เรื่องเด่น เปิดกรุพระดี.....สำหรับมีไว้บูชาอย่างแท้จริง

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 16 มีนาคม 2012.

1. Nattawut8899

Nattawut8899 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีปีใหม่ครับ ๒๕๕๘ ครับ
    ขอให้พี่ๆ ทุกท่าน มีความสุข เเละปราศจากทุกข์ทั้งปวงครับ

2. newmoon30

newmoon30 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีปีใหม่ 2558 คุณหนุ่มเมืองแกลง และสมาชิกทุกๆท่านนะครับ

ในวาระดิถีปีใหม่ขอให้ทุกๆท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง มีสติ พบเจอแต่สิ่งดีๆตลอดปีตลอดไปนะครับ ใครเดินทางกลับเพื่อไปทำงานก็ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับผม

3. prarahu

prarahu เป็นที่รู้จักกันดี

H...happy ขอให้มี ความสุข สนุกสนาน
    A...advance งานการ ก้าวหน้า หาสิ่งใหม่
    P...proud พร้อมพรั่ง ทั้งเรื่อง ภาคภูมิใจ
    P...protect ปกป้อง ปลอดภัย จากอันตราย
    Y...young คงความสาว เยาว์วัย หน้าใสผ่อง
    N...normal ไม่ขัดข้อง ครบจริง ทุกสิ่งสรร
    E...easy สะดวกสบาย ง่ายดาย สารพัน
    W...wealth เงินทองนั้น ให้ไหลมา และเทมา
    Y...year ปีสองศูนย์ หนึ่งห้า พาสดชื่น
    E...else สิ่งอื่นๆ ให้สมความ ปรารถนา
    A...aim จุดมุ่งหมาย ปลายทาง ที่ไกลตา
    R...recieve ให้ได้มา พานพบ สบดั่งใจปอง
    ส วั ส ดี ปี ใ ห ม่ ๒ ๕ ๕ ๘
    ขอให้ครอบครัวชาว พลังจิตทุกท่าน
    มีความสุข สุขภาพแข็งแรง
    ประสบความสำเร็จ
    สมปรารถนาในสิ่งที่ต้องการกันทุกท่านนะคะ
    Wish you a happy New Year 2015 .

4. win78

win78 สมาชิก

28 สิงหาคม 2010
    ขอราคาบูชาครับ

5. preechaniy

preechaniy เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2009
    ในอภิลักขิตสมัยขึ้นปีใหม่ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย
    โปรดดลบันดาลให้พี่หนุ่มฯ เพื่อนสมาชิกทุกท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความสำเร็จ
    สมบูรณ์ พูลลาภ ในสิ่งอันพึงปรารถนา ตลอดไปครับ

6. 1ศรัทธา

1ศรัทธา เป็นที่รู้จักกันดี

12 มิถุนายน 2014
    ขอบคุณพี่หนุ่มสำหรับ รูปภาพของหลวงพ่อชาญณรงค์และคำอวยพร เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ ผมขอให้ พี่หนุ่มและครอบครัว ตลอดจนพี่ๆ น้องๆ ชาวสมาชิกพลังจิตทุกท่าน จงมีแต่ความสุข สดชื่น สมหวัง มีกำลังกาย กำลังใจ ที่จะต่อสู้กับการดำเนินชีวิต ขอให้ทุกท่านพ้นทุกข์ พบเจอแต่สิ่งที่ดี ตลอดปี ๒๕๕๘ นะครับ

7. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ขอขอบคุณ..สำหรับเพื่อนพ้องน้องพี่ทุกท่าน กับความปรารถนาดีต่อกันเสมอมา
    ความสุขใดล้ำ สิ่งใดดีเลิศ พรใดประเสริฐ ขอจงบังเกิดแก่ทุกท่าน...เช่นกันครับ

สำหรับท่านที่โอนค่าจองบูชาวัตถุมงคลมาแล้วในช่วงวันหยุดนี้ ผมจะจัดส่งพัสดุให้ช้าไปสักวันนะครับ เพราะจะต้องเดินทางไปดูงานในประเทศเพื่อนบ้านเช้าวันพรุ่งนี้
    และจะกลับมาถึงกรุงเทพ ในวันที่ 5 หรือ 6 มกราคม 58 พร้อมจัดส่งพัสดุให้ทันทีในวันรุ่งขึ้น จึงแจ้งไว้ให้ทราบด้วยนะครับ

8. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

1
    ยืนยันการรับจองไว้แล้วครับ ขอบคุณครับ

9. หนุ่มเมืองแกลง

1
    ขอบคุณมากครับ

10. berbapor

berbapor เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีปีใหม่ครับพี่หนุ่มเมืองแกลง เพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน และผู้ที่เคารพและศรัทธาหลวงพ่อชาญณรงค์ อภิชิโต ทุกๆท่านครับผม

11. Pirates Of Arabia

Pirates Of Arabia เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับ สวัสดีปีใหม่นะครับพี่หนุ่ม

12. berbapor

สวัสดีปีใหม่ครับพี่หนุ่มเมืองแกลง เพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน และผู้ที่เคารพและศรัทธาหลวงพ่อชาญณรงค์ อภิชิโต ทุกๆท่านครับผม

13. nopsena

nopsena เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2010
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ

14. berbapor

สวัสดียามดึกครับพี่หนุ่มเมืองแกลง เพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน และผู้ที่เคารพและศรัทธาหลวงพ่อชาญณรงค์ อภิชิโต ทุกๆท่านครับผม

15. berbapor

สวัสดียามดึกครับพี่หนุ่มเมืองแกลง เพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน และผู้ที่เคารพและศรัทธาหลวงพ่อชาญณรงค์ อภิชิโต ทุกๆท่านครับผม

16. Hamac

Hamac เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    ตอนนี้มีรายการไหน ของหลวงพ่อชาญณรงค์ แบ่งบูชาอีกบ้างครับ

17. berbapor

วันนี้ได้มีโอกาสอ่านกระทู้แนะนำพระเครื่องของพี่หนุ่มที่ให้กำลังใจช่วงปีใหม่นี้เลยอยากจะโพสต์ไว้เผื่อพี่ท่านใดยังไม่ได้อ่านเจอ ชีวิตคนเราไม่ใช่ของสำเร็จรูป ต้องมีขม มีหวานและมีความผิดหวังเจือปนด้วยกันทุกคน
    เรายังมีวันพรุ่งนี้ ยังมีความสำเร็จรอเราอยู่ในที่แห่งหนึ่งที่เรายังเดินไปไม่ถึง
    ให้จำไว้เลยว่า ไม่มีสิ่งใดได้มาโดยง่าย นอกจากความผิดหวังและเสียใจ
    ในเมื่อความสำเร็จไม่ใช่กรรมพันธุ์ เราทุกคนก็ย่อมจะพบความสำเร็จได้เช่น
    กัน

18. bomblab

bomblab เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2010
    โอนเงินให้แล้วครับ เวลา 09.28 ที่จัดส่งตามpmครับ ขอบคุณครับ

19. tomesiam

tomesiam Active Member

ขอจองบูชาองค์นี้ เพื่อเป็นศิริมงคลสำหรับปี 58 นี้ครับ

20. paitoon01

paitoon01 เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้ว 2,599.- ค่าเหรียญสมเด็จโต 1134
    นายไพฑูรย์ เวชชพิพัฒน์
    1036 ซอยสุทธิพร ถนนอโศกดินแดง
    แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพฯ 10400

ไฟล์ที่แนบมา: