สังเกตุไหมว่าท้องฟ้าเป็นสีแดงทุกคืนวัน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Kanyanat, 17 ธันวาคม 2010.

1. pimapinya

pimapinya เป็นที่รู้จักกันดี

ฟังเกี่ยวกับเรื่องภัยพิบัติ ได้ยินแว๊บหนึ่ง(แว๊บหนึ่งจริงๆ)ท่านพระอาจารย์รัตน์ท่านกล่าวว่า
    การที่ฟ้าแดง นั่นแสดงว่าจะเกิดพายุหมุนค่ะ ผิดพลาดยังงัยขออภัยค่ะ

2. phank

phank เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2008
    สิ่งที่คุณได้ตั้งกระทู้ถามนี้ คล้ายๆกับสิ่งที่ พระอาจารย์รัตน์ รตนญาโณ ท่านได้เคยบอกไว้ ถ้าผมจำไม่ผิด และถ้าเป็นเรื่องเดียวกัน มันคือเรื่องที่ไม่ดีครับ ซึ่งเรื่องนี้เป็นสัญญาณเตือนถึงความเปลี่ยนแปลงในอีก 2-3 ปีข้างหน้าครับ ส่วนในระหว่างช่วงเวลาที่จะดำเนินถึงก็จะมีเรื่องราวต่างๆที่ทำให้เดือดร้อนกันครับ

3. akkawin

akkawin Active Member

7 กุมภาพันธ์ 2010
    ==

ผมก็เห็นว่ามันแดง แปลกๆ