เหรียญมนต์พระกาฬ ประสบการณ์มากมาย มาแล้ว หลวงปู่สิมพะลี วัดป่าวิชัยรวมมิตร

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supako, 23 เมษายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. komkons_2528

komkons_2528 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2011
    ได้รับวัตถุมงคล และของแถมเรียบร้อยแล้วครับ

2. sora2520

sora2520 เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤศจิกายน 2009
    มาแล้วครับประสบการณ์หลวงปู่ หลังจากรอมาหลายวัน

ขอโชคขอลาภหลวงปู่ไว้ ตั้งแต่วันแรกที่ได้พระมา จนได้เลี่ยม

เหรียญหลังเต่ารุ่น มหาโภคทรัพย์ เนื้อเงิน หมายเลข 88 และพระปิดตากรรมการ เลข 44ขึ้นคอมาหลายวันแล้ว

เมื่อวานขอโชคขอลาภจากหลวงปู่ แล้วซื้อสลากกินแบ่ง 1 คู่ หยิบเอามาแบบไม่ได้มอง
    เลขเลย วันนี้หวยออก เลยเอามาลุ้นดู ได้มาเล็กน้อยครับเลขท้าย สามตัว 835

กราบหลวงปู่ครับ ขึ้นเงินแล้วจะได้ร่วมบุญกับหลวงปู่อีกครับ

3. supako

supako เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ลองเอาพระจักพรรดิ์เนื้อพิเศษ องค์ละ 1000 มาลองใส่ดูครับ เหมือนเดิมครับไม่ใส่องค์อื่นเลย เอาของไปส่ง ช่วงเที่ยงไปนั่งทานข้าว นั่งปับ สาววัยรุ่น ขาสั้นเดินตามมานั่งข้างหลังทันที กินไปก็มองเราไป พอเสร็จก็ไปห้างเดอะมอลล์งามวงศ์วาน ไปเคลียรของเก็บเงิน เจ้าของร้านตัดยอดของเก่าหมดเลย โดยที่ไม่เคยมีใครตัดยอดอย่างนี้เลยครับเหมาหมดของเก่าที่ฝากไว้เหมาหมดเลยเขียนเช็คให้เลย ทีนี้ผมก็เลยขอบูชาพระมาองค์เพื่อลองดูปรากฏว่า พี่เขาให้ฟรีๆเลยขนาดว่าองค์ละ 500 บาทงงไปเลยครับ ทีนี้กลับออกมากินเข้าเย็นที่แถวรังสิตเข้าไปร้านอาหารเด็กสาววัยรุ่นเข้ามาประชิดแทบจะชนกันเลยบอกพี่รับอะไรบ้างค่ะ แถมยิ้มให้แบบเรางงไปเลย เป็นอันว่าพระมหาจักรพรรดิ์ เด็กวัยรุ่น สาวนิสิต ชอบสนใจอยากใกล้ชิดเปรียบได้กับเมียมากหลวงปู่จักร ได้เลยครับพูดตามตรงใครไม่มีตะกรุดเมียมากรุ่นแรกของหลวงปู่สิมพะลี เอาพระจักพรรดิ์ไปแทนได้เลยครับ มหาเมตตา และวันนั้ทั้งวันมีแต่ผู้หญิงโทรมาขอบูชาวัตถุมงคลแถมบอกจะเข้ามาเอาที่บ้าน จนต้องยอมให้คุณเธอเข้ามาที่บ้านจนเราต้องให้คุณนายออกไปรับหน้าแทน เพราะเรายังแขวนอยู่เลยครับ ถ้าพูดถึงเรื่องค้าขายก็สุดยอดครับ แนะนำๆๆ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 เมษายน 2014
  4. nickkostar

nickkostar Active Member

ขอแจ้งประสบการณ์ค่ะ
    หลังจากที่ได้บูชาเหรียญหลังเต่ารุ่นมหาโภคทรัพย์ เนื้อเงินมา ได้หมายเลข 66 เลยเอาไปเลี่ยม ห้อยคออธิษฐานขอให้ได้โชคลาภกับเขาบ้าง
    เมื่อวานขอโชคขอลาภจากหลวงปู่ แล้วซื้อหวยถูก2ตัวบน ค่ะ 66 ตามมาสองงวดแล้วค่ะ เป็นทีของเราบ้างค่ะ

