รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เลิฟริว

เลิฟริว เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ค่ะเพื่อนฝากมาถามได้มั้ยค่ะ พอดีเค้าสมัครไอดีไม่ผ่านหลายครั้งแล้ว

พิมพ์พิชชา จริยเจริญยิ่ง
    31 สิงหา 22
    ศุกร์ มะแม

คือตอนนี้บ้านเค้ากำลังจะถูกยึด เค้าฝากมาถามว่า เรื่องการเงินเมื่อไรจะดีขึ้นค่ะ

2. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    เนื้อคู่เกิดแล้วครับ อายุมากกว่าคุณ 5 - 7 ปี ตอนนี้ยังไม่เจอกันครับ ยังต้องรอไปอีก 2 ปี ถ้ามีคบหาใครหรือมอง ๆ ใครในช่วงนี้ก็ยังไม่ใช่ตัวจริงครับ และได้แต่งงานแน่นอนภายใน 6 ปีนับจากนี้ครับ

3. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

เรื่องงานใหม่จะได้แน่นอนภายในเดือนมิถุนายนนี้ครับ การไปหางานควรเลือกวันอังคารจะดีที่สุด และทุก ๆ วันพุธควรสวดบูชาพระราหู

"ยัส สา ณุ สา ระ เณ นา ปิ" 12 จบ ทุกคืนวันพุธ เวลา 20.00 น. -24.00 น. จะช่วยเสริมให้คุณได้งานเร็วขึ้น ขอให้คุณโชคดีครับ

4. darksamurai

ประกาศครับ สำหรับวันนี้ผมมาเชิญชวนพี่น้อง พ่อ แม่ ชาวสมาชิกบอร์ดของผมทั้งหลายนะครับ หากมีศรัทธาจิตร่วมกันทำบุญติดต่อเข้ามาได้นะครับ
    สำหรับเดือนมิถุนายนจะมีปฏิทินทำบุญดังต่อไปนี้
    ผมตั้งใจอยากที่จะขอเชิญชวนทุกท่านร่วมเป็นเจ้าภาพ หรือ ทำบุญกันตามกำลังศรัทธา ในการร่วมกันไถ่ชีวิตโคกระบือ หนึ่งครอบครัว ตัวผู้ตัวเมียและลูกโค ซึ่ง การไถ่ชีวิตโคอยู่ที่ราคาตัวละ 15,000 บาท และลูกโค 5,000 บาท เราจะรวบรวมปัจจัยจากทุกท่านที่มีกำลังศรัทธาทำบุญใหญ่กันครั้งหนึ่ง ครบรอบครึ่งปี โดยผมจะไถ่ชีวิตโคกระบือที่ วัดบางบัวทอง จ.นนทบุรี โดยทุกท่านที่ร่วมบริจาคเราจะมีใบอนุโมทนาจากทางวัดส่งให้ ตรงนี้ตามกำลังศรัทธานะครับ

งานต่อมา ผมอยากเชิญชวนทุกท่านร่วมทำบุญเจ้าภาพบริจาคโลงศพแก่ศพไร้ญาติ โลงละ 2,000 บาท โดยร่วมกันทำบุญตามกำลังศรัทธา ซึ่งปมจะบริจาคที่วัดศีรษะทอง (วัดพระราหู) จ.นครปฐม ซึ่งจะมีใบออกให้เช่นกัน และทุกท่านที่ร่วมทำบุญบริจาคโลงศพ ผมจะใส่ชื่อร่วมทำบุญถวายของดำ 8 อย่างแก่องค์พระราหูเพื่อสะเดาะห์เคราห์ด้วย

UPDATE!! ยอดสมทบทุนบุญไถ่โค รวมได้แล้ว 4,000 บาทแล้วครับ ^^

5. maolovedora

maolovedora Active Member

ชื่อ กรกฤติเดช จันหวา ชื่อเก่า ปราโมทย์
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 25 เมษายน 2536 ปีระกาคับ
    อายุ20ปี
    เรียนถามครับ
    คือว่าตอนนี้ผมกำลังสับสนว่าจะทำธุรกิจอะไรดี มันเป้นธุรกิจขายตรงคับ แต่มีอยู่ตัวนึงที่อยู่ในใจผม เกี่ยวกับการสื่อสารคับ อยากทราบว่ามันจะสำเร็จ และมีโอกาสรวย เป็นเศรษฐีบ้างมั้ยครับในอนาคต และเรื่องความรักเป็นไงคับ เจอเนื้อคู่ยั้งคับ คนที่อยู่ด้วยตอนนี้ ขอบคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 พฤษภาคม 2013
  6. darksamurai

