เหรียญมนต์พระกาฬ ประสบการณ์มากมาย มาแล้ว หลวงปู่สิมพะลี วัดป่าวิชัยรวมมิตร

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supako, 23 เมษายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. tumyami

tumyami เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งการโอนเงินครับ
    ยอดการโอน 3100 บาท
    รายการที่จอง
    1.เหรียญหลังเต่า มหาโภคทรัย์ เนื้อทองทิพย์ 2 เหรียญ
    2.พระปิดตา เนื้อแร่น้ำพี่ 1 องค์
    3.พระปิดตา เนื้อชมพูนุช 1 องค์
    4.ตะกรุดสลายกรรม 1 ดอก
    5.ขุนแผนหลังน้ำมัน 1 องค์

ทีอยู่ ตาม PM นะครับ

รบกวน อ.ศุภกร ช่วยส่ง ตะกรุดสลายกรรม และ ขุนแผนหลังน้ำมัน มาให้ก่อนด้วยนะครับ
    ช่วงนี้ทำงานรับภาระหนัก แต่ผู้บังคับบัญชากลับไม่เห็นความสำคัญเลยครับ สงสัยชาติก่อนจะทำกรรมกับเค้ามาเยอะ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. เอกไชย12345

เอกไชย12345 เป็นที่รู้จักกันดี

...วันนี้ 6 ธ.ค. 56 ได้โอนค่า เหรียญหลังเต่า รุ่น มหาโภคทรัพย์ เนื้อทองทิพย์อุดแร่เพิ่มพลังกายล้วนเกษา จีวร 3องค์ จำนวน 1000 บาทครับ
    อนุโมทนาสาธุกับทุกๆครับ
    ..ที่อยู่ pm ครับ

3. supako

supako เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบทั้ง 2 ท่านนะครับ

4. loogding

loogding Active Member

แจ้งโอนเงินครับ ที่อยู่จัดส่งทาง PM ครับ

ขนาดไฟล์:
      15.4 KB
      เปิดดู:
      46
  5. supako

รับทราบครับผม

6. boy1715

boy1715 เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2011
    ขอร่วมบุญจองรายการดังนี้ครับ
    1.เหรียญหลังเต่ารุ่น มหาโภคทรัพย์ เนื้อเงินอุดแร่เพิ่มพลังกายล้วน เกษา จีวร สร้าง 99 เหรียญ จอง 2000 บาท หลังจอง 4000 บาท
    *** ขอจอง 1 เหรียญ หมายเลข 16 ***
    2.เหรียญหลังเต่า รุ่น มหาโภคทรัพย์ เนื้อทองทิพย์อุดแร่เพิ่มพลังกายล้วนเกษา จีวร สร้าง 999 เหรียญ จอง 300 หลังจอง 1000 บาท
    *** ขอจอง 7 เหรียญ หมายเลข 46,64,72, 78,79,97,466

4.พระปิดตาหลังยันต์ตรี อาบน้ำว่าน แช่น้ำมนต์ อุดแร่เพิ่มพลังกายทาสีผึ้งมหาหลงที่ตัวยันต์ มี 5 เนื้อ จอง เนื้อละ 200 บาท หลังจอง 500 บาท
    4.4.เนื้อแร่น้ำพี้มหาอำนาจ สร้าง 999 องค์
    *** ขอจอง 10 องค์ ***

2.ปิดตากรรมการพิเศษ ด้านหน้า เกษา ปัดทอง ตะกรุดเงินพระสีวะลี 1 พลอย 1 ด้านหลังตะกรุดเงิน มหาราช เม็ดโค๊ตหมายเลข นอกนั้นตามรูป จองบูชา 1500 บาท
    *** ขอจอง 1 องค์ หมายเลข 16 ***
    และขออนุโมทนาบุญกับเจ้าของกะทู้ทุกท่านด้วยครับ

