เครื่องรางของ สายเมตตา มหาเสน่ห์อัพเดท เลื่อยๆครับ/ของอ.ติ้ก มาแล้วครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย kingking01, 19 ตุลาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. my j

my j Active Member

27 กุมภาพันธ์ 2013
    จองบูชาองค์นี้ค่ะ ตามที่คุยทางpm ^^

2. my j

แจ้งโอนเงินค่ะ

วันที่โอน 02/04/13 เวลา 14.24น.
    โอนผ่านATM สาขาMAHAJAK DEVELOPMENT
    ยอดเงิน 700.-
    แจ้งsmsการโอนที่ 090-795-5908
    ที่อยู่จัดส่ง ตามpm

ขอบคุณค่ะ

3. kingking01

kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

ปิดเสน่ห์นางพลี ไปอีกองค์ครับ ^^

4. kingking01

รายการมาไหม่ครับ จัดว่ากำลังมาแรง
    มหากาฬภาคเสพ เนื้อชนวนศักสิทธิ์อุดผงพราย ฝังพลอยโลหิต พระอาจารย์ต้อม ปภัสสโร จ.ร้อยเอ็ด เปิดที่ 1260 ครับ

ปางเสพความสุข ความเมตตา ความรัก ส่งผลให้ผู้บูชาได้พบแต่ความสุข ความสมหวังในชีวิต อธิฐานขอได้ตามความปราถนา รุ่นนี้สร้างมาจากแผ่นชนวนยันต์ที่พระอาจารย์ได้จารไว้่ล่วงหน้า ชนวนพระเก่า ชนวนวัตถุมงคลเก่าที่หายากมีประสบการณ์สูง หล่อหลอมเข้ากัน ก้นอุดผงพราย ฝังพลอยโลหิต มีโค๊ตและหมายเลขกำกับทุกองค์ สร้างได้น้อยเพียง 555 องค์ ต่อไปวัตถุมงคลของพระอาจารย์จะหายากและราคาสูง เพราะมีประสบการณ์เยอะ ของจริง บูชาด้วยความศรัทธาจะพบเจอแต่สิ่งดีๆ เงินทองไหลมาเทมา เป็นที่รักของคนทั้งหลาย ทำมาค้าขึ้น เป็นเสน่ห์เมตตา ทั้งยังสามารถคุ้มครองป้องกันภัยได้อีก กรของมหากาฬยังถือก้อนเงินก้อนทอง จะส่งผลให้ผู้บูชาร่ำรวย มีเงินมีทองร่ำรวยเป็นกอง

ครบทุกทางจริงๆ ใครกำลังหาอยู่จัดเรยครับ ของพระอาจารย์ต้อมแรงๆจริงๆ
    ไม่เชื่อลอง ไปหาในgoogle ตะกรุด ท่านดอกล่ะ 6000+ เทวดาน้อยท่าน 8000+

ไฟล์ที่แนบมา:

5. kingking01

จัดโปรให้ครับสำหรับคนงบน้อย
    ขุนแผน7ท่า ปู่หมอนาค+ตะกรุดเมียมาก ลป สิมพะลี
    ลองนำไปใช้เองน่ะครับ ขุนแผนองค์นี้ใช้มานานแล้ว ส่วนตะกรุดเมียมากเพิ่งได้มา
    เก็บไว้ ตอนนี้มีองค์ที่เด็ดกว่าแล้วก็เรยจัดโปร ซ้ะ แก้ กระทู้เหงา

ผมเปิดไว้ เบาๆ 360 พร้อมส่ง ยังไงก็คุ้ม ครับ ปิดแล้ว ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 เมษายน 2013
  6. kingking01

รายการที่ยังเหลือยู่ครับ
    พระลักษณ์ หลวงปู่กาหลงปี49
    พระลักษณ์ พระอ.อึ่ง วัดเซิงหวาย
    แม่ยั่วเมือง อ.หม่อมรุ่น2
    ดวงตาหลวงพ่อผินะ
    ปู่เจ้าสมิงพราย หลวงปู่เณรแก้ว
    องค์มหากาฬภาคเสพ พระอ.ต้อม
    ขุนแผน7ท่า+ตะกรุดเมียมาก

