เนื้อคู่ที่พรหมได้ลิขิตมาให้คุณ มีลักษณะอย่างไร

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ZeGiNe_SiN, 26 กรกฎาคม 2009.

1. simirun

simirun Active Member

27 พฤษภาคม 2009

ของเพื่อนพี่แบบตามตำราน้องซินยังไม่ได้ดูให้เลยจ้า อย่างรู้ว่าจะมีลักษณะอย่างไรนะ

2. ZeGiNe_SiN

ZeGiNe_SiN เป็นที่รู้จักกันดี

หวย!!!

แหม่ๆ!! คุณลินคะ ถ้าซินทราบว่า สิ่งที่ซินพูดไป มันถูกชัวร์หละก็... หึหึ
    ซินจะบอกให้คุณพ่อ คุณแม่ ญาติพี่น้อง เพื่อนซินทุกคน ขายรถขายบ้านซื้อเลยหละค่ะ 555 กะรวยเรื้อรัง รักษาไม่หายกันไปข้างนึงเลยหละ คิคิ ปากซินมันพูดไปเอง ไม่ได้ผ่านหัวสมอง ไม่ได้ผ่านการไตร่ตรองค่ะ ^^ ไว้ถ้ามีดีๆ แบบนี้ ซินจะรีบมาบอกเลยนะคะ (นานๆ ทีค่ะ 3 ปี จะมี 2 ครั้งเองค่ะ )

3. Frozen

Frozen Active Member

ขอบคุณมากๆครับ
    _______
    ผู้มีความเพียรย่อมละความชั่วได้และทำความดีให้เกิดขึ้นได้

4. ZeGiNe_SiN

sodapang

คุณเกิดวัน พฤหัสบดี ที่ 11 เดือน กรกฎาคม ปี ฉลู ปัจจุบันอายุ 24

ความที่เป็นคนขยัน เป็นคนรักษาสัจจะ ให้คงมั่นไว้นะคะ ดีแล้ว ลดความดื้อ ลดทิฐิหน่อยนะคะ

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณ มีลักษณะรูปร่างสันทัด ผิวเนื้อสองสี นิสัยเป็นคนเอาแต่ใจ เชื่อมั่นใจตัวเองสูง และเป็น คนที่ไม่ฟังใคร ทำ งานเชื่องช้า ไม่สนใจเรื่องการทำงาน ฐานะการเป็นอยู่ไม่มั่นคง คุณจะพบกันอย่างบังเอิญโดยไม่ได้ตั้งใจมาก่อน

ตำราที่ 2
    เป็นคนรูปร่างสันทัด ผิวสองสี (ขาวกะดำเหมือนทางม้าลาย อิอิ) ชอบเอาอกเอาใจผู้อื่น ชอบพบปะผู้คนมากหน้าหลายตา ชอบงานสังสรรค์ เป็นคนเปิดเผย และเก็บความลับไม่อยู่ เขาเป็นคนเรียบง่ายสบายๆ เป็นคนที่จริงจังกับความรักมากๆ ถ้าเธอเป็นคนเจ้าชู้จะต้องระวังให้มากเป็น 100 เท่า1000 เท่าเลย เพราะคู่รักของเธอคนนี้เป็นคนขี้หึงสุดๆ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 สิงหาคม 2009
  5. ZeGiNe_SiN

Safit

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=3 width=476 align=center border=0><TBODY><TR><TD colSpan=2><TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD align=left>
    คุณเกิดวัน อาทิตย์ ที่ 05 เดือน กันยายน ปี กุน ปัจจุบันอายุ 38

ความเป็นคนมีเมตตาก็ดีอยู่แล้วนะคะ แต่อารมณ์ที่บทจะใจร้อนก็ร้อน บทจะเย็นก็เย็น เล่นเอาคนรอบข้างงง นี่สิคะ เปลี่ยนเป็นเย็นให้บ่อยๆนะคะ

ตำราที่ 1

คู่ครองของคุณมีผิวพรรณค่อนข้างขาว รูปร่างดี เป็นคนถือตัวเอง ไม่ชอบคบใครง่ายๆ ชอบในการเลือกคบคน นิสัยเป็นคนเจ้าระเบียบ เอาแต่ใจตนเอง ใจร้อนโกรธง่ายหายเร็ว และคุณรู้จักกันมาตั้งแต่เด็ก