จะมาตอบเพิ่มเติมให้ภายในคืนนี้นะครับ รอกันนิดนึงนะครับ

7. tongrolass

tongrolass เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2013
    ปูเสื่อรอครับ ^..^

8. *~INDRA~*

*~INDRA~* Active Member

ผมมีเรื่องสอบถาม ผม PM ไปแล้วนะครับ

ขอบคุณครับ

9. Suwatchara

Suwatchara สมาชิกใหม่

1. ชื่อ นายสุวัชร กันทะเรือน
    2. เพศ ชาย
    3. อายุ 21
    4. วันเดือนปีเกิด วันพฤหัสบดี 19 ธันวาคม 2534
    5. คำถาม อยากรู้เรื่องเนื้อคู่ครับ เค้าจะมาเมื่อไหร่ ลักษณะโดยรวมเค้าเป็นยังไง จะมีโอกาสแต่งเมื่อไหร่ ช่วยผมหน่อยนะครับ ที่ผ่านมาผมไม่สมหวังเลย ขอขอบคุณล่วงหน้าครับอาจารย์

10. darksamurai

กำลังนั่งวิเคราะห์อยู่นะครับ ภายในตอนเช้ามารับคำตอบกันนะครับ

11. darksamurai

ประกาศครับ สำหรับวันนี้ผมมาเชิญชวนพี่น้อง พ่อ แม่ ชาวสมาชิกบอร์ดของผมทั้งหลายนะครับ หากมีศรัทธาจิตร่วมกันทำบุญติดต่อเข้ามาได้นะครับ
    สำหรับเดือนมิถุนายนจะมีปฏิทินทำบุญดังต่อไปนี้
    ผมตั้งใจอยากที่จะขอเชิญชวนทุกท่านร่วมเป็นเจ้าภาพ หรือ ทำบุญกันตามกำลังศรัทธา ในการร่วมกันไถ่ชีวิตโคกระบือ หนึ่งครอบครัว ตัวผู้ตัวเมียและลูกโค ซึ่ง การไถ่ชีวิตโคอยู่ที่ราคาตัวละ 15,000 บาท และลูกโค 5,000 บาท เราจะรวบรวมปัจจัยจากทุกท่านที่มีกำลังศรัทธาทำบุญใหญ่กันครั้งหนึ่ง ครบรอบครึ่งปี โดยผมจะไถ่ชีวิตโคกระบือที่ วัดบางบัวทอง จ.นนทบุรี โดยทุกท่านที่ร่วมบริจาคเราจะมีใบอนุโมทนาจากทางวัดส่งให้ ตรงนี้ตามกำลังศรัทธานะครับ

งานต่อมา ผมอยากเชิญชวนทุกท่านร่วมทำบุญเจ้าภาพบริจาคโลงศพแก่ศพไร้ญาติ โลงละ 2,000 บาท โดยร่วมกันทำบุญตามกำลังศรัทธา ซึ่งปมจะบริจาคที่วัดศีรษะทอง (วัดพระราหู) จ.นครปฐม ซึ่งจะมีใบออกให้เช่นกัน และทุกท่านที่ร่วมทำบุญบริจาคโลงศพ ผมจะใส่ชื่อร่วมทำบุญถวายของดำ 8 อย่างแก่องค์พระราหูเพื่อสะเดาะห์เคราะห์ด้วย

Update! ยอดบริจาคปัจจัยปัจจุบันอยู่ที่ 4,000 บาทครับ เราต้องรวบรวมทุนที่ 35,000 บาท สำหรับโคครับ

12. maolovedora

maolovedora Active Member

รอเหมือนกันครับ

13. darksamurai

กติกาผมจะตอบให้ฟรีเพียงข้อเดียวฉะนั้นผมจะตอบในเรื่องธุรกิจให้ก่อนนะครับ ตามดวงคุณทำธุรกิจแบบนี้ไม่ค่อยเหมาะครับ คือเหมือนจะดีแต่พอทำจริง ๆ คุณจะมีปัญหาติดขัดและต้องวิ่งเต้นกับมันตลอดเวลาได้ไม่คุ้มเหนื่อยและจะต้องเติมเงินลงไปเรื่อย ๆ ดวงมีโอกาสเป็นเศรษฐีครับแต่เป็นธุรกิจท่องเที่ยวไม่ใช่เครื่องสำอางค์ และ การสื่อสารครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

14. darksamurai

อ่านแล้วครับ เดี๋ยวจะตอบให้ตามคิวภายในวันนี้นะครับ

15. darksamurai

ในกรณีของคุณนะครับผมจะไม่เลือกให้ แต่จะวิเคราะห์ให้คุณฟังแล้วคุณจะเลือกตัดสินใจไปในทิศทางใดแล้วแต่คุณพิจารณานะครับ