สนใจรายการไหน pm มาบอกเรยครับ

7. my j

ได้รับขุนแผนเสน่ห์นางพลีเรียบร้อยแล้วนะค่ะ
    ขอบคุณคะ^^

8. kingking01

ดันๆ ครับ ผม

9. kingking01

ครับผม พระถูกใจไหมเอ๋ย ^^

10. kingking01

ดัน จ้า เด๋ว จะนำรายการ เด็ดๆ มา ลง ตอนดึกๆ น่ะครับ

11. kingking01

มาครับสำหรับรายการไหม่
    ขุนแผนเมตตาพญาช้างโขลง ครูบาทิว
    แรงมากๆครับ พระนอกกระแส ราคาไม่แรง รุ่นแรกๆที่ท่าน ทำครับ ผมแนะนำให้เล่นหาแบบนี้มากกว่า เล่นของตามกระแส ครูบาท่านเสกมาไห้เต็ม หายากครับ ปิดก่อนน้ะครับ ไอ้ เพื่อนตัวดีดันยืมไปใช่ท่าทะจะไม่ได้คืน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 เมษายน 2013
  12. kingking01

ายการ ต่อไป ขุนแผน กุมารกันก๊อก
    มวลสารการจัดสร้าง สูตรมวลสาร เนื้อผงพรายกุมาร ผงกรามช้างน้ำ ผงดิน 7 ป่าช้า เถ้าผงกระดูดผีตายทั้งกลม ผงอิธิเต ผงยาเสน่ห์ ผงนะเข้าหา ผงมหาละลวย ผสมกับผงว่านด้านมหาเสน่ห์ ดอกมะเขือบ้า ว่านดอกทอง เสน่ห์จันทร์ ว่านดอมทอง เสน่ห์จันทร์ ว่านออมทอง ว่านออมเงิน ว่านออมเพชร ว่านอาทิตย์ ว่าปู่โสมเฝ้าทรัพย์ ว่านกวักเงิน ว่านกวักทอง ว่านกวักมรกต ว่านกวักบัลลังก์เงินดอกตะไคร้ ว่านช้างผสมโขลง ว่านจูงนาง ว่านนางกวัก ดอดของกาฝาก มะยมกาฝาก ดอกรักซ้อน รากรักซ้อนรังนกสาลิกาตายคารัง ไม้ไก่กุก ว่านจูงนางสาวหลง ว่านศุภโชค ว่านเทียนพรรษา แว่นแก้ว พวงไข่มุก ใบเงินใบทอง ใบนาด ฯลฯปลุกเสกตามแบบหลวงปู่ด้วยคาถา วิชาธาตุ ปลุกของให้เกิดเสน่ห์ เมตตา โชคลาภ แรงใช้ได้ผล+กับผงพรายกุมารอาถรรพ์เฮี้ยวสุดๆ

พุทธคุณใช้ได้ดีเรื่องมหาเสน่ห์ รับโชคลาภผู้บูชาด้วยศรัทธาย่อมบังเกิด อิทธิฤทธิ์เห็นผลทันใจ ใช้ต้านมหาเสน่ห์แรงที่สุด บูชาแขวนเดี่ยวจีบสาวได้ทันที

ข้างนอกปล่อยกัน 400 ครับ องค์นี้ปล่อย460 พร้อมส่งพร้อมเลี่ยม แถมป้ายสีผึ้งอ.เปล่ง

13. kingking01

ปิด ดวงตา แม่ยั่วเมือง ปู่เจ้าสมิงพราย แล้ว ครับ

14. kingking01

สวัสดี ปีใหม่ ไทยครับ หลังสงกราน เด๋วลงของแรงๆ ที่ไม่เกี่ยวกับพรายไห้
    ราคากับความแรงต่างกันลิปลิ้ว ครับป๋ม

