**วัตถุมงคล ทั่วไปหลายอาจารย์ **สรุป หน้า38สรุป

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Sampagit, 20 กันยายน 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Sampagit

Sampagit เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2010
    up
    up
    up
    ขออัพหน่อยครับ :cool:

2. จารุ

จารุ เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2006
    โอนแล้วจ้า ส่งนาย จารุ สำเภา 341 ถนนอ่อนนุช ประเวศ ประเวศ กทม.10250

รายการหลวงพ่อยืนครับ

3. Sampagit

รับทราบครับคุณพี่ จารุ เดียวออกไปส่งของให้เลยครับ ขอบพระคุณมากครับ:cool:

4. Sampagit

หมายเลข EMS ของคุณพี่ จารุ ครับ EH668128576TH ขอบคุณมากครับ:cool:

5. Sampagit

UP
    UP
    UP หน่อยจ้า :cool:

6. Sampagit

รายการที่ 30 เสืออาคมหล่อ เนื้อทองเหลืองหลวงปู่ปัญญาวัดหนองผักหนาม รุ่น1เจิมสีผึ้งปิดทองหลวงปู่เสกคาถากำกับให้แล้วครับมี 4 ตัวครับ
    บูชาตัวละ 600 บาท ค่าส่ง 50 บาท

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      198 KB
      เปิดดู:
      145
      ขนาดไฟล์:
      192.4 KB
      เปิดดู:
      143
      ขนาดไฟล์:
      124 KB
      เปิดดู:
      130
      ขนาดไฟล์:
      216.3 KB
      เปิดดู:
      132
      ขนาดไฟล์:
      229 KB
      เปิดดู:
      121
  7. Sampagit

สรุปรายการที่ยังมีให้บูชาครับ<!-- google_ad_section_end -->

รายการที่ 1 พระคำข้าวมหาลาภองค์ที่ 1 แท้ 100% ครับ<!-- google_ad_section_end -->

<HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1>องค์ละ 350 บาท ค่าส่ง 50 บาท :cool:

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] </FIELDSET>
    รายการที่ 2 พระคำข้าวมหาลาภองค์ที่ 2 แท้ 100% ครับ<!-- google_ad_section_end -->
    องค์ละ 350 บาท ค่าส่ง 50 บาท :cool:

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] </FIELDSET>
    รายการที่ 4 ดาวลงยาหลังยันต์เกราะเพชรพร้อมเลี่ยม
    องค์ละ 1200 บาท ค่าส่ง 50 บาท<!-- google_ad_section_end --> :cool:รายการนี้ ( ปิดรายการครับ )

รายการที่ 5 ล๊อกเก็ตสมณศักดิ์บูชาเป็นชุดครับ มี 1ชุด 3 องค์ปรับราคาครับ
    เป็น 800 บาทครับ ค่าจัดส่ง 50 บาท<!-- google_ad_section_end --> :cool: ปิดรายการ

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    </FIELDSET>
    รายการที่ 8 ล๊อกเก็ตเข็มกลัดรูปถ่ายหลวงพ่อพระเดชพระคุณหลวงพ่อพระราชพรหมยาน องค์นี้ 400 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท<!-- google_ad_section_end --> :cool:

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG]</FIELDSET>
    รายการที่ 10 เหรียญเอกราช มหาลาภสภาพใช้ครับ
    องค์ละ 350 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท<!-- google_ad_section_end --> :cool:

รายการที่ 11 เบี้ยแก้หลวงปู่เพี้ยน วัดเกริ่นกฐิน ลพบุรี เบี้ยนี้ออกที่วัดท่าโขลงครับหลวปู่เพี้ยนปลุกเสกแบ่งให้บูชา 2 ตัว ของดีราคาถูก
    ตัวละ 250 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท<!-- google_ad_section_end --> :cool:

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]</FIELDSET>
    รายการที่ 12 หมูมหาลาภรุ่น 2 หลวงปู่โทน วัดเขาน้อยคีรีวัน ชลบุรี บูชามาจากวัดตอนหลวงปู่ยังมีชีวิตอยู่ครับ พุทธคุณที่มีประสบการณ์ค้าขายหาเงินได้ง่ายแบบหมูๆและคงกระพันครับ บูชาตัวละ 800 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท<!-- google_ad_section_end --> :cool:

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]</FIELDSET>
    รายการที่ 13 ตะกรุดเปิดสมอง หลวงปู่ผาดวัดไร่ อ่างทอง
    แบ่งให้บูชา 1 ดอกครับ ดอกละ 400 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาทครับผม :cool:ปิดรายการ

รายการที่ 18 รูปหล่อเนื้อเงินหลวงปู่ทิม วัดระหารไร่ ปี 35 ขนาดห้อยคอเด็ก
    แบ่งให้บูชา 2 องค์ครับ หลวงพ่อสาคร พุทธาภิเษก<!-- google_ad_section_end -->
    บูชาองค์ละ 500 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท :cool:

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG] </FIELDSET>รายการที่ 21 ดาวเพชรล้อมหลังยันต์เกราะเพชร พิธีเป่ายันต์เกราะเพชรครั้งที่ 7 ปี 30 พร้อมกล่องเดิม ตัวหนังสือหน้ากล่องเลือนหมดนะครับอาจมองเห็นไม่ชัดบูชาองค์ละ 650 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท รับประกันแท้<!-- google_ad_section_end --> :cool:

