รวมสูตร เลขเด็ด หวย หวยเด็ด หวยดัง เลขเด็ดงวดนี้ รวยแน่ๆ ถูกมาแล้วหลายงวด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Kamen rider, 28 มกราคม 2005.

1. เนตรนที

เนตรนที เป็นที่รู้จักกันดี

โห ตรงๆเลยอ่ะ 100 สุดยอด งวดหน้ามาบอกอีกนะคะ เราไม่ถูกหรอก เจ้ามือรวยอีกตามระเบียบ

2. samaice

samaice เป็นที่รู้จักกันดี

ออก 100:cool::cool:

3. samaice

samaice เป็นที่รู้จักกันดี

เสียดายไม่ได้มาดู:cool::cool:

4. tommy01

tommy01 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณเพอร์ปารวยมั๊ยค่ะงวดหน้าขอแอบๆด้วยนะ

5. sujjung

sujjung เป็นที่รู้จักกันดี

22 กรกฎาคม 2009
    ถูก 100 22 บาทค่ะ เดี๋ยวจะแบ่งเงินไปทำบุญ ขอบคุณ คุณ เพอร์ปามาก ๆ ค่ะ ที่นำโชคมาให้ เผอิญคุณนิพ_พาน บอกว่าจะเบิ้ล จะหามด้วยก็เลยมั่นใจค่ะ ขอบคุณ คุณนิพ_พานด้วยนะคะ

6. sujjung

sujjung เป็นที่รู้จักกันดี

22 กรกฎาคม 2009
    ตีปริศนาได้แม่นมากเลยค่ะ

7. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    ออก 191100 เลขล็อกชัวร์ป้าบ
    มิหน้าหม่ำลอย 1 สามล้าน
    เราซื้อ 200 ไป เสียดายแต่ถูก 00 มา 200
    กับเลขลอย 9 ล่างค่ะ

8. เพอร์ปา

เพอร์ปา เป็นที่รู้จักกันดี

ได้นิดหน่อยครับ เผอิญเจ้านี้เข้าบอกถูกมาหลายงวดแล้ว งวดนี้เลยตามไปครับ งวดหน้าถ้าได้จะบอกเพื่อน ๆ นะครับ

9. kotak50

kotak50 เป็นที่รู้จักกันดี

ถูกรับ..ทาน ตามระเบียบ ไม่ได้เข้ามาดูตอนเที่ยงนิ
    คุณเพอร์ปา ตรงๆเลยนะ คุณนิพ พาน ก็ 2 ตัว

เสียดายจังอะ งวดหน้า มาบอกกันอีกนะครับ

10. ป้าเม้าท์

ป้าเม้าท์ เป็นที่รู้จักกันดี

ป้าเม้าท์ มีโชคจากการให้เลขของ คุณนิพ_พาน และ คุณเพอร์ปา ขอบคุณมากนะคะไม่น่าเชื่อเลยค่ะถูก 3 ตัว และ 2 ตัวด้วยค่ะ ไม่อยากเชื่อเลยไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อนเลยค่ะ
    วันเสาร์ที่ 7 ป้าจะฝากเงินไปทำบุญทอดกฐิน ท่านสมาชิกฯ ร่วมกันอนุโมทนาด้วยกันนะคะเค้าจะไปทอดกฐินที่ วัดท่าหลวงล่าง จังหวัดจันทบุรี ค่ะ คุณนิพ_พาน อย่าลืมอนุโมทนากับป้านะคะ ป้าคงไม่ได้ไปเอง ฝากปัจจัย ไปค่ะ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับตัวเลขค่ะ ขอบคุณจริงๆ ค่ะ

11. ป้าเม้าท์

ป้าเม้าท์ เป็นที่รู้จักกันดี

อ้าวขออภัยค่ะ วันอาทิตย์ที่ 7 พฤศจิกายน 2553 ค่ะ ดีใจมากไปหน่อย

12. น้ำมนต์49

น้ำมนต์49 เป็นที่รู้จักกันดี

23 พฤษภาคม 2010
    ขอบคุณมากนะค่ะ โชคดีที่เข้ามาดูเลยได้ไปทั้ง 3 ตัว 2 ตัว แต่พลาดดันไม่ได้ลง 59 ของคุณ นิพ_พาน เสียดายจริง ๆ แล้วจะแบ่งเงินไปทำบุญเผื่อนะค่ะ

13. หมั่นเพียร

หมั่นเพียร เป็นที่รู้จักกันดี

มีโชคจากคุณนิพพานมาบอกไว้เหมือนกันค่ะ วันนี้ได้ร่วมทำบุญกฐินแสนกองของเว็บบอร์ดพลังจิต ขอทุกท่านได้ร่วมอนุโมทนาด้วยกันนะคะ ต้องขอบคุณคุณนิพพานอีกครั้งค่ะ

