รับสมัครผู้สนใจดูดวง ดูให้ฟรี แต่กรุณาPostในเวปบอร์ด

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย scot, 27 เมษายน 2011.

1. ต้อมน้อย

ต้อมน้อย สมาชิก

16 มิถุนายน 2010
    เกิดวันศุกร์ ที่ 28 เมษายน 2532
    เวลา 06.48 น.

(อยากทราบเรื่องงานความรักคนที่คบอยู่ใช่หรือยัง +สุขภาพเป็นพิเศษหน่อยครับไอมาเกือบปีแล้วไม่หายสักที) อาจารยืช่วยแนะนำทีนะครับ
    ขอบคุณมากครับ<!-- google_ad_section_end -->

2. wert2

wert2 สมาชิกใหม่

pig_cryy2

ผ้าห่มจ๋า... งั้นลองสมัครตำรวจทางหลวงดิ เผื่อได้นา...
    ถ้ามันงั้นจริงๆประชดไปสมัครเทศบาล(กวาดถนน) มันซะเลย

3. wert2

wert2 สมาชิกใหม่

:cool::cool::cool::cool:
    น้องปันเนี่ยนะ เผลอไม่ได้เลยแอบมาดูดวงคนเดียวอยู่เรื่อย..:mad:
    ว่าแต่ดอกพิกุลน่ะถือดีๆนะ เดี๋ยวจะร่วงเอาdenceedencee

4. scot

scot สมาชิกใหม่

ตอบคุณต้อมน้อยครับ เป็นคนเชื่อดีในตัวเอง เชื่อมั่นในตัวเองสูง รักใครรักจริง เคลื่อนไหวว่องไว ทำอะไรเร็ว ไม่ยอมก้มหัวให้ใครง่ายๆ แต่ไม่ค่อยมีความสุข มีเกียรติยศชื่อเสียง
    ช่วงนี้แย่ทั้งสุขภาพและความรัก คู่ที่อยู่ไม่ใช่คู่แท้ต้องจากกันในเร็ววัน เป็นคนที่เกิดวันศุกร์แต่ศุกร์ถูกพระอาทิตย์บดบังมิดเลย ทำให้มีปัญหาเรื่องไอ เรืองลม
    ทางแก้ไปทำบุญที่วัดช่องลม แถวเพชรบุรีตัดใหม่ และไปหาอาจารย์สักยันต์ หรือไปหาอาจารย์หนู กันภัยก็ได้ สักหนุมานนะ เพราะหนุมานเป็นลูกพระพาย ตายไปพอลมพัดก็ฟื้น อย่าลืมหากไม่สักก็ไปหาเหรียญหนุมาณมาคล้องซะ มีที่วัดเทพประสิทธิ์ บางละมุงหรือที่วัดอื่นๆก็ได้ แต่ผมว่าสักดีที่สุดครับ

5. ต้อมน้อย

ต้อมน้อย สมาชิก

16 มิถุนายน 2010
    ขอบพระคุณอาจารย์มากครับ ที่ให้คำแนะนำนะครับ แล้วเดี๋ยวผมจะรีบไปทำตามเลยครับ
    ไว้มีโอกาศอยากจะขอดูเป็นการส่วนตัวการอาจารย์หน่อยนะครับ *-*

สุดท้ายขอถามอาจารย์นิดนึงได้ไหมครับ คู่แท้จะมาตอนไหนแล้วมีลักษณะยังไงบ้างหรอครับ ขอบคุณครับ

6. karakazung

karakazung Active Member

12 มิถุนายน 2010
    เกิดวันที 4 ตุลาคม 2534 เวลา 9.43 น.ตอนเช้า เกิดที่เชียงใหม่
    ขอถามเรื่องความรักครับ
    รบกวนด้วยนะครับ

7. scot

ตอบคุณ karakazung เป็นคนเจ้าอารมย์ โกรธง่ายหายเร็ว มีความรู้สึกทางใจและความรักแรงกล้า การตัดสินใจไม่เด็ดขาดมักรอให้เหตุการณ์เกิดขึ้นก่อนจึงสานตาม กริยามารยาทมักตึงตัง รักความยุติธรรม ใช้เงินสุร่ยสุร่ายไปหน่อย มีการเปลี่ยนแปลงมากในชีวิต ขึ้นสู่ความสำเร็จเพราะมิตรสหาย หุ้นส่วนการสมรส แต่งงานแล้วรวย สนใจโหราศาสตร์ หากเป็นหมอดูจะมีชื่อเสียงมากกว่าหมอลักษณ์ฟันธง แหงๆ
    เดือนหน้าจะเจอคู่ พยายามเลือกคู่ หรือแฟนที่เป็นคนต่างชาติต่างภาษาต่างวัฒนธรรมนะครับ เอาแบบภารดรเลยนะ

8. scot

ตอบคุณhuten เป็นคนชอบศึกษาหาความรู้ ใจร้อนใจเร็ว ใช้เงินเติบ เลือกคบคนหน่อย ใจกล้าไม่กลัวใคร ไม่ยอมก้มหัวให้ใครง่ายๆ น้ำเสียงอาจจะไม่สดใส ต่อไปรวยมีฐานะทรัพย์สมบัติ
    เรื่องงานตอนนี้กลุ้มใจจะต้องย้ายงานหรือได้รับมอบหมายไห้ย้ายไปประจำต่างถิ่นหรือห่างไกลจากที่อยู่เดิม

9. huten

huten เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2009
    ขอบคุณค่ะ...คุณ scot..

