เสื้อพลังจิต รุ่น 2 ..รอบ 2 มาแล้ว

ในห้อง 'ประกาศจาก เว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 17 พฤษภาคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. huten

huten เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2009
    รบกวนหน่อยนะคะ คือเสื้อที่ส่งมา ใส่ไม่ได้ค่ะ...ไม่ทราบว่าจะขอเปลี่ยนได้มั๊ยค่ะ

ส่งมาไซส์ M ท้ัง 2ตัว อยากได้ไซส์ L ค่ะ..มีใครขอแลกไซส์กันมั๊ยค่ะ..

ตอนนี้อ้วนขึ้นน่ะ แง..แง ตอนสั่งไม่อ้วนค่ะ...
    (huten M 2 ตัว โอนแล้ว 700 บาท 20/11/52)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 พฤศจิกายน 2010
  2. แชมป์คุง

แชมป์คุง เป็นที่รู้จักกันดี

สวสัดีครับผม ผมแชมป์คุง ครับสั่งเสื้อไซ L ไว้น่ะครับช่วยดูให้ด้วยน่ะครับผม

3. วิชาญ

วิชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ
    ผมได้รับเสื้อแล้วครับ แต่มีรูปพระครับ ไม่ทราบว่าสลับกับท่านใดหรือไม่ครับ
    ขอบคุณ คุณตั้มมากครับ

4. ^บัวหลวง^

^บัวหลวง^ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะคุณตั้ม..^บัวหลวง^ สั่งเสื้อไว้2ตัว (ของผู้ชายกะของผู้หญิง)ไว้นานมากแล้วค่ะ ใกล้จะครบปีแล้ว.
    ^บัวหลวง^ XL มีรูปพระ โอนแล้ว 650 บาท 31/12/52
    .คุณตั้มอย่าลืมนะคะ ยังรออยู่ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 ตุลาคม 2010
  5. bnbk

bnbk เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2006
    ขอเปลี่ยนที่อยู่ในการจัดส่งด้วยค่ะ
    แจ้งทาง pm แล้วนะคะ

6. ยิ้มสดชื่น

ยิ้มสดชื่น สมาชิก

25 กุมภาพันธ์ 2009
    ยังรออยู่ค่ะ :VO

7. ทัสชา 567

ทัสชา 567 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอซื้อต่อได้ไหมค่ะ

8. แชมป์คุง

แชมป์เองก็ยังรออยูู่ครับผม

9. tamsak

tamsak ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

23 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    22
    น้องแชมป์คุง และท่านที่ยังไม่ได้รับเสื้อ กรุณารอหน่อยนะครับ ขอจัดการเรื่องกฐินแสนกองให้เสร็จในหน้ากฐินนี้ก่อน แล้วจะมาจัดการเรื่องเสื้อพลังจิตต่อให้ครับ

.

10. tamsak

tamsak ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

22

เสื้อ XXL ที่ส่งไปให้ ไม่ได้สลับกับใครครับ ผมนำเสื้อที่สมาชิกบางท่านสั่งซื้อไว้แล้วไม่ได้แจ้งการโอนเงิน ติดต่อแล้วแต่ไม่มีการตอบรับ จึงนำเสื้อตกค้างเหล่านี้มาส่งให้แก่สมาชิกที่สั่งซื้อในรอบ ๒ นี้ก่อน เนื่องจากกว่าจะได้เสื้อจากโรงงานก็คงราวๆ เดือนธันวาคม เห็นว่า บางท่านใจร้อนอยากได้เสื้อเร็วๆ เลยนำมาจัดสรรให้แทนน่ะครับ

หากไม่ตรงกับที่สั่งซื้อไปในตอนแรกก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ สามารถส่งกลับคืนได้ แล้วผมจะส่งเสื้อไปให้ใหม่อีกครั้ง เมื่อได้รับเสื้อจากทางโรงงานแล้ว

.

11. pawinee

pawinee เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2005

โอนเงินแล้วยังไม่ได้เสื้อเหมือนกันค่ะ
    แต่ว่ารอได้ตามคิว มิเป็นไร

12. ทัสชา 567

ทัสชา 567 เป็นที่รู้จักกันดี

จดหมายบอกยายแล้วให้โอนเงินค่าเสื้อ 700 บาทให้คุณ huten(รั้ง)คงประมาณหนึ่งอาทิตย์รอรับสายยายโทรหานะคะ

13. coffee191

coffee191 สมาชิก

30 มิถุนายน 2010
    โอนเงินค่าเสื้อ 2 ตัว 600 บาท เสื้อผู้ชาย : เสื้อยืดสีขาวล้วน แขนปล่อย ที่อกเสื้อด้านซ้ายมีกระเป๋าเสื้อ ไม่มีรูปพระ ด้านหลังสกรีนคำว่า "พลังจิต"
    ไซด์ L แบบไม่มีรูปพระ จำนวน 2 ตัว ราคาเสื้อตัวละ 300 บาท (รวมค่าส่งตัวละ 50 บาทแล้ว)
    ที่อยู่จัดส่ง วรางคณา ลาวัณบุตร 112/1-2 ซ.แสนสุข ถ.ศรีสุข ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000 โทรฯ 0842018633

ไม่ทราบว่าโอนถูกมั๊ยจ๊ะเพราะเห็นเขียนไว้ว่า ราคาเสื้อตัวละ 300 บาท (รวมค่าส่งตัวละ 50 บาทแล้ว) ถ้าไม่ถูกจะต้องโอนให้เพิ่มอีกเท่าไหร่สั่ง 2 ตัว