ตำราที่ 2

</TD></TR></TBODY></TABLE>

เขาคนนี้เป็นคนผิวขาว นิสัยเจ้าระเบียบ ใจเย็น และต้องการให้เธออยู่ในระเบียบที่เขากำหนดไว้อย่างเคร่งครัด แต่เป็นคนที่รักใครแล้วรักจริง และพร้อมเสมอที่จะมีอนาคตร่วมกับคนที่เขารัก ขอเพียงเธอเอ่ยปากตกลงเท่านั้นและ โป๊ะเชะ โป๊ะเชะ
    <TD></TD></TR></TBODY></TABLE>​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 สิงหาคม 2009
  6. ZeGiNe_SiN

mairoofang

คุณเกิดวัน พุธ ที่ 22 เดือน มกราคม ปี ขาล ปัจจุบันอายุ 23

ไงจ๊ะ แม่คนขยัน ^^ ดีแล้วจ้า ที่ขยัน แต่ถ้าเปลี่ยนส่วนที่ขยันวิจารณ์นี่ ไม่ค่อยดีนะคะ บางทีเก็บไว้ในใจก็จะดีกว่านะคะ

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณ ลักษณะรูปร่างอ้วนท้วม ผิวเนื้อดำ หรือ ดำแดง เป็นคนใจดี น่ารักและอ่อนโยน ไปอยู่ที่ใดมักมีคนรักเพราะเข้ากับคนได้ง่าย เพราะนิสัยดี ความรู้ดี ฐานะปานกลาง คุณจะรู้จักกันโดยเพราะผู้ใหญ่แนะนำ ให้หรือญาติแนะนำ ให้รู้จักกัน

ตำราที่ 2
    เขาเป็นคนไม่ถือตัว รูปร่างสันทัด ผิวสองสี เป็นคนร่าเริง มารยาทดี เรียบร้อยเป็นคนง่ายๆ ชอบตามใจคนอื่น นิสัยดี จิตใจเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ไม่ค่อยมีพิธีรีตองอะไรมากมาย ที่สำคัญเขาเป็นคนเสมอต้นเสมอปลาย รักเดียวใจเดียวรักทุกคนไปหมดเลย ดูเหมือนเขาเจ้าชู้นะ แต่ถ้ารักใครแล้วรักจริง
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=3 width=476 align=center border=0><TBODY><TR><TD colSpan=2><TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD align=left>

</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TD></TD></TR></TBODY></TABLE>​

7. ZeGiNe_SiN

ปิยพัช

คุณเกิดวัน พฤหัสบดี ที่ 26 เดือน เมษายน ปี มะแม ปัจจุบันอายุ 30

มีเรื่องทุกข์ไม่สบายใจมากเหรอคะตอนนี้ เอาแบบนี้นะคะ หาโอกาสทำบุญโลงศพนะ แล้วก็ไปไหว้พระประจำวันเกิด แล้วก็ขออโหสิกรรมบิดามารดา แผ่เมตตาให้เจ้ากรรมนายเวรดูนะคะ จะได้สบายใจขึ้นไง ^^

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณ ลักษณะรูปร่างอ้วนท้วม ผิวเนื้อดำ หรือ ดำแดง เป็นคนใจดี น่ารักและอ่อนโยน ไปอยู่ที่ใดมักมีคนรักเพราะเข้ากับคนได้ง่าย เพราะนิสัยดี ความรู้ดี ฐานะปานกลาง คุณจะรู้จักกันโดยเพราะผู้ใหญ่แนะนำ ให้หรือญาติแนะนำ ให้รู้จักกัน

ตำราที่ 2
    <TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD align=left>เขาเป็นคนไม่ถือตัว รูปร่างสันทัด ผิวสองสี เป็นคนร่าเริง มารยาทดี เรียบร้อยเป็นคนง่ายๆ ชอบตามใจคนอื่น นิสัยดี จิตใจเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ไม่ค่อยมีพิธีรีตองอะไรมากมาย ที่สำคัญเขาเป็นคนเสมอต้นเสมอปลาย รักเดียวใจเดียวรักทุกคนไปหมดเลย ดูเหมือนเขาเจ้าชู้นะ แต่ถ้ารักใครแล้วรักจริง</TD></TR></TBODY></TABLE>​
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=3 width=476 align=center border=0><TBODY><TR><TD colSpan=2>