10. ลิง5

ลิง5 สมาชิกใหม่

หญิง วันจันทร์ที่ 17 สิงหาคม 2535 ปีวอก

เวลาเกิด 13.57 จังหวัดกรุงเทพมหานคร

ขอถามว่า..
    จะสมหวังได้เข้าเรียนที่จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย คณะครุศาสตร์ตามที่คาดหวังไหมคะ?
    (ประกาศผลต้นเดือนพฤษภาคมค่ะ ประมาณวันที่ 4-8 ไม่เกินนี้อะค่ะ )

ขอบคุณค่ะ :cool:

11. scot

ตอบคุณลิง5 เป็นคนฉลาดหลักแหลม เคารพในเหตุผล จิตใจเปี่ยมไปด้วยความเมตตา สุภาพเรียบร้อย อ่อนหวาน ละมุนละมัย ชอบศึกษาหาความรู้ คงแก่เรียน มั่งคั่งบริบูรณ์ด้วยทรัพย์สมบัติ ไม่ยอมพึงใคร อารมย์ร้อน ใจบุญสุนทาน ไม่พิถีพิถันในการแต่งกาย
    ได้เรียนที่จุฬาแน่นอนสมความปรารถนาทุกประการ
    ดูรูปดวงของคุณได้ที่ไฟล์แนบครับ ขอให้โชคดี

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 เมษายน 2011
  12. thanapontorn

thanapontorn สมาชิกใหม่

สวัสดีคับ ขอรบกวนด้วยนะคับ

22 สิงหาคม 2544 พุธ 06.05 น. กทม

1. ตามดวงแล้ว หากทำอาหารขาย(หมูสะเต๊ะ) โดยที่บ้านช่งยกันทำ แต่จะให้เขารับผิดชอบ

2 ดวงรวมๆ

ขอบคุณมากคับ

13. scot

พศ ผิดหรือเปล่าครับ
    Scot

14. thipwanh

thipwanh เป็นที่รู้จักกันดี

ขอถามอีกสักข้อนะจ๊ะ อาจารย์ คนที่่มาเล็งเราอยู่ในขณะ ใช่ตัวจริงไหมจ๊ะ หรือยังไม่ใช่จ๊ะ เพราะมีหลายคนมาสนใจเราอยู่ หรือว่าต้องรอไปอีก 2-3 ปี เหมือนที่อาจารย์บอกข้างต้นจ๊ะ
    ขอบคุณจ๊ะ

15. scot

สมัยโบราณเขาไม่มีการจดทะเบียนกัน ดังนั้นความหมายของการแต่งงานในโหราศาสตร์หมายถึงการประกาศแก่สังคมว่าคนนี้คือคู่ฉัน แต่สมัยนี้บางที่อยู่กันแบบไม่ประกาศก็เยอะแยะไป จริงๆแล้วในดวงมีคู่หมายเข้ามากันบ้างแล้ว แต่คู่หมั้นยัง แต่ระหว่างรอนี่คู่หมายอาจจะกลายเป็นคู่หมั้นในอนาคตก็ได้ บอกอักษรตัวสุดท้ายของชื่อคู่หมายมา มีหลายคนก็บอกมาได้ครับ หากชื่อตรงกับชะตาเราเขาอาจจะเป็นคู่หมั้นในอนาคตก็ได้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 พฤษภาคม 2011
  16. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010

ขอบพระคุณมากๆค่ะ อนุโมทนาที่แบ่งปันความรู้ค่ะ
    *ถ้าหากว่าสนใจอยากจะดูให้ลึกมากว่านี้ ไม่ทราบว่ารับดูไหมคะ

ขอถามเพิ่มเติมอีกนิดคือ เมื่อไหร่จะเจอคุ่แท้ค่ะ คนที่แอบชอบนี่มีเจ้าของแล้วนะคะ จะได้ตัดใจ

ขอบพระคุณมากค่ะ

17. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ใช่เลยคะ ตอนนี้ซ่อมวิชาอยู่ ฮิฮิ ดิฉันเรียนอยู่ต่างประเทศคะ เรียนยากมากๆ พอคุณ scot บอกว่าเรียนจบแน่นอน ก็ขอให้เป็นอย่างนั้นนะคะ คือตอนนี้แอบชอบรุ่นพี่ต่างชาติคนหนึ่งอยู่ จะได้สมหวังหรือเปล่าคะ? ดูเหมือนเขาไม่ค่อยชอบดิฉันอย่างไรไม่รู้ เขาเกิด 30 มกราคม 2532 เกิดอเมริกา

ขอบคุณมากๆคะ

18. thipwanh

thipwanh เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ขอส่งชื่อไปบอกทาง PM นะจ๊ะ

ขอบคุณจ๊ะ

19. scot

ครับ สามารถดูเป็นการส่วนตัวได้แต่มีค่าใช้จ่าย300 บาทนะครับ ส่งคำถามเข้ามาทาง email ผมจะคำนวณวิเคราะห์เจาะลึกพร้อมส่งรูปดวงวันเดือนปีเกิดของคุณมาให้ด้วย หากมีวันเดือนปีเกิดของคนที่คบอยู่หรือคนที่มาจีบอยู่ก็บอกมาด้วยจะดูว่าไปกันได้ไหมหรืออย่างไร ครับ

20. scot

ได้รับข้อมูลแล้วครับ ผมจะบอกเป็นระหัสคนที่ 1 2 3 แล้วกันนะครับ หากตอบในเวปบอร์ดจะเป็นอะไรไหมครับ