อัศจรรย์.!!!! ประสบการณ์อภินิหารย์ "หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ" วัดตาอี จ.บุรีรัมย์.

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 8 พฤศจิกายน 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. alskling

alskling เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ บอกแน่นอนไม่ถูกอย่าว่านะ

<TABLE class=tborder id=post487835 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid"><!-- status icon and date -->[​IMG] 14-02-2007, 02:05 AM <!-- / status icon and date --></TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #82 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>คุณthejirayu<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_487835", true); </SCRIPT> ค่ะ ไม่ถูกอย่าว่ากันนะค่ะ หวังว่าน้องเค้ามาบอกหวยแล้ว นู๋จะจำได้นะค่ะ เหอๆ เวลาฝันตื่นขึ้นมาชอบลืมทุกที
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

2. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - ขอขอบพระคุณเพื่อนๆพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทุกๆท่าน ที่ได้นำประสบการณ์ที่พบเจอประสบการณ์ปาฏิหาริย์เกี่ยวกับวัตถุมงคล ขององค์พระเดชพระคุณ หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดตาอี จ.บุรรีรัมย์ แล้วได้นำประสบการณ์มาเล่าให้เพื่อนๆได้อ่านกัน ถ้าท่านมีประสบการณ์เกี่ยวกับวัตถุมงคลรุ่นต่างๆของท่าน ก็นำมาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ ขอขอบพระคุณมากครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

3. thaiput

ประสบการณ์และอภินิหารย์ "พรายขอดทรัพย์ และกุมารทอง 9 โกฐิ"

<TABLE class=tborder id=post494326 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid"><!-- status icon and date -->[​IMG] เมื่อวานนี้, 05:33 AM <!-- / status icon and date --></TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #283</TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>AsaTasA<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_494326", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: เมื่อวานนี้ 05:53 AM
    ได้ให้อนุโมทนา 0 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 27 ครั้ง ใน 5 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->

พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_494326 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->น้องเค้ามีอยู่จริงครับ ผมไม่เจอแต่เค้าช่วยให้หลายๆๆอบ่างดีขึ้นครับ ถึงกับขั้นบอกหวยเลยครับ บอลก้อบอกถูกครับ เค้าจะเข้ามาในฝันแค่บอกน้องเค้าก่อนนอน ตอนนี้อะไรๆก้อดีขึ้นครับ ตั้งแต่ได้น้องเค้ามาอยู่ด้วย ขอแค่คุยกะน้องเค้าทุกวัน คาถาก้อสวดทุกวัน อีกอย่างนั่งสมาธิบ่อยๆๆอะ ชัวร์ มีแต่เฮงๆๆ
    <!-- / message --></TD></TR><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">[​IMG] [​IMG]<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("494326")</SCRIPT> [​IMG] </TD><TD class=alt1 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right><!-- controls --><TABLE id=table1 cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD align=left><!-- Start Post Groan Hack -->[​IMG] <!-- End Post Groan Hack --></TD><TD><!-- Start Post Thank You Hack -->[​IMG] <!-- End Post Thank You Hack -->[​IMG] [​IMG] [​IMG] <!-- / controls --></TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>

4. moowasin

moowasin เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2005
    คุณ thaiput อยากขอแบ่งเกศาธาตุหรืออัฐิฐาติของหลวงปู่ได้รึเปล่าครับ

5. หอมแดง

หอมแดง เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2007
    อยากจะขอความกรุณาแบ่งเกศาธาตุหรืออัฐิธาูตุของหลวงปู่บ้างเหมือนกันครับ
    เพราะไม่มีโอกาสได้กราบหลวงปู่ตอนมีชีวิตอยู่

แต่ไม่เป็นไรครับ บูชาของหลวงปู่ก็เหมือนได้เจอหลวงปู่เหมือนกัน

6. ภูวดล ชะบางบอน

ภูวดล ชะบางบอน เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2007
    อนุโมทนาครับ
    ท่านยังคงเป็นที่พึ่งทางจิตใจของผมเสมอ
    จะพยายามหาวัตถุมงคลของท่านมาบูชาเรื่อยๆครับ ตามกำลัง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มีนาคม 2007
  7. ภูวดล ชะบางบอน

