ปิดรับบริจาค ร่วมทำบุญจัดสร้างพระแก้วมรกต หน้าตัก 30 แก้ไขเป็น16นิ้วค่ะลงรูปแล้วค่ะ หน้าสุดท้าย

ในห้อง 'พระพุทธรูป - วิหารทาน - สิ่งก่อสร้าง' ตั้งกระทู้โดย annmilk, 5 มิถุนายน 2011.

1. annmilk

annmilk เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2010
    วันที่ 13 นี้ หากท่านใดว่าง ร่วมถวายพระแก้ว มรกต
    เวลา 10.00 น. นะค่ะ ขอให้บุญนี้ ขอให้ทุกคนจงมีแต่ความสุขค่ะ
    สาธุ จะนำรูปมาลงให้ได้อนุโมทนาบุญกันนะค่ะ

2. annmilk

ลงรูปให้อนุโมทนาบุญกันแล้วนะค่ะ

สาธุๆๆ ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยค่ะ ^__________^:cool:

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      145.8 KB
      เปิดดู:
      29
      ขนาดไฟล์:
      145 KB
      เปิดดู:
      31
  3. annmilk

บุญนี้ข้าพเจ้าก็สามารถทำจนสำเร็จ เพราะความใจบุญของทุกท่าน
    แม้ใช้เวลานานพอสมควร ต้องขอบคุณทุกท่าน ที่ มีศรัทธา จนทำให้งานบุญนี้สำเร็จได้

4. annmilk

ขอกราบขออโหสิกรรม อภัยจากทุกท่านด้วยค่ะ จากการที่ข้อมูลผิดผลาด ไม่ตรงกับขนาดจริง
    จากที่แอนเคยลงไว้ ขนาดหน้าตัก 30 นิ้ว ข้อแก้ไขเนื่องจากเข้าใจผิด เป็นขนาดองค์ 16 นิ้วค่ะ
    ราคา 9,000 บาท ตอนแรกแอนเข้าใจผิด ต้องขออภัย ทุกๆท่านที่มารวมบุญครั้งนี้ตัวจิงๆค่ะ
    ตอนนี้องค์พระถูกนำไปเป็นพระประทานเรียบร้อยแล้วค่ะ ในต่างวัดค่ะ

หวังว่าทุกท่านจะให้อภัย ข้าพเจ้ามา ณ ที่นี้ อย่าได้เป็นปาบกรรม เวรกรรม ต่อไปด้วยเทอญ