็นรูปพระ หรือ เสก ก็ได้ของเขาดีในตัวอยู่แล้ว จองบูชาเท่านั้น องค์ละ 10,000 บาท พระรุ่นนี้ผมไม่หักอย่างน้อย 5% เพื่อทำบุญเพิ่มไม่งั้น ทุกครั้งที่มีคนจองผมต้องควักเงินตัวเองครั้งละ 500 บาทแน่

[​IMG] [​IMG] (รูปตัวอย่างเท่านั้น) เหลือ 23 องค์
    พระผงปิดแร่โคตรเศรษฐี หน้า พระทุ่งเศรษฐี หลัง ลป.พระสิวลี สำนักปฏิบัติธรรมท่านแม่ชีปทุม องค์นี้ลาภมากครับ มีประสบการณ์กันแล้วหลังบูชาไปจากผม บูชา 110 บาทเท่านั้น

[​IMG] [​IMG] (รูปตัวอย่างเท่านั้น) เหลือ 9 องค์
    พระผงสมเด็จองค์ปฐม (พิมพ์พระพุทธชินราช) หลวงปู่บุญศรี (ฤาษีลิงเล็ก) วัดใหม่ศรีสุทธาวาส จ.นครสวรรค์ รุ่นฉลองวิหาร ๒๕๔๒ บูชา 110 บาท

[​IMG] [​IMG] (รูปตัวอย่างเท่านั้น) เหลือ 5 องค์
    พระผงสมเด็จองค์ปฐม (พิมพ์พระสมเด็จ) หลวงปู่บุญศรี (ฤาษีลิงเล็ก) วัดใหม่ศรีสุทธาวาส จ.นครสวรรค์ รุ่นฉลองวิหาร ๒๕๔๒ บูชา 110 บาท

[​IMG] [​IMG] (รูปตัวอย่างเท่านั้น) เหลือ 1 องค์
    พระผงสมเด็จองค์ปฐม (พิมพ์ขาตั้ง) หลวงปู่บุญศรี (ฤาษีลิงเล็ก) วัดใหม่ศรีสุทธาวาส จ.นครสวรรค์ รุ่นฉลองวิหาร ๒๕๔๒ บูชา 110 บาท (บูชามาจากสำนักท่านแม่ชีปทุม)

[​IMG] [​IMG] (รูปตัวอย่างเท่านั้น) เหลือ 9 องค์
    รูปหล่อลอยองค์ หลวงปู่บุญศรี (ฤาษีลิงเล็ก) วัดใหม่ศรีสุทธาวาส จ.นครสวรรค์ รุ่นมีลิง 2 ตัวอยู่หน้าหลวงปู่หายากครับ รุ่นธรรมดาที่อื่นให้บูชากัน 500-700 บาท รุ่นพิเศษนี้ให้บูชาแค่ 250 บาทเท่านั้น

[​IMG] [​IMG] (เหลือ 6 องค์) (รูปตัวอย่างเท่านั้น)

พระปัจเจกพระพุทธเจ้า (เต่า) เมตตา มหาลาภ ปี ๒๕๓๙ หลวงปู่บุญศรี (ฤๅษีลิงเล็ก) มีลูกศิษย์หลายท่านถามหาเพราะมีประสบการณ์กัน บูชา 350 บาทเท่านั้น เนื้อเงินล้วนๆก็มี องค์ละ 2,500 บาทแต่ผมไม่ได้บูชามาครับ

[​IMG] [​IMG] (เหลือ 1 องค์เท่านั้น)

เหรียญพัดยศ พิเศษ หลวงปู่บุญศรี (ฤๅษีลิงเล็ก) ปี ๒๕๓๗ วัดใหม่ศรีสุทธาวาส จ.นครสวรรค์ บูชา 250 บาทเท่านั้น

หมายเหตุ: หลวงปู่ฤๅษีลิงเล็กท่านเมตตา มอบวัตถุมงคลของท่านให้ทางสำนักท่านแม่ชีปทุมไว้เพียงจำนวนหนึ่งเท่านั้น เมื่อหมดแล้วก็หมดเลย ผมไม่สามารถไปหาจากที่อื่นในราคานี้ได้น่ะครับ<!-- google_ad_section_end -->

