เหรียญหน้าใหญ่ เนื้อทองคำ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล (หมายเลข ๒๒ ) หน้า 330

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย พรหมประสิทธิ์, 4 กุมภาพันธ์ 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. พรหมประสิทธิ์

พรหมประสิทธิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2007
    วันนี้ 7/10/2009 จัดส่งตามรายการต่อไปนี้ครับ

คุณลนิตา EH 12787684 5 TH

คุณเจษฎา EH 12787685 9 TH
    ด.ต.สุริยะ EH 12787683 1 TH ( VCD หลวงปู่หมุน )
    จ่าเอกณัฐวุฒิ EH 12787686 2 TH

ขอบพระคุณมากครับ<!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_end -->

2. พรหมประสิทธิ์

พรหมประสิทธิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

พระสมเด็จไม้พญางิ้วดำ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล

พิธีเสาร์ห้ามหาเศรษฐี วัดป่าหนองหล่ม จ.สระแก้ว

สร้างเป็นพิเศษจากไม้มงคลคือไม้พญางิ้วดำที่หลวงปู่หมุนท่านได้มาและให้พระอาจารย์จ่อยนำไปแกะเป็นพระสมเด็จขึ้น ด้านหลังจารยันต์เฑาะว์ และตัวมะเพื่อเป็นอักษรย่อและสัญลักษณ์ชื่อหลวงปู่หมุน เป็นงานแกะมือ วัดสร้างเอง น่าเก็บ เจตนาการสร้างดี พุทธคุณเป็นล้นเหลือครับเด่นด้านมหาอำนาจ โชคลาภดี สร้างจากพญาไม้จึงเป็น ๑ ไม่เป็น ๒ รองใคร ตามที่หลวงปู่ท่านกล่าวไว้

จำนวนการสร้างเพียง ๙๙ องค์เท่านั้น

แจกกันในหมู่ศิษย์ใกล้ชิดและกรรมการวัดสมัยรุ่นพิธีเสาร์ห้ามหาเศรษฐี ปี ๒๕๔๓ สายตรงหลายท่านก็ตามหาเก็บกันอยู่ไม่ใช่น้อยครับ

โทร ๐๘๑- ๙๐๔๘๑๖๓

หมายเหตุ : ของมีจำนวนจำกัดจองก่อนมีสิทธิ์ก่อน ของหายากมาเร็วไปเร็วครับ

กรุณาช่วยค่าจัดส่ง 50 บาท ทั่วประเทศครับ

รับประกันความแท้ตลอดชีวิต พระแท้ ดูง่าย ตรวจสอบได้ ไม่ยัดของครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      103 KB
      เปิดดู:
      298
      ขนาดไฟล์:
      96 KB
      เปิดดู:
      240
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มิถุนายน 2010
  3. พรหมประสิทธิ์

ตลับสีผึ้งมหาเสน่ห์ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล

พิเศษฝังพระชัยวัฒน์รุ่นรวยทันใจ

หลวงปู่หมุนหุงจากน้ำมันมะพร้าวตาเดียวผสมเทียนชัยขี้ผึ้งเดือนห้า,น้ำมันว่านมหาเสน่ ๑๐๘ เสกในพิธีเสาร์ห้ามหาเศรษฐี และพิธีไตรมาสรวยทันใจ วัดป่าหนองหล่ม จ.สระแก้ว

ตลับสร้างทีหลังยิงโค้ดเลเซอร์ลายเซนต์หลวงปู่หมุนกันของเรียนแบบครับ ด้านหน้าเป็นพระยันต์สาริกายอดศีลมหาเสน่ห์ กับยันต์หัวใจพระไตรปิฎกและด้านหลังตลับเป็นยันต์หลวงปู่ที่ท่านใช้ประจำ คือ อุ มะ อะ มิ ตีตารางเดินธาตุ หนุนด้วยธาตุสี่ นะ มะ พะ ธะ

น่าใช้ประสบการณ์เพียบครับ เรื่องเมตตา ค้าขาย โชคลาภเป็นที่หนึ่งเลยครับเจรจาว่าความ เข้าหาผู้ใหญ่ เจ้านายเมตตามากๆ เป็นที่รักและเมตตาสำหรับผู้พบเห็นหลวงปู่หมุนท่านเน้นเมตตาโดยเฉพาะเลยครับของชุดนี้

วิธีอาราธนา

นะโม ๓ จบ
    แล้วระฤกถึงหลวงปู่หมุน
    แล้วว่า หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล มะอะอุ อุอะมะ ว่า ๓ จบ
    แล้วว่า พุทธธังแซกจิต ธัมมังแซกใจ พิศวง หลงใหล สังฆังอย่าคลายรักมิ
    จากนั้นอธิฐานจิตบอกกล่าวให้ส่งเคราะห์ในเรื่องต่างๆ แต่ไม่เกินกฎแห่งกรรมครับ

ราคา ๙๕๐ บาท

โทร ๐๘๑- ๙๐๔๘๑๖๓

หมายเหตุ : ของมีจำนวนจำกัดจองก่อนมีสิทธิ์ก่อน ของหายากมาเร็วไปเร็วครับ

กรุณาช่วยค่าจัดส่ง ๕๐ บาท ทั่วประเทศครับ

รับประกันความแท้ตลอดชีวิต พระแท้ ดูง่าย ตรวจสอบได้ ไม่ยัดของครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      105.1 KB
      เปิดดู:
      75
      ขนาดไฟล์:
      106.2 KB
      เปิดดู:
      59
      ขนาดไฟล์:
      108.9 KB
      เปิดดู:
      57
  4. werapong

werapong เป็นที่รู้จักกันดี

จองครับ
    werapong

5. meeni04

meeni04 เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2008
    ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

