รับสมัครผู้สนใจดูดวง ดูให้ฟรี แต่กรุณาPostในเวปบอร์ด

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย scot, 27 เมษายน 2011.

1. scot

scot สมาชิกใหม่

เนื่องจากเมื่อวานและวันนี้เดินทางไปทำบุญที่วัดธุดงคสถานที่กาญจนบุรีครับ เลยตอบช้าไป จะรีบตอบให้และสำหรับท่านที่กรุณาดูดวงแบบส่วนตัว ตอบช้าไปขอโทษด้วยเพิ่งกลับมาถีง กทม ครับ

2. scot

ผมเปิดข้อมูลใน PM ไม่ได้เลยไม่สามารถนำดวงคุณมาทำนายคู่กับแฟนได้รบกวนช่วยส่งมาทาง email ได้ไหมครับ ที่ thaveesakon@gmail.comครับ

3. PanchalidaWYTR

PanchalidaWYTR Active Member

28 กุมภาพันธ์ 2011
    ขออนุโมทนาบุญด้วยค่าอาจารย์ :d

4. จรุงจิต

จรุงจิต สมาชิก

เกิดพฤหัส 17 พฤศจิกา 20 ปีมะเส็ง เวลา 18.02 น
    ดูเรื่องพื้นดวง การเงิน การงาน คู่ ค่ะ
    อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

5. วัลย์วาลย์

วัลย์วาลย์ สมาชิก

รบกวนด้วยค่ะ

18 พฤศจิกายน 2533 เวลา 12.58 น.

อยากทราบพื้นดวง การเรียน และเนื้อคู่ค่ะ

6. scot

สวัสดีครับ เป็นคนมีความรู้ในศาสตร์ตางๆ สนใจในเรื่องบ้านเมือง เก็บความรู้สึกเก่ง ในใจอย่างแสดงออกอย่าง ข้างนอกแสดงออกอย่าง คนคาดการณ์ความรู้สึกเรายาก เป็นคนรูปร่างสวยได้สัดส่วน หน้าตาสวยงามแต่ดุ ศัตรูทำอะไรไม่ได้ อยู่ไม่สุข ชอบทำอะไรด้วยตนเอง เจ้าชู้ จะไม่ค่อยมีความสุข เรื่องความรักมักเจอคู่ซ้อนบ่อยๆ เช่น เรามีคู่แล้วก็มีคนมาแอบชอบ หรือแฟนเราก็มีคนคอยมาแย่งอะไรทำนองนั้น
    ระยะนี้หากผ่านการแต่งงานมาแล้วก็อยู่ระหว่าง Broken home และหรือหากเป็นเรื่องงานก็กำลังจะเปลี่ยนงาน จากที่หนึ่งไปอีกที่หนึ่ง ระยะนี้จันทร์เสวยอายะ พฤหัสแทรก ระยะจะเสียคนรักหรือเสียงาน ดูตามดวงนะครับ แต่อย่ากังวลมากเพราะดวงคนเราเหมือนพระอาทิตย์มีขึ้นมีลงครับ ตรงไม่ตรงอย่างไรบอกด้วยครับ

7. scot

ขอเวลาแน่นอนหน่อยได้ไหมครับ เพราะก่อนเที่ยงมันตอนไหน คือบอกกะๆมายังพอได้เช่นประมาณเพล หรือรุ่งเช้าฟ้าเพิ่งสางอะไรประมาณนี้หากบอกก่อนเที่ยงกว้างไป ทำให้ทำนายได้ไม่ตรง ครับ

8. scot

มีจิตใจสูง รูปร่างผ่องใส มีญาติพี่น้องมาก บริบูรณ์ด้วยทรัพย์ มีชื่อเสียง ระวังจะเรื่องความรัก สวยงามน่ารัก ฉลาดหลักแหลม ใจกว้าง ใหญ่ทำเล็กไม่ทำคิดอะไรใหญ่ สนุกสนานรื่นเริง
    เรื่องงานจะได้ย้ายงานเดินทางไปทำงานต่างถิ่นหรือต่างประเทศ เรื่องความรักระวังอย่าใจอ่อนล่ะ จะเสียใจภายหลัง ข้างหน้ายังอีกยาวไกลครับมีคนดีๆเข้ามาอีกเยอะ

