(หมวดหายาก)ตะกรุดหวายยอดด้วน บรรจุตะกรุดจารมือปี51ลพ.ตัด วชน.(สุดยอดของดีมีฤทธิ์ในตัว)@น.63

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย punnapak, 19 มกราคม 2015.

1. punnapak

punnapak พระบ้านพระแท้ by คุณแพร ติดต่อ ID line:phare999 สมาชิก Premium

16 พฤศจิกายน 2013
    รายการที่ 546 (หมวดหายาก)ตะกรุดหวายยอดด้วน บรรจุตะกรุดจารมือ ปี2551 หลวงพ่อตัด วัดชายนา
    ***(สุดยอดของดีมีฤทธิ์ในตัวที่หาได้ยากยิ่ง)***

ตะกรุดหวายยอดด้วน ปี2551 หลวงพ่อตัด วัดชายนา

**พันเชือกทาทอง**
    **ด้านในบรรจุตะกรุดลงอักขระจารมือ**
    **ตอกโค้ด”หลวงพ่อตัด”**

ขนาดยาว 2.6 นิ้ว
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 1.5 ซม.

@@จัดสร้างน้อยมาก หลักสิบดอกค่ะ@@

***ปลุกเสกสุดเข้มขลังโดยหลวงพ่อตัดค่ะ***
    สุดยอดเกจิอาจารย์ผู้เรืองเวทแห่งเมืองเพชร

โดยเฉพาะเรื่อง”ตะกรุด”ค่ะ

หวายยอดด้วนเป็นของทนสิทธิ์ ที่หาได้ยากยิ่ง มีฤทธิ์ในตัว โดยเฉพาะด้านมหาอุต คงกระพันชาตรี

***หลวงพ่อตัดท่านดำริใช้หวายยอดด้วนนำมาทำเป็นตะกรุด และบรรจุตะกรุดจารมือเนื้อโลหะไว้ด้านในอีกชั้น พร้อมบริกรรมคาถาปลุกเสกอย่างเข้มขลัง จึงทำให้
    ตะกรุดนี้มีฤทธิ์อานุภาพมาก
    โดยเฉพาะด้านมหาอุต แคล้วคลาด คงกระพันชาตรี

อีกทั้งเป็นของหายาก จัดสร้างได้น้อย ทรงคุณค่าอย่างมากและศักดิ์สิทธิ์เป็นอย่างยิ่งค่ะ

***ตะกรุดดอกนี้สภาพสวยมากค่ะ พันเชือกทาทอง บรรจุตะกรุดจารมือด้านใน พร้อมตอกโค้ด”หลวงพ่อตัด”กำกับ
    ไม่ผ่านการใช้งานค่ะ

นานมากๆกว่าจะได้พบเจอสักดอกค่ะ

รับประกันพระแท้และความศักดิ์สิทธิ์ตลอดชีพค่ะ
    บูชาราคาปกติไม่ต่ำกว่า 1,200 บาท
    ***บูชาราคาพิเศษเพียง 850 บาท***
    (จัดส่งฟรีค่ะ)

**รายการร่วมบุญบูรณะพระอุโบสถ ทุกวันพระค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา: