มหาเสน่ห์ สายวิชาตัญหาและราคะ เปิดจองม้าเสพนางรุ่น 2 เนื้อผง หน้า 51

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย mummamman, 24 สิงหาคม 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. techapunyo

techapunyo เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2007
    ร่วมเล่นเกมส์ครับ
    ประสบการณ์ขุนแผน ตั้งแต่ได้มาผมแขวนทุกวันครับ เท่าที่สังเกต รู้สึกคนรอบข้างจะเมตตาเป็นพิเศษ พูดคุยด้วยดีมาก ไปกินอะไรกับเพื่อนก็ไม่ต้องจ่ายตังครับ เพื่อนเลี้ยงตลอดเลยครับช่วงนี้

2. วิคิด

วิคิด เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่าเป็นประสบการณ์หรือเปล่า ตั้งเเต่ได้ขุนแผนกับตะกุดเมตตาเล็กก็เเขวนคู่จากที่จะโดนเจ้านายดุบ่อยมากเเต่เดียวนี้กลับกันเลยนั่งประชุมกันหลายคนไม่โดนดุอยู่คนเดียวมีเเต่ถามทำไหวหรือเปล่างานที่มอบหมายให้เเละได้หมายงานที่สำคัญหลายงานเเละเป็นตรวจสอบการทำงานช่างอีกหลายคนก็แปลกดีครับจากคนที่ไม่ค่อยสำคัญในหน่วยงานเปลี่ยนหน้ามือเป็นหลังมือเลยครับ เเต่เรื่องเพศตรงข้ามผมอธิฐานไม่ยุ่งขอเรื่องงานกับเรื่องโชคลาภพอครับ

3. หงส์ผาคำ

หงส์ผาคำ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2014
    ประสบการณ์พระขุนแผน

สำหรับประสบการณ์ที่ผมได้รับ คือตั้งแต่ได้รับความเมตตาพระขุนแผนมาจากพี่ชายที่แสนดีที่ให้ผมมาลองพกติดตัวและอธิษฐานจิตทุกวัน ซึ่งเมื่อทำตามพี่เขาแนะนำเห็นผลชัดเจนจากเดิมมาก เรื่องแรกคือติดต่อเรื่องเงินผมได้ขอเจรจาเรื่องเงินจากพี่ที่เคยช่วยเหลือพี่เขาเห็นใจจากพูดไม่ดีและไม่ยอมทุกเรื่องจะต่อรองอะไรค้อนข้างยากมาก เมื่ออาราธนาพระขุนแผนเพื่อขอเจรจาลองอธิษฐานดู กลายเป็นว่าพี่เขาใจอ่อนผ่อนปรนยื่นระยะเวลาให้ไปไกลที่เดียว และเรื่องที่ 2 เรื่องเสน่หามากันมากทีเดียวครับ แฟนเก่ากลับมาคุยด้วยจากเลิกติดต่อนานแล้ว และยังมีคนเข้ามาคุยตลอด แต่ผมไม่ได้ผิดลูกเมียใคร ไม่ค่อยชอบเรื่องนี้ เพราะไม่ใช่แนวชอบของผมแต่ต้องการโชคลาภ ขณะนี้อธิษฐานทุกวันหากได้ตามที่ขอจะมาเล่าให้พี่ๆ ทุกท่านทราบอีกครั้งครับ แต่ยอมรับพระขุนแผนเด็ดจริงๆ ใครไม่ได้ลอง จะพลาดโอกาสครับ ขอบคุณมากครับ

4. mummamman

mummamman เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2006
    แจ้งจัดส่งตะกรุดพระสิวลี