7. supako

รับทราบครับผม

8. tumyami

รบกวน อ.ศุภกร แจ้งข่าวสารด้วยนะครับ

ผมไม่รู้ว่าตอนนี้คนในประเทศไทยกำลังทำอะไรกันอยู่
    ทำไมถึงได้ตกเป็นเครื่องมือของนักการเมืองถึงขนาดนี้
    ญาติสนิทมิตรสหายต้องมาแตกแยกผิดใจกันเพราะเรื่องการเมือง
    คงมีแต่ภัยพิบัติเท่านั้นที่จะเปลี่ยนแปลงจิตใจคนได้
    ทำให้คนได้รู้ัว่าชีวิตคนเรา เกิด แก่ เจ็บ ตาย ก็เท่านั้น
    ผมไม่ได้อยากให้ใครต้องตายเพราะภัยพิบัติที่จะเกิดขึ้นนะครับ
    แค่อยากให้ทุกคนใช้โอกาสที่ได้เกิดมาเป็นมนุษย์ ใช้ชีวิตให้คุ้มค่า สร้างบุึญกุศลให้ได้มากที่สุดตามแต่กำลังของแต่ละบุคคลเท่านั้นครับ

9. supako

ตอนนี้นายก แจ้งยุบสภาแล้วครับ ต่อไปก็จะได้รับชม สุญญกาศทางการเมืองครับ และถ้ายอมจริงๆก็ดีสิครับ ถ้าไม่ยอมขึ้นมาละจะทำยังงัย ดูกันต่อไปครับ บางเรื่องก็นำออกมาเผยแพร่ไม่ได้ครับ มันเป็นสงครามย้อนอดีตไกลไปถึง 400 ปีที่ผ่านมาโน่นเลยครับ

10. ดั่งจันทรา

ดั่งจันทรา เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2007
    ขอถามประกอบการตัดสินใจหน่อยครับว่า...
    ปิรามิดที่แกะจากแร่เพิ่มพลังกายล้วนนั้นมีขนาด กว้าง X ยาว X สูง ประมาณกี่ ซม.ครับ
    ช่วยอธิบายเกี่ยวกับแร่ชนิดนี้หน่อยก็ดีครับ พึ่งจะเคยได้ยิน พอได้เพิ่มศรัทธาปสาธะสักหน่อยครับ

11. supako

งั้นรอไปก่อนนะครับ

12. supako

9 เส้นทาง 9 ทัพ ทั้งโดนยึดและการยึดคืน

ไม่ว่าหมากเกมจะออกมาในรูปใด ท้ายสุดแล้วบ้านเมืองต้องวุ่นวายและมีการเสียเลือดเนื้อทุกหนทาง สันติสุขแท้จริงจักหาได้ยากยิ่ง เพราะกรรมเวรบล็อคสติปัญญาทุกคนทุกฝ่ายที่เกี่ยวข้องไว้หมดสิ้นแล้ว.....
    การแก้แค้น....การถอนแค้น......การย้ำแค้น......
    ความเจ็บปวดกายใจ....ความทุกข์ทรมาน......การสูญเสีย.......การเอาคืน.......
    ของพวกนักรบทั้งสองฝ่าย.....และฝ่ายที่เกี่ยวข้อง......มันคือรหัสที่ย้อนยุคมาแต่อดีตชาติทั้งสิ้น.....
    แค่นี้คงพอต่อข่าวสารนะครับ นอกนั้นเขียนมากไม่ได้ครับ

13. pinu

pinu เป็นที่รู้จักกันดี

12 กุมภาพันธ์ 2007
    แจ้งการโอนเงิน 3700บาท วันที่10.12.13 เวลา 12.04น.จากธ.ไทยพาณิชย์ ค่าจองเหรียญเงิน 1 เหรียญ ทองทิพย์ 1 เหรียญ ทองแดง 1 เหรียญ ปิดตาอย่างละ 1 องค์รวม 5 องค์ รวมเงินทั้งหมด 3600+ค่าส่ง100 บาท=3700 บาทครับ ที่อยู่จะส่งให้ใน PM.

