ฟรี..อยากรู้ตัวตนเป็นอย่างไร เพียงเลขบัตรประชาชน 3ตัวท้ายทายบุคลิก

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บุญรักษา พระคุ้มครอง, 19 พฤศจิกายน 2009.

แท็ก: แก้ไข
  1. พุทธฤทธิ์

พุทธฤทธิ์ สมาชิกใหม่

30 มิถุนายน 2010
    ขอรบกวนด้วยค่ะ 128 ค่ะ

2. วัชรมน

วัชรมน สมาชิก

ขอบคุรนะค่ะ ถือว่า ตรง99.999999 เลยนะค่ะ อีก0.000001ถือว่าให้รอนาน อิอิอิ ค่ะต้องปล่อยวางช่ายมะ

3. pinitko

pinitko เป็นที่รู้จักกันดี

27 กรกฎาคม 2010

ตรงครับ ขอบคุณครับ แต่ที่เห็นชัดๆเลยก็ ตรงเวลามีสิ่งเร้า ผมจะลงมือทำทันทีครับ ขอบคุณครับ

4. na-mo

na-mo สมาชิกใหม่

27 สิงหาคม 2008
    ...

:cool:345 ขอบคุณค่ะ

5. ธชย

ธชย สมาชิก

ไม่รู้ต้องรออีกนานแค่ไหน ไม่รู้เมือไหร่ที่เราจะพบกัน เหลืออีกี่คืน เหลืออีกกี่วัน

:':)'(>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

6. บุญรักษา พระคุ้มครอง

บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคุณnichapa kul; 152 / 168

152 คิดอะไรรอบคอบ ทำอะไรต้องใช้วิชาความรู้ ใช้เหตุใช้ผลเป็นตัวตัดสิน เป็นคนสุภาพ เรียบร้อย มีน้ำใจ ชอบอะไรที่ต้องเสี่ยง หรือท้าทาย ความสามารถตนเองเสมอ
    168 คิดอะไรต้องการคนยอมรับ เด่น ดัง คนให้ความสนใจ โดยไม่ต้องใช้เหตุหรือผล ก็ได้ ขอให้ถูกใจ ใช่เลย อารมณ์อ่อนไหว สุนทรีย์ รักความสวยงาม มีเสน่ห์ เช่นกันชอบอะไรที่เสียง ท้าทาย กว่า 152 (เก็บไว้ในใจ) เพราะ 168 จะแสดงออกมาให้เห็น

7. บุญรักษา พระคุ้มครอง

บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคุณcurador;275

คุณมีความเมตตา ขี้สงสาร ชอบไม่อยู่นิ่ง เปลี่ยนแปลงที่อยู่บ่อย หรือเดินทางบ่อยๆ ความคิดกับจิตใจ จะขัดแย้งกันบ้าง แต่ก็ใจเข้มแข้ง เป็นนักต่อสู้ ทำสิ่งใดมีคนสนับสนุน สามารถสำเร็จได้ คุณต้องพยายาม ระวังความคิดที่อ่อนไหว ท้อ เสียก่อน ขอให้ครองสติให้ดี

8. ไร้ทุกข์

ไร้ทุกข์ Active Member

17 มิถุนายน 2010
    รบกวนด้วยนะคะ
    147 คะ
    (โดนข้ามคะ *-*)
    ขอบคุณคะ

9. MindRenewal

MindRenewal Active Member

สวัสดีค่ะ ดิฉันชื่อนริศรา ได้ร่วมทำบุญสร้างเจ้าเรือนพลังจิต และสร้างสถานปฏิบัติธรรม ไปโดยการโอนเงินผ่าน ATM SIM ไปวันนี้เวช่าประมาณ14.49น. และได้แจ้งขอมูลไปทาง MSNแล้ว แต่ไม่ทราบว่าจะได้รับหรือเปล่าเพราะเป็นการส่งข้อความในขณะที่ผู้รับ offline อยู่ ยังไงช่วยยืนยันให้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

