พาเพื่อนไปเที่ยวบ้าน...ชมของดี ที่สะสม หาชมยาก...จากธรรมชาติ

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย ประเสริฐ, 22 ธันวาคม 2009.

1. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005
    บูธ ของคุณประเสริฐ ทีมงานสมิงเหล็ก
    งานวิทยาศาสตร์ทางจิต ปี ๒๕๕๓ พันธ์ทิพย์ งามวงศ์วาน

ผู้คนให้ความสนใจมากมาย

ไฟล์ที่แนบมา:

2. ประเสริฐ

ประเสริฐ เป็นที่รู้จักกันดี

3. ประเสริฐ

เพื่อน ๆ ครับ โคตรเหล็กไหล7สีขนาดห้อยคอ ที่ผมและทีมงานนำมาออกให้บูชาที่งานวิทยาศาสตร์ทางจิต ในราคาบูชา 60/70/80 บาทตามขนาดชิ้น นั้น มีเหลืออยู่อีกจำนวนหนึ่ง เพื่อน ๆ ที่สนใจก็ติดต่อกันมานะครับ ...เฉพาะที่เหลือจากงานฯให้บูชาเพียงชิ้นละ 50 บาท ไม่จำกัดขนาดครับ เพื่อน ๆ ที่สนใจนำไปมอบให้เพื่อนฝูงในช่วงเทศกาลปีใหม่นี้ติดต่อมานะครับ ให้บูชาจนกว่าจะหมดครับผม

4. ประเสริฐ

เพื่อน ๆ ครับ โคตรเหล็กไหล7สีขนาดห้อยคอ ที่ผมและทีมงานนำมาออกให้บูชาที่งานวิทยาศาสตร์ทางจิต ในราคาบูชา 60/70/80 บาทตามขนาดชิ้น นั้น มีเหลืออยู่อีกจำนวนหนึ่ง เพื่อน ๆ ที่สนใจก็ติดต่อกันมานะครับ ...เฉพาะที่เหลือจากงานฯให้บูชาเพียงชิ้นละ 50 บาท ไม่จำกัดขนาดครับ เพื่อน ๆ ที่สนใจนำไปมอบให้เพื่อนฝูงในช่วงเทศกาลปีใหม่นี้ติดต่อมานะครับ ให้บูชาจนกว่าจะหมดครับผม<!-- google_ad_section_end -->
    ......................................
    เพื่อน ๆ ที่สนใจ ก็ PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ

5. ประเสริฐ

เพื่อน ๆ ที่สนใจก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน ตอนนี้เหลือไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end -->

6. ประเสริฐ

เพื่อน ๆ ที่สนใจก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน ตอนนี้เหลือไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    ..................................
    ขอบคุณนะครับ สำหรับความสนใจที่ได้สอบถามกันมา ก็คงต้องรีบนะครับ เหลือไม่มากครับ และก็ขอขอบคุณเพื่อน ๆ ที่ให้ความไว้วางใจให้เลือกให้ ผมส่งให้ครบทุกท่านแล้วนะครับ

7. ประเสริฐ

งาเหล็กน้ำพี้ ชิ้นแรกของวงการเหล็กน้ำพี้(เนื้อเหล็กล้วน ๆ ...เนื้อเดียวกับดาบเหล็กน้ำพี้)ขนาดห้อยคอ ยาวประมาณ 4-5 ซม.นำมาให้ชมกัน
    .................................................................
    และ เพื่อน ๆ ที่สนใจแร่โคตรเหล็กไหล 7 สี ขนาดห้อยคอก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน เพื่อนำออกงานวิทยาศาสตร์ทางจิต เมื่อต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ตอนนี้เหลือจากงานฯไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

• 0 (8).JPG
      0 (8).JPG
      ขนาดไฟล์:
      50.7 KB
      เปิดดู:
      38
      ขนาดไฟล์:
      27.5 KB
      เปิดดู:
      27
    • a0a (1).JPG
      a0a (1).JPG
      ขนาดไฟล์:
      31.7 KB
      เปิดดู:
      28
    • a0a (2).JPG
      a0a (2).JPG
      ขนาดไฟล์:
      27.5 KB
      เปิดดู:
      32
  8. ประเสริฐ

งาเหล็กน้ำพี้ ชิ้นแรกของวงการเหล็กน้ำพี้(เนื้อเหล็กล้วน ๆ ...เนื้อเดียวกับดาบเหล็กน้ำพี้)ขนาดห้อยคอ ยาวประมาณ 4-5 ซม.นำมาให้ชมกัน
    .................................................................
    และ เพื่อน ๆ ที่สนใจแร่โคตรเหล็กไหล 7 สี ขนาดห้อยคอก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน เพื่อนำออกงานวิทยาศาสตร์ทางจิต เมื่อต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ตอนนี้เหลือจากงานฯไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

• 0 (4).JPG
      0 (4).JPG
      ขนาดไฟล์:
      39.8 KB
      เปิดดู:
      26
    • a0a (3).JPG
      a0a (3).JPG
      ขนาดไฟล์:
      26 KB
      เปิดดู:
      21
    • a0a (4).JPG
      a0a (4).JPG
      ขนาดไฟล์:
      23.7 KB
      เปิดดู:
      22
    • a0a (5).JPG
      a0a (5).JPG
      ขนาดไฟล์:
      24.4 KB
      เปิดดู:
      27
    • a0a (6).JPG
      a0a (6).JPG
      ขนาดไฟล์:
      30.3 KB
      เปิดดู:
      26
  9. ประเสริฐ

สำหรับเพื่อน ๆ ที่ศรัทธา พญาเหล็ก...เจ้าแม่ทองธรรมชาติ นำมาให้ชมกันครับ
    และ เพื่อน ๆ ที่สนใจแร่โคตรเหล็กไหล 7 สี ขนาดห้อยคอก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน เพื่อนำออกงานวิทยาศาสตร์ทางจิต เมื่อต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ตอนนี้เหลือจากงานฯไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

ขนาดไฟล์:
      25.1 KB
      เปิดดู:
      25
    • 0a1 (1).JPG
      0a1 (1).JPG
      ขนาดไฟล์:
      26.9 KB
      เปิดดู:
      30
    • 0a1 (2).JPG
      0a1 (2).JPG
      ขนาดไฟล์:
      28.1 KB
      เปิดดู:
      32
    • 0a1 (3).JPG
      0a1 (3).JPG
      ขนาดไฟล์:
      27.6 KB
      เปิดดู:
      26
    • 0a1 (4).JPG
      0a1 (4).JPG
      ขนาดไฟล์:
      25.2 KB
      เปิดดู:
      33
  10. ประเสริฐ

สำหรับเพื่อน ๆ ที่ศรัทธา พญาเหล็ก...เจ้าแม่ทองธรรมชาติ นำมาให้ชมกันครับ
    และ เพื่อน ๆ ที่สนใจแร่โคตรเหล็กไหล 7 สี ขนาดห้อยคอก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน เพื่อนำออกงานวิทยาศาสตร์ทางจิต เมื่อต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ตอนนี้เหลือจากงานฯไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

• 0a1 (5).JPG
      0a1 (5).JPG
      ขนาดไฟล์:
      25.1 KB
      เปิดดู:
      31
    • 0a1 (6).JPG
      0a1 (6).JPG
      ขนาดไฟล์:
      23.9 KB
      เปิดดู:
      24
    • 0a1 (7).JPG
      0a1 (7).JPG
      ขนาดไฟล์:
      27.8 KB
      เปิดดู:
      29
    • 0a1 (8).JPG
      0a1 (8).JPG
      ขนาดไฟล์:
      25.6 KB
      เปิดดู:
      29
  11. อาณัติ

อาณัติ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับพี่ประเสริฐ ขอถามนิดหน่อย

