รถทะลุผ่านร่าง!(บารมีพระเหนือพรหมปี51หลวงปู่ดู่หลวงตาม้า)

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย หน่อของพุทธภูมิ, 23 มกราคม 2009.

1. teerter

teerter เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2010
    หลวงตาเคยเล่าให้ฟังว่า หลวงปู่เคยเล่าให้หลวงตาฟังว่า [ข้าอยู่หัวแถวพระโพธิสัตว์ทุกองค์ตามข้าหมด ]ไม่ต้องไปใหนแล้ว หลวงปู่องค์เดียวพอ
    นะโม โพธิสัตโต พรหมปัญโญ
    อนุโมทนากับทุกท่านครับ

2. apichayo

apichayo เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อ่านแล้ว ปลื้มปิติในบารมีหลวงปู่ ..หลวงปู่รักพวกเราเหมือนลูก
    ดูแลและคุ้มครองลูกศิษย์อยู่เสมอ ขอกราบอนุโมทนาหลวงปู่ด้วยเศียรเกล้า
    สาธุๆๆ ครับ

3. sitcrubha2520

sitcrubha2520 เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2010
    สุดยอดครับ คนดี พระคุ้มครอง

เงินทองที่เก็บสะสมมาคงไม่สำคัญ สำหรับชีวิตหลังความตาย มีสิ่งเดียวที่ช่วยเราได้คือบุญกุศลที่เก็บออมไว้ในธนาคารบุญ และถึงเวลาที่ต้องเบิกใช้สักที

4. Chang_oncb

Chang_oncb ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

25 สิงหาคม 2011
    [​IMG][​IMG][​IMG]

กราบหลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ กราบหนึ่ง กราบสอง กราบสาม

5. Ov

Ov เป็นที่รู้จักกันดี

ใครเคยเป็นแบบผมบ้างครับ ผมมีโอกาสได้บูชาพระผงจักรพรรดิ์ของหลวงตาม้าจากพี่ๆในเวปถ้ำเมืองนะแบบได้มาฟรีๆ ครั้งแรกที่ได้มาก็รู้สึกชอบเลยครับ ก็เลยนิมนต์ขึ้นคอเลยหลังจากนั้นผมก็รู้สึกมีอาการปวดหัวขึ้นเรื่อยๆหนักที่บ่าและต้นคอ แขวนอยู่3วันก็เป็น3วันก็เลยอยากทราบว่ามีท่านใดเป็นเหมือนกันบ้างครับ

6. beedemon

beedemon เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2013
    นมัสการหลวงปู่ และขอบคุณสำหรับประสพการณ์ดีๆครับผม