***วัตถุมงคล หลวงพ่อผินะ วัดสนมลาว*** (รายการมาใหม่ สรุปอยู่หน้าสุดท้ายครับ)

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย baimin, 14 กรกฎาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. baimin

baimin เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2007
    สวัสดีครับเฮียปอฯ ผมก็ติดเหมือนกัน แต่เป็นเกมส์ Angry Brids ครับ 555+

2. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    ได้ยินชื่อมานาน ... ยังไม่เคยลองเล่นเลยครับ

ถึงขนาดที่คุณชัย ติดเกมส์...แบบนี้ต้องหามาเล่นมั้ง ^^

3. baimin

555+ ผมก็พึ่งลองเล่นดูครับเฮียปอฯ ลองหาเล่นดูครับ สนุกดีครับ ^__^ :cool:

4. baimin

รายการที่ 63 ดาวนายพัน ดาวมงคล ดาวมหาลาภ หลวงพ่อผินะ วัดสนมลาว
    พิเศษทาสีแดงถือเป็นดาวนายพันยุคต้นๆ
    หายาก นิยมสุด (เป็นดาวลองพิมพ์บล็อคดาวแม่น้ำหอม) อุดกิ่งกันฟ้าผ่า และไม้มหามงคล แร่ธาตุผงวิเศษ อธิฐานได้ 108 กล่าว กันว่าใครมีดาวของท่าน ยกเว้นเดือนและดาว นอกนั้นอธิฐานขอได้สำเร็จหมด และหากขอสิ่งใดสำเร็จดังคำอธิฐาน ก็ให้นำสำลีแต้มน้ำหอมมาแต้มที่ดาว (สำหรับผู้ที่บูชาดาว ก็จะมอบสำลีแต้มน้ำหอมของหลวงพ่อให้ด้วยครับ) สภาพเดิมๆ สวยครับ (องค์นี้เจ้าของรับมากับมือหลวงพ่อ เป็นองค์ที่เคยโชว์ในกระทู้ครับ) รับประกันแท้ตามเงื่อนไขครับ สนใจบูชา โทร หรือ PM สอบถามครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

5. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2

คุณชัย มีLink ไหมครับ ? :cool:

6. baimin

แจ้งให้แล้วครับเฮียปอฯ :cool:

7. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    เจ้าของกระทู้หายไปไหนครับ ... ?

.

8. baimin

สวัสดีครับเฮียปอฯ วันนี้งานเยอะมากครับ
    ขอบพระคุณมากครับ
    :cool:

9. KRITA

KRITA เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2007
    สวัสดีครับคุณชัย
    สบายดีนะครับ ค้าขาย รวย รวย รวย ทุกวันนะครับ
    :cool::cool:
    นำพระหลวงพ่อมาแบ่งพี่ๆน้องๆบ้างซิครับ พระของหลวงพ่อบูชาได้ทุกวันครับ

10. baimin

สวัสดีครับพี่กฤต
    ร่ำรวยมหาศาลเช่นกันครับ :cool::cool::cool:
    พระหลวงพ่อ ขืนเอามาแบ่ง ผมกลัวอายครับ เพราะมีไม่มากเท่าไหร่ มีน้อยกว่าพี่กฤตอีกครับ

11. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    <TABLE class=tborder id=post5106626 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">วันนี้, 09:09 PM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #529 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->baimin<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5106626", true); </SCRIPT>
    สมาชิก PREMIUM

สถานที่: ส.ส.
    พลังการให้คะแนน: 1204 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_5106626 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- google_ad_section_start -->อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KRITA [​IMG]
    สวัสดีครับคุณชัย
    สบายดีนะครับ ค้าขาย รวย รวย รวย ทุกวันนะครับ
    :cool::cool:
    นำพระหลวงพ่อมาแบ่งพี่ๆน้องๆบ้างซิครับ พระของหลวงพ่อบูชาได้ทุกวันครับ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    สวัสดีครับพี่กฤต
    ร่ำรวยมหาศาลเช่นกันครับ :cool::cool::cool:
    พระหลวงพ่อ ขืนเอามาแบ่ง ผมกลัวอายครับ เพราะมีไม่มากเท่าไหร่ มีน้อยกว่าพี่กฤตอีกครับ

.................................................................