ภูวดล ชะบางบอน เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อวานผมมีโอกาสได้ไปเช่าบูชาลูกกุมาร (พรายขอดทรัพย์) มาถึงบ้านก้อจัดแจงจุดธูปบอกเจ้าที่เจ้าทาง แล้วก้อขอลูกกุมารเข้าบ้าน ผมก้อทำอารายของผมปกติก้อพูดคุยกับลูกกุมารแล้วก้อทำนู่นทำนี่ก้อได้ยินเสียงโทรศัพท์มือถือดังติ๊ดก้อไปดูก้อม่ายมีอารายสักพักก้อดังอีกผมก้อไม่เอะใจแล้วก้อดังอีกโทรศัพท์ผมไม่เคยดังอย่างนี้ครับแล้วแบตก้อเต็ม แล้วก้อนั่งเล่นต่อสักพักโทรศัพท์บ้านดังครับก้อรีบวิ่งไปรับพอจารับก้อเงียบไปผมก้อเลยนึกว่าคงเป็นลูกกุมารแน่นอนเลยพอจะออกจาบ้านไปรับแฟนผมก้อบอกลูกกุมารว่าไปรับแม่กันนะลูกเสียงประตูห้องของผมก้อดังแอ็ดๆ อยู่หลายครั้งครับขนลุกเลยอะครับบ้านผมไม่มีลมผ่านนะครับแล้วประตูก้อไม่ดังด้วยก้อออกมารับแฟนพอดีผมต้องการใช้เงินแล้วอากำลังจะโอนเงินให้แต่โอนให้อีกวันนึงผมก้อคิดๆเพราะผมต้องใช้เงินวันนี้ สักพักอาก้อโทรมาบอกว่าจาโอนไปให้เดี๋ยวนี้เลย ผมงงเลยครับ เรื่องก้อเป็นแบบนี้ครับ ก้อไม่รู้ผมคิดไปเองรึป่าวแต่ก้อไม่เคยมีเหตุการณ์แบบนี้กับผมเลย เพราะผมเพิ่งพาลูกกุมารเข้ามาเมื่อวานวันแรกเองครับ แต่ผมเชื่อครับว่าลูกกุมารต้องมาบอกผมแน่เลยว่าเขาเข้ามาอยู่แล้วนะ

8. ภูวดล ชะบางบอน

อนุโมทนา สาธุครับ
    อยากจะถามอีกอย่างนึงครับเวลาซื้อนม น้ำแดง ให้ลูกกุมารกินแล้วเราเอามากินต่อรึป่าวครับหรือว่าทิ้งเลยอะครับ ไม่รู้จริงๆครับ

9. thaiput

- สำหรับอาหารหวานคาว น้ำส้ม น้ำแดง หรือผลหมากรากไม้ที่ทำการเลี้ยงเจ้านู๋กุมารดูดรก (พรายขอดทรัพย์) แล้วนั้นเราสมามารถนำมารับประทานได้เลยครับ เพราะเจ้านู๋ที่องค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ ท่านได้ประชุมธาตุขึ้นเป็นกุมารนั้น ได้นำดวงจิตที่ใสสะอาดมาทำครับ ไม่ใช่สัมเวสีหรือวิญญาณที่เป็นอัปมงคลครับ เราสามารถนำมารับประทานได้เลยครับ ถ้าท่านใดถือก็ไม่ต้องรับประทานก็ได้ครับ และสิ่งที่สำคัญให้เราหมั่นพูดคุยกับเค้าบ่อยๆเสมือนเค้าอยู่กับเราตลอดเวลาครับ และถ้าเรามีโอกาสได้สร้างกุศลและทำบุญให้หมั่นอุทิศไปให้เค้าบ้างครับ เค้าจะได้มีแรงมาช่วยเรามากขึ้นนะครับ ขอบพระคุณมากๆครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

10. thaiput

ประสบการณ์และอภินิหารย์ "พรายขอดทรัพย์ และกุมารทอง 9 โกฐิ"

<TABLE class=tborder id=post500201 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>ภานุพงศ์<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_500201", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: 26-02-2007 07:31 PM
    ได้ให้อนุโมทนา 27 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 40 ครั้ง ใน 9 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->

พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_500201 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->กระทู้นี้นนานแล้วยังมีสมาชิกสนใจอยู่อย่างต่อเนื่อง
    ผมขอแชร์เรื่องของผมบ้าง มีอยู่วันหนึ่งผมต้องตื่นแต่เช้าเพื่อ
    ไปส่งลูกผมกลัวว่าจะตื่นไม่ไหวเลยบอกลูกกุมาร 9 โกฐิว่าเรียกพ่อด้วยนะ
    ตอนเช้าจะได้ไปส่งน้อง ปรากฎว่าตอนเช้าระหว่างกำลังนอนสบายก็
    ได้ยินเสียงเรียกว่า ป๊าป๋า ดังเบาๆผมเลยตกใจตื่น ไม่รู้ว่าที่ได้ยินนะคิด
    ไปเองหรือเปล่าเพราะว่าผมก็ไม่เคยสัมผัสน้อง 9 ได้เลยแต่ก็คุยกับน้องตลอดทุกวัน

<!-- / message --></TD></TR></TBODY></TABLE>

11. thaiput

<TABLE class=tborder id=post506707 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>padaone<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_506707", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: เมื่อวานนี้ 04:19 PM
    ได้ให้อนุโมทนา 525 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 88 ครั้ง ใน 28 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->

พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_506707 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->โจครับ หลังจากที่พี่ออยแนะนำให้เช่าน้อง 9โกฏเพราะน้องเขาดีในเรื่องโชคลาภครับ น้องมาอยู่ประมาณหลังวันวาเลนไทนครับ เลยขอให้น้องเขาช่วยเรื่องเกี่ยวกับเงินๆทองครับๆ ก็เลยโชคดีถูกหวยมาครับเมื่อวานเองครับ วันที่ 1 มีนาคม 50 ครับดีจัง ต้องซื้อของเล่นกับขนมให้ตามสัญญาครับ แล้วเวลานั่งสมาธิครับน้องจะชอบมาให้เห็นเป็นแบบ แวบๆๆแต่ผมเห็นบ่อยๆครับ แต่บอกให้น้องมาเข้าฝันแต่น้องเขาไม่เข้าครับแต่จะชอบเห็นเวลานั่งสมาธิ ครับ ผมมีพรายขอดทรัพย์อีกตนด้วยครับมาอยู่ก่อน9โกฏครับ ถ้ามีอะไรดีๆจะมาเล่าให้ฟังอีกน่ะครับ ของหลวงปู่ดีจริงๆครับ
    <!-- / message --></TD></TR><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">[​IMG] [​IMG]<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("506707")</SCRIPT> [​IMG]</TD><TD class=alt1 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right><!-- controls --><TABLE id=table1 cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD align=left><!-- Start Post Groan Hack -->[​IMG] <!-- End Post Groan Hack --></TD><TD><!-- Start Post Thank You Hack -->[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>

12. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    ขอบคุณสำหรับทุกประสปการณ์ครับ

13. sksontisuk

sksontisuk เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2006
    ส่วนตัวผมแล้วยังไม่สามารถมีเรื่องมาเล่าให้ฟังได้เลยครับ พอดีตั้งแต่บูชาไปก็ยังไม่ได้มีอะไรผิดปกติเลยครับ เอาไว้ถ้ามีอะไรจะมาบอกเพื่อนๆ ครับ

14. thaiput

<TABLE class=tborder id=post509406 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>artant999<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_509406", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: วันนี้ 01:54 AM
    สถานที่: ตาก-พิจิตร
    ได้ให้อนุโมทนา 1,880 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 134 ครั้ง ใน 34 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->

พลังการให้คะแนน: 29 [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_509406 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->ผมก็บูชากุมารพลายขอดทรัพย์มาจากพี่ออยครับ น้องเค้ายังไม่มาหาอย่างเป็นทางการครับ แต่ผมได้กลิ่นที่ติดตัวเขาบ่อยๆนะครับ เพราะผมจะชอบดมดูว่ามีส่วนผสมของมวลสารอะไรที่มีกลิ่นบ้าง และผมก็จำกลิ่นเขาได้ ส่วนน้องเค้าผมเอาใส่ไว่ในตลับกล่องพระครับ ยังไงก็ไม่มีทางที่กลิ่นจะออกมาง่ายๆครับ
    <!-- / message --></TD></TR><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">[​IMG] [​IMG]<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("509406")</SCRIPT> [​IMG]</TD><TD class=alt1 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right><!-- controls --><TABLE id=table1 cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD align=left><!-- Start Post Groan Hack -->[​IMG] <!-- End Post Groan Hack --></TD><TD><!-- Start Post Thank You Hack -->[​IMG] <!-- End Post Thank You Hack -->[​IMG][​IMG][​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>