กราบหลวงปู่ค่ะ และจะร่วมทำบุญกับหลวงปู่ต่อไปอีกค่ะ

5. totto99

totto99 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอจอง

1.พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อแร่เพิ่มพลังกายล้วน ด้านหลังฝังเม็ดโค๊ตตอกหมายเลขสูตรผงน้ำมัน สร้าง 500 องค์ บูชา 1000 บาท จอง 1องค์ เบอร์ 99 ครับ
    2.พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) ด้านหลังฝังเม็ดโค๊ตตอกหมายเลขสูตรผงน้ำมัน สร้าง 400 องค์ บูชา 400 บาท จอง 1องค์ หมายเลข 99 ครับ

6. boy1715

boy1715 เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2011
    อ่านประสบการณ์แล้ว หากให้เปิดจองขอจอง

1.พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อแร่เพิ่มพลังกายล้วน มีเกษา ว่านสาวหลง และว่านมหาเสน่ห์ ผงหัวเชื้อพระจักรพรรดิ์หลวงปู่ดู่ ผงหลวงปู่คำเป็ง ตะกรุดมหาลาภด้านหน้า ด้านหลังฝังเม็ดโค๊ตตอกหมายเลขสูตรผงน้ำมัน สร้าง 500 องค์ บูชา 1000 บาท
    ขอจองเบอร์ 1 และเบอร์ 9

ขอบคุณครับ .. ว่าแต่รายการนี้มีวัตถุประสงค์ในการสร้างมีเปล่าครับ

7. sora2520

ขอร่วมบุญกับหลวงปู่เพิ่มอีกครับ

1.พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อแร่เพิ่มพลังกายล้วน มีเกษา ว่านสาวหลง และว่านมหาเสน่ห์ ผงหัวเชื้อพระจักรพรรดิ์หลวงปู่ดู่ ผงหลวงปู่คำเป็ง ตะกรุดมหาลาภด้านหน้า ด้านหลังฝังเม็ดโค๊ตตอกหมายเลขสูตรผงน้ำมัน สร้าง 500 องค์ บูชา 1000 บาท 1องค์

3.พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อแร่เพิ่มพลังกายผสม ว่านสาวหลง และว่านมหาเสน่ห์ ผงหัวเชื้อพระจักรพรรดิ์หลวงปู่ดู่ ผงหลวงปู่คำเป็ง ตะกรุดมหาลาภด้านหน้า ด้านหลังฝังเม็ดโค๊ตตอกหมายเลขและอิ่นคู่ โรยว่านเครือเขาหลงสูตรผงน้ำมัน สร้าง 100 องค์ บูชา 500 บาท 1 องค์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 เมษายน 2014
  8. supako

ไม่มีให้จองครับ บูชาได้เลย ตามศุนย์ทั่วไปหรือที่ผมก็ได้นะครับ แต่เบอร์คงหาให้ไม่ได้จริงๆครับเพราะว่า พระใส่กล่องพลาสติค จะแกะพลิกดูทั้งหมดที่มีคงลำบากและผมก็เอาของไปกระจายตามศูนย์ที่เปิดจองแล้วครับ ที่เหลือกับผมคงเลือกไม่ได้ครับผม
    และขอแจ้ง เรื่องลงวิชาวิทยาธรกับพระอาจารย์ เก่ง ขอเลื่อนไปก่อนนะครับ สถานที่ยังไม่พร้อมครับ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้นะครับ ส่วนท่านที่แจ้งประสบการณ์เข้ามาก็กำลังทยอยส่งให้นะครับ ได้ทุกคนแน่นอนครับ ส่งมากได้มากนะครับ

9. sora2520

รับทราบครับ บูชาเหมือนเดิมครับ ตามรายการข้างบนครับ โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ

10. suwapr

suwapr เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองร่วมบุญกับหลวงปู่เพิ่มครับ
    1. พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อแร่เพิ่มพลังกายล้วน มีเกษา ว่านสาวหลงและว่านมหาเสน่ห์ ผงหัวเชื้อพระจักรพรรดิ์หลวงปู่ดู่ ผงหลวงปู่คำเป็งตะกรุดมหาลาภด้านหน้า ด้านหลังฝังเม็ดโค๊ตตอกหมายเลขสูตรผงน้ำมัน สร้าง 500 องค์บูชา 1000 บาท ( บูชา 1 องค์)
    2. พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อว่าน 108 โรยแร่เพิ่มพลังกายด้านหลังตะกรุดคู่ สูตรผงน้ำมัน สร้าง 100 องค์ บูชา 400 บาท ( บูชา 1 องค์)

11. sora2520

ผมโอนเงินแล้วนะครับ

1,550 บาท วันที่ 2/4/57 เวลา 10.35 น.