พญาเหล็ก...เจ้าแม่ทองธรรมชาติ เหลืออะไรบ้างครับ(อยากได้แหวน) แบบสีทองมีไหม

ขอทราบราคาทางPM โพส 930, 931 และอื่นๆที่เหลือครับ

12. ประเสริฐ

13. ประเสริฐ

และ เพื่อน ๆ ที่สนใจแร่โคตรเหล็กไหล 7 สี ขนาดห้อยคอก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน เพื่อนำออกงานวิทยาศาสตร์ทางจิต เมื่อต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ตอนนี้เหลือจากงานฯไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

• 0a1 (9).JPG
      0a1 (9).JPG
      ขนาดไฟล์:
      27.7 KB
      เปิดดู:
      28
    • 0a1 (10).JPG
      0a1 (10).JPG
      ขนาดไฟล์:
      24.8 KB
      เปิดดู:
      29
    • 0a1 (11).JPG
      0a1 (11).JPG
      ขนาดไฟล์:
      27.1 KB
      เปิดดู:
      27
    • 0a1 (12).JPG
      0a1 (12).JPG
      ขนาดไฟล์:
      25 KB
      เปิดดู:
      28
  14. ประเสริฐ

และ เพื่อน ๆ ที่สนใจแร่โคตรเหล็กไหล 7 สี ขนาดห้อยคอก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน เพื่อนำออกงานวิทยาศาสตร์ทางจิต เมื่อต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ตอนนี้เหลือจากงานฯไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

• 0a1 (13).JPG
      0a1 (13).JPG
      ขนาดไฟล์:
      23.5 KB
      เปิดดู:
      28
    • 0a1 (14).JPG
      0a1 (14).JPG
      ขนาดไฟล์:
      24.6 KB
      เปิดดู:
      25
    • 0a1 (15).JPG
      0a1 (15).JPG
      ขนาดไฟล์:
      24.7 KB
      เปิดดู:
      26
    • 0a1 (16).JPG
      0a1 (16).JPG
      ขนาดไฟล์:
      24.7 KB
      เปิดดู:
      24
  15. ประเสริฐ

และ เพื่อน ๆ ที่สนใจแร่โคตรเหล็กไหล 7 สี ขนาดห้อยคอก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน เพื่อนำออกงานวิทยาศาสตร์ทางจิต เมื่อต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ตอนนี้เหลือจากงานฯไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

• 0a1 (17).JPG
      0a1 (17).JPG
      ขนาดไฟล์:
      26.1 KB
      เปิดดู:
      27
    • 0a1 (18).JPG
      0a1 (18).JPG
      ขนาดไฟล์:
      23.7 KB
      เปิดดู:
      29
    • 0a1 (19).JPG
      0a1 (19).JPG
      ขนาดไฟล์:
      21.4 KB
      เปิดดู:
      23
  16. ประเสริฐ

สำหรับเพื่อน ๆ ที่ชมชอบเครื่องราง...นาคบาศก์/งูกินหาง นำมาให้ชมกันครับ
    และ เพื่อน ๆ ที่สนใจแร่โคตรเหล็กไหล 7 สี ขนาดห้อยคอก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน เพื่อนำออกงานวิทยาศาสตร์ทางจิต เมื่อต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ตอนนี้เหลือจากงานฯไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

ขนาดไฟล์:
      33.5 KB
      เปิดดู:
      22
    • 010 (1).JPG
      010 (1).JPG
      ขนาดไฟล์:
      27 KB
      เปิดดู:
      30
    • 010 (2).JPG
      010 (2).JPG
      ขนาดไฟล์:
      30.7 KB
      เปิดดู:
      21
    • 010 (3).JPG
      010 (3).JPG
      ขนาดไฟล์:
      22.9 KB
      เปิดดู:
      27
  17. ประเสริฐ

