รับดูดวงฟรีทางเวบบอรด์3คำถามคะ(ถ้าทางอีเมล์จะให้ดูได้2ข้อนะคะ)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นพสร, 21 ตุลาคม 2007.

1. usanasomom

usanasomom Active Member

ชื่อเหน่งค่ะ เกิด 20 ส.ค. 2517 เวลาประมาณ 5.00 น. อยากทราบว่า
    1. คนรักที่เรารอคอยอยู่ยังคงรักและจะได้ครองคู่กันไหมคะ
    แล้วตอนนี้เขามีคนอื่นอยู่หรือเปล่าเพราะเขาทำงานที่ใต้ค่ะ
    +++ไม่สมหวังเขามีคนอื่นไปแล้ว
    2. อยากทำธุรกิจค่ะควรทำอะไรและจะประสบความสำเร็จไหมคะ
    +++ ทำงานด้านขายสินค้า สำหรับผู้หญิงจะเหมาะคะ
    พวกตำรา พวกเสื้อผ้า งานช่างได้คะ
    3. อยากทราบเรื่องการเสี่ยงดวงค่ะ
    +++ไม่มีดวงคะ

จากข้อ 1 ไปทำศาสตร์อย่างหนึ่งคือล้างกรรมและผูกดวงคู่มาค่ะ
    อยากให้ช่วยดูว่าศาสตร์ที่ทำมานี้จะได้ผลไหมคะ อาจารย์ท่านนั้นก็บอกว่าเขามีคนอื่นและท่านก็ช่วยทำให้ รบกวนด้วยนะคะ<!-- / message --><!-- sig -->

2. นพสร

นพสร เป็นที่รู้จักกันดี

คุณก็ไปหาอ.ทำมาแล้ว
    ก็ต้องรอดูผลงาน ต่อไปคะ ( ไม่จำเป็นต้องดูดวงถามเลย)

ถ้าภายใน3เดือนเขาไม่กลับมาก็แสดงว่าโดนหลอกคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 พฤศจิกายน 2007
  3. prince_of_tear

prince_of_tear สมาชิก

23 กันยายน 2007
    ชื่อ กานต์ ครับ เกิด วัน พุธ ที่ 12 เมษายน 2521 เวลาประมาณ 6.00 am.
    อยากทราบว่า
    1. ความรักช่วงนี้ เป็นอย่างไรบ้าง
    2. ทำไมถึงมีแต่ผู้ชายมาชอบ ไม่เห็นมีผู้หญิงมาชอบบ้างเลยครับ
    3. หน้าที่การงานจะดีขึ้นหรือไม่ครับ

4. prince_of_tear

prince_of_tear สมาชิก

23 กันยายน 2007
    อุ๊บ...ยังไม่ได้ขอบคุณเลยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับผม...
    ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ

5. KRITA

KRITA เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2007
    รบกวนด้วยครับ
    ชื่อ กฤตภาส
    2. ถ้าจะทำธุรกิจส่วนตัวควรทำประเภทไหนดีครับ
    3. ที่ดินของตัวเองที่จะขาย จะขายได้เมื่อไหร่ครับ (ที่ดินที่เชียงใหม่และเพชรบุรี)
    ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 มิถุนายน 2009
  6. คนคนนี้น่ารัก

คนคนนี้น่ารัก เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2007
    ดาคะ เกิดวันอังคาร 8 สิงหาคม 2521 เกิดเวลาประมาณ 7โมงเช้า 30 นาที
    1. ถ้าหางานใหม่ปีหน้าจะได้งานที่ดีกว่าที่เก่ารึป่าว
    2. เรื่องเงิน+โชคลาภบ้างไหมคะ
    3. จะได้แต่งงานอายุประมาณเท่าไหร่คะ
    ขอบคุณคะ/ขอให้คุณมีความสุขนะคะและสุขภาพแข็งแรงนะคะ

7. Forest_Sa

Forest_Sa เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2005
    แวะมาดูค้าบ

