อวยพรวันเกิดอ.คณานันท์

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย ชนินทร, 3 สิงหาคม 2008.

1. ณ.

ณ. เป็นที่รู้จักกันดี

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 สิงหาคม 2008
  2. คุณยายแอ

คุณยายแอ เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2007
    สุขสันต์วันเกิดขอให้มีความสุขมากๆค่ะ ;17

3. kananun

kananun เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2006
    ขอกราบขอบพระคุณทุกๆท่านสำหรับทุกคำอวยพรครับ

4. เมทิกา

เมทิกา เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2008
    ว้าย เข้ามาช้าไปป่าวเนี่ย แง่ววววววว.....

ขออัญเชิญคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในทั่วสากลโลก
    จงดลบันดาลให้อาจารย์และครอบครัว ประสบความสำเร็จทั้งในทางโลกและทางธรรมด้วยเทอญ......

5. ชานนคนไทย

ชานนคนไทย เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2007
    ขออวยพรวันคล้ายวันเกิด

ขอให้คุณเล็กมีความสูขทั้งทางโลกและทางธรรมยิ่งๆขึ้นไปและสุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ......สวัสดีครับ;aa38

6. tamsak

tamsak ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

23 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    22
    มาช้าไปหน่อยนะ แต่ก็มาด้วยความเต็มใจ

สุขสันต์วันเกิด (ย้อนหลัง) นะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ และเจริญในธรรมยิ่งๆ ขึ้นไปครับ

.

7. krisdasri

krisdasri เป็นที่รู้จักกันดี

สุขสันวันเกิดนะครับ
    (สงสัยจะเป็นคนสุดท้าย)

8. อิน

อิน Active Member

31 ธันวาคม 2005
    ยังไม่สุดท้ายค่ะ อินมาช้ากว่าใครเลย ขออภัยเป็นอย่างสูง
    สุขสันต์วันเกิดคุณเล็กด้วยอีกคนนะคะ ขอให้มีกำลังใจที่เต็มพร้อมตลอดไปค่ะ
    กราบขอบพระคุณสำหรับความเมตตาและความเสียสละทุกๆอย่างค่ะ

9. srirattana

srirattana เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2007
    สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่คณานัน และกราบขอบพระคุณที่สอนให้รู้จักจำอารมณ์สบาย(เป็นครั้งแรกที่เข้าใจอารมณ์นี้)เหมือนกับเป็นการต่อยอดให้การปฎิบัติมีพัฒนาการดีขึ้นค่ะ
    ปล. ยังมีช้ากว่าคุณอินค่ะไม่ได้เข้ามาหลายวัน กราบขออภัยอย่างสูงเหมือนกันค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 สิงหาคม 2008