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG] </FIELDSET>
    รายการที่ 22 ข้อมูลเหมือนกันกับรายกายที่ 21 ครับ
    ให้บูชาราคา 650 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท รับประกันแท้<!-- google_ad_section_end --> :cool:

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]</FIELDSET>
    <!-- google_ad_section_end -->รายการที่ 23 เหรียญกูผู้ชนะ+ผ้ายันต์
    เจ้าของเดิมเอามาเลี่ยมใช้เองไม่เหมือนของเดิมจากวัดนะครับ
    ให้บูชาราคา 750 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท รับประกันแท้<!-- google_ad_section_end --> :cool:ปิดรายการ

รายการที่ 24 ปกใบมะขามหลวงปู่ม่น วัดเนินตามาก ชลบุรี
    ให้บูชา 250 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท :cool:

รายการที่ 25 เหรียญวันเกิดรุ่น 3 หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ วัดท่าซุง
    ให้บูชา 1299 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท ครับแท้ 100%<!-- google_ad_section_end --> :cool:

รายการที่ 26 เหรียญหลวงปู่ปานหลังยันต์เกราะเพชร ปี26
    ขายเป็นคุ่ครับชุบเงินและชุบทองตามสภาพครับ
    ให้บูชา คู่ละ 330 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท<!-- google_ad_section_end --> :cool:

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]

[​IMG][​IMG]
    </FIELDSET>

รายการที่ 27 พระคำข้าวพิมนิยมพระบาทขีด+พระหางหมากปิดทองใหม่
    ได้มาสภาพนี้ครับให้บูชาเป็นคู่เลยครับ
    คู่ละ 1000 บาทครับ ค่าจัดส่ง 50 บาท :cool:<!-- google_ad_section_end -->

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]

[​IMG][​IMG]
    </FIELDSET>

รายการที่ 28 พระคำข้าวพิมนิยมพระบาทขีด ตามสภาพคับ
    ให้บูชา 500 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาทครับ<!-- google_ad_section_end --> :cool:

<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->
    <!-- google_ad_section_end -->รายการที่ 29 เหรียญหลวงปู่มั่นทัตโต รุ่นถิ่นกำเนิด อายุ 103ปี ของดีราคาถูกอีกแล้วครับท่าน บูชา 250 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท<!-- google_ad_section_end -->

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] </FIELDSET>รายการที่ 30 เสืออาคมหล่อ เนื้อทองเหลืองหลวงปู่ปัญญาวัดหนองผักหนาม รุ่น1เจิมสีผึ้งปิดทองหลวงปู่เสกคาถากำกับให้แล้วครับมี 4 ตัวครับ
    บูชาตัวละ 499 บาท ค่าส่ง 50 บาท<!-- google_ad_section_end -->

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 ตุลาคม 2010
  8. son of buddha

son of buddha เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2010
    โอนแล้วครับ ตาม sms ที่แจ้งให้ทราบ
    จัดส่งตาม pm นะครับ:cool:

9. Sampagit

รับทราบครับ พรุ่งนี้พี่จัดส่งให้ครับ:cool:

10. Sampagit

ขออนุญาตดันก่อนนอนครับ:cool:

11. จารุ

จารุ เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2006
    ได้รับพระแล้วครับ:cool:

12. Sampagit

วันนี้ส่งของให้คุณ sun of buddha EMS EH 452381274 TH:cool:

13. thavornsiripat

thavornsiripat สิ่งใดไม่เปลี่ยนแปลง ไม่มี เป็นธรรมดา เช่นนั้นเอง

3 มิถุนายน 2006
    แวะเวียนครับ (smile)
    <input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="if(typeof(jsCall)=='function'){jsCall();}else{setTimeout('jsCall()',500);}" id="jsProxy" type="hidden">

14. PeacE123

PeacE123 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดียามค่ำยืนครับพี่ปุ๊ก
    ขอให้ร่ำรวยครับ

15. Sampagit

ขอบคุณครับ สมพรปากนะ อิอิ :cool::cool:

16. Sampagit

ดันกระทู้หน่อยนะครับ:VO:VO(deejai)

17. พอชูเดช

พอชูเดช เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2007
    -ตามมาชมพระ งามๆครับ

18. Sampagit

ครับผมถ้าสนใจรายการไหนเข้ามาจองได้นะครับผม:z2(deejai)(deejai)

19. Sampagit

รายการที่ 31 เหรียญหลวงปู่ปัญญา วัดหนองผักหนาม จ. ชลบุรี เป็นเหรียญรุ่นแรกปี 17 ครับ บูชา องค์ละ 2500 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท

ขนาดไฟล์:
      225.2 KB
      เปิดดู:
      251
      ขนาดไฟล์:
      227.9 KB
      เปิดดู:
      275
  20. Sampagit

รายการที่ 32 เหรียญสามัคคีมีสุขหลังไพรีพินาศสวยเดิม หลวงพ่อพระราชพรหมยานวัดท่าซุง บูชา 400 บาท ค่าจัดส่ง 50 บาท ปิดรายการ

ขนาดไฟล์:
      248.2 KB
      เปิดดู:
      70
      ขนาดไฟล์:
      266.5 KB
      เปิดดู:
      66
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 ตุลาคม 2010
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้