6. เงินไหลมา

เงินไหลมา เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วครับพี่ ขอบพระคุณมากเลยนะครับ

7. khumsup

khumsup เป็นที่รู้จักกันดี

10 มิถุนายน 2009
    จอง 3 องค์ ครับ.........................มีของ pm ด้วยจะได้โอนเงิน

8. Phatthanapong

Phatthanapong สมาชิก

29 กันยายน 2009
    ขอจอง พระกริ่งสัมฤทธิ์ผลเสาร์ห้า เนื้อทองทิพย์ 4 องค์

ขอจอง พระกริ่งสัมฤทธิ์ผลเสาร์ห้า เนื้อทองทิพย์ 4 องค์
    ผมขอรูปหลวงหลวงปู่หมุนไปบูชา 1 แผ่นด้วยนะครับ
    โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ
    085-512-0777

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 ตุลาคม 2009
  9. เงินไหลมา

ขอจองอีก4องค์ครับ

ขอจองอีก4องค์ครับพี่ปราการขอแจ๋วๆๆเลยนะพี่ชาย โอนเงินจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 ตุลาคม 2009
  10. concentration

concentration Active Member

เอ๋ .. ผมได้ซีดีด้วยไหมครับ ? ^^"

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 ตุลาคม 2009
  11. pei

pei เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    ขอจอง 1 องค์ครับ

12. พรหมประสิทธิ์

รับทราบการจองครับทุกท่าน ยังมีของทุกรายการที่จองครับ โอนแล้วโทรแจ้งก็ได้ครับพร้อมจัดส่งทันทีครับ

13. เส้นทางแห่งธรรม

เส้นทางแห่งธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2008
    ได้รับรูปหล่อหลวงปู่หมุน เรียบร้อยแล้วครับ สวยงามมากๆๆ:cool:

14. เงินไหลมา

ขอยกเลิกการจองพระกริ่งเสาร์ห้าเนื้อทองทิพย์ ชั่วคราวครับพี่ปราการเนื่องจากต้องไปราชการไปต่างจังหวัดหลายวัน เอาไว้กลับมาแล้วจะอุดหนุนใหม่นะครับ ขอบพระคุณครับ

15. sanya1

sanya1 เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2009
    หมดหรือยังครับ ยังพอมีเหลือให้บูชามั๊ยครับ

16. concentration

ได้ รับ พระแล้วนะครับ สวยมากเลยครับ ^^

ว่าจะมา Post นานแล้วแต่เข้าเว้ปไม่ได้ซักกะที ^^

สำเด็จ นี้พิมเล็ก หรือพิมใหญ่ครับ

ขนาดกี่ซม กว้าง ยาว เท่าไร เหรอครับ ขอทราบได้ไหม ครับ

17. พาหุง

พาหุง สมาชิก

15 สิงหาคม 2009
    โอนให้แล้วนะครับเมื่อวันที่ 9/10/52 ตอนเที่ยงครับ ที่สาขาสำโรง
    คฑาวุธ ประวัติดี 118 ม.9 ซ.วัดมหาวงษ์ ถ.ปู่เจ้าฯ ต.สำโรง
    อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130
    พึ่งจะเข้าเว็ปได้ครับพยามเข้าตั้งหลายครั้งเข้าไม่ได้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 ตุลาคม 2009
  18. SomeOneLoveYou

SomeOneLoveYou เป็นที่รู้จักกันดี

พระปิดตาเหล็กน้ำพี้

พระปิดตาเหล็กน้ำพี้ หลวงปู่หมุน รุ่นไตรมาสรวยทันใจ พลังสะท้านทั้งสามโลก<!-- google_ad_section_end -->
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->
    พระปิดตาเหล็กน้ำพี้ หลวงปู่หมุน รุ่นไตรมาสรวยทันใจ

หลวงปู่หมุนเป็นประธานหล่อเองครับ

หลวงปู่หมุนบอก รุ่นนี้มีแล้วรวย มหาลาภสุดๆ

สร้างน้อย ๓๙๙ องค์เท่านั้น เสกนานอนาคตไกลแน่ครับใช้แทนกริ่งชินบัญชรเนื้อเหล็กน้ำพี้ได้เลยครับเพราะเสกพิธีเดียวกันเนื้อเดียวกันราคาถูกกว่ามาก

ปัจจุบันสายตรงทั้งรุ่นเล็กรุ่นใหญ่ต่างพากันเก็บหายจากวงการซึ่งเร็วๆนี้พระเหล็กน้ำพี้ของหลวงปู่หมุน กำลังจะกลายเป็นตำนานที่สัมผัสได้ยากแล้วครับ ราคาวิ่งไปเรื่อยๆไม่มีตก

หมายเลข ๕๓

เลขสองหลักต้นๆสภาพสวยๆหายากมากครับนาทีนี้ บางครั้งมีเงินก็ใช่ว่าจะมีของครับ
    ราคา 8,500 บาท

แบ่งไปเพียงองค์เดียวเท่านั้นสำหรับศิษย์สายตรง ช้าหมด อดแน่ครับ สวยเดิมๆไม่ผ่านการใช้ พร้อมกล่อง

[​IMG][​IMG]

องค์นี้ยังมีอยู่ไหมครับ อยากขอบูชาสักองค์ครับ

<!-- google_ad_section_end --><FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]
    </FIELDSET>

19. concentration

ยังอยู่ไหมครับ ขอจองก่อนเดี๋ยยว โทรไปคุยด้วยครับ ^^

20. พรหมประสิทธิ์

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้