15. จรัสกุล

จรัสกุล เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ทุกท่านครับ เชื่อมั่นและศรัทธาครับ ขอบคุณครับ

16. ภูวดล ชะบางบอน

คุณ thaiput ครับแล้วคาถาบูชาขุนแผน 3 อาถรรพ์ กับ ขุนแผนสามสาวหลังกุมารดูดรก อะครับมีไหมครับ มีท่านใดพอทราบบ้างไหมครับ
    อนุโมทนา สาธุครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 มีนาคม 2007
  17. อักขรสัญจร

อักขรสัญจร เป็นที่รู้จักกันดี

ของมหาเสน่ห์นี่เอาไปทำผิดศีลจะได้ไปนรกแบบมีโบนัสนะจ๊ะ

18. thaiput

<TABLE class=tborder id=post511934 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>wutlions<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_511934", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: วันนี้ 06:48 PM
    ได้ให้อนุโมทนา 1,625 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 410 ครั้ง ใน 63 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->

พลังการให้คะแนน: 57 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_511934 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->ถึงคุณอรรถพล ผมยังไม่ได้โอนที่เหลือ 1 ร้อยบาทให้ครับยังงัยจะหาโอกาสไปโอนครับ แต่ว่า ตอนนี้ พรายขอดทรัพย์ ยังไม่ปรากฏ แต่ผมได้ตั้งชื่อน้อง เรียบร้อยแล้วว่า นำโชค ครับ ปรากฏว่า ซื้อหวย 25 < ให้คนอื่น ๆ > ถูก 100 บาทแต่ก็ยังรู้สึกว่า โชคดีครับ เลยซื้อขนมทองหยอดฝอยทอง เลี้ยงน้องเรียบร้อยแล้ว ขอขอบคุณอีกครับครับสำหรับ ยังงัยก็ฝากเพื่อน ๆ ทุกคนที่ได้ไปแล้ว หมั่นทำบุญไหว้พระสวดมนต์ นะครับ น้องเขาจะได้ กุศลด้วย
    <!-- / message --></TD></TR><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">[​IMG] [​IMG]<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("511934")</SCRIPT> [​IMG]</TD><TD class=alt1 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right><!-- controls --><TABLE id=table1 cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD align=left><!-- Start Post Groan Hack -->[​IMG] <!-- End Post Groan Hack --></TD><TD><!-- Start Post Thank You Hack -->[​IMG] <!-- End Post Thank You Hack --></TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>

19. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    มีแต่คาถา ขุนแผน 3 อาถรรพ์นะครับ

อิติปาระมิตตาติงสา พิศวาศหลงใหล พิศมัยยินดี ใจจิตคิดถึง เคล้าคลึงวิญญาณ วิชชาจะระนะสัมปันโน

อิติสัพพัญญะมาคะตา พิศวาศหลงใหล พิศมัยยินดี ใจจิตคิดถึง เคล้าคลึงวิญญาณ วิชชาจะระนะสัมปันโน

อิติโพธิมนุปปัตโต พิศวาศหลงใหล พิศมัยยินดี ใจจิตคิดถึง เคล้าคลึงวิญญาณ วิชชาจะระนะสัมปันโน

อิติปิโสจะเตนนะโม พิศวาศหลงใหล พิศมัยยินดี ใจจิตคิดถึง เคล้าคลึงวิญญาณ วิชชาจะระนะสัมปันโน

3 - 5 - 7 - 9 จบ

ถ้าดูจากข้างหน้าของแต่ละท่อน บทนำทั้ง 4 เมื่อนำมารวมกัน คือคาถาบารมี 30 ทัศน์ ครับ

20. ภูวดล ชะบางบอน

อนุโมทนาครับ ขอบคุณมากครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้