มาเล่นเกมส์อ่านจิตกันดีกว่า

ในห้อง 'จิตวิทยา & สุขภาพ' ตั้งกระทู้โดย The Third Eyes, 10 สิงหาคม 2008.

1. ศวนาย

ศวนาย เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008

มา ประลองเอง เอิ๊ก ๆ ๆ

คุณชอบศาสตร์ ลี้ลับ คุณอยากไปแสวงบุญ ที่ อินเดีย เนปาล

คุณเป็นคนสมถะ ผิวคล้ำ สูงโปร่ง มีเนื้อ นิสัยจิตใจดี

ชอบให้ทาน เป็นคนขี้สงสาร คุณน่าจะมีเงิน มีทอง เงิน ค่อนข้างมั่นใจ อิอิ

ขับรถสีบรอน เงิน ป้ายทะเบียนมีเลข 8

อิอิ พอก่อน

2. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

โห คนรู้จักกันปะเนี่ย อิอิ

ปลาขอพอก่อนแวะพชั่วคราว หมดแรง T^T พลังน้อยก้เงี้ย

3. ศวนาย

ศวนาย เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    ไม่รู้จักกัน น่ะ แต่ผม ชอบฟันธง แบบชัด ๆ ไม่ชอบอะไร คลุมเครือ อิอิ

แม่นก็ แม่นไม่แม่นก็ไม่แม่น อิอิ

4. อมรศิกานต์

อมรศิกานต์ เป็นที่รู้จักกันดี

ใครแอบอ่านจิตเราเปล่าเนี่ย
    รู้สึกมีคลื่นเข้ามาขมับสองข้าง

5. Baby_par

ไม่รู้จักกัน น่ะ แต่ผม ชอบฟันธง แบบชัด ๆ ไม่ชอบอะไร คลุมเครือ อิอิ

แม่นก็ แม่นไม่แม่นก็ไม่แม่น อิอิ /// ตอนแรกนึกว่าเปนคนข้างบ้านเรือนเคียงกันเสียอีก หุๆ

ใครแอบอ่านจิตเราเปล่าเนี่ย รู้สึกมีคลื่นเข้ามาขมับสองข้าง อมรศิกานต์ /// ปลายิ่งกว่าเลย หมดแรง 5555 แบบว่า กลับไปดูคนเก่าๆที่เคยดูมา ยังนึกไม่ออกเลย แม้กระทั้งคำตอบที่เคยตอบไปแล้ว<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1450492", true); </SCRIPT>

6. ประสงค์.

ประสงค์. เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2007
    พี่ Baby_par ทำให้ผมมึนหัวเลยครับเขียนแบบนี้ ผมยังไม่เก่งครับยังต้องศึกษาจากพี่ทางจิตวิญญานอีกครับ อิ อิ พี่ ศวนาย ยังทายไม่ถูกนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 สิงหาคม 2008
  7. Baby_par

ป๊าดดดดดดดดดดด มาเรียกเราพี่ o_O

อายุเท่าไหร่ เอ่ย เหอๆ

แต่ขอบอกไว้ก่อนนะ อย่ามาศึกษาจากปลา เพราะจะไม่ได้อะไรเลย เพราะไม่มีอะไรจะให้ศึกษาเลย 55 อิอิ ศึกษาจากพี่ The_top อาจารย์สามตา พี่อมรศิกานต์ พี่heng-heng พี่พอช พี่พุด พี่มังกร พี่โอม โน้น อิอิ อย่างนี้ชัวๆๆ เลย ได้ความรู้ เยอะเลย อิอิ

ถามจริงมีอง ปะค่ะนิ จ้องแล้วมึน ;9k

หมดแรง T^T

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 สิงหาคม 2008
  8. deejaimark

deejaimark เป็นที่รู้จักกันดี

เล่นด้วยคนนะคะ

คุณประสงค์ ไม่ธรรมดา เพ่งที่ชื่อแล้วปลอดโปร่งโล่งไปทั้งหัว แสดงว่าพลังมากน่าดู แต่ไม่ค่อยชอบแสดงตัวสักเท่าไหร่ ชอบเป็นผู้ดูมากกว่าผู้แสดง นานๆ ครั้งนึกยากสนุกถึงจะเข้ามาร่วมวงด้วย เป็นคนสมถะ ใจดี ถ่อมตน ไม่ชอบการยกยอปอปั้น ที่ไหนคนเยอะๆๆ จะไม่ไป แต่ถ้าสนใจจริงๆ คนเยอะแค่ไหนก็ต้องมีประสงค์ร่วมด้วย เช่น งานที่เกี่ยวกับวิทยาศาสตร์ทางจิต งานลี้ลับ ทั้งหลาย เพื่อที่จะตามหาตัวเอง

แค่นี้นะคะ

9. สันโดษ

สันโดษ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    พี่ Baby_Par ทำถ่อมตัว อายุก็ แก่ กว่า คนอื่นเขา นะเอย นะเอย

10. THE_TOP

THE_TOP เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2008
    dencee ใช่ แก่กว่าเราอีกอะ dencee น่านับถือdencee

11. Baby_par

<TABLE class=tborder id=post1450713 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">[​IMG] วันนี้, 08:56 PM <!-- / status icon and date --></TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right>#415 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>THE_TOP<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1450713", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

เข้ามาครั้งล่าสุด: วันนี้ 08:59 PM
    ได้ให้อนุโมทนา: 141
    ได้รับอนุโมทนา 144 ครั้ง ใน 17 โพส
    <IF condition="">
    </IF>พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_1450713 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สันโดษ [​IMG]
    พี่ Baby_Par ทำถ่อมตัว อายุก็ แก่ กว่า คนอื่นเขา นะเอย นะเอย