8. เน็ต

เน็ต สมาชิกใหม่

20 พฤศจิกายน 2007
    เน็ค

หวัดดีครับ ผมเกิดวันอังคาร 16 กรกฎาคม 2528 เวลา 14.17 พะเยา
    ขอถามเรื่อง
    1. การงานน่าจะเหมาะกับงานอาชีพไหนครับ ตอนนี้กำลังเรียนเกี่ยวกับงานออกแบบผลิตภัฑณ์และผมกำลังสนใจงานเกี่ยวภาพยนต์หรือเขียนบท
    2. ความรัก
    3. สุขภาพครับ

9. peaceful

peaceful เป็นที่รู้จักกันดี

สนใจดูด้วยค่ะ
    เกิดวันอังคารที่ 14 มกราคม 2512 เวลา 06.00 เช้า มาเลเซีย
    แฟน เกิดวันเสาร์ ที่ 27 เมษายน 2511 เวลา 20.20 สุราษฏร์ธานี
    คำถาม
    1 การเงินเมื่อไหร่จะดีขึ้น ลงทุนในหุ้น ยังขาดทุนอยู่เลยค่ะ ปีนี้มีแต่จ่ายเงินออกไป การเงินแย่มากค่ะ
    2 การงาน จะได้งานที่เหมาะสมเมื่อไหร่คะ ที่ทำอยู่ตอนนี้เหมาะหรือยังคะ ตอนนี้เล่นหุ้นกับขายของทางเน็ตอยู่ค่ะ
    3 ความรัก เป็นไงบ้างคะ
    ขอบคุณค่ะ

10. momogo

momogo เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ณัฐค่ะ

เกิดวันอาทิตย์ที่ 13 กรกฎาคม 2523 เวลา 12.35 น.

1.ถามเรื่องคู่ว่าเขามีลักษณะอย่างไร จะเข้ามาเมื่อไรคะ
    2.จะได้แต่งงานอายุประมาณเท่าไรคะ
    3.ควรทำบุญกุศลอะไรเสริมดวงชะตาในช่วงนี้ดีคะ[/quote]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 พฤศจิกายน 2007
  11. doraemi

doraemi สมาชิกใหม่

2 กุมภาพันธ์ 2007
    ชื่อจูน เกิดวันศุกร์ที่ 19 มิถุนายน 2524 ปีระกา เกิดเวลา 19.35
    1.อยากทราบว่าเนื้อคู่จะมาเมื่อไหร่
    2.มีเกณฑ์ทำงานภาครัฐรึเอกชนจะดีกับตัวเองคะ
    3.การเงินในอนาคตเป็นอย่างไรบ้างคะ

12. weewewer

weewewer สมาชิกใหม่

30 พฤศจิกายน 2007
    ชื่อ ปทิตตา ค่ะ เกิดวันพุธ กลางวัน 27 มีนาคม 2534 ปีมะแม เวลา 14.19 น. อยากทราบว่า คนที่แอบชอบใช่เนื้อคู่มั้ย เค้าคิดกับเรายังงัย และความรักในอนาคต คนที่แอบชอบ เกิด วันศุกร์ ธันวาคม 2528 ปีฉลู ค่ะ รบกวนช่วยตอบหน่อยน้าคะ

13. poolom4934

poolom4934 สมาชิกใหม่

ชื่อปูเป้ค่ะ อายุ 16 เกิดวันพุธ(พุธกลางวัน) 4 ก.ย.2534 เวลา 13.30
    1.ความรักปีหน้าจะเป็นอย่างไร
    2.การเรียนมีความก้าวหน้ามากขึ้นรึเปล่า
    3.ฐานะครอบครัวจะดีขึ้นรึเปล่า

14. ping3422

ping3422 สมาชิก

7 พฤศจิกายน 2007
    ชื่อ อร เกิดวันอังคาร 3 เมษายน 2522 เวลา 10.30 น.