10. บุญรักษา พระคุ้มครอง

อนุโมทนา

ขอรายละเอียดเพิ่มเติม กรุณาส่งทาง E-Mail มาอีกครั้ง

อนุโมทนา

11. บุญรักษา พระคุ้มครอง

ขออภัย ถ้าผิดพลาด ตอบคุณไร้ทุกข์

คุณเป็นคนหยิ่ง ทรนง ในตัวตนของคุณ ความคิดเป็นใหญ่ กระทำสิ่งใหม่ ด้วยความอุตส่าหะ วิริยะ หมายมั่น ปั้นแต่งให้เสร็จสรรพ ไม่เคยให้รอให้เสียอุรา เป็นคนกล้าได้กล้าเสีย ตรงมาก ๆ ไม่ชอบความชักช้า ร่ำไร ให้เสียเวลา สรุปได้ตัดสินใจทำเลย สิ่งต่างๆ เหล่า สิ่งที่ควรพึงระวังเป็นพิเศษ ความลุ่มหลง การยึดติด ว่านี้เป็นสิ่งดี ว่านี้เป็นของๆ เรา ควรพิจารณาด้วยสติให้รอบคอบ ความสุขความสมหวัง ความสำเร็จในชีวิต จะเป็นของคุณ

12. บุญรักษา พระคุ้มครอง

<TABLE id=AddToContactsTbl cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%"><TBODY><TR><TD class=ACCheckBoxCell></TD><TD>ตอบคุณmunlika4203 ; 911

กรุณาอ่านได้ที่ บอร์ด นี้ ส่วนกรณีที่ Mail ไป ขอสงวนสำหรับผู้ร่วมทำบุญกับทางโครงการเท่านั้น

</TD></TR></TBODY></TABLE>

คุณเป็นคนคิดมาก คิดถึงเรื่องความก้าวหน้า ของตนเอง คิดถึงเรื่องในใจ รวมถึงเรื่องความรัก สิ่งที่คิดแล้วเป็นไง ก็ร้อนดั่งกับไฟ ที่ลนใจ ไม่ได้อยู่กับเนื้อกับตัว ต้องมีการแสดงออก ทางพฤติกรรม อาทิ สร้างการความยอมรับสังคม หรือ แสดงออกด้วยอารมณ์ ระวังช่วงนี้ให้ดี

โดยรวมแล้ว คุณก็จัดได้ว่ามีความสำเร็จ และความสมหวัง ควรต้องพยายามเพราะความสำเร็จที่ได้ ไม่ใช่ง่าย อาจต้องทำซ้ำ ๆ เช่นผิดแล้ว กลับไปทำใหม่ เริ่มต้น พยายามต่อไป อย่าท้อถอย ความสุข ความสำเร็จ รอคุณอยู่ข้างหน้า

13. บุญรักษา พระคุ้มครอง

ตอบคุณchom_jung;211/695

211 เป็นคนที่อ่อนไหว จิตใจดี ทำสิ่งใด มักคิดถึง ความถูกต้อง ความดีงาม รวมถึง เรื่องครอบครัวเสมอ ชอบริเริ่มทำสิ่งใหม่ๆ เสมอๆ สิ่งที่ควรระวังการพูดมากความ มากเรื่อง จนกลายเป็นความจู่จี้ ขี้บ่น ก็ควรพึงระวังเรื่องนี้

695 เป็นคนรักความอิสระ ไม่ขึ้นต่อใคร เพราะเขาเชื่อตัวเขามากกว่าเรื่องคนอื่น ทำอะไรทำจริงๆ แต่ขอเป็นเหตุผลของตนเอง อาจมีความขัดแย้งบ้าง แต่ด้วยตนมีบุคคลิก ที่ทุกคนยอมรับ เพราะมีความน่าเชื่อถือ ก็สำเร็จ (เหนื่อยหน่อย เพราะต้องตนเองต้องทุ่มไปกับเรื่องนั้นๆ)