คุณวัชระ RK471542796TH

คุณปภัสสร EQ046595915TH

คุณไพรัช EQ046595924TH

คุณคณพศ EQ046595938TH

คุณสุรศักดิ์ EQ046595941TH

คุณเฉลิมเดช EQ046595955TH

คุณทัชชกร EQ046595969TH

คุณนิธิกร EQ046595972TH

5. mummamman

หลายคนอยากทราบเรื่องมวลสารหลักแสนและมวลสารของครูบาอาจารย์

ที่จะเปิดวัตถุมงคลให้จองกัน สอบถามมามากมาย

ตอนแรกว่าจะตั้งใจเปิดจองต้นเดือนธันวา แต่ช่วงนี้เหลือแต่เล่นเกมส์

เล่าประสบการณ์แจกลูกอม และสอบถามมามากมาย

เลยขอเปิดจองซะบัดนี้เลยครับ

เปิดจองล็อคเก็ตมหาเศรษฐ๊เมตตาเปิดโลก

หลวงปู่ประยูร ปัญญาวุโธ วัดป่าบำเพ็ญธรรม

ท่านเป็นอาจารย์ของครูท่าน ได้สอนวิชาพลังจักรวาลให้

ท่านเป็นพระป่าฉันวันละมื้อ ปฎิบัติเคร่งครัดตามพระธรรมวินัย กราบไหว้ได้สนิทใจ

ท่านเป็นลูกศิษย์หลวงปู่ละมัย ฐิตมโน อายุ 135 ปี ที่เก่งทางด้านปรอท

หลวงปู่ละมัยท่านเป็นศิษย์หลวงปู่เทพโลกอุดรอีกที แต่เป็นที่น่าเสียดาย

หลวงปู่ประยูร ท่านละสังขารไปแล้วเมื่อต้นปีที่ผ่านมา

ครููท่านจึงจัดทำล็อคเก็ตหลวงปู่ประยูรเพื่อบูชาครูบาอาจารย์

โดยล็อคเก็ตมหาเศรษฐีเมตตาเปิดโลกนี้ ด้านหน้าเป็นรูปหลวงปู่ประยูร

ส่วนฉากด้านหลังเป็นรูปหลวงปู่ทวด

ลงอักขระยันต์ นะชาลิติ (พระสิวลี) อุอากะสะ หัวใจเศรษฐี

ส่วนมวลสารหลักแสนนั้น คือพระของขวัญวัดปากน้ำรุ่น 1 ที่ครูท่านได้รับมาจากบิดา

นานแล้ว สละมาทำมวลสารบรรจุในตะกรุดเพื่อบูชาครู

ถ้าในตลาดก็ว่ากันหลักแสนกว่าๆๆเลยครับองค์นี้

จะบรรจุเฉพาะองค์พิเศษและองค์ครูเท่านั้น

พระผงของขวัญวัดปากน้ำ เป็นพระที่มีพุทธคุณอันเป็นที่เลื่องลือทั้งด้านเมตตามหานิยม มหาลาภ แคล้วคลาดคงกระพัน จนพูดกันติดปากว่า "ถ้ามีพระวัดปากน้ำอยู่กับตัวแล้ว ในน้ำไม่ตาย บนบกไม่ตาย กลางอากาศไม่ตาย ลาภผลไม่ขาดมือ และมีค่าเท่ากับสมบัติพันล้าน หากมุ่งหวังสิ่งใดก็ให้อธิษฐานเถิดจักเกิดสัมฤทธิผลทุกประการ"