ถ้าไปทางอเมริกาคุณจะตั้งตัวได้เร็วมีเงินทองและอสังหาริมทรัพย์จากตัวเองภายในระยะเวลาไม่เกิน 3 ปี โดยคุณจะไปพบผู้หญิงผู้ใหญ่ให้การอุปถัมภ์และสนับสนุนเรื่องงาน และคุณมีโอกาสมีครอบครัวที่นั่นรวมถึงมีบ้านทางนั้นด้วยจัดว่าถูกโฉลกกับคุณมาก มาทางนี้จะเด่นเรื่องการเงินรายได้มีหลายทางมากและเงินดีครับ

ส่วนการรับราชการทหารคุณจะสอบได้ในปีหน้าถ้าคุณไปสอบ แต่จำไว้ถ้ารับราชการอย่ามีเรื่องผิดลูกผิดเมียเด็ดขาดคุณมีโอกาสล้มในอาชีพราชการเพราะผู้หญิงได้นะครับ ประการต่อมาคุณจะมีในส่วนของยศ ตำแหน่งที่สูงขึ้นเรื่อยๆ เพราะผู้บังคับบัญชาสนับสนุนแต่ไม่ได้ไปไกลถึงที่สุด มีบริวารมากและมีความมั่นคงในอาชีพการงาน แต่ไม่ร่ำรวย แต่ไม่ลำบาก มีฐานะความเป็นอยู่ในระดับที่สุขสบายครับ

ขอให้คุณใช้ปัญญาประกอบการตัดสินใจและผมขอให้คุณโชคดีครับ

16. darksamurai

ตอนนี้ยังไม่เจอหรอกครับคู่น่ะ รอให้พ้น 3 ปีนี้ไปก่อน เป็นคนผิวขาวเหลือง ใจร้อน อายุมากกว่าคุณ 5 ปี มีความเป็นผู้นำสูง มีความสามารถหลายอย่าง จะเจอกันเพราะเรื่องงานครับ

17. darksamurai

งานต่อมา ผมอยากเชิญชวนทุกท่านร่วมทำบุญเจ้าภาพบริจาคโลงศพแก่ศพไร้ญาติ โลงละ 2,000 บาท โดยร่วมกันทำบุญตามกำลังศรัทธา ซึ่งปมจะบริจาคที่วัดศีรษะทอง (วัดพระราหู) จ.นครปฐม ซึ่งจะมีใบออกให้เช่นกัน และทุกท่านที่ร่วมทำบุญบริจาคโลงศพ ผมจะใส่ชื่อร่วมทำบุญถวายของดำ 8 อย่างแก่องค์พระราหูเพื่อสะเดาะห์เคราะห์ด้วย

Update! ยอดบริจาคปัจจัยปัจจุบันอยู่ที่ 4,398 บาทครับ เราต้องรวบรวมทุนที่ 35,000 บาท สำหรับโคครับ

18. *~INDRA~*

*~INDRA~* Active Member

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากครับ
    ผมจะพยายามต่อไปครับ ถ้ามันเป็นทางของผมแม้ว่าจะยาก ผมจะพยายามครับ

19. tongrolass

tongrolass เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2013
    ท่านให้คำตอบที่เคลียร์ ตรงคำถามชัดเจนทั้งหมด เข้าใจได้กระจ่างมากๆ ครับ ผมพอทราบว่าทำไม่ท่านถึงไม่เลือกให้
    ได้ฟังคำตอบเเล้วรู้สึกดีใจ แต่ก็รู้สึกหนักใจไปพร้อมๆกันเลยครับ ดีใจที่สามารถไปได้ทั้งสองทาง และ "มีโอกาศมีครอบครัว" ซึ่งสำหรับผมไม่น่าจะมีโอกาศเป็นไปได้เลย 0_0 ตกใจมาก ๆ
    มาหยุดตรงนี้คำถามนี้จบที่อาจารย์แล้ว ขอบพระคุณอาจารย์ที่ช่วยชี้เเนะครับ ^_/|\_^
    ขออนุโมทนาสาธุในทุกคำตอบของอาจารย์น่ะครับ

20. zaroquid

zaroquid สมาชิก

21 ธันวาคม 2012
    ตอนนี้ในใจรุ้สึกไม่รักแฟนแล้ว และมีอีกคนเข้ามาในใจซึ่งคือรุ่นพี่คนหนึ่ง ซึ่งใจตรงกันกับเรา ตั้งใจจะห่างๆแฟน เพราะรุ้สึกผิด ใจก็รักอีกคนไปแล้วค่ะ ยังมีโอกาสที่จะกลับมาคบกันมั้ยค่ะ เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อไป กลุ้มใจมากค่ะ ช่วยตอบทีนะค่ะ
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้