9. SrSA

SrSA สมาชิกใหม่

รุ่งเช้าฟ้าเพิ่งสาง ครับ ประมาณนี้ครับ รบกวน อาจารย์ด้วยนะครับ :cool:

10. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากค่ะ ค่อนข้างตรงค่ะ ตอนนี้กำลังเหนื่อยกับงานที่ทำค่ะ เปิดร้านขาย-ซ่อมคอมฯกับสามี เพราะลูกน้องออกหมดเลย

11. scot

สวัสดีครับ ทุกท่าน
    สืบเนื่องจากผมได้ไปเที่ยวที่วัดธุดงคสถาน หรือวัดพุเรียงล่าง ที่จังหวัดกาญจนบุรี วัดนี้เป็นวัดป่า สายนิกายธรรมยุต ท่านหลวงปู่ที่วัดใจดีมาก และที่วัดอยากจะสร้างหอไตรไว้เก็บตำราทางพระพุทธศาสนา พระไตรปิดกต่างๆ ขาดปัจจัยในการสร้างอีกมาก ผมเองก็มีความศัทธาจึงใคร่บอกบุญมายังท่านทั้งหลาย โดยผมจะอาศัยวิชาโหราศาสตร์นี้ในการพยากรณ์ ดุว่าระยะนี้ท่านควรจะแก้ไขดวงของท่านอย่างไรโดยอาศัยการเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์ที่เป็นมงคลในการสร้างเสริมให้กิจการของท่านเจริญก้าวหน้าขึ้น
    โดยผมจะคำนวณจากดวงของท่านเช่นหากพบว่าดวงของท่านกำลังแย่ กิจการไม่ก้าวหน้าลูกน้องหนีหมด Supplier ก็ไม่ส่งของให้ อยากนี้ผมจะหาเบอร์โทรศัพท์ที่จะใช้เพื่อ
    1. ทำการประกาศรับสมัครพนักงาน ด้วยเบอร์โทรที่เหมาะสมกับดวงของท่าน ทำให้ท่านจะมีลูกน้องที่ดีมีความสามารถมาสมัครงานกับท่านจำนวนมาก ไม่ขาดแคลนคนงาน
    2. ใช้เบอร์ที่ผมหาให้นี้ โทรไปขอร้อง Supplier ให้ส่งของให้ก่อน เก็บเงินที่หลัง หรือโทรไปขอร้องธนาคารให้ผ่านเช็คให้ก่อนหรือให้เวลาเราผัดผ่อนยังไม่ต้องส่งหนี้อะไรทำนองนี้
    3. หากในเรื่องความรัก เปลี่ยนเบอร์ใหม่ก็จะมีคนดีๆโทรมานัดไปกินช้าว หรือขอแต่งงาน
    4. เบอร์โทรที่หาให้นำไปประกาศขายที่ ขายตึก ขายรถ มีคนโทรมาซื้อที่ซื่อตึกซื้อรถได้ราคาเร็วทันใจดีอย่างนี้เอาไหม
    5. เบอร์นี้โทรไปหาเจ้านาย ได้รับการช่วยเหลือ โทรไปหาตำรวจ ตำรวจช่วยเร่งรัดคดีหรือเขียนสำนวนให้เราเป็นต่ออะไรทำนองนั้น
    6. เบอร์เจ้าเสน่ห์ มีเมตตามหานิยมเยอะ เบอร์นี้เบอร์เจ้าพระยา โทรไปคนยำเกรง สั่งอะไรได้ดังใจ
    อย่างนี้เป็นต้น หากท่านสนใจก่อนอื่นดูดวงกับผมก่อน ผมจะดูว่าระยะนี้ดาวอะไรเสวยอายุ ดาวอะไรแทรก เลขอะไรเด่นในดวงของท่านและจะจัดหาเบอร์โทรศัพท์ให้กับท่าน ในราคาเบอร์ละ 599 บาท รายได้ส่วนหนึ่งจะนำไปร่วมทำบุญสร้างหอไตรกับหลวงพ่อพร้อมออกใบอนุโมธนาบัตรให้กับผู้ร่วมซื่อเบอร์กับผมด้วย หากท่านใดสนใจจะร่วมสร้างบุญกับผม กรุณาติดตามได้ใน เวปบอร์ดพลังจิตนี้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 พฤษภาคม 2011
  12. scot

