เว็บพลังจิตหายไป 2 สัปดาห์กว่า สมาชิกมีความรู้สึกอย่างไรบ้าง

ในห้อง 'ประกาศจาก เว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 5 มิถุนายน 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. puntm2

puntm2 เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2009
    ตั้งหน้าตั้งตา รอ แล้วก็รอ ดีใจมากที่กลับมาเหมือนเดิม

2. bluejet

bluejet เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2008
    รู้สึกว่า ไม่มีเว็บอื่นในโลกนี้อีกแล้วที่เหมือนที่นี่
    รู้สึกว่าขาดอะไรไปบ้าง แต่ก็จะได้หัดเอาไว้ เวลาไม่มีเว็บจะได้ไม่รำคาญ

อ้อ ขอบคุณคนทำเว็บ และผู้ดูแลทุกคนครับ

3. ราชนาวี

ราชนาวี เป็นที่รู้จักกันดี

รู้สึกว่าเราก้าวเข้าหาความดีช้าไปอีก 2 สัปดาห์กว่า

4. mashimo

mashimo เป็นที่รู้จักกันดี

ดีใจจังเปิดแล้วเจอที่แรกนึกว่าเครื่องเสียพอมาเปิดอีกเห็นว่าปรับปรุงพอเปิดวันนี้แล้วเข้าได้ดีใจจริง ๆเพราะเป็นแหล่งให้ความรู้ในเรื่องศาสนาและอื่น ๆมากเลยค่ะเป็นเว็ปที่จะต้องเข้ามาดูเป็นอันดับแรกก่อนเข้าไปเว็ปอื่นเลยแถมได้ทำบุญร่วมในบางรายการได้ด้วยและสมมาชิกแต่ละท่านหลากหลายภูมิความรู้มาแบ่งปันความรู้กัน อย่าไปไหนนานน่ะคิดถึงค่ะเพราะถ้าว่างจะเข้ามาดูทุกครั้งเลย
    ขอบคุณผู้ดูแลเว็ปทุกท่านเลยค่ะ

5. No matter what

No matter what สมาชิก

ขวัญ เอ้ย ขวัญมา ............

6. แพรแพร

แพรแพร เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2011
    เข้าเวปได้เหมือนเดิมแล้ว... โคตรดีใจเลย ^_^

7. nicky2002

nicky2002 สมาชิก

19 พฤษภาคม 2011
    แหล่งข้อมูลที่จำเป็นขาดหายไปใจหายแวป ตอนนี้ดีใจมากๆ

8. Twana

Twana เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2007
    รู้สึกว่า สังคมของโลกที่อาทร ที่แชร์ความรู้ ที่มีสายสัมพันธ์สายใยเกี่ยวโยงกันด้วยใจบริสุทธิ์ โลกหนึ่งขาดหายไป ต้องทำใจ เตรียมใจ สัจธรรมจริงๆ

9. คนแก้กรรม

คนแก้กรรม เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนที่เวปล่ม ผมก็เข้ามาดูทุกวันครับ รู้สึกดีใจมากครับ ที่เวปกลับมาใช้งานได้อีกครั้งเหมือนเดิม ขอบคุณ จนท.ที่ช่วยกันกู้ข้อมูลกลับมา ขอบคุณอีกครั้งจากใจจริง

10. ธรรมทิพย์

ธรรมทิพย์ เป็นที่รู้จักกันดี

ดีใจจัง เปิดมาแล้วใช้ได้ คิดถึงนะคะ

11. phank

phank เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2008
    รู้สึกว่ามีสิ่งสำคัญหายไป พอเกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นมันก็รู้สึกใจหายเลยนะครับ คิดถึงเว็บพลังจิตมากๆครับ ^-^

12. chaivat chinkidjakar

chaivat chinkidjakar เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2008
    ขอขอบพระคุณคุณWebsnowและทีมงานมากๆๆๆครับ สองอาทิตย์กว่านี้ทีมงานคงจะลำบากมากนะครับ คิดถึงๆๆพยายามเข้าเว็ปทุกวันเลยครับ ไชโยๆๆๆ
    Congratulations to team webpalungjit.......
    สาธุ สาธุ สาธุ

13. ขันธ์

ขันธ์ เป็นที่รู้จักกันดี

ทำให้รู้ว่าโลกนี้ขาด เว็บสโนว์ไม่ได้ :)

14. ชั

ชั Active Member

ขอขอบคุณทีมงานเวปพลังจิตทุกๆท่าน นะครับ..._/I\_ ที่ทำให้ได้เจอกันอีก...

15. eyescat

eyescat เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤษภาคม 2009
    คิดถึงมาก ดีใจที่เวปพลังจิตกลับมา

16. boonbaramee

boonbaramee เป็นที่รู้จักกันดี

แม้จะเข้ามาในสายบุญของแวปพลังจิตไม่นาน
    ข้อมูลในสายปฎิบัติธรรมทั้งสายพระนิพพานและสายโพธิญาณมีมากครบถ้วน เหมาะกับการศีกษาแก่ชนรุ่นหลังโดยมีแนวทางของหลวงพ่อฤๅษี แห่งวัดท่าซุง เป็นหลัก

เหงามากจริงๆ เมื่อแวปเปิดไม่ได้
    ตอนนั้น กำลังอยู่ในระบบพอดี อยู่ๆรหัสก็ใข้ไม่ได้ reset ก็ไม่ได้คิดว่าแย่แนๆ ตอนนี้ ok แล้ว

ดีใจที่แวปพลังจิต กู้ข้อมูลทุกอย่างได้ครบถ้วน คิดถึงมากๆครับ ดีใจจริงๆ ขอบคุณ ๆๆๆๆๆ........

อนุโมทนา......ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มิถุนายน 2011
  17. คนไม่เอาไหน

คนไม่เอาไหน เป็นที่รู้จักกันดี

มีบางอย่างที่ต้องเข้าทุกวัน แต่เข้าไม่ได้ วนเวียนเข้าทุกวัน แต่เข้าไม่ได้...คิดถึงครับ

18. RHCE

RHCE สมาชิกใหม่

5 มิถุนายน 2011
    ได้สมัครสมาชิกแล้ว ขอบคุณมาก ตอนจะสมัครสมาชิกก็อยากสมัครแต่เว็บดันพังซะก่อน

19. amadi

amadi เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2005
    ฮืม! หงุดหงิดไปหลายวันเชียวท่าน

20. nitsuda08

nitsuda08 เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2008
    คิดถึงมากมายค่ะ
    รู้สึกว่ามีบางอย่างในชีวิตขาดหายไป
    อย่าหายไปนานๆแบบนี้อีกนะคะ คิดถึง

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้