รอเหมือนกัน

องค์นี้เลยครับ ... จองล่วงหน้า <!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

12. อุ้มบาตร

อุ้มบาตร สมาชิก

สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
    เรื่องความศักดิ์สิทธิ์ของหลวงพ่อไม่ต้องพูดถึง ไม่เป็นสองรองใครครับ
    เพราะผมใช้อยู่ ครับ

13. baimin

รับทราบการจองครับเฮียปอฯ :cool:
    ปล. ให้ผมไว้ใช้ก่อนนะครับเฮียปอฯ 555+

14. baimin

สวัสดีครับพี่อุ้มบาตร
    พระท่านศักดิ์สิทธิ์มากครับ ผู้ใช้ต่างรู้ดีครับ
    ขอบพระคุณมากครับ ที่มาเยี่ยมชม

15. ญาณวโร นามะ

ญาณวโร นามะ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

9 มิถุนายน 2009
    รายการที่ 47 สมเด็จนะชาลีติ (สมเด็จป๊อกเด้ง) ด้านหน้าพระสมเด็จ ด้านหลังพระสังกัจจายน์ ทาสีบอนด์เงิน-ทอง
    สนใจบูชา โทร หรือ PM สอบถามครับ <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG]
    ขอนิมนต์ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    </fieldset>

16. baimin

รับทราบการนิมนต์ครับเสี่ย
    ขอบพระคุณมากครับ

17. กายคตา

กายคตา เป็นที่รู้จักกันดี

6 มิถุนายน 2011
    ประกาศ ณ.วัดท่าซุง

ณ. วันที่ 15 กันยายน 2554 เวลา 14.30 น.

เนื่องจาก "สถานการณ์น้ำท่วมวิกฤติแล้ว" ทางวัดจึงประกาศปิดวิหารทุกแห่ง<wbr> งดการเข้าชมและกราบไหว้สถานที่ท<wbr>ุกแห่ง ภายในวัด นับตั้งแต่ วันที่ 15 กันยายน 2554 เป็นต้นไป โดยเฉพาะถนนสายอุทัยธานี - มโนรมย์ (ด้านหน้าวัดท่าซุง) น้ำจากแม่น้ำสะแกกรังเริ่มไหลผ่<wbr>านถนนเป็นบางช่วง และ "แพขนานยนต์" ที่มโนรมย์งดใช้บริการแล้ว

เลื่อน...ทำบุญครบรอบ ๑๙ ปี แห่งการมรณภาพ

พระเดชพระคุณหลวงพ่อพระราชพรหมย<wbr>าน

จากวันที่ ๒๔ กันยายน ๒๕๕๔ เป็น วันที่ ๑๒ พฤศจิกายน ๒๕๕๔

จากวันที่ ๒๕ กันยายน ๒๕๕๔ เป็น วันที่ ๑๓ พฤศจิกายน ๒๕๕๔

เลื่อน...งานทอดกฐินสามัคคี ที่วัดท่าซุง

จากวันที่ ๑๕ ตุลาคม ๒๕๕๔ เป็น วันที่ ๕ พฤศจิกายน ๒๕๕๔

จากวันที่ ๑๖ ตุลาคม ๒๕๕๔ เป็น วันที่ ๖ พฤศจิกายน ๒๕๕๔

18. baimin

รับทราบครับผม
    ขอบพระคุณมากครับ ที่แจ้งให้ทราบ
    :cool::cool::cool:

19. พรแม่ศรี

พรแม่ศรี ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

เที่ยงนี้ทานข้าวกับใคร..!!! เอ้ยยย..กับอะไรครับเจ๊ชัย

กิ๊กๆกิ๊กๆๆๆกก กิ๊กๆกิกกกกๆๆกิ๊กๆ

20. baimin

ทานคนเดียว เปล่าเปลี่ยวหัวใจ ไม่เห็นเหมือนใครบางคน (เสี่ยระยอง)
    ฮิ้วๆ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้