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    dencee ใช่ แก่กว่าเราอีกอะ dencee น่านับถือdencee

</TD></TR></TBODY></TABLE>

มุสาวาทาเวรมณีสิกขาปทังสัมมาธิยา มิๆๆๆๆ ๆๆๆ ไม่จิ๊งๆๆๆ

พี่สันโดษว่าไปเรื่อยๆๆๆๆ

ไหนบอกว่าไม่ชอบโกหกไงคุณThe_top 5555 มีหลักฐานย้อนไปได้ๆๆๆ แหมๆๆ งี้สงสัยปลาทายผิด เสียซะละม้างงงงงงงง

12. สันโดษ

สันโดษ เป็นที่รู้จักกันดี

1
    Baby_Par แก่เเดด นะเอย นะเอย นะซิ ไม่ได้ โกหก ซะหน่อย

พวกพี่ไม่ได้บอกว่า อะไรซะหน่อย....ชิมิ ชิมิ

13. แอ๊บแบ้ว

แอ๊บแบ้ว เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2007
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 18 คน ( เป็นสมาชิก 9 คน และ บุคคลทั่วไป 9 คน ) </TD><TD class=thead width="14%">

</TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>แอ๊บแบ้ว, Baby_par, ศวนาย, kibkaejaja, One of JD, THE_TOP, visnu, ประสงค์. </TD></TR></TBODY></TABLE>
    กำลังใช้พลังจิตอ่ะ
    ...จงเป็นปลากรอบๆๆๆ ..หวานๆๆ ..อาหย่อยๆๆ..
    .........................อุ๊ย! น้ำลายหก...โฮ๊ะๆๆ

14. Baby_par

แหม รีบแก้กันใหญ่เชียว แหงมๆๆๆๆ

มะไหวๆ จ้องพี่ประสมค์ล่ะ เหมือนโดดูดพลัง 55 มึน

dee.jaimark<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1450697", true); </SCRIPT>

สมาชิก

ปลาขอลองทายอีกสักคนนะค่ะ *-*

พี่ d.jaimark<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1450697", true); </SCRIPT> เป็นคนน่ารัก(ไม่รู้เหมือนกันว่าอะไรน่ารักอะนะ แหะๆ)

เป็นคนชอบปฏิบัติธรรม โดยเฉพาะกรรมฐาน

ชอบสีสว่างๆๆๆ ไม่ว่าจะเป็นสี ขาว สีชมพู สีเหลือง ฟ้า..ฯลฯ

เป็นคนใจดี รักเด็ก มีเมตตาสูง ชอบช่วยเหลือ สังเคราะห์คน โกรธคนยาก

เป็นคนเอาการเอางานมีความรับผิดชอบสูง เป็นที่รักใคร่ของคนรอบข้าง

ชอบช่วยเหลือคนตกทุกได้ยาก เป็นคนร่าเริง เเจ่มใส และไม่ค่อยมีอคติต่อใคร

(ไม่รู้ว่าจริงปะป่าว จริงไม่จริง ช่วยชี้แนะข้าน้อยด้วยเจ้าค่ะ)

15. THE_TOP

THE_TOP เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2008
    ใครทำไรเราป่าวเนี่ย เน็ดหลุดหลายรอบละ

16. walaphako

walaphako ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

6 มิถุนายน 2008
    rabbit_scaryขออนุญาตินะคะท่านแอ๊บแบ๊ว เป็นผู้ชายใจดี น่าอบอุ่น รักคุณธรรม ไม่ทานเนื่อสัตว์ มีแฟนแล้ว รักธรรมชาติ ไม่ชอบคนพูดมากเพ้อเจ้อ มีโทสะเป็นบางครั้ง สุขภาพแข็งแรงดี มีความสุขกับสิ่งที่ทำ ไม่ชอบไม่ทำ ได้แค่นี้ ผิดถูกขออภัย นะเอย นะเอย

17. deejaimark

deejaimark เป็นที่รู้จักกันดี

wel lcome_ น้องBaby_par เก่งมากๆ เลยค่ะ ขอชมจากใจจริง

จากที่ติดตามอ่านข้อความของน้องปลาที่ทายหลายๆ คน ก็นับว่าทายได้แม่นนะคะ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ สู้ต่อไปนะน้อง Baby_par

18. Baby_par

สาธุ ขอให้สมพรปากเจ้าค่ะ แหะๆ

19. นโมโพธิสัตโต

นโมโพธิสัตโต ก่อนตายไปอีกชาติ .. ใช้กายสังขารสร้างกำลังให้คุ้ม ผู้ดูแลเว็บบอร์ด สมาชิก Premium

22 พฤศจิกายน 2005
    20
    น่ายินดี ที่เหล่ามิตร มาร่วมสนุกกัน

มาให้ มาแลกเปลี่ยน มาพัฒนา ซึ่งกันและกันครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

20. heng-heng

heng-heng Active Member

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 17 คน ( เป็นสมาชิก 10 คน และ บุคคลทั่วไป 7 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>heng-heng, แอ๊บแบ้ว, เต๊ะจุ๊ย, Baby_par, THE_TOP, walaphako, ความรู้สึกดี, ต้นสักใหญ่ </TD></TR></TBODY></TABLE>

สมาชิก 10 คน.......มีรายชื่อแสดง 8 คน อีก 2 คน คือใครเอ่ย เรามาเล่นทายชื่อกันดีไหมนะเอย นะเอย ( อิ อิ อิ อิ ขอยืมใช้อีกหน่อยนะคะ ก็มันน่ารักจริงๆ นะ นะเอย นะเอย)