รับสมัครผู้สนใจดูดวง ดูให้ฟรี แต่กรุณาPostในเวปบอร์ด

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย scot, 27 เมษายน 2011.

1. needless

needless สมาชิกใหม่

เกิดวันเสาร์ที่ 2 กค. 2520 ปีมะเส็ง เวลา 21.42 น. ที่กรุงเทพครับ

ขอบพระคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 เมษายน 2011
  2. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ขอบพระคุณอาจารย์มากครับ ที่ให้ความกระจ่างครับ

3. เดียงสา

เดียงสา Active Member

ขอบคุณครับค่อนข้างตรงเหมือนกัน
    ตอนนี้หนี้สิน ยังเยอะอยู่เป็นมนุษย์กินเงินเดือนยังไม่ร่ำรวย ... แต่ก็ยังไม่ท้อ สู้ต่อไปครับ
    ผมรบกวนถาม อาจารย์อีกเรื่องครับ
    ตอนนี้ผมกับแฟน ยังไม่มีบุตร ไม่ทราบอาจารย์พอจะบอกได้หรือปล่าวครับ เมื่อไรจะมีซักที
    แฟนผมเค้าอย่างมีอ่ะครับ (แฟนผมเกิด 29 ก.ย. 23 เวลาไม่ทราบครับ)

ขอบคุณครับ

4. scot

scot สมาชิกใหม่

ตอบคุณLittlelotus เป็นบุคคลที่เชื่อถือได้ มีนิสัยดี วางตัวเหมาะสม ใจบุญสุนทาน แต่ไม่ค่อยฉลาด เชาว์ไหวพริบไม่ค่อยว่องไว ร่างกายแข็งแรง มั่งคั่งมีชื่อเสียงเกียรติยศ คงแก่เรียน เจ้าชู้ คารมคมคาย ใจกว้าง แต่ติดจะขี้โอ่ ชอบแต่งตัวด้วยเสื่อผ้าราคาแพงอย่างดี จะมีคู่เป็นชาวต่างขาติต่างภาษา อายุมากกว่า เป็นที่นับถือของคนทั้งหลาย
    ตอนนี้รอลาภใหญ่อยู่ จะได้ลาภเงินทองมากในเดือนหน้า

5. scot

ตอบคุณบรรเจิด เป็นคนเคร่งศาสนานับถือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ มีศีลธรรมอันดี ดีกว่าตระกูล รูปร่างดี ได้รับมรดก จิตใจสงบ รอบรู้มีทรัพย์ฉลาดชอบสังคม มีเพื่อนดึติดจะเจ้าอารมย์ อย่าเห็นแก่เงินมากไป ระวังเรื่องทะเลาะขัดแย้งและระวังจะไปรักผู้หญิงที่มีเจ้าของ
    จะได้เลื่อนขั้นเลื่อนตำแหน่งแต่จะไม่ได้ในตำแหน่งที่เราอยากได้ ประมาณเดือนมิย-กคนี้ครับ

6. scot

ตอบคุณdragonjinse1 เป็นคนมีเสน่ห์ วางตัวดี จิตใจบริสุทธิ์ เป็นที่รักของหมู่ญาติ มีทรัพย์ มีบุตรดี ร่างกายได้สัดส่วนสวยงาม
    ตอนนี้ติดซ่อมวิชาอยู่ แต่เรียนหมอจบแน่นอน มีคู่คนต่างชาติเหมาะแล้ว

7. scot

ตอบคุณpbsut รูปร่างมีตำหนิ เจ้าชู้ ระวังจะไปรักคนที่เขามีคู่แล้ว ดุ เจ้าอารมย์ เอาแต่ใจตัว แต่รวย อย่าเห็นแก่เงินมากไปนัก อย่าโลภมากจะไม่ถูกหลอก
    ตอนนี้ทำใจได้เลยว่าเงินที่ถูกยืมไปสูญ

8. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    แม่นยังกับตาเห็นเลยคะ

ใช่เลยคะ ตอนนี้ซ่อมวิชาอยู่ ฮิฮิ ดิฉันเรียนอยู่ต่างประเทศคะ เรียนยากมากๆ พอคุณ scot บอกว่าเรียนจบแน่นอน ก็ขอให้เป็นอย่างนั้นนะคะ คือตอนนี้แอบชอบรุ่นพี่ต่างชาติคนหนึ่งอยู่ จะได้สมหวังหรือเปล่าคะ? ดูเหมือนเขาไม่ค่อยชอบดิฉันอย่างไรไม่รู้