<TD></TD></TR></TBODY></TABLE>

8. ZeGiNe_SiN

say__

คุณเกิดวัน อาทิตย์ ที่ 09 เดือน มิถุนายน ปี ฉลู ปัจจุบันอายุ 24

ขี้บ่นนี่ ไม่ค่อยมีใครชอบนะ จริงมั้ยจ๊ะ ^^ เพลาๆ บ้างหละ และอย่าให้อารมณ์ขึ้นๆ ลงๆ เป็นน้ำทะเล แปรปรวนง่าย ไม่ดีนะคะ

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณรูปร่างเล็ก ผิวเนื้อดำ แต่สุภาพเรียบร้อยดีความรู้น้อย เป็นคนดี ทำงานด้วยความ อดทน ขยันในการทำงาน ท่านทั้งสองจะได้สร้างฐานะร่วมกัน จนประสบความสำเร็จ คุณจะได้พบกันในเทศกาลงานต่างๆ

ตำราที่ 2
    คู่รักของของเธอคนนี้นิสัยดี มีฐานะ เป็นคนจริงจัง มีความมานะอดทนชอบเข้าสังคม เป็นคนที่ต้องการให้คนอื่นมาเอาใจ และต้องการให้มีคนมารายล้อมเขามากๆชอบท่องเที่ยวไปทุกหนทุกแห่ง แต่บางครั้งเขาจะเป็นคนที่โรแมนติกทีเดียว แต่ต้องระวังให้ดีล่ะ เพราะเขาคนนี้เจ้าชู้มากเลย จะบอกให้

9. ZeGiNe_SiN

JeaNie

คุณเกิดวัน ศุกร์ ที่ 20 เดือน กรกฎาคม ปี มะแม ปัจจุบันอายุ 30

ตำราที่ 1
    ตามดวงชะตานี้ เนื้อคู่จะมีรูปร่างดี สูง สีผิวค่อนข้างขาว หรือ ขาวเหลือง ลักษณะเด่น จะเป็นคนที่สนุกสนาน ร่าเริงอยู่เสมอ การพูดจาไพเราะหวานหู กริยามารยาทเรียบร้อยดี เป็นคนสุภาพ อาจมีการนำพามาให้รู้จักกันโดยคนที่มีผิวสีดำแดง

ตำราที่ 2
    สำหรับคู่รักของคนนี้เป็นคนผิวขาวเหลือง นิสัยใจคอเด็ดเดี่ยว มีความมั่นใจในตัวเองสูง ช่างเจรจา มีมนุษยสัมพันธ์ดี เป็นคนที่มีสังคมเพื่อนฝูงมากมาย และทีสำคัญเขามีลักษณะเป็นผู้นำกลุ่มได้ดีที่เดียว

10. ComMand_C

ComMand_C สมาชิกใหม่

28 ธันวาคม 2008
    แวะเข้ามาทักทายพี่ซินนะครับ
    นึกว่าจะไม่ตอบให้ผมเสียแล้ว รอตั้งนานแน่ะ

แต่คำตอบที่ได้รับก็คุ้มค่ากับการรอคอยจริงๆ
    ประโยคที่พี่ซินบอกผมก่อนคำทำนาย ทำเอาผมอึ้งไปนานเชียว
    เพราะเป็นความจริงครับ
    ทั้งเรื่องช่างพูด ช่างเจรจา แถมช่างสังเกตอีก^^

ส่วนเรื่องความรักนั้น
    อยากเล่าให้พี่ฟังว่า ตอนนี้ก็ยังศึกษาดูใจกันอยู่ครับ
    เป็นเหมือนพี่น้องกันมากกว่า
    แต่ด้วยความที่ว่าน้องเค้าธรรมะธัมโม
    กิจกรรมที่ทำก็เลยออกแนวทำบุญกุศล
    ผมกับน้องเลยทำบุญด้วยกันนี่ล่ะครับ สุขกายสบายใจดี
    ถ้าผมจำได้ไม่ผิด
    ผมเคยบอกวันเกิดผมกับวันเกิดน้องเค้าไว้อีกกระทู้หนึ่งของพี่ซินนะ