**เสาร์ ๕ วันที่ ๒๐ มีนาคม ๒๕๕๓ เป็นมหาฤกษ์ 100 ปี มีครั้งเดียว ครูบาอาจารย์บอกว่าวัตถุมงคลที่เข้าพิธีเสาร์ ๕ ที่วัดท่าซุงในครั้งนี้ ให้เก็บไว้ดีๆ บางท่านนำวัตถุมงคลที่เข้าพิธีที่วัดท่าซุงในครั้งนี้ ไปขอให้ครูบาอาจารย์ที่เป็นพระอริยสงฆ์เสกให้ ท่านก็ไม่เสกให้ ท่านบอกว่า "เต็มแล้ว เสกไม่เข้า" เพราะฉะนั้นผมรับรองว่าวัตถุมงคลที่บูชาไปจากผมพุทธคุณไม่มีเสื่อมครับ ผมอธิฐานจิตอาราธนาบารมีพระพุทธเจ้าทุกพระองค์ พระปัจเจกพระพุทธเจ้าทุกๆพระองค์ มีสมเด็จองค์ปฐมทรงเป็นประธาน ขอให้ยันต์เกาะเพชรมาบรรจุในพระทุกองค์ที่ผมนำมาเข้าพิธีเสาร์ ๕ มหาฤกษ์ ในครั้งนี้ด้วยครับ**

รับประกันพระแท้ 100 % ถ้าท่านคิดว่าพระไม่แท้ ยินดีคืนเงินเต็มภายใน 30 วัน (นับวันส่งพระเป็นวันแรก) ติดต่อผมได้หลัง 6 โมงเย็น โทร. 085-147-7947 ค่าส่ง 50 บาทต่อครั้ง (ลงทะเบียน/EMS)
    ชื่อ: ANDY HEYDEN เบอร์บัญชี: ธ.ไทยพาณิชย์ (ออมทรัพย์) สาขา ถ.รามอินทรา (แฟชั่นไอส์แลนด์) 171-226194-8
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 กุมภาพันธ์ 2011
  12. Jit D

Jit D เป็นที่รู้จักกันดี

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>(good)สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทามิ

13. ดร.แอนดี้

ชนวนและมวลสารที่นำมาทำพระสมเด็จองค์ปฐม วัดป่าพทุธโมกข์

<!-- google_ad_section_end -->

14. ดร.แอนดี้

งานนี้ทุกท่านได้บุญใหญ่ 100% เต็มครับ....(ping-love

15. Pongpat86

วันพฤหัสไปเช็คยังมาไม่ถึงครับเดี๋ยววันนี้ลองไปดูครับ แล้วตะกรุดยันต์เกะราเพชรนี้จัดส่งฟรีหน่อยสิครับพี่ ดร.:cool::cool:

16. ดร.แอนดี้

จัดส่งฟรีผมก็ขาดทุนซิครับ เงินค่าตะกรุด 100 บาทผมถวายหลวงตาทั้งหมด ค่าซอง 12 บาท ค่าส่งประมาณ 32-37 บาท ผมต้องออกเองครับ....:cool:

17. พรแม่ศรี

พรแม่ศรี ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

อนุโมทนาด้วยนะครับพี่ ดร.:cool:

18. พรแม่ศรี

พรแม่ศรี ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

<TABLE class=tborder border=0 cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"><CENTER">[ แนะนำเรื่องเด่น ] </TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>พรแม่ศรี, Nippanang Sukang+, ศิษย์ปลายแถว </TD></TR></TBODY></TABLE>

คุณตั๊มได้ไปมาหรือป่าวครับ อยากชมรูปมากๆ เลยนะครับ

19. ดร.แอนดี้

รู้สึกว่าตรง พระเกศ จะหล่อด้วยทองคำทั้งหมดน่ะครับ คนบริจาคทองคำเยอะมาก....:cool:

20. Pongpat86

ธนาคารได้รับคำสั่งโอนเงินของท่านเรียบร้อยแล้ว
    ธนาคารจะดำเนินการตามคำสั่งโอนเงินของท่านในวันที่ 22 ก.พ. 2554 และนำเงินเข้าบัญชีผู้รับโอนในวันที่ 23 ก.พ. 2554
    บริการโอนเงิน
    หมายเลขอ้างอิงรายการ 711671
    โอนเงินจาก:
    บัญชีผู้โอน 679-0-xxx987
    วันที่หักบัญชี 22 ก.พ. 2554
    โอนเงินไป:
    บัญชีผู้รับโอน ANDY HEYDEN
    ธนาคาร SCB
    วันที่เงินเข้าบัญชี 23 ก.พ. 2554
    จำนวนเงิน 150.00
    ค่าธรรมเนียม 12.00
    อ้างอิงรายการ (ตัวเลือก) EMS ครับ

ที่อยู่เดิมครับ