จัดส่งที่เดิมนะครับ

12. hawnoi

hawnoi เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2008
    จอง 1.พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) บูชา 1000 บาท 1 องค์ โอนแล้วจะแจ้งค่ะ

13. แควใหญ่

แควใหญ่ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับพี่supako ผมขอจองรายการ(ที่ผมpmไป)ดังนี้ครับ
    1.เหรียญหลังเต่า รุ่นมหาโภคทรัพย์ เนื้อทองทิพย์เหรียญละ 300 บาท จำนวน 2 เหรียญ
    ถ้าโอนเงินแล้วผมจะแจ้งที่อยู่ทางpmครับ ขอบคุณครับ

14. Exactly

Exactly เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองครับ
    2.พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อแร่เพิ่มพลังกายผสม ว่านสาวหลง และว่านมหาเสน่ห์ ผงหัวเชื้อพระจักรพรรดิ์หลวงปู่ดู่ ผงหลวงปู่คำเป็ง ตะกรุดมหาลาภด้านหลังฝังเม็ดโค๊ตตอกหมายเลขสูตรผงน้ำมัน สร้าง 400 องค์ บูชา 400 บาท (เลข 14 ถ้ามี)
    3.พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อแร่เพิ่มพลังกายผสม ว่านสาวหลง และว่านมหาเสน่ห์ ผงหัวเชื้อพระจักรพรรดิ์หลวงปู่ดู่ ผงหลวงปู่คำเป็ง ตะกรุดมหาลาภด้านหน้า ด้านหลังฝังเม็ดโค๊ตตอกหมายเลขและอิ่นคู่ โรยว่านเครือเขาหลงสูตรผงน้ำมัน สร้าง 100 องค์ บูชา 500 บาท (เลข 69 ถ้ามี)
    4.พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อว่าน 108 โรยแร่เพิ่มพลังกาย ด้านหลังตะกรุดคู่ สูตรผงน้ำมัน สร้าง 100 องค์ บูชา 400 บาท
    โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

15. supako

รับทราบทุกท่านนะครับ ช่วยๆกันอย่างนี้ผมว่า บันไดน่าจะเสร็จอย่างรวดเร็วแน่นอนครับ

รายการอื่นๆ ให้ราคาเดิมไปก่อนนะครับ สนใจก็รีบๆช่วยๆกันนะครับ ระดมทุนสร้างบันไดให้แล้วเสร็จครับจนกว่าจะแจ้งเปลื่ยนแปลงนะครับ

1.ทองทิพย์ เหลือประมาณ 50 เหรียญ ละ 300 บาท
    2.ทองแดง เหลือประมาณ 100 เหรียญ ละ 300 บาท
    3.ทองแดงกรรมการปัดทองเหลือประมาณ 100 เหรียญ ละ 1000 บาท
    4.ปิรามิดอมตะธรรมเหลือประมาณ 50 องค์ ละ 1500 บาท

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 เมษายน 2014
  16. nitigoney

nitigoney เป็นที่รู้จักกันดี

26 ธันวาคม 2012
    ขอจองบูชารายการที่ 3.พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อแร่เพิ่มพลังกายผสม ว่านสาวหลง และว่านมหาเสน่ห์ ผงหัวเชื้อพระจักรพรรดิ์หลวงปู่ดู่ ผงหลวงปู่คำเป็ง ตะกรุดมหาลาภด้านหน้า ด้านหลังฝังเม็ดโค๊ตตอกหมายเลขและอิ่นคู่ โรยว่านเครือเขาหลงสูตรผงน้ำมัน สร้าง 100 องค์ บูชา 500 บาท 1 องค์ครับ โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