อยากให้พี่ช่วยดูคร่าวๆให้ด้วยนะครับ

ขออนุโมทนาบุญกุศลที่พี่ซินเอื้อเฟื้อให้น้องครั้งนี้
    ขอให้พี่ซินมีพลังกาย พลังใจ พลังสติปัญญา
    ที่จะดำเนินชีวิตได้อย่างมีความสุขนะครับ

:z4

11. ZeGiNe_SiN

therd2499

คุณเกิดวัน พุธ ที่ 27 เดือน สิงหาคม ปี วอก ปัจจุบันอายุ 29

สวัสดีค่ะ ผู้รักความยุติธรรม ^^ มีเมตตา ซินแนะนำเรื่องการเชื่อมั่นในตัวเอง มากไปก็ไม่ดีนะจ๊ะ

ตำราที่ 1
    ตามดวงชะตานี้ เนื้อคู่จะมีรูปร่างดี สูง สีผิวค่อนข้างขาว หรือ ขาวเหลือง ลักษณะเด่น จะเป็นคนที่สนุกสนาน ร่าเริงอยู่เสมอ การพูดจาไพเราะหวานหู กริยามารยาทเรียบร้อยดี เป็นคนสุภาพ อาจมีการนำพามาให้รู้จักกันโดยคนที่มีผิวสีดำแดง

ตำราที่ 2
    สำหรับคู่รักของคนนี้เป็นคนผิวขาวเหลือง นิสัยใจคอเด็ดเดี่ยว มีความมั่นใจในตัวเองสูง ช่างเจรจา มีมนุษยสัมพันธ์ดี เป็นคนที่มีสังคมเพื่อนฝูงมากมาย และทีสำคัญเขามีลักษณะเป็นผู้นำกลุ่มได้ดีที่เดียว

12. ZeGiNe_SiN

โทษทีจ้า ที่ให้รอ

แวะเข้ามาทักทายพี่ซินนะครับ
    นึกว่าจะไม่ตอบให้ผมเสียแล้ว รอตั้งนานแน่ะ
    ขอโทษนะคะที่ให้รอนาน น๊าน นานไปหน่อย พอดีคิวเยอะจริงๆจ้า

แต่คำตอบที่ได้รับก็คุ้มค่ากับการรอคอยจริงๆ
    ประโยคที่พี่ซินบอกผมก่อนคำทำนาย ทำเอาผมอึ้งไปนานเชียว
    เพราะเป็นความจริงครับ
    ทั้งเรื่องช่างพูด ช่างเจรจา แถมช่างสังเกตอีก^^

ส่วนเรื่องความรักนั้น
    อยากเล่าให้พี่ฟังว่า ตอนนี้ก็ยังศึกษาดูใจกันอยู่ครับ
    เป็นเหมือนพี่น้องกันมากกว่า
    แต่ด้วยความที่ว่าน้องเค้าธรรมะธัมโม
    กิจกรรมที่ทำก็เลยออกแนวทำบุญกุศล
    ผมกับน้องเลยทำบุญด้วยกันนี่ล่ะครับ สุขกายสบายใจดี
    ถ้าผมจำได้ไม่ผิด
    ผมเคยบอกวันเกิดผมกับวันเกิดน้องเค้าไว้อีกกระทู้หนึ่งของพี่ซินนะ
    (แล้วพี่ซินจะทราบมั้ยคะ ว่ากระทู้ไหน- -")
    อยากให้พี่ช่วยดูคร่าวๆให้ด้วยนะครับ

ขออนุโมทนาบุญกุศลที่พี่ซินเอื้อเฟื้อให้น้องครั้งนี้
    ขอให้พี่ซินมีพลังกาย พลังใจ พลังสติปัญญา
    ที่จะดำเนินชีวิตได้อย่างมีความสุขนะครับ

พี่ซินแนะนำว่า ส่งวันเดือนปีเกิดของน้องทั้ง 2 คน มาใหม่นะคะ เดี๋ยวพี่ซินดูให้คร่าวๆ นะ แต่ไม่ได้ละเอียดนะจ๊ะ ^^

13. ComMand_C

ComMand_C สมาชิกใหม่

28 ธันวาคม 2008
    ได้เลยครับพี่ซิน
    วันเดือนปีเกิดผม 6 กุมภาพันธ์ 2530 ปีเถาะ
    วัันเดือนปีเกิดน้องสาวที่ผมดูใจอยู่ 5 ตุลาคม 2530 ปีเถาะ

