เหรียญมนต์พระกาฬ ประสบการณ์มากมาย มาแล้ว หลวงปู่สิมพะลี วัดป่าวิชัยรวมมิตร

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supako, 23 เมษายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. supako

supako เป็นที่รู้จักกันดี

กำลังทยอยส่งให้นะครับทุกท่านที่จองเข้ามา
    ท่านใดมีมวลสาร อยากจะรรวมสร้างกุศลผลบุญรรวมกันกับหลวงปู่ ส่งมาได้เลยนะครับ

2. supako

ท่านใดมีประสบการณ์ดีๆ แจ้งมาหน่อยนะครับ ของแถมครับ

1 ลูกอมแร่เพิ่มพลังกายล้วน
    2 สมเด็จหนุนดวงหลังรูป เสก 1 ปี
    3 สมเด็จเศรษฐีหลังนาราย์ลักษมี เสก 1 ปีพอกแร่เหล็กไหลเศรษฐี
    4 พระผงจักรพรรดิ์พรายกุมาร (ขุนแผนทรงยศ)เนื้อว่านผสมแร่เพิ่มพลังกาย

3. ken50

ken50 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2011
    เหรียญหลังเต่าเนื้อเงิน มวลสารกับเนื้อเงินหลุดจากกัน ใช้กาวตาช้างติดได้เปล่าครับ

4. torr200925

torr200925 เป็นที่รู้จักกันดี

โอ้โห เห็นของแถมแล้ว อยากได้ๆ ^^

5. mommaamgirl

mommaamgirl เป็นที่รู้จักกันดี

เล่าให้ฟัง วันนี้พกไปวันแรก ยังไม่ได้เลี่ยมเลย ปกติ ทำงาน ใครๆก็ชอบเอางานมาให้แต่เรา อีกคนที่นั่งข้างๆก็สบายไม่เคยคิดจะช่วยแบ่งไปทำบ้าง ถือว่าส่งให้ใครคนนั้นก็ทำไป ไม่มีน้ำใจ รู้สึกเหมือนถูกเอาเปรียบในการทำงานมาก แต่วันนี้พกไปดูแปลกนะ ปกติเราแขวนพระสายอื่น ท่านคงเป็นพระที่เมตตามากๆ งานเข้าตลอด แต่งานเข้าแบบนี้เหนื่อยนะ ทำอยู่คนเดียว พระเส้นนั้นก็ยังแขวนไปด้วยอยู่ แล้วพกเหรียญมหาโภคทรัพย์ไปด้วย
    วันนี้รู้สึกว่า งานมันแบ่งกระจายไปทางคนที่มันนั่งข้างๆบ้าง มากกว่าปกติที่ไม่ค่อยจะไปหามัน ที่มันไม่ค่อยจะช่วยงาน งานไม่เข้ามัน วันนี้กลับรู้สึกได้เลยว่า งานมันกระจายไปหามัน ทำให้เรารู้สึกทำงานเบาลงไปนิดนึง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มีนาคม 2014
  6. PeacE123

PeacE123 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับแล้วนะครับ ขอบคุณครับ แต่เหรียญเนื้อเงินจีวรหลุดนี้สามารถใช้กาวติดได้ไหมครับ

7. supako

ติดได้เลยครับ

8. supako

มีเมตตา อำนาจและวาสนา ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มีนาคม 2014
  9. supako

ของชุดนี้แรงมากนะครับ ผมว่าอย่าใส่นอนนะครับ หลับไม่ลงแน่เลยครับ ยิ่งช่วงหน้าร้อนนี่นะครับ ใส่แล้วความร้อนมันแผ่ออกมาเยอะมากครับ

10. supako

เหรียญเนื้อเงิน ผมใส่กล่อง เลยทำให้กาวหลุดเนื่องจากการกระแทก หรือแกะ สามารถใช้กาวร้อนติดแล้วนำไปเหลื่ยมได้ครับ

11. ลิปโป้

ลิปโป้ เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2011
    ผมได้รับปิรามิดแล้วนะครับ คือสงสัยว่าไม่ได้มีหมายเลขเหรอครับ เห็นที่หน้าซองมีเขียน 53 แต่ผมจองได้หมายเลข 2 ตอนเปิดจอง ปกติดูเลขตรงไหนเหรอครับ

12. สักการะ

สักการะ ชิวิตดั่งอาทิตย์อัศดง สมาชิก Premium

6 กุมภาพันธ์ 2008
    ได้รับพระแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

13. pinu

pinu เป็นที่รู้จักกันดี

12 กุมภาพันธ์ 2007
    ได้รับพระแล้วขอบคุณครับ

14. hawnoi

hawnoi เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2008
    ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

15. THATCHAKON

THATCHAKON เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2009
    ได้รับวัตถุมงคลแล้ว ขอบคุณมากครับ

16. supako

ดูที่ด้านล่างนะครับ เป็นเม็ดโค๊ตทองเหลืองครับ

17. PeacE123

PeacE123 เป็นที่รู้จักกันดี

ปิรามิดถ้าห้อยติดตัวพลังจะเป็นทางด้านไหนครับอาจารย์

18. supako

ใครอยากลงเชื้อ วิชา วิทยาธร กับพระอาจารย์เก่ง วัดเขาถ้ำพระ บ้างครับ ค่าครูรวมบายศรีเทพแล้ว อยู่ที่ 1500 บาทต่อท่านนะครับ สถานที่ถ้าไม่ รังสิตคลอง 3 ก็คงแถว ตลิ่งชันครับ วันเวลาและสถานที่จะแจ้งให้ทราบและดูจำนวนมากน้อยเท่าไหร่ครับ
    พระอาจารย์เก่ง สำเร็จวิชา วิทยาธร กายทอง เมื่อลงเชื้อวิชาให้ท่านต่อไป ท่านนั้นจะสำเร็จเป็นวิทยาธรกายเงิน
    วิชาวิทยาธร เป็ยวิชาที่ลงเชื้อไว้ในร่างกายมนุษย์ เชื้อตัวนี้จะแฝงอยู่ในร่างกายแล้วสามารถรักษาโรคที่เกี่ยวกับการเกิดพิษในร่างกายมนุษย์คนนั้นและที่เกี่ยวกับพลังงานจำพวก ภูตผี ปิศาจ มาทำร้าย หรือโดนทำของใส่ โดยที่เราไม่รู้ตัว เจ้าเชื้อวิทยาธรนี้ก็จะสามารถกำจัดและปกป้องร่างกายของเราได้โดยที่เราไม่รู้เรื่องเลยแต่เขาจะทำหน้าที่ของเขาไป นอกจากนี้ วิชานี้เมื่อเติมเชื้อเข้าไปหลายๆครั้งความแข็งแรงของเชื้อนี้ก็จะมากขึ้นๆๆๆ จนสามารถแปรสภาพแล้วดึงเอาวิชาที่ร่องลอยในอากาศมาเป็นอาหาร แล้วสามารถถ่ายเทความสามารถออกมาเป็นทางด้าน เมตตา มหานิยม คุ้มครองป้องกันสิ่งไม่ดีต่างๆตลอดจนหนังเหนียวปืนยิงไม่ออกได้ วิชานี้สามารถควบคุมภูต และอาคม ตลอดจนพิษที่เข้ามาสู่ร่างกายได้ เช่นพิษงู พิษจากสัตว์ทั้งหลายเมื่อโดนเข้าไปเราจะไม่เป็นอะไรมาก เชื้อนี้เขาก็จะค่อยๆกินค่อยสลายพิษออก นอกจากนี้ถ้าใครเคยทำแท้งมา โดนคุณไสย โดยผีมาหรือป่วยเกี่ยวกับพิษ เมื่อลงวิชาแล้ว จะมีอาการทันที ร้อยละ 90%

ค่าครู 1500 บาท แค่เริ่มต้นแค่นั้นนะครับ หลังจากนั้นเมื่อมีการเติมเชื้ออีกก็จะใช้แค่ กรวย ขันธ์ 5 และปัจจัยตามศรัทธาหรือพระอาจารย์จะกำหนดอีกทีครับเพราะท่านเดินทางขึ้นมาไกลจากสุราษฏร์ จำเป็นต้องมีค่าใช้จ่ายแต่ไม่มากเท่าครั้งแรกครับส่วนท่านใดถวายตามศรัทธานั้นก็ไม่ว่าครับแต่อาจจะมีกำหนดครั้นต่ำตามจำนวนคนที่มาครับ
    ท่านใดสนใจ ลงชื่อ จองคิวได้เลยนะครับ เวลาของการลงเชื้อครั้งแรกตั้งแต่ 19 .00 น. ไปจนตี 5 ของอีกวันนะครับ เดินทางมาแต่ตัวและเสื้อผ้าอาบน้ำมนต์เพื่อเปลื่ยนนะและนอนรอด้วยนะครับ

1.
    2.
    3.
    4.
    5.
    6.
    7.
    8.
    9.

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มีนาคม 2014
  19. ken50

ken50 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2011
    ลงชื่อจองไว้ก่อนได้เปล่าครับ (ถ้ารู้วันที่แน่นอนค่อย confirm อีกที)

20. ดั่งจันทรา

ดั่งจันทรา เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2007
    ได้รับวัตถุมงคลแล้วครับ เหรียญหลังเต่าก็สวย ปิรามิดก็สวย อยากสั่งเพิ่มจัง ยังราคาเดิมอยู่ไหมครับ อิอิ เสียดายช่วงที่สั่งมีเงินไม่มากครับ

วิชาวิทยาธรที่ว่านี้หลังจากลงแล้วเราจะมีวิธีปฏิบัติตัวยังไงบ้างครับ
    บางคนไปสักมา ลงนะฯ มา หรือฝังเหล็กไหล /คตปรอทมา จะมีปฏิกิริยาต่อต้านกันไหมครับ
    สนใจครับแต่ยังลังเล

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้