ส่วนมวลสารครูบาอาจารย์นั้น คือเกศาของหลวงปู่ละมัย ที่ได้รับมานานแล้วจากน้าแอ๋ว

คนที่ดูแลรับใช้หลวงปู่ละมัยสมัยยังมีชีวิตอยู่ ซึ่งในขณะนี้แทบจะไม่มีใครมีได้มาก

ขนาดนี้แล้ว ซึ่งมีคุณค่าทางจิตใจเพราะประเมินค่าไม่ได้เลย

นำมาฝังไว้หลังล็อกเก็ตมีเฉพาะรุ่นองค์พิเศษและองค์ครู

ผ้าประเจียดโบราณเขียนด้วยพู่กันจีนและเก็บไว้นานจนผ้ากินตัว

ซึ่งสมัยนั้นหลวงปู่ประยูรท่านรับรองว่าสิ่งนี้มีอานุภาพเข้มขลังเป็นของโบราณ

เป็นมวลสารหายากอีกชิ้นนึงนำมาตัดแบ่งฝังไว้ด้านหลังล็อคเก็ตองค์พิเศษและองค์ครู

ส่วนมวลสารอย่างอื่น อาทิเช่นพระปรกโพธิ์เยี่ยวชะนีพิมพ์ใหญ่ หลวงพ่อตัด วัดชายนา

เรื่องเมตตาเสน่ห์กินขาดครับนำมาบดผสมบรรจุในตะกรุดฝังหลังล็อคเก็ต

และอื่นๆๆอีกซึ่งท่านทำครั้งนี้เพื่อบูชาครูเรื่องมวลสารและพลังพุทธคุณรับรอง

ทำเต็มที่ครับ

เรื่องเมตตาหลายท่านสัมผัสแล้ว พลังครูท่านไม่ธรรมดา

ใครใช้ที่อื่นไม่เห็นผลมาที่นี่ เห็นผลไม่ต้องท่องคาถา ทำจิตเมตตาอย่างเดียว

เรื่องการงานการเงิน ก็เสกจัดเต็มที่ครับในล็อตเก็ตชุดนี้

ประสบการณ์ที่ผ่านมายืนยันโดยผู้บูชา

เรื่องมวลสารครูบาอาจารย์และเชิญญาณครูท่านปลุกเสก ช่วยดูแล ปัดเป่า

อันตรายมิให้กล้ำกลาย มีแรงครูปกปักรักษาใครมาทำไม่ดีกับคนที่มีไว้บูชา

สิ่งนั้นจะย้อนคืนกลับไปยังคนที่คิดร้าย คิดไม่ดี

ขนาดล็อคเก็ต 2.4 x 3.1 เซนติเมตร ผู้หญิงก็ห้อยคอได้ ไม่ใหญ่ครับ กำลังพอดี

เปิดจองล็อคเก็ตมหาเศรษฐีเมตตาเปิดโลก ราคาเปิดจอง

องค์พิเศษจัดสร้าง 13 องค์ องค์ละ 1,700 บาท หลังจองปรับเป็น 3,000 บาท ขอเพิ่มอีก 1 เนื่องจากเหล็กไหลได้เพิ่มมา หมด

องค์ครู
    จัดสร้าง 25 องค์ องค์ละ 1,500 บาท หลังจองปรับเป็น 2,500 บาท หมด

องค์ธรรมดาจัดสร้าง 68 องค์ องค์ละ 500 บาท หลังจองปรับเป็น 1,000 บาท

ปิดจองและชำระเงินสิ้นเดือนธันวา 59 จะได้รับของสิ้นเดือนมกรา 60 หรือต้นเดือนกุมภา 60

****ท่านใดที่จององค์พิเศษและองค์ครูไว้ ถ้าโอนเงินชำระเข้ามา 20 ท่านแรก

จะได้รับองค์ธรรมดาราคาเปิดจอง 500 บาทเพิ่มไป 1 องค์ครับ ****

รายละเอียดหน้าตาล็อคเก็ตและมวลสารต่างๆๆดูในรูปได้เลยครับ

แจ้งข่าวครับ พิธีสลายร่างหลวงปู่ละมัย ฐิตมโน สวนป่าสมุนไพรเจ้าแก้ว

จ.เพชรบูรณ์ วันที่ 8 ธันวาคม 2559 เวลา 15.00 น.

ใจหายนะครับคงถึงเวลาอันควรแล้ว ต่อไปนี้สังขารท่านคงไม่เหลือให้คนรุ่นหลัง

ได้สักการะบูชา ที่มีตอนนี้ที่ทำเพื่อบูชาครูก็เป็นล็อคเก็ตมหาเศรษฐีนี่แหละครับ

ที่ฝังเกศาหลวงปู่ละมัยทั้งเส้น
    ที่ได้รับจากน้าแอ๋วเมื่อหลายปีก่อน

ซึ่งก็คงเป็นวาระที่ต้องทำ น่าจะเป็นหน้าที่ที่ต้องให้ลูกหลานท่านได้รับไป

บูชา สิ่งนี้จึงได้มารอไว้ที่นี่ ในตอนนี้ไม่มีครับที่ใครจะมีเกศาของหลวงปู่ละมัย

ท่านที่บูชาไปถือว่าท่านได้สิ่งที่คนอื่นไม่มี ได้มีวาสนาได้สังขารเส้นเกศาของ

พระอริยะไปบูชา ซึ่งจะนำพาความสำเร็จ ความรุ่งเรือง พ้นจากอันตรายๆๆใดทั้งปวง

หลวงปู่ท่านไม่ได้จากเราไป แต่ยังคงอยู่กับลูกหลายและคนที่ศรัทธาท่าน

ตอนนี้องค์ครูเหลือไม่มากแล้ว ท่านใดยังไม่ได้จองรีบเลยครับ

ถ้าหมดแล้วจะเสียดาย สิ่งที่ไม่มีในพระของหลวงปู่ละมัย แต่มีที่นี่ที่เดียวเท่านั้น

ล็อคเก็ตนี้ดีทุกด้าน เสกให้เร่งฤทธิ์เร่งลาภ เกิดกระแสเงินไหลมา ทั้งยังแคล้วคลาด

เมตตามหานิยม ดังแก้วสารพัดนึก ใครดวงตก บูชาหนุนดวงไม่ตกอับ จากหนักกลายเป็นเบา

จากเบากลายเป็นไม่มี จะบอกให้ไม่มีเคราะห์กรรมเลยคงไม่ได้ คนเราทำกรรมมาตั้งแต่ชาติที่ผ่านมา

เมื่อถึงเวลาเหมาะสม เค้าก็จะมาเอาคืน อย่าประมาทกันครับ เร่งสร้างบุญกุศล หนีเคราะห์กรรมกัน

ต้นแบบองค์ครูเสร็จแล้วครับ ฝังพลอยแท้ๆ จัดเต็มครับ

มีสีขาวเพทาย กัมพูชา

สีชมพูทัมทิม แอฟริกา

สีแดงโกเมน แอฟริกา

สีเหลือง ซิทริน บราซิล

สีเขียว เพอริโด บราซิล

ใครยังไม่โอนเงิน ที่จองไว้รบกวนโอนภายในเดือนธันวาคมนี้นะครับ

ขอบคุณครับ ตอนนี้อยู่ในช่วงกำลังดำเนินการทำล็อคเก็ต

รายละเอียดความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับประมาณ 16 มกราคม

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 ธันวาคม 2016
  6. mummamman

องค์พิเศษจัดสร้าง 13 องค์ องค์ละ 1,700 บาท หลังจองปรับเป็น 3,000 บาท ขอเพิ่มอีก 1 เนื่องจากเหล็กไหลได้เพิ่มมา หมด

องค์ครูจัดสร้าง 25 องค์ องค์ละ 1,500 บาท หลังจองปรับเป็น 2,500 บาท หมด

องค์ธรรมดาจัดสร้าง 68 องค์ องค์ละ 500 บาท หลังจองปรับเป็น 1,000 บาท

ปิดจองและชำระเงินสิ้นเดือนธันวา 59 จะได้รับของสิ้นเดือนมกรา 60 หรือต้นเดือนกุมภา 60

****ท่านใดที่จององค์พิเศษและองค์ครูไว้ ถ้าโอนเงินชำระเข้ามา 20 ท่านแรก

จะได้รับองค์ธรรมดาราคาเปิดจอง 500 บาทเพิ่มไป 1 องค์ครับ ****

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 ธันวาคม 2016
  7. pasit_99

pasit_99 การเวียนว่ายตายเกิดนั้นน่ากลัว

ประสบการณ์ขุนแผนนะครับ...เพิ่มขึ้นคอได้สามสี่วัน สิ่งที่เปลี่ยนไป
    1.น้องสาวๆในที่ทำงานมองผมด้วยสายตาหวานแปลกๆ สบตาก็ไม่หลบ แต่ผมไม่ค่อยเน้นด้านเสน่ห์นัก เลยทำเฉยเสีย
    2.ไปกินข้าวที่ไหนแทบไม่ต้องควักเงินครับมีคนเลี้ยงแทบทุกมื้อ พูดอะไรออกไปดูจะมีคนคอยพยักหน้าเห็นด้วย คอยยิ้มให้ตลอด
    3.เรื่องเงินก็ไหลเข้ามาเรื่อยๆ
    ครบเดือนจะคงพูดได้ชัดเจนกว่านี้ครับ

8. THATCHAKON

THATCHAKON เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2009
    จององค์ครู 1 องค์ครับ

9. mummamman

ในองค์ครูและองค์ธรรมดาจะมีผสมผงเหล็กไหลในมวลสารด้วยครับ

อิทธิคุณไม่ด้อยกว่าครับแต่องค์พิเศษจะฝังทั้งก้อนเท่านั้นเอง

ท่านใดจองแล้วชำระเงินแล้วแจ้งด้วยครับ 20 ท่านแรกจะได้รับองค์ธรรมดาให้ 1 องค์ครับ

ตอนนี้เหลือองค์ครู 17 องค์แล้วครับ

10. อโศกาชน

อโศกาชน เป็นที่รู้จักกันดี

จององค์ครู 1 องค์

11. mummamman

ตอนนี้เหลือองค์ครู 16 องค์แล้วครับ

ท่านใดจองแล้วชำระเงินแล้วแจ้งด้วยครับ 20 ท่านแรกจะได้รับองค์ธรรมดา(ราคาเปิดจอง 500 บาท)ให้ 1 องค์ครับ

12. SIR2010

SIR2010 เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2010
    จององค์ครู 1 องค์

13. mummamman

ตอนนี้เหลือองค์ครู 15 องค์แล้วครับ

ท่านใดจองแล้วชำระเงินแล้วแจ้งด้วยครับ 20 ท่านแรกจะได้รับองค์ธรรมดา(ราคาเปิดจอง 500 บาท)ให้ 1 องค์ครับ

14. Smilerider

Smilerider เป็นที่รู้จักกันดี

จององค์ครู 1 องค์ครับ

15. SIR2010

SIR2010 เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2010
    โอนเงินแล้ว 1,500.72 บาท วันที่ 29/11/59 เวลา 21.34 น.

16. mummamman

ตอนนี้เหลือองค์ครู 14 องค์แล้วครับ

17. berbapor

berbapor เป็นที่รู้จักกันดี

จององค์ครู1องค์ครับผม

18. mummamman

ตอนนี้เหลือองค์ครู 13 องค์แล้วครับ

19. mummamman

แจ้งส่งของครับ

คุณกำพล RK471925067TH

คุณปัณณวิช RK471925075TH

20. mummamman

ปิดเพิ่ม 4 องค์

ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้เหลือองค์ครู 9 องค์แล้วครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้