อยากถามเรื่อง
    1.การงาน ปีหน้าอยากเปลี่ยนงาน งานด้านไหนเหมาะสมกับตัวเองที่สุด (มีในใจค่ะ) แต่อยากรู้ว่าจะได้หรือไม่ค่ะ

2. ความรัก เมื่อไหร่จะเจอคู่ (ที่ควรและเหมาะเป็นคู่บุญ) ซะทีคะ ปีหน้ามีแววไม๊คะ

3. การเงินค่ะ สภาพการเงินต่อ ๆ ไป เป็นอย่างไรคะ เมื่อไหร่จะมีเงินเก็บซะที

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    ขออนุโมทนาด้วยนะคะ

15. timetime

timetime เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2005
    (good)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ธันวาคม 2007
  16. chanunt

chanunt เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ สม เกิด วันจันทร์ 3 กพ.2507 เวลาประมาณ 07.30 น. คำถาม 1. กำลังตกงาน เมื่อไหร่จะได้งาน 2. เมื่อไหร่จะหมดหนี้สินสักที 3. มีโชคลาภหรือไม่

17. teewat

teewat สมาชิก

22 พฤศจิกายน 2007
    teewat

ผมชื่อ ตี๋ เกิดวัน อาทิตย์ ที่ 14 กรกฏาคม 2517 เวลาประมาณ 9.30 น.ปีขาล ที่ อ.เมือง จ.ลำปาง อยากทราบว่า ตอนนี้ตกงานอยู่ผมสมัครไว้หลายที่
    1. ตอนนี้ตกงานและมีเรื่องทุกข์ใจ อยากถามว่าผมจะได้งานหรือเปล่าครับ หรือจะทำธุรกิจส่วนตัวดี ควรทำอะไรดีครับ
    2. อยากทราบว่าเนื้อคู่ของผมเจอหรือยังแล้วลักษณะเป็นอย่างไร ขอบคุณครับ
    3. อยากทราบว่าจะตั้งตัวได้เมื่อไหร่
    ขอบคุณครับ

18. นพสร

นพสร เป็นที่รู้จักกันดี

จะตอบดวงทั้งหมดที่มีคนโพสถาม

จะดูให้ทุกท่านในวันนี้นะคะ กำลังไล่ดูอยู่

ถ้าใครจะโพสถาม ให้โพสถามตอนนี้ได้เลยนะคะ

19. hack super fast

hack super fast เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2006
    นาย พงศกร ลิ่มไพบูลย์ เกิด วันพุธ 7 พฤษภาคม พ.ศ. 2529 ปีขาล เวลา 6.10 น.

1. ผมจะเรียนจบปริญญาตรีหรือมั๊ย
    2. อนาคตควรทำงานอะไร จึงจะดี
    3. เนื้อคู่ของผมมีลักษณะอย่างไรเจอกันตอนอายุเท่าไหร่

20. AmplifierX

AmplifierX สมาชิกใหม่

15 พฤศจิกายน 2005
    ชื่อ แอม เพศชาย
    เกิด 14 กันยายน 2525
    เวลา 03.44 น.
    เกิดที่กรุงเทพฯ
    สถานะภาพ โสด

แฟนชื่อกระแต
    เกิด 2 กรกฎาคม 2528
    เวลาเกิดไม่ทราบ
    เพศหญิง
    สถานะภาพ โสด
    เกิดที่หนองคาย

1.อยากทราบว่าคนนี้เป็นเนื้อคู่ของผมหรือไม่
    แล้วเค้ารักผมจริงหรือเปล่า เพราะมีคนมาจีบเค้าเยอะมาก (ตอนนี้ดูท่าทางจะแอบปันใจให้คนอื่นด้วย)
    พอดีช่วงนี้ประสบปัญหาไม่เข้าใจกันกับแฟน ทะเลาะกันบ่อยมาก และไม่ได้คุยดีๆกันมาหลายวันแล้ว
    ทั้งๆที่ตอนเดือนตุลาคมนั้น รักกันหวานซึ้งมาก เข้าใจกันทุกอย่าง ยอมกันในทุกๆเรื่อง
    เรียกได้ว่าเป็นช่วงที่สวีทที่สุดตั้งแต่ที่เคยคบกันมาเลย
    2.อยากถามว่า ผมกับเค้าจะกลับมารู้สึกดีๆ เหมือนช่วงตุลาคมได้ไหม(เมื่อไร)
    3.อยากให้ดูพื้นดวงเรื่องความรักให้ด้วยน่ะครับ(เน้นเรื่องแต่งงาน)
    ขอบคุณมากครับ