ขอบคุณมากๆคะ

9. scot

ตอบคุณneedless มีเกียรติยศชื่อเสียงโด่งดัง มีคุณธรรมดีหลายอย่าง เยือกเย็น สุขุม มั่งคั่งบริบูรณ์ด้วยทรัพย์ รอบรู้คงแก่เรียน ปัญญาดี จะได้รับความลำบากเพราะสตรี ได้คู่ไม่สมใจตัว ไม่ค่อยมีความสุข มีโรคภัยเบียดเบียน
    ตอนนี้ระวังอุบัติเหตุไว้บ้างนะครับ

10. needless

needless สมาชิกใหม่

ขอบคุณครับอาจารย์ตอนนี้ปัญหาของผมคือเรื่องของความรักล่ะครับ ผู้หญิงที่ผมชอบเค้าเป็นคนที่เจ้าชู้แต่ผมก้อยังชอบเค้าอยู่ตัดไม่ขาดซักทีครับ

11. atnarak

atnarak เป็นที่รู้จักกันดี

วันจันทร์ 22 มกราคม 2533 เวลา8.30น.ที่กทม.ครับ

ยังไงก็รบกวนด้วยนะครับอาจารย์ ^_^

12. scot

ตอบคุณ atnarak สุภาพเรียบร้อย มั่งคั่งสมบูรณ์ทรัพย์ ผาสุข เกียรติยศชื่อเสียงโด่งดัง มีอำนาจ อิทธิพล ระวังอย่าใจร้อน อย่าวู่วาม ใจเย็นๆ ต่อไปภายหน้าจะมียศศักดิ์
    ตอนนี้ระวังดวงยังไม่ดี การเงินแย่

13. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณ อ.มากนะครับ

14. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ถ้าผมอยากดูดวงโดยละเอียดกับท่านอาจารย์จะทำอย่างไรครับ พอดีผมอยู่ต่างจังหวัดครับ รบกวนอาจารย์แจ้งผมทางเมล์ด้วยครับ goodjob2u@gmail.com ....ขอบพระคุณมากครับ

15. littlelotus

littlelotus สมาชิกใหม่

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สาธุ สาธุ สาธุ สำหรับลาภก้อนใหญ่ แต่หนูไม่เห็นวี่แววเลยค่ะ เพราะหนูก็ไม่ซื้อล็อตเตอร์รี่ ถ้าหากได้จริง เดี๊ยวหนูจะขอปรึกษาดวงอย่างเป็นทางการค่ะ

-อาจารย์ดูแม่นนะค่ะ เป็นคนไม่ฉลาดจริงๆค่ะ ไหวพริบไม่ค่อยทำงานจริงค่ะ >< ถูกหลอกเป็นประจำ
    -เป็นคนแรกที่ทักเรื่องเสื้อผ้า แม่นมากค่ะ
    -แล้วจะได้เจอคู่เมื่อไหร่ค่ะ

16. artoon

artoon Active Member

6 กุมภาพันธ์ 2011
    แม่บอกว่าประมาณเวลาเพลค่ะ (อยู่บ้านนอก คลอดที่บ้าน)

17. scot

ตอบคุณ Artoon เวลา 11 น เป็นคนซื่อตรงเปิดเผย มีเมตตาชอบช่วยคนอื่น หวังผลของงานมากกว่าผลสำเร็จของตนเอง เก็บความรู้สึกได้ดี แสดงออกภายนอกอย่าง ภายในอีกอย่าง คนคาดเดาความรู้สึกเราได้ยาก เชื่อศาสนา ไม่สมหวังด้านความรัก การเงินขึ้นๆลงๆ
    ระยะนี้จะมีการเปลี่ยนแปลงในเรื่องหน้าที่การงาน

18. Oresama

Oresama Active Member

วันอาทิตย์ที่ 5 กันยายน 2525 เวลา 14.40 เกิด กทม ครับ
    รบกวนแนะนำเรื่องงานกับความรักครับ
    อนุโมทนาครับ

19. scot

ตอบคุณoresama สุภาพเรียบร้อย แต่การพูจาบางครั้งบาดใจคนหน่อย เป็นคนชอบศึกษาหาความรู้ คงแก่เรียน ฉลาด เรียนสูง มั่งคั่งบริบูรณ์ด้วยทรัพย์ แต่เลือกคบคนหน่อย ติดจะหูเบา ขอบศึกษาโบราณคดีของเก่า เป็นครูบาอาจารย์ดี
    ตอนนี้อยู่ในช่วงอึดอัดทั้งเรื่องการงานและความรัก อย่าคบแฟนในที่ทำงานจะนำมาซึ่งการนินทาว่าร้ายลับหลัง

20. Oresama

Oresama Active Member

ตรงครับ ขออนุโมทนาครับ ไว้มีโอกาสจะติดต่อขอดูเป็นการส่วนตัวนะครับ