รับสมัครผู้สนใจดูดวง ดูให้ฟรี แต่กรุณาPostในเวปบอร์ด

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย scot, 27 เมษายน 2011.

1. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010
    เรียนอาจารย์

ที่ถามไปทาง PM ถ้าหากเรื่องคู่(วดปคู่)ไม่สะดวกตอบก็ไม่เป็นไรคะ แค่สงสัยเรื่องงานกับความรักแค่นั้นค่ะ

ขอบคุณที่อาจารย์เมตตาค่ะ

2. scot

scot สมาชิกใหม่

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=pTMGbK5FrQI]YouTube - pj2.mpg[/ame]

3. scot

ขอโทษมากๆครับมันสับสนไปหมด เพราะไปออกรายการมาคนโทรมาดูดวงเยอะมากจำไม่ได้ใครเป็นใคร ใครมาจากไหนในรายการใครมาจากพลังจิต รบกวนส่งวันเดือนปีเกิดและเวลาเกิดสถานที่เกิดมาอีกทีนะครับ ผมจะทำนายแบบเจาะลึกเป็นแบบพิเศษให้เลย ถือเป็นการไถ่โทษที่ไม่ได้ดูให้นะครับ และต้องขอโทษคนอื่นๆด้วยหากตกหล่นอย่างไรไป

4. scot

ตอบคุณ Blue pooh
    จากที่ถามมาเรื่องเนื้อคู่คนที่ให้วันเดือนปีเกิดมานั้น ขอตอบว่าเขาเป็นคนเจ้าชู้ ชอบยุ่งเรื่องคนอื่น เจ้าโทษะ ไม่สุภาพ เจ้าอารมย์ เอาแต่ใจตัว จะได้รับความยุ่งยากเพราะเชื่อมั่นในตัวเองเกินไป ดุร้าย รักง่ายหน่ายเร็ว
    ไม่เหมาะที่จะเอามาเป็นคู่ชีวิต แต่รักแบบฉาบฉวยพอได้ ระวังระยะนี้พฤหัสเขามาทับจันทร์ในเรือนปัตตานิ มีโอกาสจะได้คู่แบบไม่ต้องเสียสินสอดทองมั่น
    และหากดูจากลัคนาของเขาและของเราไม่สัมพันธ์กันคือเป็นมรณะกับอริไปกันไม่ได้

5. Gobshite

Gobshite เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2011
    11 12 2537 8.04 เชียงใหม่ครับ
    อยากดูความรักนะครับไม่สบายใจจริงๆ -3-
    ขอบคุณคับ

6. dtmf99

dtmf99 สมาชิกใหม่

25 ก.พ. 2519 11:00น กรุงเทพฯ ครับ
    อยากสอบถามเรื่อง สุขภาพ และการเงินครับ

7. วัลย์วาลย์

วัลย์วาลย์ สมาชิก

จะพยายามลดนิสัยฟุ้งเฟ้อและโอ้อวดลงค่ะ ขอบพระคุณอาจารย์ที่ช่วยชี้แนะนะคะ

8. TomYumKung

TomYumKung สมาชิกใหม่

9 กุมภาพันธ์ 2011
    รบกวนด้วยค่ะ เกิด 3 มิ.ย. 2519 เวลา เวลาตี 5.25 จันทบุรีค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 พฤษภาคม 2011
  9. scot

เป็นคนสุภาพ มีชื่อเสียง คงแก่เรียน จิตใจบริสุทธิ์ เป็นที่นับถือของคนทั่วไป ฉลาด มียศ มีทรัพย์
    ระหว่างนี้ เหมือนจะเจอรักซ้อน แฟนมีคนมาแย่งจีบ ไม่เป็นไรหรอกคู่กันแล้วต้องไม่แคล้วกัน แต่ตอนนี้เรียนก่อนดีกว่า

10. scot

เป็นคนกล้าหาญ รักหมู่รักพวก ชีวิตไม่ค่อยมีความสุข นิสัยดี ซื้อสัตย์มีศีละรรม เสมอต้นเสมอปลาย มีเกียรติมีชื่อเสียง มีเมตตา โอบอ้อมอารี ใจร้อน เชื่อมั่นตัวเอง คิดเร็วทำเร็ว
    ช่วงนี้ระวังสุขภาพให้มากๆ การเงินหมดเปลื่องไปกับการรักษาดูแลตัวเอง อย่ามีกิ่งไม้แห้ง หรือใบไม้แห้งหรือซากสัตว์ตายมาเป็นเครืองประดับในห้องนอน หารูปสัตว์เช่นรูปเต่า นกกระเรียน ต้นสน ต้นหลิว มาเป็นรูปประดับในห้องนอนจะช่วยให้ดีขึ้น

