ฮือ ฮา !!! พบจานบินในไทย ลอยอยู่เหนือพระพุทธรูป

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Kamen rider, 7 ตุลาคม 2004.

1. amakig

amakig Active Member

22 กันยายน 2007
    ทำไมมันชอบดึงมนุษย์ต่างดาวมาเกี่ยวกะศาสนานะ
    คุณเชื่อก็เชื่อไปส่วนผมก็เชื่อว่ามีสิ่งมีชีวิตนอกโลก
    แต่มันไม่น่าเอามาเกี่ยวมาโยงเพื่อความน่าเชื่อถือของภาพหรือของเรื่องต่างดาว

คนอื่นเค้าเชื่อมีก็มีอย่างผมก็เชื่อว่ามี
    แต่บางทีมันชักแม่น้ำทั้งห้าหกเจ็ดมาในรูปจนแบบ.........
    ถ่ายรูปมาธรรมดาคนพิจารณาว่าเหมือนจิงก็เชื่อแล้วคับพี่น้องคับ

2. jubsa13

jubsa13 Active Member

21 กุมภาพันธ์ 2006
    อยากเห็นภาพแบบชัด ๆ กว่านี้อ่ะครับ