ตอบคุณ SrSA
    ok ครับ ขอทายเลยนะเพราะกังวลแทน ดวงไม่ดีนะครับ ต้องแก้ดวงในสมัยก่อนครั้งพุทธกาล มีพระอาจารย์เก่งทางโหร ทางสามเณรศิษย์น้อยว่าชะตาเจ้าจะขาดถึงตายให้กลับบ้านไปร่ำลาพ่อแม่เสีย เจ้าจะตายใน 7 วัน ครบ 7 วันเณรกลับมาวัด ท่านอาจารย์เรียกมาถามว่าทำไมเจ้าไม่ตาย ระหว่าง 7 วันนี้เจ้าไปทำอะไรมาบ้าง เณรตอบว่า ตอนเดินกลับบ้านพบตัวเงินตัวทองจะตาย เลยช่วยนำมานวดเฟ้นและปล่อยตัวจากตาข่ายไป พระอาจารย์จึงบอกเพราะเจ้าทำกรรมดีที่เป็น ครุกรรมปล่อยสัตว์ใหญ่ให้รอดตายต่ออายุ
    ดวงคุณไม่ได้ร้ายแรงแบบนั้นแต่กำลังจะบอกว่าเราแก้ดวงได้ด้วยการทำดี และดวงแก้ได้ คุณต้องทำ 4 อย่าง
    1. เปลี่ยบเพศ จากคฤหัสเป็นฆารวาสคือไปบวชเสียบวชเองไม่ได้เป็นเจ้าภาพบวชให้คนอื่นก็ได้
    2. ย้ายที่นอน ที่อยุ่อาศัยอย่านอนซ้ำที่เดิม
    3. เปลี่ยนชื่อ หากเปลี่ยนไม่สะดวกก็เปลี่ยนลายเซ้นเสีย
    4. เปลี่ยนบุคคลิก เคยไว้ผมยาวตัดผมสั่น ทำอะไรแปลกๆไป
    สุดท้าย อภัยทานสัตว์ที่ตั้งท้องให้รอด เช่นปล่อยโคกระบีอ เพศเมียที่ตั้งท้องที่จะส่งเข้าโรงฆ่าสัตว์ ปล่อยเต่า และสัตว์อื่นๆให้รอดตาย เน้นที่ท้องมีลูกติดท้องได้ยิ่งดี สุดท้ายหารูปเต่า พญานกกระเรียน ต้นไม้อายุยืนเช่นต้นไผ่ ต้นสน ต้นหลิว ไปติดไว้ที่ห้องนอน ที่ห้องนอนห้ามมีซากสัตว์และกิ่งไม้แห้งจะทำให้เจ็บป่วยเรื่อรังไม่หายเสียที่ สวดมนต์ไหว้พระ รับรองปีหน้าฟ้าไหม่ชีวิตคุณจะสดใสแน่นอน ที่ป่วยจะหายสนิท หากให้ดี ซื่อเบอร์โทรศัพท์เลขมงคลกับผมจะดีมากครับ ได้บุญและแก้ดวงด้วย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 พฤษภาคม 2011
  13. atnarak

atnarak เป็นที่รู้จักกันดี

วันจันทร์ 22 มกราคม 2533 เวลา8.30น.ที่กทม.น่ะครับ

แล้วเมื่อไรหรอครับ ว่าแต่จะยั่งยืนไหม

แล้วเรื่องความรัก ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยมีแฟนเลยครับ ชาตินี้จะมีไหมครับ

14. scot

เป็นคนที่มีเกียรติ มีทรัพย์ นืสัยดี สุภาพ เรียบร้อย สันโดษ มีศัตรูคอยรบกวน รักคู่ครอง ถือดีหน่อยๆ มีศีลธรรม คิดนอกกรอบ มองโลกในแง่ร้าย แต่งตัวไม่ทันสมัย
    ช่วงนี้อะไรที่หวังไว้จะไม่สมหวัง อย่าไปคิดมาก คิดถึงธรรมะเข้าไว้ ความรักคือความทุกข์ทีสุดก็ต้องพลัดพรากจากกัน

15. scot

นิสัยใจคออ่อนโยน สุขุมประณีต บริบูรณ์ด้วยทรัพย์ มียวดยานพาหนะ มั่นคงในศาสนา เชื่อดีในตน ปฏิรูปตนเองเข้ากับคนอื่นได้ยาก ทำอะไรก็ทำตามที่ตนต้องการ เปลี่ยนแปลงตนเองเข้ากับคนอื่นได้ยาก เจ้าทิฐิ ความรักรุนแรง
    ช่วงนี้การเงินหมดไปกับการดูแลคนในครอบครัว ไม่ซ่อมคนคือรักษาคน ก็ซ่อมบ้าน ผุพังหรือบูรณะให้ดีขึ้น นับถือความรักเป็นเรื่องจริงจังใครได้เป็นแฟนรับรองโชคดีมากๆ

16. scot

นิสัยติดจะฟุ้งเฟ้อสักหน่อย ชอบโอ้อวดนิดๆ แต่ก็วางตัวได้อย่างเหมาะสม รูปร่างหน้าตามีเสน่ห์น่ารักน่าใคร่ ญาติมิตรให้ความเคารพช่วยเหลือ มีอำนาจอิทธิพล ไม่ชอบอยู่นิ่ง Hyper หน่อยๆ แต่ได้คู่ดีรูปหล่อ
    ตอนนี้เหมือนกำลังแรงทั้งเรื่องการเรียน และความรัก ระวังจะเป็น Goodzip นะ

17. จรุงจิต

จรุงจิต สมาชิก

ขอบคุณมากค่ะ ช่วงนี้ทำงานได้เงินก็ให้แม่ บำรุงพ่อแม่จริงๆค่ะ ความรักคงต้องรอต่อไป เพราะตอนนี้ไม่มีใคร แต่ความรักที่เคยมีมันฝังใจคงยังหารักใหม่ไม่ได้
    อนุโมทนาบุญนะคะ ขอให้อาจารย์มีสุขภาพแข็งแรงค่ะ

18. scot

เป็นคนช่างพูด คารมคมคาย ไม่ค่อยจะแสดงความรู้สึกให้ใครรู้ แสดงออกภายนอกอย่างภายในอย่าง เลยดูเหมือนเป็นคนไม่จริงใจ การเงินดีใช้เงินเก่งเก็บเงินไม่ค่อยอยู่ มีคู่ช้า
    ช่วงนี้กำลัง In Love ครับ แต่นึกถีงธรรมะมากๆ ความรักคือความทุกข์และรักตัวเองให้มากๆหน่อย หากคู่กันแล้วไม่แคล้วกันแน่ครับ

19. scot

เอาต้นกล้วยต้นอ้อยไปปลูกที่วัดเสีย กล้วยหมายถึงลูกดก อ้อยหมายถึงความรัก โบราณเขาว่าหากเอากล้วยอ้อยไปปลูกที่วัดจะได้แต่งงานครอบครับเป็นสุข

20. หลานย่า

หลานย่า เป็นที่รู้จักกันดี

ลบบบบบบบบบ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 กรกฎาคม 2011