14. บุญรักษา พระคุ้มครอง

ตอบคุณrung_zero;919

คุณเป็นคนที่มีพลัง ความคิด จิต และใจ ที่ใฝ่รู้ ใฝ่ศึกษา ถึงบางคราวก็มีกิเลส มายา ให้คุณหลงใหล ไปชั่วขณะ แต่คุณมีกำลังใจที่เข้มแข็ง ที่ผ่านสิ่งเหล่านั้นมาได้ ลองทบทวนดูว่า เคยมั้ย ว่าจะพลาด จะต้องเสีย แต่ก็กลับได้ หรือไม่เสีย เพราะคุณมีดีอยู่ ก็พึงระวังอย่าใจใหญ่ มากนัก หรือตัดสินใจ รวดเร็ว เกินไป ถ้าพลาด ต้องมาเสียใจภายหลัง

15. บุญรักษา พระคุ้มครอง

ตอบคุณ ธชย;818 ขออภัยรอ เกือบสัปดาห์

คุณเป็นคนดิ้นรน ต่อสู้ ไม่กลัวใคร ใครแรงมา ก็แรงไป ดีมาก็ดีตอบ ถ้าจัดว่าประเภทใจถึง ก็เจอตัวแล้ว (อย่าแรงมากนะ อันตราย) บ่อยครั้งมักมีความสับสนว่าต้องเลือก หรือให้ทำดี หรือไม่ดี คุณจะถูกชักนำได้ง่าย เพราะอยู่ที่ใจ ฉนั้นจะทำอะไร ต้องมี่สติ คิดไตร่ตรองให้รอบคอบ โดยเฉพาะคำพูด หรือ การทำเอกสารต่างๆ พึ่งระวัง

16. บุญรักษา พระคุ้มครอง

ตอบคุณอาราแต;128

คุณเป็นที่คิดอะไรแล้ว มักจะขัดแย้งกับความรู้สึกของตนเอง ตัวอย่างเช่นมีคนมายืมเงิน เวลาคิดไม่ให้ อย่างไงก็ไม่ให้ แต่เมื่อเขาเดือดร้อน มีเหตุผลร้อยแปดพันประการ คุณก็ใจอ่อน ให้ยืม โดยดี ถามว่าได้คืนมั้ย ก็ตามไปเถอะ นาน กว่าจะได้อาจเสียเพื่อนก็ได้ สุดท้ายก็ทำไม่ลง ให้เขาไปดีกว่า
    ฉนั้นหนักแน่นนิดนึ่ง จิตใจที่ต้องแยกแยะ รวมถึง อย่าหลง สิ่งเหล่านี้คุณควบคุมได้ ทำอะไรๆ ก็มีความสุข

17. บุญรักษา พระคุ้มครอง

ตอบคุณdazzyoko;345

คุณเป็นนักต่อสู้ ขยัน อดทน มุ่งมั่น เพื่อความสำเร็จ เป็นคนกล้าแสดงออก มีมนุษย์สัมพันธ์ ชอบศึกษา เรียนรู้จากผู้รู้ ได้ดี สิ่งที่พึงระวังให้มาก คือความอดทนและความต่อเนื่อง หากมีสิ่งใดมากระทบคุณ จิตอาจหลง หรือแปรเปลี่ยนได้ง่าย ทางสายหนึ่ง ไปอีกสายหนึ่ง

18. rung_zero

rung_zero เป็นที่รู้จักกันดี

ตรงมากเลยครับ ขอบคุณนะครับที่ดูให้จะทำตามที่บอกนะครับ

19. พุทธฤทธิ์

พุทธฤทธิ์ สมาชิกใหม่

30 มิถุนายน 2010
    สาธุ สาธุ ค่ะตรงมากๆเลยค่ะยกตัวอย่างได้ตรงจุดที่สุดและเป็นดังนั้นจริงๆด้วยค่ะขอบคุณค่ะ และอนุโมทนากับคุณด้วยนะค่ะ

20. เด็ก น้อย

เด็ก น้อย เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2010
    937 รบกวนด้วยครับ..............ขอบคุณครับ