อยากทราบในเรื่องความสัมพันธ์ว่าจะก้าวหน้าได้ดีเพียงใด
    จะใช่คู่ที่แท้จริงไหม
    ขอบคุณพี่ซินมากนะครับ ^__^

14. ZeGiNe_SiN

kanlaya_tae

คุณเกิดวัน พฤหัสบดี ที่ 30 เดือน พฤษภาคม ปี วอก ปัจจุบันอายุ 41

อย่าหักโหมงานมากไปนะคะ ดูแลตัวเองบ้างนะคะ

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณเป็นคนผอม ผิวขาวเหลือง ฐานะดี นิสัยเป็นคนที่มีกิริยามารยาทดีเรียบร้อย เป็นคนใจ เย็นมักทำอะไร รอบคอบไม่ผิดพลาด การพูดจาอ่อนน้อมถ่อมตน คนรูปร่าง สูง จะเป็นคนแนะนำให้รู้จักกัน

ตำราที่ 2
    คู่รักของเธอเป็นคนอ่อนโยนและอ่อนไหวง่าย รักอิสระ ไม่ชอบอยู่ที่ไหนนานๆ ไม่ชอบความจำเจ เขาชอบที่จะสนุกสนานไปเรื่อยๆ แต่เขาจริงใจและจริงจังกับความรักนะขอบอก เขาคนนี้รักความสันโดษมากที่สุด มีโลกส่วนตัวไม่ยุ่งกับใคร ชอบทำอะไรด้วยความสามารถของตัวเองมากกว่าพึ่งพาคนอื่น และเป็นคนชอบคิดค้นสิ่งใหม่ๆ ตลอดเวลา

15. ZeGiNe_SiN

malakor

คุณเกิดวัน พฤหัสบดี ที่ 09 เดือน มิถุนายน ปี มะโรง ปัจจุบันอายุ 21

แวะมาดูเล่นๆ ใช่มั้ยคะ เพราะยังไงก็ไม่เชื่ออยู่แล้วนี่คะ 555 ปกติไม่เชื่อเรื่องหมอดู เรื่องผีสางนางไม้ สักเท่าไหร่นี่คะ ^^

ตำราที่ 1
    ตามดวงชะตานี้ คู่ครองของคุณจะมีลักษณะรูปร่างเตี้ย ผิวขาวเหลือง เป็นคนที่มีการพูดจาตรงไปตรงมา การทำอะไรมักใจร้อนต้องการทำงานให้เสร็จเร็วๆ และการงานนั้นมักไม่ค่อยเรียบร้อย เป็นคนชอบอวดให้คนอื่นรู้ว่าตัวเองเก่ง อยู่เสมอไม่มีใครเหนือกว่า ฐานะการเงินดี คนที่จะแนะนำให้รู้จักกันนั้น เป็นคนผิวดำแดง จะแนะนำให้รู้จักกัน

ตำราที่ 2
    เป็นคนที่เชื่อมั่นในตัวเองสูงม๊ากมาก รักอิสระ รักความสันโดษไม่ชอบให้ใครมาบังคับจิตใจ และมีความมุ่งมั่นในการทำงานเป็นอย่างมาก โดยปกติเขาจะดป็นคนร่างเริง สนุกสนาน ไม่ถือตัว ช่างพูดช่างคุย แต่บางครั้งก็จะมีอารามณ์อ่อนไหว ต้องคอยดูแลจิตใจเขาให้ดีล่ะ

16. ZeGiNe_SiN

เป็นเพียงแค่คำทำนายนะคะ

พี่ซินขอบอกว่า ที่พี่ซินจะบอกต่อไปนี้ เป็นเพียงแค่คำทำนายนะคะ ส่วนจะดีหรือไม่ จะคบกันได้นานแค่ไหน อยู่ที่ คน 2 คน มากกว่านะคะ ^^ ขยันสร้าง บุญ - บารมีด้วยกัน คนที่ไม่ใช่คู่ ก็ใช่ ได้ค่ะ

