แขวนพระอะไรดี

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย phissanu, 4 มีนาคม 2009.

1. asdjass

asdjass Active Member

9 มิถุนายน 2011
    แขวนพระแท้...ซิ...อุ่นใจ...ของผมติดตัวตลอดเลยก็ พระอรหันต์ประจำบ้าน ครับ...555+ พระพ่อพระแม่.ครับ...มีรูปท่านติดตัวตลอด 24 ชม. เลยครับ...สุดยอดแล้วครับ...พุทธคุณทุกด้านเลยครับ...

2. นะปถมัง

นะปถมัง สมาชิกใหม่

แขวนพระศรัทธาและโฉลก

ถ้าพูดถึงพระเครื่องที่แขวนแล้วอุ่นใจท่านก็ต้องเปนพระที่ท่านนับถือและศรัทธา
    ถ้าแขวนพระเพื่อเปนศิริมงคลในด้านต่างๆกับตัวท่าน ท่านต้องแขวนพระที่ถูกโฉลกกับตัวท่าน

ถ้าท่านต้องการแขวนพระแล้วอุ่นใจท่านก็เลือกเอาเถิด แต่ถ้าท่านอยากแขวนพระที่ถูกโฉลกกับท่าน เราก็ยินดีที่จะแนะนำท่าน