สำหรับเพื่อน ๆ ที่ชมชอบเครื่องราง...นาคบาศก์/งูกินหาง นำมาให้ชมกันครับ
    และ เพื่อน ๆ ที่สนใจแร่โคตรเหล็กไหล 7 สี ขนาดห้อยคอก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน เพื่อนำออกงานวิทยาศาสตร์ทางจิต เมื่อต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ตอนนี้เหลือจากงานฯไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

• 010 (4).JPG
      010 (4).JPG
      ขนาดไฟล์:
      23.3 KB
      เปิดดู:
      29
    • 010 (5).JPG
      010 (5).JPG
      ขนาดไฟล์:
      28.1 KB
      เปิดดู:
      24
    • 010 (6).JPG
      010 (6).JPG
      ขนาดไฟล์:
      27.2 KB
      เปิดดู:
      22
    • 010 (7).JPG
      010 (7).JPG
      ขนาดไฟล์:
      36 KB
      เปิดดู:
      25
    • 010 (8).JPG
      010 (8).JPG
      ขนาดไฟล์:
      37.5 KB
      เปิดดู:
      28
  18. ประเสริฐ

สำหรับเพื่อน ๆ ที่ชมชอบเครื่องราง...เนื้อแร่โคตรเหล็กไหลส่วนที่ดีที่สุด...เหล็กไหลตาแรด นำมาให้ชมกันครับ
    และ เพื่อน ๆ ที่สนใจแร่โคตรเหล็กไหล 7 สี ขนาดห้อยคอก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน เพื่อนำออกงานวิทยาศาสตร์ทางจิต เมื่อต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ตอนนี้เหลือจากงานฯไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

ขนาดไฟล์:
      37.2 KB
      เปิดดู:
      33
    • 0 (1).JPG
      0 (1).JPG
      ขนาดไฟล์:
      30.9 KB
      เปิดดู:
      27
    • 0 (2).JPG
      0 (2).JPG
      ขนาดไฟล์:
      29.7 KB
      เปิดดู:
      29
    • 0 (3).JPG
      0 (3).JPG
      ขนาดไฟล์:
      46.2 KB
      เปิดดู:
      35
  19. ประเสริฐ

สำหรับเพื่อน ๆ ที่ชมชอบเครื่องราง...เนื้อแร่โคตรเหล็กไหลส่วนที่ดีที่สุด...เหล็กไหลตาแรด นำมาให้ชมกันครับ
    และ เพื่อน ๆ ที่สนใจแร่โคตรเหล็กไหล 7 สี ขนาดห้อยคอก็บูชากันนะครับ ผมขอพรรคพวกที่ราคาต่ำมากมา รวม ๆ ได้ประมาณนับพัน เพื่อนำออกงานวิทยาศาสตร์ทางจิต เมื่อต้นเดือนธันวาคมที่ผ่านมา ตอนนี้เหลือจากงานฯไม่มาก สนใจก็บูชากันนะครับ ราคาโคตรเหล็กไหล 7 สีที่ขนาดเหรียญสิบบาทไปจนถึงขนาดองค์พ่อจตุคามฯ ราคาบูชา 50 บาท ผมคิดว่าต่ำมากเลยนะครับ มีโอกาสก็เรียนเชิญกันนะครับผม ...PM มาคุยกัน หรือ 081 7927636 ครับ ค่าส่ง EMS ครั้งละ 50 บาทนะครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

• 0 (4).JPG
      0 (4).JPG
      ขนาดไฟล์:
      42.7 KB
      เปิดดู:
      25
    • 0 (5).JPG
      0 (5).JPG
      ขนาดไฟล์:
      45.2 KB
      เปิดดู:
      27
    • 0 (6).JPG
      0 (6).JPG
      ขนาดไฟล์:
      35.5 KB
      เปิดดู:
      28
    • 0 (7).JPG
      0 (7).JPG
      ขนาดไฟล์:
      36.7 KB
      เปิดดู:
      31
  20. จับตา

จับตา เป็นที่รู้จักกันดี

23 ธันวาคม 2010
    หลอกชาวบ้านไปวันๆ ไม่กลัวบาปกรรมบ้างหรือไง