ตามตำรา เค้าว่ามาแบบนี้นะ
    คุณเป็นคู่รักที่มีความสุขสบายตามประสา ตามอัตภาพ แม้คุณจะไม่ร่ำ รวยมั่งคั่งถึงระดับเศรษฐี แต่คุณก็ยังเป็นคู่รักที่มีความสุขกันตามประสา คนรักได้อย่างน่าภาคภูมิใจ ยามมีปัญหาใดคุณก็จะคลี่คลายด้วยความ ร่วมมือร่วมใจกัน พร้อมที่จะเปิดใจให้โอกาสให้อภัย และเข้าใจในกัน และกันเสมอ ไม่มีความร้อนแรงเข้าหากันมีแต่ความสงบเยือกเย็น ถ้อย ทีถ้อยอาศัย และมีความตั้งใจที่จะประคับประครอง ความรักให้เป็นความ สัมพันธ์ที่ยั่งยืนนานอย่างอบอุ่น

ถ้าถามพี่ซิน พี่ซินจะขอตอบว่า
    น้องทั้ง 2 คนยังเด็กนะคะ อายุ เพิ่งจะ 22 ปี ดวงของทั้งสองคน ในช่วงแรกๆ น้ำต้มผักก็ว่าหวานนะคะ แต่ถ้าหากคบกันไปนานๆ พี่ซินค่อนข้างแน่ใจนะคะว่า จะมีฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งปันใจก่อน

ตัวน้องเองสามารถสังเกตได้นะคะ ว่าคู่น้องเป็นแบบไหน คือ ตามดวงเนี่ย คู่ของน้องจะเป็นประเภทเพื่อนตายนะ คอยตักเตือนน้อง ซื่อสัตย์ต่อกัน และที่สำคัญ น้องจะยินยอมให้คู่ของน้องข่มเหงหละ 555

17. suwat.su

suwat.su เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

27 กรกฎาคม 2008
    ขอดูด้วยคนครับ

เกิด พฤหัส ที่ 29 ก.พ.2511

ขอบคุณครับ

18. x:xน่oe

x:xน่oe เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2008
    16 พฤศจิกายน 2534

19. u n u n

u n u n เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2007
    ขอบคุณมากๆครับ อ่านแล้ว รู้สึกถึงบางอย่างได้ครับ(เรื่อง น้ำอะนะครับ)

ส่วนเรื่องเชื่อใจคนง่าย อันนี้ก็พยายามแก้อยุ่ครับ มีหลายท่านเคยเตือน

ไม่ทราบว่าเป้นอาราย **อดไม่ได้** ทุกครั้งเลยไม่ว่าจะรุ้ว่า

เค้าหลอกหรือไม่หลอก

ถ้ามีคนให้มาขอให้ช่วยเหลือ หรือไม่ว่าอารายยังงัย ก็ช่วยหมดคือมักจะให้

ความเชื่อใจทุกคนครับ(ส่วนตัวผมจะคิดเสมอ ว่าทุกคนเป้นคนดี

(ไม่รุ้จะแก้ยังงัย))แฮะๆๆ

โดนหลอกไปก็เยอะครับ แต่ไม่เคยเข็ดเลย แต่ตอนนี้ก็พยายามมีสติมากขึ้น

ครับ พยายามจะระวังตัวมากขึ้น

ส่วนเรื่องดื้อ เหมือนตาเห็นเลย ครับ เคยดื้อกับท่าน สมัย เมื่อ6ปี ที่แล้ว

จนได้เรื่อง ยังคงจำและระลึกถึงวันนี้ ทุกวันนี้ก็ พยายามทำดีทุกอย่างให้ท่าน

ว่าไป ผมเองก็ ไหว้ท่านและหอมท่านบ่อยๆ แต่ไม่ได้ กราบเท้าท่านนานแล้ว

(คุณซินเก่งมากๆเลยครับ ทราบได้ยังงัย ว่า ไกล้ วันเกิด ท่านแล้วจิงๆ)

แม่นมากๆครับ (สัญญาครับถ้าได้ไปหาท่าน(ไม่ว่าจะวันไหน)จะเอาพวงมาลัย

ไปกราบเท้าท่าน อีก ซักครั้ง

ต้องขอคุณมากๆครับ สำหรับคำทำนายและคำเตือน

ขออนุโมทนาบุญให้คุณ ซินด้วยนะครับ

ขอให้ ผลบุญในสิ่งที่คุณซินทำ ส่งเสริมให้คุณซินพบเจอแต่สิ่งที่ดีครับ

20. pannee

pannee สมาชิกใหม่

อยากดูดวง ด้วยค่ะ

เกิด 13 กันยายน 2516 เวลา 05.30 น