17. suwapr

suwapr เป็นที่รู้จักกันดี

ขอแจ้งโอนเงิน 1,450 บาท วันที่ 3/4/57 เวลา 16:19 . รบกวนจัดส่ง

1. พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อแร่เพิ่มพลังกายล้วน มีเกษา ว่านสาวหลงและว่านมหาเสน่ห์ ผงหัวเชื้อพระจักรพรรดิ์หลวงปู่ดู่ ผงหลวงปู่คำเป็งตะกรุดมหาลาภด้านหน้า ด้านหลังฝังเม็ดโค๊ตตอกหมายเลขสูตรผงน้ำมัน สร้าง 500 องค์บูชา 1000 บาท ( บูชา1 องค์)
    2. พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อว่าน 108 โรยแร่เพิ่มพลังกายด้านหลังตะกรุดคู่ สูตรผงน้ำมัน สร้าง 100 องค์ บูชา 400 บาท ( บูชา 1 องค์)
    ที่อยู่ตาม PM ครับ และขออนุโมทนาบุญอีกครั้งครับ ขอบคุณครับ

18. supako

รับทราบครับ ผม
    เมื่อวานนี้ลองพกองค์เดิมไปที่ธนาคาร(อยู่ในห้าง) แถวบ้าน พนักงานสาวๆ มาออกันที่เคาร์เตอร์,แล้วมีเด็กผู้หญิง มากับแม่เขามานั่งข้างๆอีกคน สาวพนักงานธนาคารแซวน้องเขาต่อหน้าผม ว่า น้องตัวเล็กๆทำไมนมใหญ่กว่าของพี่อีกแล้วชายตามาที่ผม ผมก็มองกลับไปสาวธนาคารบอก อิๆๆ ลูกค้าได้ยินด้วยหรือค่ะ(อยากจะบ้าตายอยู่ตรงหน้าไม่ได้ยินแล้วคงหูหนวกแน่)แถมมากันอีกสองคนมาพูดอีกโอ้วๆใหญ่ว่าของพี่อีกจริงๆๆแล้วก็มองมาที่เราคนที่อายกลับเป็นผมไปซะอีก จนทำธุระเสร็จต้องรีบออกมาจากธนาคารทันที แบบว่าโดนรุมจากสายตาสาวๆ 2-3 คนแต่ดีที่อยู่คนละฝากโต๊ะนะเนี่ย อิๆๆๆไม่อยากจะคิดเดี่ยวหูยาน
    อีกอย่างใครที่ไม่ค่อยพูดจาไม่ค่อยสนทนา เอาชุดนี้ไปเลยครับขุนแผนทรงยศ คุยเป็นน้ำเป็นท่า ท่านที่มีงานเกี่ยวกับค้าขาย เจรจา ทุกอย่าง ได้ผลครับ ใครก็อยากคุยด้วยทั้งนั้น ส่วนผมหรือครับ แฮๆ ต้องถอดเก็บ เจอคุณนายมาอาการมั่นไส้อีกแล้วแถมมีเพื่อหญิงโทรมาบ่อยมาก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 เมษายน 2014
  19. แควใหญ่

สวัสดีครับพี่supako ผมได้โอนเงินจำนวน650.00บาท เวลา10:13น.(โทรไปแจ้งให้ทราบแล้ว)ไปให้แล้วนะครับ ที่อยู่เดี๋ยวผมแจ้งไปทางpm ขอบคุณครับ

20. แควใหญ่

ขอจองบูชารายการที่ 3.พระมหาจักรพรรดิ์ (ขุนแผนทรงยศ) เนื้อแร่เพิ่มพลังกายผสม ว่านสาวหลง และว่านมหาเสน่ห์ ผงหัวเชื้อพระจักรพรรดิ์หลวงปู่ดู่ ผงหลวงปู่คำเป็ง ตะกรุดมหาลาภด้านหน้า ด้านหลังฝังเม็ดโค๊ตตอกหมายเลขและอิ่นคู่ โรยว่านเครือเขาหลงสูตรผงน้ำมัน สร้าง 100 องค์ บูชา 500 บาท 1 องค์ครับ เดี๋ยวโอนเงินวันนี้แล้วจะโทรแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้