14. supako

รับทราบการโอนนะครับ

15. supako

ทำไมเวปมันอืดจังเลยครับ

16. supako

ท่านใดที่ใส่วัตุมงคลที่มี แร่เพิ่มพลังกายจะรู้สึกได้ดีในช่วงหน้าหนาวนี้ละครับ คนอื่นหนาวจะัป็นจะตายแต่พวกเรารู้สึกเฉยๆ หรือถ้าหนาวก็แค่รู้สึกเล็กๆน้อยๆ แต่ถ้าเมื่อไหร่ถอดออกรับรองหนาวสะท้านเหมือนกันครับ ผมขึ้นไปไร่หร่อหาหลวงปู่ช่วงหน้าหนาวถ้าไม่ได้ใส่รับรองหนาวสั่นเลยละครับแต่พอใส่เข้าไปขนาดนั่งอยู่ในรถยังต้องเปิดแอร์เบอร์ 2 เลยครับ ใครเจอภัยหนาวก็เจอไปครับ แต่ถ้าใครมีวัตถุมงคลที่มีแร่เพิ่มพลังกายรับรองผ่านไปได้ครับ ยิ่งในอนาคตอันใกล้พวกเราจะได้เห็นหิมะตกทางงเหนือของไทยเรา รับรองว่าความหนาวแผ่ไปทั่วไทยแน่เลยครับ ยิ่งจะเห็นคุณค่าของวัตถัมงคลที่มี่แร่นี้ครับ

17. nickkostar

nickkostar Active Member

ประสบการณ์จากเฟส
    คุณWatchara V...
    ยืนยันด้วยคนครับ ปลายเดือนตุลาผมไปญี่ปุ่นมา ห้อยตะกรุดหลวงปู่ ใส่เสื้อโปโลตัวเดียวเดินกลางคืนได้ แฟนยังถามว่าไม่หนาวเหรอ ขนาดคนท้องที่ยังใส่เสื้อกันหนาวเลยครับ

18. tumyami

แจ้งประสบการณ์ครับ
    ผมพกขุนแผนหลังน้ำมันวันแรกรู้สึกมีความร้อนแผ่ออกมาตรงพี่พกขุนแผนครับ ช่วงนี้รู้สึกคอแห้งมากๆครับ ดื่มน้ำเท่าไหร่ก็ไม่หาย ตอนไม่พกก็คอแห้งเหมือนเดิม
    ส่วนประสบการณ์จากเพศตรงข้ามยังไม่เจอครับ

ตะกรุดสลายกรรมวันแรกก็ได้เห็นประสบการณ์เลยครับ วันนั้นปวดใหล่มากๆ พอได้รับตะกรุดมาก็พกติดตัวเลยครับ อาการปวดใหล่หายไปหลังจากพกตะกรุดชั่วโมงเดียวเองครับ
    สุดยอดมากๆ

19. nickkostar

nickkostar Active Member

ท่านใดที่ใส่วัตุมงคลที่มี แร่เพิ่มพลังกายจะรู้สึกได้ดีในช่วงหน้าหนาวนี้ละครับ คนอื่นหนาวจะัเป็นจะตายแต่พวกเรารู้สึกเฉยๆ หรือถ้าหนาวก็แค่รู้สึกเล็กๆน้อยๆ แต่ถ้าเมื่อไหร่ถอดออกรับรองหนาวสะท้านเหมือนกันครับ ผมขึ้นไปไร่หร่อหาหลวงปู่ช่วงหน้าหนาวถ้าไม่ได้ใส่รับรองหนาวสั่นเลยละครับแต่พอใส่เข้าไปขนาดนั่งอยู่ในรถยังต้องเปิดแอร์เบอร์ 2 เลยครับ ใครเจอภัยหนาวก็เจอไปครับ แต่ถ้าใครมีวัตถุมงคลที่มีแร่เพิ่มพลังกายรับรองผ่านไปได้ครับ ยิ่งในอนาคตอันใกล้พวกเราจะได้เห็นหิมะตกทางงเหนือของไทยเรา รับรองว่าความหนาวแผ่ไปทั่วไทยแน่เลยครับ ยิ่งจะเห็นคุณค่าของวัตถัมงคลที่มี่แร่นี้ครับ

20. supako

เดินทางขึ้นไปกราบหลวงปู่ครับ

ขนาดไฟล์:
      164.9 KB
      เปิดดู:
      75
      ขนาดไฟล์:
      164.8 KB
      เปิดดู:
      53
      ขนาดไฟล์:
      164.2 KB
      เปิดดู:
      67
      ขนาดไฟล์:
      163.3 KB
      เปิดดู:
      55
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้