<พระเครื่องเมืองสยาม>--หลวงปู่หมุนและเกจิอาจารย์ดัง(วัตถุมงคลที่แรง!!ด้วยพุทธคุณล้วนๆ)--สมเด็จ ๕ ปีปิดทอง

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย daverine, 9 เมษายน 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. daverine

daverine เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่อยู่แล้วครับ อนุโมทนาครับ

2. ต้อมบ้านสวน

ต้อมบ้านสวน เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2008

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 พฤศจิกายน 2009
  3. ecco1

ecco1 พุทธัง บังเกิด ธัมมัง บังเกิด สังฆัง บังเกิด

4. NunnJaa

NunnJaa Active Member

14 พฤษภาคม 2008
    รายการที่ 123 ตะกรุดยุคต้นถักเชือกเขียว แบบมีหูและบรรจุกริ่ง หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน(หายาก นิมนต์จากวัดครับ)<!-- google_ad_section_end -->
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->ตะกรุดยุคต้นถักเชือกเขียว แบบมีหูและบรรจุกริ่ง หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน หายากมากๆ ประสบการณ์สยาทางวัดบ้านจานจะทราบกันดีครับ
    รายการนี้หากจะหาตามท้องตลาด ขอบอกว่าหากันไม่ได้แล้วครับ พอดีว่าผมได้ไปไหว้หลวงปู่ท่านมาเมื่อวันอาทิตย์ ที่วัดบ้านจาน ว่ากันว่าตะกรุดของหลวงปู่ท่านเป็นเครื่องรางที่ไม่มีวันเสื่อม

ตะกรุดยุคต้นถักเชือกเขียว แบบมีหูและบรรจุกริ่ง หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน

เปิดให้บูชาพร้อมวัตถุมงคลจากวัดบ้านจานแถมให้ไปบูชา ราคาและของแถมสามารถ pm หรือโทรมาสอบถามได้ครับ เรื่องราคาคุยกันได้ อนุโมทนาครับ
    (ปิดรายการโดยคุณ pon98)

ต้าร์ 086-5181199(daverine_gto@hotmail.com)
    พิศิษฐ์ ผลเขียว
    ธ.ไทยพาณิชย์ สาชาย่อย ท็อป เซ็นทรัลลาดพร้าว
    เลขที่บัญชี 256-201700-8
    ค่าจัดส่ง EMS พร้อมซองกันกระแทก 50 บาทครับ<!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>
    ไม่ทราบว่ายังอยู่ไม๊ครับ รบกวนแจ้งด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

5. daverine

ไม่อยู่แล้วครับ อนุโมทนาครับ

6. daverine

ทุกรายการ หรือรายการนอกเหนือจากนี้ สอบถามกันเข้ามาได้นะครับ ช่วงนี้รับจัดหาให้ทุกท่านรับปีใหม่ อนุโมทนา สวัสดีปีใหม่ พบแต่สิ่งดีๆนะครับ

7. NunnJaa

NunnJaa Active Member

14 พฤษภาคม 2008
    ไม่ทราบว่าพอหาตะกรุดเชือกเขียวแบบที่มีหูด้านบน 1 หู และด้านในเป็นแผ่นแผ่นตะกั่ว ของ ลป.หมุนได้เปล่าครับ อยากได้ ตะกรุดเชือกเขียวของหลวงปู่หมุนมากๆ ขอบคุณครับ

8. madiaw

madiaw สมาชิก

26 พฤศจิกายน 2009
    มีอีกใหมครับ

9. madiaw

madiaw สมาชิก

26 พฤศจิกายน 2009
    มีอีกใหมครับ

10. spartanmaya

spartanmaya เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    รายการนี้ยังอยู่มั้ยครับ ขอจองครับ

11. rang551

rang551 เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2009
    ยังอยู่ไม๊ครับ แล้วไม่ทราบว่ากล่องเดิมยังอยู่ไม๊ครับ

12. rang551

rang551 เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2009
    เจ้าของงกระทู้ไปไหนแล้วหวา

13. เมืองเมย

เมืองเมย สมาชิก

15 มิถุนายน 2011

14. ศรัทธาพญาเวนไตย

ศรัทธาพญาเวนไตย เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2010
    โหๆๆๆๆ ผมเปิดดูหน้าเเรกเห็นพระหลวงปู่หมุนไม่กี่้ร้อยกะจะเหมาบูชาหมดเลย ที่ไหนได้ไปดู ตั้ง ปี2009 ผ่านไปตั้งนานมาก ไม่รู้เจ้ากระทู้ปิดไปยัง ยังไงหากเจ้าของกระทู้มารบกวนช่วยอัพเดทสรุป พระที่เหลือ เเละราคาด้วยนะครับ น่าจะมีการปรับอีกเยอะ หากไม่ปรับสงสัยผมต้องเหมาเยอะเเน่ๆๆ อิอิ

15. เมืองเมย

เมืองเมย สมาชิก

15 มิถุนายน 2011
    องค์นี้ถ้ายังอยู่ผมจองครับ (แจ้งด้วยนะครับจะรอ)

16. ท่านพงษ์

ท่านพงษ์ ท่านพงษ์

ไม่ทราบวันที่ในเว็ปบอร์ดตรงหรือเปล่าครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้