14. Jenny_Lee

Jenny_Lee เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2007
    ขอขอบคุณ คุณนิพพาน คุณเพอร์ปา
    คุณsamaice มากค่ะ ^_^
    จากการที่ได้เข้ามาดูเลขของทั้งสามท่าน
    ทำให้ถูกหวยทั้งบน ล่างเลยค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
    เดี๋ยวจะแบ่งเงินไปทำบุญ ไปช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมด้วยค่ะ

15. นิพ_พาน

ยินดีกับทุกๆๆท่านรวมทั้งป้าเม้าท์ด้วยนะคะ
    ที่ถูกเลขกันจะได้มีเงินไปทำบุญกันมากๆๆๆค่ะ
    วันที่หวยออก พอดีติดลูกค้าหน้าร้านและยุ่งมากค่ะ
    ก็รีบเข้าไปดูข้อมูลแล้วรีบโพสเลยลืมบอกว่า คุณข่าว
    ด่วน แกบอกว่างวดนี้มีเลขเดียว 0 แล้วเขาบอกว่างวดนี้เจ้าจะกินเรียบจะออกเบิ้ลกับหาม พอบอกกินเรียบใจก็เลยนึกไปเลข 00 เลยค่ะ เพราะเวลาออกมาที่ไรเจ้ากินเรียบทุกที เลยลืมบอกว่าเขาให้เลขมาหนึ่งตัวคือเลข 0
    แล้วพอดีลูกน้องที่ใต้ที่เขารับซื้อเบอร์กับทำเบอร์ก็บอกว่า พี่หนูรี งวดนี้ขอเร็วหน่อยนะเพราะที่ทำเบอร์เขาเด็กไม่มา 2 คน จิ๋นเกรงใจเขาไม่กล้าเปิดเครื่องรับแทงเบอร์ เราก็เลยรีบซื้อ ทุกทีจะซื้อได้ถึงบ่าย 2โมงค่ะ
    ที่นี้บ่ายโมง คุณข่าวด่วนมาโพสเพิ่มเลขว่า ให้ซื้อเลย
    100 010 001 แล้วเรามีธุระต้องเข้าเมืองเลยไม่ได้มาบอกเพิ่มค่ะ ไม่งั้นคงถูกกัน 3 ตัวเลย รวมทั้งตัวเองด้วยเพราะ ดันซื้อ 200 ไปค่ะ แต่ก็ ซื้อ 00 กันไว้ 200ค่ะ
    มีอีกคนหนึ่งใช้ชื่อว่าหมอเขมรค่ะให้ถูกทุกงวดแต่ตัวเดียวนะ งวด 77 เขาก็บอกว่าไปขูดต้นมะขามได้เลข 7มา งวดนี้เขาก็มาบอกว่าไปขูดมาได้เลข 1 นี่งวดวันที่
    16 พย.นี้เขาให้มาแล้วค่ะ เขาว่าไปขูดมาแล้ว 5 หลักสิบค่ะ ถ้าวิ่งตัวเดียวเข้าทุกงวดก็รวยแล้วค่ะ เดี๋ยวได้เลขลุงข้างบ้านแล้วจะมาบอกนะคะ ทุกๆๆๆท่านมิตรรัก
    แฟนคลับ:cool:

เศรษฐีเรือทอง...เงินไหลกองทองไหลมา
    นะชาลีติ นะชาลีติ นะชาลีติ...รวยเสียให้เข็ด

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤศจิกายน 2010
  16. นิพ_พาน

คุณชัยโยไม่มีดวงทางนี้มังคะ
    งวดหน้าเอาใหม่ค่ะ คงถูกสักงวดน่า
    เอาใจช่วยค่ะ
    เศรษฐีเรือทอง...เงินไหลกองทองไหลมา
    นะชาลีติ นะชาลีติ นะชาลีติ...รวยเสียให้เข็ด

17. อ้อมพร

อ้อมพร Active Member

เข้ามาดูแต่ไม่ได้ซื้อ เพราะหลายกระแสเหลือเกิน
    แต่ก็ต้องขอบคุณมากๆค่ะ งวดหน้าจะรอนะคะ
    จะได้ร่วมทำบุญด้วยกันค่ะ

18. tommy01

tommy01 เป็นที่รู้จักกันดี

(k)(k)(k)(k)(k)งุงิ งุงิมากคนมากความต่อใปจะไม่แอบกิ๊กที่ไหนอีกแล้วจะรักเดียวใจเดียวที่ห้องนี้
    ตลอดไป(k)(k)(k)(k)

19. นิพ_พาน

มาแอบขำค่ะ มีการตัดพ้อตัวเองก็ได้555

20. arthan_watt

arthan_watt สมาชิกใหม่

เอ่อ ตามแทบทุกวันครับ แต่ วันสุดท้ายเวปล่มเข้าทั้งวันไม่ได้ครับ เสียดายมากลงแต่ 58 ตามพี่นิพพานตรงเด็กระลึกชาติ 558 ไปครับ เสียดายมาก ทั้งชีวิตไม่เคยถูก จะไปทำทุนสักหน่อย เดี๋ยวงวดหน้าจะลองใหม่ครับ สมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยครับ