รับปรึกษา ค้นหาพระเครื่อง ถูกโฉลก เสริมดวง ให้รุ่งเรืองIDline @vep6865g

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย เอกณัฐยศ, 24 มิถุนายน 2016.

1. เอกณัฐยศ

เอกณัฐยศ เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2006
    ฉันจะได้อะไรบ้าง เมื่อรู้พลังในพระเครื่อง

หลายคนคงมีข้อสงสสัยว่า

ฉันจะได้อะไรบ้าง เมื่อรู้พลังในพระเครื่อง

เรามาดูกันว่า มีประโยชน์อะไรบ้าง

1.ตอบแบบกำปั้นทุบดินเลย คือ

ได้รู้ว่า พระเครื่ององค์นี้มีพลังหรือไม่
    และมีพลังแบบไหนบ้าง เช่น

เมตตา ค้าขาย แคล้วคลาด กันภัย หรือ.......

2. เอกณัฐยศ

เมื่อเราได้รู้แล้วว่า
    พระเครื่ององค์นี้ มีพลังแน่นอน
    และมีพลังในแบบที่เราต้องการ

เช่น ต้องการพระเครื่องที่มีพลังเด่นทางด้าน
    ติดต่อ
    ค้าขาย
    เมตตา

แต่เรากลับ ไปนำพระเครื่อง ที่มีพลังด้าน
    แคล้วคลาด
    คงกระพัน
    มหาอุต
    กันภัย

มาบูชาติดตัวและนำไปติดต่อการงาน

ผลตอบรับก็คือ
    การไม่เป็นผลดีตามที่ต้องการ

ซึ่งเป็นการใช้ของไม่ถูกกับงานที่ทำนั่นเอง

แต่หากเรานำพระเครื่องที่ส่งผลไปทางแนวทางการติดต่ออ การงาน
    คือมีพลังด้าน เมตตา มหาเสน่ห์ เสริมบารมี
    ก็จะส่งผลให้งานที่เราทำเกี่ยวกับ การติดต่อ ค้าขาย ได้ผลดีและง่ายมากขึ้น

3. เอกณัฐยศ

และเมื่อเรารู้ว่าพระเครื่องมีพลังจนเรามั่นใจ และเชื่อมั่นในพระเครื่องแล้ว

ก็จะเป็นผลให้เรามีความรู้สึก

เป็นสุขทางใจ มากขึ้น
    รู้สึกมั่นใจมากขึ้น

นี่เป็นคำตอบข้อที่ 1
    ว่า ฉันจะได้อะไรบ้าง เมื่อรู้พลังในพระเครื่อง

และสิ่งที่สำคัญคือ

ผมได้ช่วยสร้างความสุขทางใจให้กับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

4. Padung

Padung Active Member

23 ธันวาคม 2008
    สวัสดีครับอาจารย์เอกณัฐ ผมได้ส่งรูปพระในเมล์ให้แล้วนะครับ พร้อมการโอนเงินให้ เรียบร้อยแล้วครับ

5. ฤชา

ฤชา เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    สวัสดีครับคุณเอกณัฐยศ
    ผมส่งเมล์ภาพพระ จำนวน ๘ ภาพ ขอตรวจพลัง และโอนเงิน จำนวน ๓๐๐ บาท แจ้งทางเมล์แล้วครับ
    ขอบคุณครับ

6. เอกณัฐยศ

ขอบคุณครับ

7. เอกณัฐยศ

ได้ส่งผลตรวจพลังพระเครื่องให้แล้วครับ

1.คุณ กฤศ
    2.คุณวีรภัทร
    3.คุณ skyrice

ขอบคุณครับ

8. เอกณัฐยศ

รับทราบครับ
    ขอบคุณครับ

9. เอกณัฐยศ

บริการ... รับตรวจพลังพระเครื่องด้วยแพนดูลั่ม
    (พร้อมส่วนลดพิเศษสำหรับเวปพลังจิต)

*** เพื่อน ๆ นอกเวปที่สนใจต้องการตรวจพลังพระเครื่อง
    ก็สามารถใช้บริการนี้ได้ด้วยเช่นกันครับ ***

ค่าบริการที่มีส่วยลด นี้จะสิ้นสุดลงในวันที่ 11 กค 2559

10. Padung

Padung Active Member

23 ธันวาคม 2008
    ได้รับเมล์ตอบกลับแล้วครับ ขอบคุณครับไม่ผิดหวังเลยที่ให้อาจารย์ตรวจดูพลัง พระชุดนี้มักใช้อยุ่เป็นประจำ ตอนไป ตจว ครับ รู้ถึงพุทธคุณแล้วอุ่นใจเยอะเลยครับ

11. techapunyo

techapunyo เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2007
    สวัสดีครับคุณเอกณัฐยศ
    ผมส่งเมล์ภาพพระ จำนวน ๘ ภาพ ขอตรวจพลัง และโอนเงิน จำนวน ๓๐๐ บาท แจ้งทางเมล์แล้วครับ
    ขอบคุณครับ

12. เอกณัฐยศ

ได้ส่งผลการตรวจพลังพระเครื่องไปยังเมล์
    ของคุณฤชา และคุณวีรภัทร แล้วครับ
    ขอบคุณครับ

13. เอกณัฐยศ

ดีใจกับคุณPadung ด้วยนะครับ
    ที่การตรวจพลังพระเครื่อง แล้วทำให้รู้ว่าพระเครื่องชุดนี้มีพลังแบบไหน
    เหมาะสมกับกิจกรรม หรืองานที่ทำหรือไม่

เมื่อรู้ถึงพลังในพระเครื่องแล้ว เราย่อมเกิดความมั่นใจ
    สุขใจ อบอุ่นใจ มากขึ้น

ซึ่งผมได้เขียนบอกไว้แล้วว่า

การที่เรา รู้ว่าพระเครื่อง ที่สะสมมีพลังแบบไหน
    จะทำให้เรามีความสุขทางใจมากขึ้น

ขอบคุณครับ

14. เอกณัฐยศ

สวัสดีครับ

เมื่อตรวจพลังพระเครื่องเสร็จแล้ว จะส่งผลการตรวจกลับไปทางเมล์นะครับ
    ขอบคุณครับ

15. เอกณัฐยศ

ฉันจะได้อะไรบ้าง เมื่อรู้พลังในพระเครื่อง 2

สมมุติว่า
    เมื่อเราได้รู้ว่า พระเครื่องที่แขวนคอบูชาประจำตัวอยู่ทุกวัน
    เป็นพระเครื่องที่มีพลังด้าน แคล้วคลาด และคงกระพัน
    เราจะนำพระเครื่องชุดนี้ ไปติดต่อค้าขาย หรือว่า

จะนำพระเครื่องชุดนี้มาติดตัวยามเดินทางไกลหรือทำงานเสี่ยงภัย

และในทางกลับกัน
    เมื่อเราได้รู้ว่า พระเครื่องที่แขวนคอบูชาประจำตัวอยู่ทุกวัน
    เป็นพระเครื่องที่มีพลังด้าน เมตตา มหาเสน่ห์
    เราจะนำพระเครื่องชุดนี้ ไปติดต่อค้าขาย หรือว่า

จะนำพระเครื่องชุดนี้มาติดตัวยามเดินทางไกลหรือทำงานเสี่ยงภัย

นี่คือคำตอบที่ว่า

16. เอกณัฐยศ

ได้ส่งผลการตรวจพลังภาพพระเครื่องทั้ง 8 องค์ไปที่เมล์แล้วครับ
    ขอบคุณครับ

17. techapunyo

techapunyo เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2007
    ได้รับเมล์ตอบกลับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

18. เอกณัฐยศ

ขอบคุณครับ

19. เอกณัฐยศ

คืนนี้ 12/7/59

เวลา 20.00 น เชิญเพื่อนๆ มาร่วมสนุกกันนะครับ

20. เอกณัฐยศ

เชฺิญเพื่อนๆ มาร่วมสนุกกัน

ตั้งแต่เวลา 20.00 ถึง 23.59 น โดยนับเวลาที่ระบุในเวปบอร์เป็นหลักนะครับ

โดยร่วมตอบคำถามว่า

พระแจกฟรี ดีอย่างไร
    (ได้รับแจก มากับการซื้อหนังสือ หรือได้รับแจกมาในซองกฐินหรือผ้าป่า )

ผู้ร่วมสนุก จำนวน 5 ท่าน จะได้รับการตรวจพลังจากภาพพระเครื่อง
    จำนวน 2 ภาพ ฟรี ( มูลค่า 100 บาท )

โดยการนำชื่อผู้ร่วมสนุกทั้งหมดมาจับฉลาก จำนวน 5 ท่าน

โดยให้ทำตามนี้นะครับ

1.โพสว่า ร่วมสนุกตรวจพลังพระเครื่อง

2. ตอบคำถามที่ว่า
    (พระแจกฟรี ดีอย่างไร ( เฉพาะพระเครื่องที่ได้รับแจกมาจากการซื้อหนังสือ
    และพระเครื่องที่ได้รับแจกมาพร้อมซองกฐินหรือผ้าป่า)

3.ระบุว่า หากได้รับรางวัล
    ต้องการให้ตรวจพลังภาพพระเครื่อง 2 ภาพคือ (โพสภาพพระเครื่องลงมาด้วย)
    หมายเลข 1 ระบุชื่อพระ...........
    หมายเลข 2 ระบุชื่อพระ...........

ตัวอย่าง

1.ร่วมสนุกตรวจพลังพระเครื่อง

2.พระแจกฟรี ดีอย่างไร
    ผมได้รับพระปิดตาจิ๋ว มาพร้อมกับ หนังสือ อภินิหารพระเครื่อง เมื่อหลายปีก่อน
    เป็นพระปิดตา ที่ปลุกเสกโดยหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่
    ได้นำไปเลี่ยมให้น้องใส่สวมคอ การงานมีแต่คนเมตตาดีมาก
    ปัจจุบันนี้ พระปิดตาจิ๋วนี้ มีราคาหลักหมื่นบาทเลยครับ
    เขาเรียกกันว่า ปิดตตาสาริกา

3.หากได้รับรางวัล ต้องการให้ตรวจพลังภาพพระเครื่อง 2 ภาพนี้
    หมายเลข 1 พระสมเด็จวังหน้า
    หมายเลข 2 พระสมเด็จวังหน้า

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      13.9 KB
      เปิดดู:
      340
      ขนาดไฟล์:
      15.5 KB
      เปิดดู:
      374
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กรกฎาคม 2016