รายการใหม่ชุดหลวงปู่หมุน น.6 หลวงปู่ดู่ รุ่นอันตรายาปิ ญาท่านสวน พุทโธน้อยใหม่ ๆ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ทัชชญา, 19 มิถุนายน 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. thalung34

thalung34 สมาชิกใหม่

12 กรกฎาคม 2011
    ขอจองชุดหลวงปู่หมุนรุ่นเสาร์5 บูชาครูครับ

2. thalung34

ขอจองชุดหลวงปู่หมุนรุ่นเสาร์ 5 บูรพาจารย์ครับ

3. thalung34

ต้องขอโทษด้วยครับพอดีดูผิดไป ผมขอยกเลิกการจองชุดหลวงปู่หมุนเสาร์5 บูรพาจารย์ครับ

4. Agito_Shark

Agito_Shark Active Member

24 กันยายน 2010
    พระปิดตารุ่นแรกหลวงปู่หมุนยังมีอยู่ไหมครับ ถ้ามีขอจองนะครับ

5. ทัชชญา

ทัชชญา Active Member

ชุด หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล รุ่นเสาร์ ๕ บูรพาจารย์ พร้อมบูชา

พิธีพุทธาภิเษกที่วัดป่าหนองหล่ม จ.สระแก้ว วันที่ ๒๓ เมษายน ๒๕๕๔ โดย ๑. หลวงปู่ละมัย ฐิตมโน จ.เพชรบูรณ์ ๒. หลวงปู่คำบุ คุตฺตจิตโต จ.อุบลฯ ๓. หลวงปู่สิงห์โต ปัญญาทโร จ.เชียงใหม่ ๔. หลวงปู่หมี ปัญญาทโร จ.อุบลฯ ๕. หลวงปู่ถวิล เขมโก จ.ศรีสะเกษ ๖. หลวงปู่สำราญ อนฺตโร จ.สระแก้ว ๗. หลวงปู่พระครู ศิลาพิมนท์ จ.พิษณุโลก ๘. พระอาจารย์จ่อย สิริคูคฺโต จ.ศรีสะเกษ ๙. พระอาจารย์ ขวัญเมือง จ.สระแก้ว ทุกรายการบูชา 1550 ครับ<!-- google_ad_section_end -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]
    </FIELDSET>

6. ทัชชญา

รับทราบ

<!-- google_ad_section_end -->
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start --><HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start --><!-- google_ad_section_end -->
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start --><!-- google_ad_section_start -->รับทราบการโอนเงินปิดตาหลวงปู่หมุนรุ่นแรกครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

7. ทัชชญา

รับทราบ

รับทราบการโอนเงินปิดตาหลวงปู่หมุนรุ่นแรกครับ

8. choke

choke เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองครับ

9. ทัชชญา

รับทราบการจองครับ

<!-- google_ad_section_end --><HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->เหรียญนี้สวยมากครับ พุทธคุณสูงเกินคำบรรยาย<!-- google_ad_section_end -->

10. choke

choke เป็นที่รู้จักกันดี

ขอยกเลิกการจองก่อนนะครับ

11. ทัชชญา

รับทราบการจองครับ

<!-- google_ad_section_start --><!-- google_ad_section_start -->เหรียญนี้สวยมากครับ พุทธคุณสูงเกินคำบรรยาย<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

12. หนุ่มโขทัย

หนุ่มโขทัย สมาชิกใหม่

30 สิงหาคม 2011
    ยังไม่พระรุ่นนี้อยู่ไหมครับ

ยังมีพระรุ่นนี้อยู่ไหมครับแล้วราคาบูชา..ราคานี้เลยหรือป่าวครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้