***วัตถุมงคล หลวงพ่อผินะ วัดสนมลาว*** (รายการมาใหม่ สรุปอยู่หน้าสุดท้ายครับ)

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย baimin, 14 กรกฎาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. baimin

baimin เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2007
    รายการที่ 62 พระสูตรพิมพ์กลาง (กรอบแปะตั้งเดิม) พระสภาพสวยเดิมๆ กรอบเดิมจากวัด พบน้อยหายาก รับประกันแท้ตามเงื่อนไขครับ สนใจบูชา โทร หรือ PM สอบถามครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. พรแม่ศรี

พรแม่ศรี ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

เจ๊ชัยครับ หมอเนย์เขาเชื่อว่าเจ๊ชัยอายุ 60 ด้วยนะครับ
    ก้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. baimin

ผมกับเสี่ยรวมกันงัยครับ
    555+

4. พรแม่ศรี

พรแม่ศรี ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

เสี่ยครับวันนี้ไม่แซทกับหมอเนย์นินทาผมอีกเหรอครับ หมอเนย์รออยู่ที่ fb.แล้วนะครับ ก้ากๆๆๆ

5. baimin

สวัสดีครับเสี่ย เมื่อวานนอนแต่หัวค่ำครับ 555+

6. ญาณวโร นามะ

ญาณวโร นามะ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

9 มิถุนายน 2009
    แต่เช้าเลยนะ......................5555555555555555555555555

7. baimin

555+ สนใจจะเก็บรายการไหน เข้ากรุเพิ่มไหมครับเสี่ยยยยย รับรองเหมือนเดิม แท้ตาใสๆ มั่นใจได้เกินล้านครับเสี่ยยยยย 555+
    :cool::cool::cool:

8. ญาณวโร นามะ

ญาณวโร นามะ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ดูๆๆอยู่เผื่อเจอของฟลุ๊ค...............................5555:cool:

9. baimin

รับทราบจ้า ขอบพระคุณมากครับบบบบบบบบบบบ :cool:

10. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    สวัสดีตอนบ่าย ๆ ครับคุณชัย .... ;k05

11. baimin

สวัสดียามบ่ายครับเฮียปอฯ
    ^__^
    baimin

12. baimin

***ขอนำข้อมูลข่าวสารของวัตถุมงคลหลวงพ่อผินะ วัดสนมลาว***
    ***มาให้ชมให้อ่านกันครับ***

(สามารถคลิกที่ภาพเพื่อขยายอ่านและชมได้ครับ)

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      89.6 KB
      เปิดดู:
      108
      ขนาดไฟล์:
      56.6 KB
      เปิดดู:
      91
      ขนาดไฟล์:
      111.8 KB
      เปิดดู:
      154
      ขนาดไฟล์:
      111.3 KB
      เปิดดู:
      94
      ขนาดไฟล์:
      57.8 KB
      เปิดดู:
      88
      ขนาดไฟล์:
      54.7 KB
      เปิดดู:
      192
      ขนาดไฟล์:
      49 KB
      เปิดดู:
      87
      ขนาดไฟล์:
      105.2 KB
      เปิดดู:
      119
      ขนาดไฟล์:
      86.1 KB
      เปิดดู:
      90
  13. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2
    ได้รับพระสูตร พิมพ์จิ๋ว (กรอบแปะตั้งเดิม)

เรียบร้อยแล้วครับ ... ขอบคุณครับ (good)

.

14. baimin

ขอบพระคุณมากครับเฮียปอฯ ที่แจ้งให้ทราบครับ
    :cool::cool::cool:

15. baimin

:cool::cool:ขอสรุปรายการวัตถุมงคลที่ยังไม่ปิดรายการครับ:cool::cool:

รายการที่ 18 พระปลดหนี้ (เต่า-วัว) บูชา(เบาๆ) 500 บาท

<fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG] </fieldset>
    รายการที่ 22 พระปลดหนี้ (เต่า-วัว) บูชา(เบาๆ) 500 บาท

<fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]
    </fieldset>
    รายการที่ 28 พระสูตรพิมพ์กลาง (พลอยชมพู) พบน้อย บูชา 550 บาท

<fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG] </fieldset>
    รายการที่ 38 พระสูตรพิมพ์ใหญ่ (พลอยน้ำเงิน) สภาพสวย พบน้อย บูชา 550 บาท <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]</fieldset>
    รายการที่ 43 พระสูตรพิมพ์กลาง (พลอยน้ำเิงิน) สภาพสวยเดิมๆ พบน้อย บูชา 550 บาท <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]</fieldset>
    รายการที่ 47 สมเด็จนะชาลีติ (สมเด็จป๊อกเด้ง) ด้านหน้าพระสมเด็จ ด้านหลังพระสังกัจจายน์ ทาสีบอนด์เงิน-ทอง
    สนใจบูชา โทร หรือ PM สอบถามครับ <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]</fieldset>
    รายการที่ 56 ดาวนายสิบ หลวงพ่อผินะ วัดสนมลาว
    ดาวดวงนี้เป็นดาวนายสิบ
    สีแดงยุคต้น (แต่เจ้าของเดิมนำไปทาสีใหม่) ดาวดวงนี้เป็นดาวที่สร้างปีเดียวกับดาวเคียงเดือนหรือดาวเปาบุ้นจิ้น แต่สร้างก่อนดาวแม่น้ำหอม (ถือว่านิยมสุด และที่สำคัญหาแท้ๆ ยากมากๆ) ข้า ราชการ ตำรวจ ทหาร นิยมใ้ช้กันมาก เนื่องจากมีประสบการณ์เรื่องหน้าที่การงานเลื่อนยศ เลื่อนขั้น เลื่อนตำแหน่ง รวมทั้งเรื่องโชคลาภ ใช้อธิฐานได้ 108 กล่าวกันว่าใครมีดาวของท่าน ยกเว้นเดือนและดาว นอกนั้นอธิฐานขอได้สำเร็จหมด และหากขอสิ่งใดสำเร็จดังคำอธิฐาน ก็ให้นำสำลีแต้มน้ำหอมมาแต้มที่ดาว (สำหรับผู้ที่บูชาดาว ก็จะมอบสำลีแต้มน้ำหอมของหลวงพ่อให้ด้วยครับ) สภาพสวยครับ รับประกันแท้ตามเงื่อนไขครับ
    สนใจบูชา โทร หรือ PM สอบถามครับ
    <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]
    </fieldset>
    รายการที่ 57 ดาวนายพัน ดาวมงคล ดาวมหาลาภ หลวงพ่อผินะ วัดสนมลาว
    พิเศษทาสีแดงถือเป็นดาวนายพันยุคต้นๆ
    หายาก นิยมสุด (เป็นดาวลองพิมพ์บล็อคดาวแม่น้ำหอม) อุดกิ่งกันฟ้าผ่า และไม้มหามงคล แร่ธาตุผงวิเศษ อธิฐานได้ 108 กล่าว กันว่าใครมีดาวของท่าน ยกเว้นเดือนและดาว นอกนั้นอธิฐานขอได้สำเร็จหมด และหากขอสิ่งใดสำเร็จดังคำอธิฐาน ก็ให้นำสำลีแต้มน้ำหอมมาแต้มที่ดาว (สำหรับผู้ที่บูชาดาว ก็จะมอบสำลีแต้มน้ำหอมของหลวงพ่อให้ด้วยครับ) สภาพเดิมๆ ครับ (รอยที่ปลายไม่เต็ม มีมาแต่เดิมแล้วครับ) รับประกันแท้ตามเงื่อนไขครับ สนใจบูชา โทร หรือ PM สอบถามครับ
    <fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]
    </fieldset>

รายการที่ 58 ดาวนายพัน ดาวมงคล ดาวมหาลาภ หลวงพ่อผินะ วัดสนมลาว
    พิเศษทาสีส้มถือเป็นดาวนายพันยุคต้นๆ
    (หายากมากๆ) และเป็นรุ่นที่ผสมเกศาหลวงพ่อ บางดวงมีเกศาโผล่ออกมาให้เห็นชัดเจน และยังอุดกิ่งกันฟ้าผ่า และไม้มหามงคล แร่ธาตุผงวิเศษ อธิฐานได้ 108 กล่าว กันว่าใครมีดาวของท่าน ยกเว้นเดือนและดาว นอกนั้นอธิฐานขอได้สำเร็จหมด และหากขอสิ่งใดสำเร็จดังคำอธิฐาน ก็ให้นำสำลีแต้มน้ำหอมมาแต้มที่ดาว (สำหรับผู้ที่บูชาดาว ก็จะมอบสำลีแต้มน้ำหอมของหลวงพ่อให้ด้วยครับ) สภาพเดิมๆ สวยคมชัดครับ รับประกันแท้ตามเงื่อนไขครับ สนใจบูชา โทร หรือ PM สอบถามครับ
    </fieldset>

รายการที่ 59 พระนะแคล้วคลาด เป็นพระยุคต้นๆ ของหลวงพ่อ ผู้นำไปใช้ต่างมีประสบการณ์ ที่สำคัญหาแท้ๆ ยากครับ สภาพสวยเดิม เนื้อหาสุดบรรยาย รับประกันแท้ตามเงื่อนไขครับ สนใจบูชา โทร หรือ PM สอบถามครับ
    <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]</fieldset>
    รายการที่ 61 พระสูตรพิมพ์ใหญ่ (กรอบแปะตั้งเดิม) พระสภาพสวยเดิมๆ กรอบเดิมจากวัด พบน้อยหายาก รับประกันแท้ตามเงื่อนไขครับ สนใจบูชา โทร หรือ PM สอบถามครับ <fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]
    </fieldset>

รายการที่ 62 พระสูตรพิมพ์กลาง (กรอบแปะตั้งเดิม) พระสภาพสวยเดิมๆ กรอบเดิมจากวัด พบน้อยหายาก รับประกันแท้ตามเงื่อนไขครับ สนใจบูชา โทร หรือ PM สอบถามครับ <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG] </fieldset>

16. พรแม่ศรี

ตื่นนอนได้แล้วนะ ป้าดดจะเคารพธงชาติแล้ว ก้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. baimin

แหมๆ มาปลุกกำลังมึนกับงานอยู่พอดี ตาสว่างเลย ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ :cool:

18. ญาณวโร นามะ

สวัสดีตอนมืดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

19. baimin

สวัสดีตอนเช้าาาาาาาาาาาาาาาา จ้าเสี่ยยยยยย :cool:

20. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    สวัสดียามดึกครับคุณชัย ... ช่วงนี้ผมติดเกมส์ FB ครับ ^^

.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้