15. kingking01

รายการต่อไป ครับ ปิดเน้อ

พระกัศยปมุนี (พระกศป) หลวงปู่สิงห์ วัดป่าตะแบง

ตามมหาคัมภีร์ศัตบถพรามณะ จัดให้พระกศปหรือพระกัศยปมุนี เป็นพระฤๅษีผู้มีฤทธิ์มากตบะ เรืองเวทย์ มีฤทธิเดชอีกองค์หนึ่ง มีอัครมเหสีถึง 12 องค์ ทรงมีพระอาทิตย์ทั้ง 8 เป็นโอรส หนึ่งในนั้นคือพระวามน ซึ่งเป็นพระนารายณ์อวตารปางที่ 5 เสด็จมาช่วยปราบอริร้าย ตำรับเก่าจึงถือไว้ให้พระกัศยปมุนีเป็นผู้ให้กำเนิด มีฤทธิ์พุทธคุณดีเลิศเรื่องความเมตตา หากใครได้มีจิตภาวนาหรือบูชาพระกัศยปมุนีนี้ติดตน หมู่คนนั้นพลันจักเป็นที่รักใคร่ น่าเอ็นดูแก่หมู่ปวง จักเพิ่มเสริมดวงเรื่องความรัก เป็นมหาเสน่ห์ที่ใครๆก็อยากจะรู้จัก อยากจะอยู่ใกล้ หญิงใดชายไหนอยากได้เนื้อคู่มาสู่ใจให้หามาบูชา บังเกิดเมตตา นำพามหาเสน่ห์ พระกัศยปมุนีมีฤทธิ์ร้อนเล่ห์ ส่งผลดลสำเร็จในไม่ช้า ตำราเดิมกล่าวไว้ว่า หากใครได้พระกัศยปมุนีนี้มาบูชา อานุภาพส่งผลเช้าตรู่เนื้อคู่ต้องดูหน้า กลางวันส่งจิตมาคิดดูใจ กลางคืนอยู่ไม่ได้จิตต้องเราอยากเคียงกาย พระกัศยปมุนีใช้บูชาได้ทั้งชายหญิง ตั้งหวังสิ่งใดในความรักหรือเมตตา ให้ใครเอ็นดูเรา บูชาเอาไปอธิษฐานกันตามสมควร สำเร็จเห็นผลมานักต่อนักแลฯ

สร้างไว้ 2 เนื้อ คือ
    1.เนื้อทองแดงสายล่อฟ้า
    (มีอานุภาพส่งผลเร็ว แรง ไว ให้ผลชะงัดนัก เรื่องความรัก เรื่องคู่ครอง)สร้าง 499 องค์
    2.เนื้อชินตะกั่วชนวนเก่า
    (มีอานุภาพส่งผลเรื่องความรัก เจ้านายเอ็นดู ศัตรูเกรงใจ ไปไหนใครๆก็เมตตา) สร้าง 499 องค์

ปล่อยที่ 800 พร้อมส่ง <องค์นี้ประสบการณ์คล้ายเศียรโคบุตรเรยครับ>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 เมษายน 2013
  16. โครตโง่

โครตโง่ เป็นที่รู้จักกันดี

จองพระกศปคับ

17. โครตโง่

โครตโง่ เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้วคับ แจ้งที่อยู่ทางpm

18. kingking01

เด๋วถ้าหมดสงกรานเมื่อไหร่ จะรีบจัดส่งไห้ทันทีเรยครับป๋ม

19. kingking01

ดันหน่อยล้ะกันๆ ช่วงนี้มือถือ เสียน่ะครับ ใครจะติดต่อ ขอไห้ pm มา
    เรยไม่ได้อัพเดท รายการไหม่เรย TT

20. kingking01

มาแล้วครับ อัพเดท รายการไหม่
    งั่ง+ปลัด ร้อยชู้ พระอาจารย์เต็ม ชยโตปโก วัดจันทร์สีรัตนวราราม แห่งกัมพูชา

ประวัติครับ
    ท่านเล่าให้ฟังว่าชอบวิชาอาคมตั้งแต่เป็นเด็ก แม่เล่าให้ฟังว่าคนแก่ในหมู่บ้านบอกเค้าให้วิชามึงมามึงต้องรับพออายุ 16 ปีก็เริ่มเรียนอย่างจริงจัง เรียนทั้งอาจารย์ พม่า ลาว เขมร กะเหรี่ยง พูดได้ว่าที่ไหนมีอาจารย์ดีท่านเรียนหมด จนเริ่มทำวัตถุมงคลให้ลูกศิษย์ใช้ก็มีประสบการณเรื่อยมา จนมาจำวัดอยู่ที่ วัดจันทร์สีรัตนวราราม จ.บันเตีนเมียนเจยจนกระทั่งปัจจุบัน

ในใบฝอยเขียนไว้ว่า
    ใครมีปัญหาด้านความรักต้องพกคู่กันครับ พ่องั่ง+ปลัด หรือ พ่องัด+ปลัด
    มีใบฝอยและวิธีใช้ไห้ครับ <ไม่เหมาะกับผู้หญิงเน้อ>
    ด้านความแรง ผมอยากไห้ท่านลองเองครับ หึหึ ดีกว่าไปเล่นงั่งเขมร ราคา 3000 up
    แถมเด๋วนี้มีของปลอมแล้วด้วย ผมเปิดเบาๆ ที่ 860 ครับ 2ชิ้น พร้อมส่ง

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้