พระชัยเทวฤทธิ์-พระสมเด็จ ลพ.อภิชิโต(ชาญณรงค์ ศิริสมบัติ)มหัศจรรย์พุทธานุภาพ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 28 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. victorvee

victorvee เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2010
    ได้รับแหวนแล้วครับพี่หนุ่ม ขอบคุณมากครับ

2. night_club

night_club เป็นที่รู้จักกันดี

ผมได้แหวนแล้วนะครับ

3. i_seang

i_seang เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2009
    เรียนพีหนุ่มวันนี้ที่บ้านบอกว่าได้รับเทวรูปพระนารายณ์แล้วนะครับ
    ขอบคุณมากครับ
    รับษาสุขภาพด้วยนะครับ

4. i_seang

i_seang เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2009
    เรียนพีหนุ่มวันนี้ที่บ้านบอกว่าได้รับเทวรูปพระนารายณ์แล้วนะครับ
    ขอบคุณมากครับ
    รับษาสุขภาพด้วยนะครับ

5. อุทิศ ทองทวี

อุทิศ ทองทวี เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2008
    ผมได้รับวัตถุมงคลครบถ้วนตามจองแล้วครับ
    ขอบพระคุณพี่หนุ่มและทีมงานทุกๆท่านด้วยครับ
    อนุโมทนาบุญกับเพื่อนๆครับ

6. parana483

parana483 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระที่จองครบครับ และได้รับพระสมนาคุณ (ผ้ายันต์+ปิดตาพรายมงคล +สีผึ้ง+พระขุนแผน) ครับแต่ ขาดลูกอมมหาภูติ ของสมนาคุณครับ
    ขอบคุณพี่หนุ่มมากครับ

7. ลูกน้ำเค็ม

ลูกน้ำเค็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    รบกวนพี่หนุ่มตรวจสอบให้ด้วยครับ ยังไม่ได้รับของที่จองไว้กับสยามอารยาครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กุมภาพันธ์ 2012
  8. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ท่านที่จองบูชาไว้กับสยามอารยาและชำระเงินเกินลำดับที่ 314 (หมายถึงเกินสิ้นเดือนมีนาคม2554) โดยข้อเท็จจริงแล้วจะไม่ได้รับของแถมแต่อย่างใด ยกเว้นสีผึ้ง และผ้ายันต์เท่านั้น ส่วนลูกอม พระขุนแผนหรือพระปิดตานั้น เป็นการมอบให้เป็นพิเศษ หากท่านจองเกินจากเงื่อนไขที่กำหนดไว้ก็จะไม่ได้รับ หรืออาจได้รับเป็นกรณีพิเศษก็ได้

อาจมีบางท่านที่ได้รับของสมนาคุณพิเศษแล้ว แต่แจ้งมาว่ายังไม่ได้รับหรือส่งให้ไม่ครบ บางท่านนั้นผมจัดเองกับมือ และระวังมากเป็นปกติเนื่องจากปีที่ผ่านมีเคยมีประวัติคล้ายกันมาก่อน

9. ก้องครับ

ก้องครับ เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2009
    ได้รับชุดวัตถุมงคลวัดหนองสะเดาแล้วครับวันนี้

แต่มีลูกอมเกินมา 1 ลูกครับพี่หนุ่ม หากไม่ขัดข้องอะไรผมจะขอบูชาเพิ่มเอง แต่หากเป็นของท่านอื่นจะรีบส่งคืนให้ครับ

พร้อม สีผึ้ง+ขุนแผน+ปิดตา+ผ้ายันต์หลวงปู่ทวด+ผ้ายันต์หลวงปู่ดู่ ที่แถมมาให้

ปล.ดีใจมากมายที่พระชัยชุดแก่ทองมีพระธาตุเสด็จมา 1 จุด

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กุมภาพันธ์ 2012
  10. vit.....@

vit.....@ เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2009
    วันนี้โทรไปที่บ้านที่สกลนคร ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับแต่ตอนนี้อยู่ ตจว ถ้ากลับไปถึงแกะกล่องแล้วจะแจ้งอีกรอบนะครับ ขอบคุณครับ

11. Jintamuttha

Jintamuttha เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนเรียนถามพี่หนุ่มว่า พรุ่งนี้ผมสามารถไปรับพระที่สยามอารยา ตอนประมาณ 10-11 โมง ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

12. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

1
    มีพัสดุตีคืนกลับมายังผู้ส่งสามราย พรุ่งนี้จะนำชื่อมาแจ้งให้ทราบครับ

พรุ่งนี้จะจัดส่งพัสดุของผู้จองบูชา พระ ลป.ทวดที่แกะจากไม้กลายเป็นหินและผู้จองพระมงคลมหาลาภ พระพุทโธน้อย พระขุนแผน ลป.ชื่น และส่งตะกรุดลูกอมให้กับผู้บริจาคอุปกรณ์การเรียนให้โรงเรียน โดยผู้มอบอุปกรณ์การเรียนการสอนทั้ง 27 ท่าน นอกจากจะได้รับตะกรุดลูกอมแล้ว จะมีพระชัยวัฒน์เนื้อทองเหลืองอุดผงพิเศษมอบให้อีกท่านละ 1 องค์

พระชัยวัฒน์ชุดนี้เป็นพระเหมือนกับพระชัยทองทิพย์เนื้อเดียวกัน แต่ไม่ตอกเลขที่องค์พระ และตอกโค๊ตไว้กลับด้านกับพระชัยทองทิพย์ปกติทั่วไป หน้ากล่องจะเขียนไว้เหมือนพระชัยทองทิพย์อุดผงอัฐิ แต่ผงที่อุดจะต่างกันมาก ใช้ผงล้วนๆของส่วนตัวที่เก็บไว้เฉพาะพระชุดพิเศษ มีสร้างเก็บไว้ 2ช่อประมาณ 250 องค์ เป็นผงโสฬสวังหน้า ผงว่านดอกทอง และผงสาริกา

13. หนุ่มเมืองแกลง

1
    ได้เลยครับ ตั้งแต่สายๆถึงห้าโมงเย็น สามารถรับได้เลยครับ

14. Versailles

Versailles Active Member

20 สิงหาคม 2009
    พี่หนุ่ม / คุณหมูน้อย>>> ผมได้รับครบถ้วนครับ ขอบคุณมากครับ

15. หนุ่มเมืองแกลง

1
    ลูกอมที่เกินของคุณก้อง เป็นของสมนาคุณครับ

16. ก้องครับ

ขอบคุณพี่หนุ่มมากมายนะครับ ที่แถมของดีมาให้ผมเพิ่มอีก 1 ชิ้น

ขอบคุณครับพี่

17. ก้องครับ

พี่หนุ่มมีเซอร์ไพส์ให้กับพวกเราอีกแล้วหรอครับ

สุดยอดครับพี่ ขอให้พี่มีแต่ความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไปนะครับ ^^

18. ชิตชบา

ชิตชบา เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2011
    [FONT=&quot]พี่หนุ่มครับ
    ผมได้บูชา ลูกอมรุ่น 4 (สีเทา) กับ ตะกรุดลูกอมทองเหลือง ไว้อย่างละ 1 ชิ้น
    ที่พี่เปิดให้บูชาเมื่อปลายธันวาที่ผ่านมา

รู้สึกว่าผมยังไม่ได้ส่งที่อยู่ให้
    เดี๋ยวผม PM ที่อยู่ไปให้นะครับ
    [/FONT]

19. tangmoo99

tangmoo99 สมาชิกใหม่

11 กันยายน 2011
    เรียนพี่หนุ่มเมืองแกลงค่ะ
    พอดีน้องได้จองตะกรุดลูกอม 2 กษัตริย์ไว้จำนวน 1 ลูก เป็นเงิน 2000 บาท ตามข้อความที่แจ้งไว้แล้วด้านบน และได้โอนเงินทำบุญไปแล้ว โดยได้แจ้งการโอนไว้ในหน้า 266 และโอนวันที่ 30/12/54
    แต่ยังไม่ได้รับตะกรุดลูกอม 2 กษัตริย์เลยค่ะ อยากจะรบกวนพี่หนุ่มช่วยตรวจสอบให้น้องด้วยค่ะ ว่าจัดส่งหรือยังหรือว่าตกหล่นชื่อน้องไปหรือป่าวค่ะ ยังไงรบกวนแจ้งน้องด้วยนะค่ะ ขอบคุณพี่หนุ่มมากนะคะ

20. The29

The29 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2009
    ได้รับพระที่สั่งจองและของสมนาคุณจากศูนย์เชียงราย ครบถ้วนแล้วครับ ไม่มีขาดไม่มีเกิน
    ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้