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      95 KB
      เปิดดู:
      48
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤศจิกายน 2010
  14. แชมป์คุง

ครับผมไม่เปนไร ผมขอโทษด้วยที่ทำให้วุ่นวาย

15. tamsak

22
    เรียน ทุกๆ ท่านที่สั่งจองเสื้อพลังจิต

เมื่อวันจันทร์ที่ ๒๙ พ.ย. ๕๓ ผมได้ติดต่อไปยังโรงงานที่รับทำเสื้อให้เว็บพลังจิต เพื่อสั่งทำเสื้อยืดพลังจิต (คอกลม) ให้แก่ผู้ร่วมเดินทางไปรับยันต์เกราะเพชรที่วัดท่าขนุน ในวันเสาร์ที่ ๑๑ ธ.ค. นี้ และได้รับแจ้งจากโรงงานว่า ไม่สามารถรับทำให้ได้ เนื่องจากช่วงเดือน พ.ย. - ธ.ค. นี้ ทางโรงงานได้รับ order เสื้อจำนวนมาก ทำให้ผมต้องไปหาร้านที่ยังพอรับงานได้ให้ทำให้เป็นการเฉพาะกิจ จากการที่โรงงานเร่งทำงานตาม order นี้ ส่งผลต่อการทำเสื้อโปโลของเว็บด้วย คือ ทำให้คิวที่จะทำเสื้อของเว็บพลังจิตถูกลากยาวไปถึงกลางเดือน ม.ค. ๕๔

ดังนั้น ผมจึงขอเรียนให้ทุกท่านทราบความคืบหน้าดังกล่าว สำหรับท่านที่เห็นว่าจะต้องรอนานเกินไป และประสงค์จะยกเลิกการสั่งจองพร้อมขอรับเงินคืน ก็ขอได้โปรดแจ้งให้ผมทราบพร้อมเลขบัญชีได้นะครับ ผมจะส่งเงินคืนให้ และหากมีค่าโอนเงินคืน ผมขออนุญาตหักธรรมเนียมการโอนตามที่ธนาคารเรียกเก็บ

สำหรับท่านที่ไม่รีบร้อนและประสงค์จะรอรับเสื้อพลังจิตต่อไป ก็ยังรอรับได้ครับ

ขออภัยในความล่าช้า และขอขอบคุณที่อดทนรอมานาน มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

.

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 ธันวาคม 2010
  16. coffee191

coffee191 สมาชิก

30 มิถุนายน 2010
    สั่งเสื้อ

ไม่เป็นไรจ้า รอได้อยากใส่ ว่าแต่ข้าพเจ้าโอนเงินให้ถูกต้องหรือเปล่า สั่ง 2 ตัว ถ้าไม่ถูกบอกนะจะโอนเพิ่มให้

17. ยิ้มสดชื่น

อยู่หาดใหญ่ค่ะ ปีนี้น้ำท่วมหนัก เสียหายมาก
    บ้านตนเองน้ำถึงขาอ่อน
    บ้านน้องชายน้ำพ้นศรีษะ น้ำสูงประมาณ 180 เซ็น
    บ้านแม่น้ำขึ้นไปถึงชั้น 2 ถึงเข่า
    แต่ก็เอาชีวิตรอดกันมาได้
    ถึงแม้ข้าวของและสินค้าจะเสียหายอย่างหนัก
    และทุกวันนี้ก็ยังไม่สามารถเปิดร้านขายของได้เต็มที่..........

.........ปีหน้าวันที่ 4 ม.ค. ก็จะครบ 1 ปีที่โอนเงินมาเป็นค่าเสื้อ 3 ตัว 919.-
    ตอนนี้จึงไม่ขอรอรับแล้วค่ะ

อยากให้ทุกอย่างไม่ว่าจะเป็นความเดือดร้อน หรือ การรอคอย
    ขอให้สิ้นสุดลงในปีนี้

ปีหน้าจะได้มีความสุขสมหวัง

ขอขอบคุณมากๆค่ะที่เปิดโอกาสให้รับเงินคืนได้
    บัญชีหมายเลข 101-291967-7 ธนาคารกสิกรไทยสาขาคาร์ฟูหาดใหญ่ค่ะ

หวังว่าคุณธรรมศักดิ์คงเข้าใจนะคะ

โอนแล้วรบกวนแจ้งให้ทราบทางกระทู้นี้ด้วยนะคะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

18. tamsak

22

ยินดีเลยครับ ผมจะจัดการโอนเงินคืนไปให้ คุณยิ้มสดชื่นพอจำได้ไหมครับว่าโพสต์แจ้งการโอนไว้ที่หน้าไหน รบกวนช่วยผมค้นหาสักนิด ช่วงนี้ผมกำลังอลวนกับเรื่องการเตรียมการจัดสัมมนาภัยพิบัติอยู่ ช่วยผมหน่อยนะครับ

.

19. ยิ้มสดชื่น

เรียนคุณธรรมศักดิ์
    โพสต์แจ้งการโอนไว้ที่หน้าที่ 31 ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

20. ยิ้มสดชื่น

เรียนคุณธรรมศักดิ์

ใช้ชื่อบัญชีตามที่ถามมาค่ะ

พอดี REPLY มาแล้วแต่ไม่แน่ใจว่าคุณธรรมศักดิ์จะได้รับรึเปล่า

เลยเข้ามาตอบในกระทู้นี้ค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้