11. scot

มีเสน่ห์ วางตัวดี เป็นที่รักของหมู่ญาติ มีบุตรดี รูปร่างสวยงาม ชะตาชีวิตขึ้นอยู่กับสิ่งแวดล้อม ต้องอยู่ในที่ที่มีสิ่งแวดล้อมที่ดี จะนำพาชีวิตก้าวหน้า มีคนมาชอบเยอะ ระวังเรื่องความรักไว้บ้าง อาจมีคนมีคู่แล้วมาจีบ
    ช่วงนี้ดวงไม่ดี ระวังญาติพี่น้องคนใกล้ชิดเจ็บป่วยไม่สบาย

12. gardin

gardin Active Member

9 มิถุนายน 2010
    เกิดวันอาทิตย์ ที่ 24/05/2535 เวลา 16.44 นครราชสีมาค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

13. scot

เป็นคนที่ตั้งมั่นในคุณธรรม รู้จักเคารพนับถือผู้ใหญ่นอบน้อม เป็นที่รักของญาติมิตร ติดจะขี้กลัว ตกใจง่าย ชีวิตมีการเปลี่ยนแปลงมาก แต่งงานแล้วดี ปฏิภาณไหวพริบ น้อยไปนิด ไม่ค่อยทันคน
    ระหว่างนี้ดวงไม่ค่อยดี ญาติพี่น้องอาจจะไม่สบาย หรือเรากำลัง Broken Heart อยู่ ตั้งใจเรียนก่อนนะ อนาคตข้างหน้าสดใสแน่นอน

14. perfectgrade

perfectgrade สมาชิกใหม่

ดูทีครับ

เกิด 14 พฤษจิกายน 2537 เวลา 13.12 ลพบุรี ครับ ดูเรื่องความรักให้ทีครับ ขอบคุณครับ

15. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010

ขอบคุณมากค่ะ แย่แระ ต้องระวังตัวอย่างแรง

16. lokimaru

lokimaru สมาชิกใหม่

11 พฤษภาคม 2011
    วันพฤหัสบดี วันที่ 22 มี.ค 2527 เวลา 04.00 เกิดที่ แพร่ คับ อยากทรอบเรื่องความรักคับ

17. scot

ระวังอย่าโลภ พูดจาดี มีบุตรมาก ชนะศัตรู มีคุณงามความดี คงแก่เรียน มั่งคั่งด้วยทรัพย์ ไม่ยอมพึ่งใคร อารมย์ร้อน ชอบทำบุญ ไม่พิถีพิถันในการแต่งกาย
    ช่วงนี้หงุดหงิดใจเรื่องการเงินการทอง ไม่ต้องกลัว ไปกู้เงินกศยเรียนได้ โทษทีถามเรื่องความรัก อกหักเพราะรักไม่เป็นไม่เป็นไร ค่อยๆหาใหม่นะ

18. scot

รูปร่างสะสวยมีเสน่ห์ ใครเห็นใครรัก มีความรู้สูง สนใจในการศึกษาวิทยาการต่างๆ ใจบุญ เชื่อมั่นในศาสนา สิ่งศักดิ์สิทธิ์ จะได้เป็นใหญ่มีวาสนาดี มั่งคั่งร่ำรวยทรัพย์ แต่สมถะ ธรรมธัมโม ชอบความประณีต มีไหวพริบในการค้าขาย
    ตอนนี้อยู่ในช่วงขาขึ้น หยิบอะไรก็เป็นเงินเป็นทองไปหมด แต่ระวังคนใกล้ตัวจะไม่ซื่อคดโกงเอาได้

19. scot

เป็นคนไว้เนื้อเชื่อใจได้ พูดจามีเหตุผล มั่นคงในศาสนา สมาธิดี สุภาพอ่อนโยน น่ารักน่าเคารพ มั่งคั่งร่ำรวย ผาสุข มีเกียรติยศชื่อเสียง มีอำนาจอิทธิพล
    ตอนนี้เรื่องความรัก อยู่ในช่วงศุกร์เข้าพระเสาร์แทรก หากมีคู่ก็จะต้องเลิกรากัน
    อย่าคิดมาก คนเก่าไปเดี๋ยวคนใหม่ก็มา และดีกว่าคนเดิม

20. lokimaru

lokimaru สมาชิกใหม่

11 พฤษภาคม 2011
    ขอบคุณคับ ที่เสียสละเวลามานั่งทำนาย สาธุอนุโมทนาบุญกับอาจารย์ด้วยคับ